Drupal core (5.23) - en to am translation catalogue (699 entries)

en: Home
am: ቤት

en: Title
am: ዓርእስት

en: Body
am: አካል

en: user
am: ተጠቃሚ

en: Pages
am: ገፆች

en: Save configuration
am: ውቅረት አስቅምጥ

en: Reset to defaults
am: ወደ ነባሪዎች መልስ

en: delete
am: ሰርዝ

en: Status
am: ሁኔታ

en: Administer
am: አስተዳድር

en: Create a new user account.
am: አዲስ የተጠቃሚ መለያ ፍጠር።

en: Request new password via e-mail.
am: በኢ-ሜል አዲስ የይለፍ ቃል ጠይቅ

en: Delete
am: ሰርዝ

en: Submit
am: አስገባ

en: Operations
am: ክወናዎች

en: Content
am: ይዞታ

en: Value
am: እሴት

en: Username
am: የተጠቃሚ ስም

en: Type
am: ዓይነት

en: Author
am: ደራሲ

en: Replies
am: ምላሾች

en: Closed
am: የተዘጋ

en: List
am: ዝርዝር

en: Subject
am: ዓርእስት

en: closed
am: የተዘጋ

en: disabled
am: የቦዘነ

en: Confirm
am: አረጋግጥ

en: Cancel
am: ሰርዝ

en: Description
am: ማብራሪያ

en: Language
am: ቋንቋ

en: RSS feed
am: አር ኤስ ኤስ መጋቢ

en: more
am: ተጨማሪ

en: Disabled
am: ቦዘኔ

en: Enabled
am: ንቁ

en: Administration
am: አስተዳደር

en: Comments
am: አስተያየቶች

en: error
am: ስህተት

en: Block title
am: የጥምር ዓርስት

en: Taxonomy
am: ስርዓተ ክፍፍል

en: Yes
am: እሺ

en: No
am: እምቢ

en: Blue Lagoon (Default)
am: ብሉ ላጉን (ነባሪ)

en: Ash
am: አሽ

en: Aquamarine
am: አኳማሪን

en: Belgian Chocolate
am: ቤልጂያን ቾክሌት

en: Bluemarine
am: ብሉማሪን

en: Citrus Blast
am: ሲትረስ ብላስት

en: Cold Day
am: ኮልድ ዴይ

en: Greenbeam
am: ግሪንቢም

en: Mediterrano
am: ሜዲቴራኖ

en: Mercury
am: ሜርኩሪ

en: Nocturnal
am: ኖክተርናል

en: Olivia
am: ኦሊቪያ

en: Pink Plastic
am: ፒንክ ፕላስቲክ

en: Shiny Tomato
am: ሻይኒ ቶሜቶ

en: Teal Top
am: ቲል ቶፕ

en: Content types
am: የይዞታ ዓይነቶች

en: Version
am: ሥሪት

en: view
am: ትይታ

en: Advanced options
am: የላቁ አማራጮች

en: Edit
am: አርትእ

en: Date
am: ቀን

en: Search
am: ፈልግ

en: Message
am: መልእክት

en: Password
am: የይለፍ ቃል

en: Weight
am: ክብደት

en: The configuration options have been saved.
am: የውቅረቱ አማራጮች ተቀምጠዋል።

en: Help text
am: የእርዳታ ጽሑፍ

en: Multiple select
am: ብዙ ምርጫ

en: Required
am: አስፈላጊ

en: Parent
am: ወላጅ

en: none
am: ምንም

en: Settings
am: ቅንብሮች

en: Name
am: ስም

en: edit
am: አስተካክል

en: Go to previous page
am: ወደ ቀድሞ ገጽ ሂድ

en: Go to next page
am: ወደ ሚቀጥለው ገጽ ሂድ

en: Import
am: አስመጣ

en: Export
am: ላክ

en: Preview
am: ቅድመ እይታ

en: Help
am: እርዳታ

en: username
am: የተጠቃሚ ስም

en: Default
am: ነባሪ

en: Update
am: አዘምን

en: Tuesday
am: ማክሰኞ

en: Wednesday
am: እሮብ

en: Thursday
am: ሃሙስ

en: Friday
am: ዓርብ

en: Time
am: ሰዓት

en: View
am: ትይታ

en: History
am: ታሪክ

en: URL
am: ዩአርኤል

en: Path
am: ዱካ

en: Modules
am: ሞዱሎች

en: Region
am: ክልል

en: Add item
am: ዓይነት ጨምር

en: Screenshot for %theme theme
am: የ%theme ገጽታ ቅንጭብ

en: Timestamp
am: ማህተመ ሰዓት

en: You are not authorized to access this page.
am: እዚ ገፅ ላይ ለመድረስ ፈቃድ አልተሰጥህም።

en: n/a
am: አይመለከተውም

en: type
am: ዓይነት

en: Database type
am: የመረጃ ቋቱ አይነት

en: User
am: ተጠቃሚ

en: Configure
am: ውቀር

en: status
am: ሁኔታ

en: Error
am: ስህተት

en: Content management
am: ይዞታ ማስተዳደሪያ

en: Expanded
am: የተለጠጠ

en: Parent item
am: ወላጅ አካል

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
am: ተጨማሪ። በምናሌዎች ዝርዝር ውስጥ፤ ከባባድ አካሎቹ ወደ ታች ይሰምጣሉ እና ቀላላል አካሎቹ ወደ አናት አካባቢ ይቀመጣሉ።

en: Update options
am: የማዘመኛ አማራጮች

en: Active
am: ገባሪ

en: Access denied
am: መድረስ ክልክል ነው

en: Page title
am: የገፅ ርዕስ

en: Block
am: ጥምር

en: Add block
am: ጥምር ጨምር

en: Page
am: ገጽ

en: RSS
am: አር ኤስ ኤስ

en: 1 hour | @count hours
am[0]: 1 ሰዓት
am[1]: @count ሰዓቶች

en: 1 day | @count days
am[0]: 1 ቀን
am[1]: @count ቀኖች

en: Footer message
am: የግርጌ መልዕክት

en: Logo
am: አርማ

en: Search box
am: የመፈለጊያ ሳጥን

en: Site name
am: የድረ ገጽ ስም

en: Site slogan
am: የድረ ገጽ መፈክር

en: php
am: ፒኤችፒ

en: User settings
am: የተጠቃሚ ማቀናበሪያዎች

en: Drupal
am: ድሩፓል

en: PHP
am: ፒኤችፒ

en: Up to date
am: ዘመናዊ

en: Header
am: ራስጌ

en: Left sidebar
am: ግራ ጎን አሞሌ

en: Right sidebar
am: የቀኝ ጎን አሞሌ

en: Footer
am: ግርጌ

en: Selected
am: የተመረጠ

en: Send e-mail
am: ኢ-ሜል ላክ

en: Custom
am: ብጁ

en: Roles
am: ሚናዎች

en: Published
am: የታተመ

en: Input format
am: ግቤት ቅርፀት

en: Filter
am: ማጣሪያ

en: Location
am: ቦታ

en: Body field label
am: የአካል መስክ መሰየሚያ

en: Promoted to front page
am: ወደ ፊተኛው ገጽ የተሸጋገረ

en: Sticky at top of lists
am: የዝርዝሮች አናት ላይ የሚጣበቅ

en: Log message
am: መልእክቱን መዝግብ

en: Vocabulary name
am: የመዝገበ ቃላት ስም

en: E-mail address
am: ኢ-ሜል አድራሻ

en: Theme configuration
am: የገጽታ ውቅረት

en: Time zone
am: የሰዓት ሰቅ

en: Global settings
am: አጠቃላይ አቀናባሪዎች

en: Mode
am: ሁኔታ

en: blocked
am: የታገደ

en: active
am: ገባሪ

en: configure
am: ውቀር

en: Authored by
am: የተደረሰው በ

en: Performance
am: አፈፃፀም

en: This field is required.
am: ይህ መስክ ተፈላጊ ነው።

en: Unlimited
am: ያልተወሰነ

en: Code
am: ኮድ

en: node
am: አንጓ

en: Tonga
am: ቶንጋ

en: Navajo
am: ናቫጆ

en: Table
am: ሰንጠረዥ

en: Tue
am: ቲዩ

en: Text color
am: የጽሑፍ ቀለም

en: Navigation
am: መጓጓዛ

en: Color
am: ቀለም

en: access content
am: ይዞታ ተመልከት

en: User login
am: የተጠቃሚ መግቢያ

en: Log in
am: ግባ

en: String
am: ሕብረቁምፊ

en: Users
am: ተጠቃሚዎች

en: Site maintenance
am: ድረ ገጽ ጥገና

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
am: @site በአሁኑ ሰዓት ማስተካከያ እየተደረገለት ነው፡፡ በቅርብ ጊዜ ውስጥ ወደነበረበት ይመለሳል፡፡ ለትዕግስቷ እናመሰግናለን!

en: Default front page
am: ነባሪ የፊትለፊት ገጽ

en: Create content
am: ይዞታ ፍጠር

en: Anonymous
am: ስም አልባ

en: Uninstall
am: አራግፍ

en: Filters
am: ማጣሪያዎች

en: Recent comments
am: የቅርብ አስተያየቶች

en: Preformatted
am: ቅድመ ቅርጽት

en: Save settings
am: ቅንብሮቹን አስቀምጥ

en: Add rule
am: መመሪያ ጨምር

en: Delete rule
am: ህጉን አጥፋ

en: Nauru
am: ናዑሩ

en: Database username
am: የመረጃ ቋቱ ተጠቃሚ ስም

en: Database password
am: የመረጃ ቋቱ የይለፍ ቃል

en: Database name
am: የመረጃ ቋቱ ስም

en: Add user
am: ተጠቃሚ ጨምር

en: Formatting guidelines
am: የቅርፀት መመሪያ

en: Authoring information
am: የድርሰቱ መረጃ

en: Authored on
am: የተደረሰበት ግዜ

en: Format: %time. Leave blank to use the time of form submission.
am: ቅርፀት፡ %time። ቅጹ የገባበትን ግዜ ለመጠቅም ከፈለክ ይህን ባዶ ተው።

en: Leave blank for %anonymous.
am: %anonymous ባዶ ተው።

en: [<a href="@link">more help...</a>]
am: [<a href="@link">ተጨማሪ እርዳታ...</a>]

en: Arabic
am: አረብኛ

en: English
am: እግሊዝኛ

en: French
am: ፈረንሳይኛ

en: Italian
am: ጣሊያንኛ

en: Spanish
am: ስፓኒሽ

en: Japanese
am: ጃፓንኛ

en: Korean
am: ኮሪያኛ

en: Edit term
am: መጠሪያ አርትእ

en: Add menu
am: ምናሌ ጨምር

en: menu
am: ምናሌ

en: ‹ previous
am: ‹ ቀድሞ

en: next ›
am: ቀጣይ ›

en: View user profile.
am: የተጠቃሚ መገለጫዎችን ተመልከት።

en: locked
am: የተቆለፈ

en: Titles only
am: ዓርእስት ብቻ

en: Language file
am: የቋንቋ ፋይል

en: published
am: የታተመ

en: Member for
am: አባልነት ለ

en: @time ago
am: @time በፊት

en: Select all rows in this table
am: ሰንጠረዡ ውስጥ ያሉትን ረድፎች በሙሉ ምረጥ

en: Request new password
am: አዲስ የይለፍ ቃል ጠይቅ

en: Edit menu
am: ምናሌውን አርትእ

en: Publishing options
am: የህትመት አማራጮች

en: Create new revision
am: አዲስ ክለሳ ፍጠር

en: Locale settings
am: የአካባቢ ቅንብሮች

en: Configure block
am: የጥምረት ውቀርት

en: Mission statement
am: ተልህኮ

en: Configure permissions
am: ፈቃዶች ውቀርት

en: Greater than
am: ይበልጣል

en: Log out
am: ውጣ

en: The settings have not been saved because of the errors.
am: በስህተት የተነሳ ቅንብሮቹ አልተቀመጡም።

en: Autocomplete taxonomy
am: ራሥ-ሙላ ስርዓተ ክፍፍል

en: Create new account
am: አዲስ መለያ ፍጠር

en: warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Last run !time ago
am: !time ግዜ በፊት ነበር የሮጠው

en: Never run
am: መቼም ያልሮጠ

en: Site information
am: ድረ ገጽ መረጃ

en: Blocked
am: የተጣመረ

en: Syndicate
am: ቦድን

en: Syndicate content
am: ይዞታን በማህበር አደራጅ

en: administer taxonomy
am: ስርዓተ ክፍፍልን አስተዳድር

en: access administration pages
am: የአስተዳደር ገጾችን ተመለከት

en: administer filters
am: ማጣሪያዎችን አስተዳድር

en: view revisions
am: ክለሳዎችን ተመልከት

en: User management
am: ተጠቃሚ ማስተዳደሪያ

en: e-mail
am: ኢ-ሜይል

en: permission
am: ፈቃድ

en: Link color
am: የአገናኝ ቀለም

en: Fiji
am: ፊጂ

en: 200 characters
am: 200 ቁምፊ

en: 400 characters
am: 400 ቁምፊ

en: 600 characters
am: 600 ቁምፊ

en: 800 characters
am: 800 ቁምፊ

en: 1000 characters
am: 1000 ቁምፊ

en: 1200 characters
am: 1200 ቁምፊ

en: 1400 characters
am: 1400 ቁምፊ

en: 1600 characters
am: 1600 ቁምፊ

en: 1800 characters
am: 1800 ቁምፊ

en: 2000 characters
am: 2000 ቁምፊ

en: System default
am: ነባሪ ሥርዓት

en: Menu settings
am: የምናሌ ቅንብሮች

en: Color scheme
am: የቀለም ሙሉ ምስርት

en: File system path
am: የፋይል ስርዓት ዱካ

en: Themes
am: ገጽታዎች

en: Story
am: ተረት

en: administer nodes
am: አንጓዎችን አስተዳድር

en: administer comments
am: አስተያይቶችን አስተዳድር

en: not published
am: ያልታተመ

en: Published comments
am: አስተያየቶቹን አትም

en: SQL
am: ኤስ ኪው ኤል

en: Protected
am: የተጠበቀ

en: Comment settings
am: የአስተያየት ቅንብር

en: not promoted
am: ያልተሸጋገረ

en: promoted
am: የተሸጋገረ

en: Read only
am: ንባብ ብቻ

en: Line break converter
am: ወሰነ መስመር ቀያሪ

en: Site configuration
am: ድረ ገጽ ውቅረት

en: Slogan
am: መፈክር

en: The name used to indicate anonymous users.
am: ስም አልባ ተጥቃሚዎችን ለመለየት የምንጥቀመበት ስም።

en: Get help
am: እርዳታ አግኝ

en: Go to first page
am: ወደ መጀመሪያ ገጽ ሂድ

en: Go to last page
am: ወደ መጨረሻ ገጽ ሂድ

en: Go to page @number
am: ወደ ገጽ @number ሂድ

en: Underlined
am: የተሰመረበት

en: Site building
am: ድረ ገጽ ግንባታ

en: English name
am: የእንግሊዘኛ ስም

en: Translated
am: የተተረጎመ

en: Block description
am: የጥምር ማብራሪያ

en: Blocks
am: ጥምረቶች

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
am: በድረ ገጽህ የጎን አሞሌዎች እና ሌሎች ክልሎች ሊታዩ የሚችሉትን ጥምሮች ውቀር።

en: Delete block
am: ጥምረቱን አጥፋ

en: Save blocks
am: ጥምሮችን አስቀምጥ

en: Block specific settings
am: ለጥምር ብቻ የሚሆኑ ቅንብሮች

en: Block body
am: የጥምር አካል

en: Block configuration
am: የጥምር ውቅረት

en: administer blocks
am: ጥምሮችን አስተዳድር

en: use PHP for block visibility
am: ለጥምረቱ እይታ ፒኤችፒ ተጠቀም

en: Menus
am: ምናሌዎች

en: Control your site's navigation menu, primary links and secondary links. as well as rename and reorganize menu items.
am: የድረ ገጽህን የመጓጓዣ ምናሌዎች ተቆጣጠር፤  ቀዳማዊ አገናኞችን እዲሁም ተከታይ አገናኞችን አጠቃሎ። እንዲሁም የምናሌ አካሎችን በድጋሚ ሰይም እና ደርድር።

en: administer menu
am: ምናሌ አስተዳድር

en: Add vocabulary
am: መዝገበ ቃላት ጨምር

en: Publish
am: አትም

en: Unpublish
am: ያልታተመ

en: Permission
am: ፈቃድ

en: @module module
am: @module ሞዱል

en: Input formats
am: ግቤት ቅርፀቶች

en: Read/Write
am: አንብብ-ፃፍ

en: access comments
am: አስተያይሮችን ተመልከት

en: post comments
am: አስተያየት ለጥፍ

en: Subtitle
am: ንዑስ ዓርእስት

en: Language code
am: የቋንቋ ኮድ

en: file system
am: ሥርዓ ፋይል

en: input formats
am: የግቤት ቅርፀቶች

en: revert revisions
am: ክለሳዎችን ቀልብስ

en: (site default theme)
am: (የድረ ገጹ ነባራዊ ገጽታ)

en: Screenshot
am: ቅንጭብ

en: List, add, and edit users.
am: ተጠቃሚዎችን ዘርዝር፣ ጨምር እንዲሁም አርትእ።

en: « first
am: « መጀምሪያ

en: last »
am: መጨረሻ »

en: The directory %directory is not writable
am: %directory የተስኘው ማውጫ መጻፍ አያስችልም

en: Rebuild permissions
am: ፈቃዶችን ዳግም ገንባ

en: Add role
am: ሚና ጨምር

en: Path to custom logo
am: ወደ ብጁ አርማ የሚወስደው ዱካ

en: taxonomy
am: ስርዓተ ክፍፍል

en: Account settings
am: የመለያ ቅንብሮች

en: Clean URLs
am: ንፁ URLs

en: My account
am: የኔ መለያ

en: Pictures
am: ምስሎች

en: GD library
am: ጂዲ ቤተ ፍርግም

en: 1 year | @count years
am[0]: 1 ዓመት
am[1]: @count ዓመቶች

en: 1 week | @count weeks
am[0]: 1 ሳምንት
am[1]: @count ሳምንቶች

en: 1 min | @count min
am[0]: 1 ደቂቃ
am[1]: @count ደቂቃዎች

en: 1 sec | @count sec
am[0]: 1 ሴኮንድ
am[1]: @count ሴኮንዶች

en: Bulgarian
am: ቡልጋሪያኛ

en: Croatian
am: ክሮሽያኛ

en: Czech
am: ቼክኛ

en: Danish
am: ዳንሽ

en: Dutch
am: ደች

en: Finnish
am: ፊንላንድኛ

en: German
am: ጀርመንኛ

en: Greek
am: ግሪክኛ

en: Hebrew
am: እብራይስጥ

en: Hungarian
am: ሃንጋሪኛ

en: Indonesian
am: ኢንዶኒዠኛ

en: Polish
am: ፖላንድኛ

en: Romanian
am: ሮማኒያንኛ

en: Russian
am: ራሽኛ

en: Slovak
am: ስሎቫክኛ

en: Swedish
am: ስዊድንኛ

en: Turkish
am: ቱርክኛ

en: Edit comment
am: አስተያየትን አርትእ

en: Promote to front page
am: ወደ ፊትለፊት ገጽ አሸጋግር

en: Edit rule
am: ህግ አርትእ

en: The file could not be created.
am: ፍይሉን መፍጠር አልተቻለም።

en: Account information
am: የመለያ መረጃ

en: authenticated user
am: የተረጋገጠ ተጠቃሚ

en: Hide descriptions
am: ማብራሪያዎችን ደብቅ

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
am: የተመረጥው ፋይል %file መስቀል አልተቻለም፣ ምክንያቱም የሚቀመጥበት ቦታ %directory በትክክል አልተዋቀረም።

en: Color set
am: የቀለም ስብስብ

en: Check e-mail
am: ኢ-ሜሉን አረጋግጥ

en: Default picture
am: ነባሪ ምስል

en: Toggle display
am: ማሳያ ቀይር

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
am: ቀጥተኛ የፋይል መድረሻ ወደ አገልጋዩ ከሌለህ፤ ይህን መስክ በመጠቀም አርማህን መስቀል ትችላለህ።

en: Configuration file
am: የውቅረት ፋይ

en: Web server
am: የድር አገልጋይ

en: Error reporting
am: ስህተት ሪፖርት ማድረጊያ

en: sort by @s
am: በ@s ደርድር

en: URL filter
am: ዩ አር ኤል ማጣሪያ

en: Enables the categorization of content.
am: የይዘትን ክፍፍል አንቃ

en: Lithuanian
am: ሊቱዌንያንኛ

en: Required by: !required
am: በ: !required የሚፈለግ

en: administer site configuration
am: የድረ ገጽ ውቅረትን አስተዳድር

en: Export template
am: ቅንብር ደንብ ላክ

en: anonymous user
am: ስም አልባ ተጠቃሚ

en: Save permissions
am: ፍቃዶችን አስቀምጥ

en: edit permissions
am: ፈቃዶችን አርትእ

en: notice
am: ማስታወቂያ

en: User account
am: የተጠቃሚ መለያ

en: File download
am: ፋይል ማውረድ

en: List, edit, or add user roles.
am: ሚናዎችን ዘርዝር፣ ጨምር እንዲሁም አርትእ።

en: Confirm password
am: የይለፍ ቃል አረጋግጥ

en: Administration theme
am: የአስተዳደር ገጽታ

en: Afar
am: አፍርኛ

en: Somali
am: ሱማልኛ

en: Komi
am: ኮሚ

en: Run cron
am: ክሮንን አሩጥ

en: Enable or disable the display of certain page elements.
am: የተወሰኑ የገጽ አባሎችን ማሳየትን አንቃ ወይም አቦዝን

en: Status report
am: የሁኔታ ሪፖርት

en: Not writable
am: የማይጻፍበት

en: Identification
am: መታወቂያ

en: host
am: አስተናጋጅ

en: Path to custom icon
am: ወደ ብጁ ኣዶ የሚወስደው ዱካ

en: List and edit site comments and the comment moderation queue.
am: የድረ ገጽ አስተያየቶችን ዘርዝር እና አርትእ እንዲሁም የአስትያየቶች ማስታረቂያ ሰልፍ እይ።

en: Delete comment
am: አስተያየት ስርዝ

en: Publish the selected comments
am: የተምረጡትን አስተያየቶች አትም

en: Unpublish the selected comments
am: የተመረጡትን አስተያየቶች አታሳትም

en: Access type
am: የመድረሻ አይነት

en: File system
am: ፋይል ሥርዓት

en: All languages
am: ሁሉም ቋንቋዎች

en: Picture image path
am: የምስሉ ዱካ

en: One or more problems were detected with your Drupal installation. Check the <a href="@status">status report</a> for more information.
am: ስለተጭነው ድሩፓልህ አንድ ወይም ከዛ በላይ ችግሮች ተገኘተዋል። ለተጨማሪ መረጃ <a href="@status">የሁኔታ ሪፖርቱን</a> ተመልከት።

en: @module administration pages
am: @module የአስተዳደር ገጾች

en: By module
am: በሞዱል

en: Manage your site's content.
am: የድረ ገጽህን ይዘት አስተዳድር።

en: Control how your site looks and feels.
am: ድረገጽህ ምን እንደሚመስለ እና የሚፈጥረው ስሜት ተቆጣጥር።

en: Adjust basic site configuration options.
am: መሰረታዊ የድረ ገጽ ውቅረት አማራጮችን አስተካክል።

en: Manage your site's users, groups and access to site features.
am: የድረ ገጽህን ተጠቃሚዎች፣ የተጠቃሚ ቡድኖችና የሚፈቀድላቸውን  የድረ ገጽ ባህሪ አስተዳድር።

en: Add language
am: ቋንቋ ጨምር

en: locale
am: አካባቢ

en: Hindi
am: ሂንዲ

en: User autocomplete
am: ተጠቃሚ ራሥ-ሙላ

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
am: አሁን ያለውን ተጠቃሚ የይለፍ ቃል ለመለወጥ፤ አዲሱን የይለፍ ቃል በሁለቱም መስኮች ላይ አስገባ።

en: Abbreviation
am: አህፅሮተ ቃል

en: For more information, please refer to the <a href="@help">help section</a>, or the <a href="@handbook">online Drupal handbooks</a>. You may also post at the <a href="@forum">Drupal forum</a>, or view the wide range of <a href="@support">other support options</a> available.
am: ለተጨማሪ መረጃ  <a href="@help">የእርዳታ ክፍሉን</a> ወይም <a href="@handbook">መስመር ላይ ያሉትን ድሩፓል መጸሐፎች</a> ተመልከት። በተጨማሪም <a href="@forum">በድሩፓል ፎረሞች</a> ጥያቄህን ማቅረብ ወይም <a href="@support">ሌሎች የእርዳታ አማራጮች</a>  መመልከት ትችላለህ።

en: User e-mail settings
am: የተጠቃሚ ኢ-ሜል ቅንብሮች

en: Preview post
am: ህትመቱን አስቀድመህ ተመልከት

en: More information about formatting options
am: ተጨማሪ መረጃ ስለ ቅርፀት አማራጮች

en: An explanation of the additions or updates being made to help other authors understand your motivations.
am: ‍ለመጨመር ወይም ለማዘመን የተነሳሳህበትን ምክንያት ለሌሎች ጻሓፊዎች የሚገልጽ ማብራሪያ።

en: Already added languages
am: ከዚበፊት የተጨመሩ ቋንቋዎች

en: Who's new
am: ማን ነው አዲስ

en: Language name
am: የቋንቋ ስም

en: Catalan
am: ካታላን

en: Rule type
am: የመመሪያ ዓይነት

en: Mask
am: ደብቅ

en: Database configuration
am: የመረጃ ቋቱ ውቅረት

en: Select an installation profile
am: የአጫጫን መገለጫውን ይምረጡ

en: 1 byte | @count bytes
am[0]: 1 ባይት
am[1]: @count ባይቶች

en: MySQL database
am: ማይሲክዌል የውሂብ ጎታ

en: The directory %directory has been created.
am: %directory የተስኘው ማውጫ ተፈጥሯል።

en: Custom language
am: የተበጀ ቋንቋ

en: Add custom language
am: የተበጀ ቋንቋ ጨምር

en: Language name in English
am: የቋንቋው ስም በእግሊዝኛ

en: English (provided by Drupal)
am: እንግሊዘኛ (በድሩፓል የሚቀርብ)

en: Search in
am: በዚህ ውስጥ ፈልግ

en: Only translated strings
am: የተተረጎሙ ሕብረቁምፊዎች ብቻ

en: Only untranslated strings
am: ያልተተረጎሙ ሕብረቁምፊዎች ብቻ

en: Languages not yet added
am: ቋንቋው ገና አልተጨመረም

en: Import translation
am: ትርጉም አስመጣ

en: Import into
am: ወደ እዚህ አስመጣ

en: Strings in the uploaded file replace existing ones, new ones are added
am: የተሰቀለው ፋይል ውስጥ የሚገኙ ሕብረቁምፊዎች ያሉትን ይተካሉ፣ አዳዲስዎቹ ይጨመራሉ

en: Export translation
am: ትርጉም ላክ

en: Abkhazian
am: አብካሃዚያንኛ

en: Avestan
am: አቬስታን

en: Afrikaans
am: አፍሪካነስ

en: Akan
am: አካን

en: Amharic
am: አማርኛ

en: Assamese
am: አሳሜሴ

en: Avar
am: አቫር

en: Aymara
am: አይማራ

en: Azerbaijani
am: አዘርበጃንኛ

en: Bashkir
am: ባሽኪር

en: Belarusian
am: ቤሌሩስያንኛ

en: Bihari
am: ቢሃሪ

en: Bislama
am: ቢስላማ

en: Bambara
am: ባምባራ

en: Bengali
am: ቤንጋልኛ

en: Tibetan
am: ቲቤትኛ

en: Breton
am: ብሬቶን

en: Bosnian
am: ቦስኒያንኛ

en: Chechen
am: ቺቸን

en: Chamorro
am: ጫሞሮ

en: Corsican
am: ኮርሲካኛ

en: Cree
am: ክሪ

en: Old Slavonic
am: ኦልድ ስላቮኒክ

en: Chuvash
am: ቹቫሽ

en: Welsh
am: ዌልሸ

en: Maldivian
am: ማልዲቭኛ

en: Bhutani
am: ቡታኒ

en: Ewe
am: ኢዊ

en: Esperanto
am: ኤስፔራንቶ

en: Estonian
am: እስቶንይንኛ

en: Basque
am: ባስቅ

en: Persian
am: ፋርስኛ

en: Fulah
am: ፉላህ

en: Faeroese
am: ፌሮኢስ

en: Frisian
am: ፊሪሲያንኛ

en: Irish
am: አይሪሽ

en: Scots Gaelic
am: ስኮትስ ጌልክ

en: Galician
am: ጋሊሽኛ

en: Guarani
am: ጓራኒ

en: Gujarati
am: ጉጃራቲ

en: Manx
am: ማንስክ

en: Hausa
am: ሃውሳ

en: Hiri Motu
am: ሂሪ ሞቱ

en: Armenian
am: አርመንኛ

en: Herero
am: ሄሬሮ

en: Igbo
am: ኢግቦ

en: Inupiak
am: ኢንፒአክ

en: Icelandic
am: አይስላንድኛ

en: Inuktitut
am: ኢኑክቲቱት

en: Javanese
am: ጃቫኛ

en: Georgian
am: ጆርጂያንኛ

en: Kongo
am: ኮንጎ

en: Kikuyu
am: ኪኩዩ

en: Kwanyama
am: ክዋንያማ

en: Kazakh
am: ካዛክ

en: Greenlandic
am: ግሪንላንድኛ

en: Cambodian
am: ካምቦዲያንኛ

en: Kannada
am: ካናዳ

en: Kanuri
am: ካኑሪ

en: Kashmiri
am: ካሽሚሪ

en: Kurdish
am: ኩርድሽ

en: Cornish
am: ክሮንኛ

en: Kirghiz
am: ኪርጊዝ

en: Latin
am: ላቲን

en: Luxembourgish
am: ሉክሰንበርግኛ

en: Luganda
am: ሉጋንዳ

en: Lingala
am: ሊንጋላ

en: Laothian
am: ላኦስኛ

en: Latvian
am: ላቲቭያንኛ

en: Malagasy
am: ማላጋሲ

en: Marshallese
am: ማርሻሊዚ

en: Maori
am: ማኦሪ

en: Macedonian
am: መቄዶንኛ

en: Malayalam
am: ማላያላም

en: Mongolian
am: ሞንጎልኛ

en: Moldavian
am: ሞልዳቭኛ

en: Marathi
am: ማራቲ

en: Malay
am: ማሌይ

en: Maltese
am: ማልቴዝ

en: Burmese
am: በርማንኛ

en: North Ndebele
am: ሰሜናዊ ንዴቤሌ

en: Nepali
am: ኔፓልኛ

en: Ndonga
am: ንዶንጋ

en: Norwegian Bokmål
am: ኖርዌንኛ ቦክማል

en: Norwegian Nynorsk
am: ኖርዌንኛ ኒኦርስክ

en: South Ndebele
am: ደቡብ ንዴቤሌ

en: Chichewa
am: ቺችዋን

en: Occitan
am: ኦሲታን

en: Oromo
am: ኦሮሚኛ

en: Oriya
am: ኦሪያ

en: Ossetian
am: ኦሴቲያን

en: Punjabi
am: ፑንጃቢ

en: Pali
am: ፓሊ

en: Pashto
am: ፓሽቶ

en: Portuguese, Portugal
am: ፖርቹጊዝ፣ ፖርቹጋል

en: Portuguese, Brazil
am: ፖርቹጊዝ፣ ብራዚል

en: Quechua
am: ቈቹዋ

en: Rhaeto-Romance
am: ራሄቶ-ሮማንስ

en: Kirundi
am: ኪሩንዲ

en: Kinyarwanda
am: ኪንያሩዋንዳ

en: Sanskrit
am: ሳንስክሪት

en: Sardinian
am: ሳርዲንኛ

en: Sindhi
am: ሲንድሂ

en: Northern Sami
am: ሰሜናዊ ሳሚ

en: Sango
am: ሳንጎ

en: Serbo-Croatian
am: ሰርቦ-ክሮሽኛ

en: Slovenian
am: ስሎቬንኛ

en: Samoan
am: ሳሞዓኛ

en: Shona
am: ሾና

en: Albanian
am: አልባኒያኛ

en: Serbian
am: ስርብኛ

en: Siswati
am: ሲስዋቲ

en: Sesotho
am: ሴሶቶ

en: Sudanese
am: ሱዳንኛ

en: Swahili
am: ስዋሂሊ

en: Tamil
am: ታሚል

en: Telugu
am: ቴሉጉ

en: Tajik
am: ታጂክ

en: Thai
am: ታሂ

en: Tigrinya
am: ትግርኛ

en: Turkmen
am: ቱርክመን

en: Tagalog
am: ታጋሎግ

en: Setswana
am: ሴትስዋና

en: Tsonga
am: ፆንጋ

en: Tatar
am: ታታር

en: Twi
am: ተዊ

en: Tahitian
am: ታሂትኛ

en: Uighur
am: ዑዊጉር

en: Ukrainian
am: ዩክሬንኛ

en: Urdu
am: ዑርዱ

en: Uzbek
am: ዑዝቤክ

en: Venda
am: ቬንዳ

en: Vietnamese
am: ቪየትናምኛ

en: Wolof
am: ዎሎፍ

en: Xhosa
am: ዞሳ

en: Yiddish
am: ይድኛ

en: Yoruba
am: ዮሩባ

en: Zhuang
am: ዡአንግ

en: Chinese, Simplified
am: ቻንኛ፣  የተቃለለ

en: Chinese, Traditional
am: ቻንኛ፣  ባህላዊ

en: Zulu
am: ዙሉ

en: sort icon
am: አዶ ደርድር

en: sort ascending
am: ሽቅብ ደርድር

en: sort descending
am: ቁልቁል ደርድር

en: Standard PHP
am: መደበኛ ፒኤችፒ

en: PHP Mbstring Extension
am: ፒኤችፒ ኤምቢሕብረቁምፊ ቅጥያ

en: Unicode library
am: ዩኒኮድ ቤተ ፍርግም

en: Base color
am: መሰረተ ቀለም

en: Header top
am: ራስጌ እላይ

en: Header bottom
am: ራስጌ እታች

en: Recent log entries
am: በቅርቡ የገቡ ምዝገባዎች

en: View events that have recently been logged.
am: በቅርቡ የተመዘገቡ ክስተቶችን ተመልከት።

en: Top 'page not found' errors
am: አናት ላይ የሚገኙ 'ገልጹ አልተገኘም' ስህተቶች

en: View 'page not found' errors (404s).
am: የ'ገጽ አልተግኘምን' ስህተቶችን ተመልከት።

en: Top 'access denied' errors
am: አናት ላይ የሚገኙ 'መድረስ ክልክል ነው' ስህተቶች

en: View 'access denied' errors (403s).
am: የ'መድረስ ክልክል ነው' ስህተቶችን ተመልከት።

en: All roles may use default format
am: ሁሉም ሚናዎች ነባራዊ ቅርፀት መጠቀም ይችላሉ

en: Set default format
am: ነባሪውን ቅርፀት መድብ

en: Add input format
am: የግቤት ቅርፀት ጨምር

en: All roles for the default format must be enabled and cannot be changed.
am: ለነባሪው ቅርፀት ሁሉም ሚናዎች መንቃት አለባቸው እና መለወጥ አይችሉም።

en: Allowed HTML tags: @tags
am: የተፈቀዱ ኤች ቲ ኤም ኤል መለያዎች፡ @tags

en: Strong
am: ጠንካራ

en: <sup>Super</sup>scripted
am: <sub>ራስጌ</sub>አደር

en: <sub>Sub</sub>scripted
am: <sub>ግርጌ</sub>አደር

en: <abbr title="Abbreviation">Abbrev.</abbr>
am: <abbr title="Abbreviation">አህፅሮተ ቃል</abbr>

en: Table header
am: የሰንጠረዥ ራስጌ

en: Table cell
am: የሰንጠረዥ ህዋስ

en: First item
am: የመጀመሪያው ነገር

en: Second item
am: ሁለተኛው ነገር

en: First term
am: የመጀመሪያው መጠሪያ

en: First definition
am: የመጀመሪያ ትርጉም

en: Second term
am: ሁለተኛው መጠሪያ

en: Second definition
am: ሁለተኝው ትርጉም

en: Subtitle three
am: ንዑስ ዓርእስት ሦስት

en: Subtitle four
am: ንዑስ ዓርእስት አራት

en: Subtitle five
am: ንዑስ ዓርእስት አምስት

en: Subtitle six
am: ንዑስ ዓርእስት ስድስት

en: You Type
am: የምትተይበው

en: You Get
am: የምታገኘው

en: Ampersand
am: አያያዥ

en: Lines and paragraphs break automatically.
am: መስመሮች እና አንቀፆች በራሳቸው ወደ አዲስ መስመር ይሰበራሉ።

en: Web page addresses and e-mail addresses turn into links automatically.
am: የድረ ገጽ አድራሻዎች እና የኢሜል አድራሻዎች በራሳቸው ወደ አገናኞች ይለወጣሉ።

en: HTML filter
am: ኤች ቲ ኤም ኤል ማጣሪያ

en: Delete input format
am: ግቤት ቅርፀቱን አጥፋ

en: Compose tips
am: ጠቃሚ ምክር ፃፍ

en: <h1 class="title">Welcome to your new Drupal website!</h1><p>Please follow these steps to set up and start using your website:</p>
am: <h1 class="title">እንኳን ወደ አዲሱ ድሩፓል ዌብሳይት በደህና መጣህ!</h1><p>የሚከተሉትን እርምጃዎች በመውሰድ ዌብሳይቱን ማሰናዳት እና መጀመር ትችላልህ።</p>

en: <strong>Configure your website</strong> Once logged in, visit the <a href="@admin">administration section</a>, where you can <a href="@config">customize and configure</a> all aspects of your website.
am: <strong>ዌብሳይትህን ውቀር</strong> አንዴ ከገባህ ቧኃላ ወደ <a href="@admin">ማስተዳደሪያ ክፍል</a> በመሄድ ዌብሳይትህን <a href="@config">ማበጀት እንዲሁም መውቀር</a> ትችላለህ።

en: <strong>Enable additional functionality</strong> Next, visit the <a href="@modules">module list</a> and enable features which suit your specific needs. You can find additional modules in the <a href="@download_modules">Drupal modules download section</a>.
am: <strong>ተጨማሪ ተግባሮችን አንቃ</strong> በመቀጠል ወደ  <a href="@modules">ሞዱል ዝርዝር</a> በመሄድ የሚያስፈልጉህን ተግባሮች አንቅ። <a href="@download_modules">በድሩፓል ሞዱል ማውረጃ ክፍል</a> ውስጥ ተጨማሪ ሞዱሎችን ማግኘት ይቻላል።

en: <strong>Customize your website design</strong> To change the "look and feel" of your website, visit the <a href="@themes">themes section</a>. You may choose from one of the included themes or download additional themes from the <a href="@download_themes">Drupal themes download section</a>.
am: <strong>የድለ ገጽህን ንድፍ አብጅ</strong> የድረ ገጽህን መልክ እንዲሁም የሚፈጥረውን መንፈስ ወደ <a href="@themes">ገጽታዎች ክፍል</a> በመሄድ መለወጥ ይቻላል። ካሉት የገጽታዎች መምረጥ ትችላለህ ወይም <a href="@download_themes">በድሩፓል ገጽታዎች ማውረጃ ክፍል </a> ተጨማሪ ገጽታዎች ማግኘት ትችላለህ።

en: <strong>Start posting content</strong> Finally, you can <a href="@content">create content</a> for your website. This message will disappear once you have promoted a post to the front page.
am: <strong>ይዞታ መጨመር ጀምር</strong> በስተመጨረሻ ለዌብሳይትህ <a href="@content">ይዞታ መፍጠር</a> ትችላለህ። አንዴ ወደ ፊትለፊት ገጽ ይዞታ ከጨመርክ ቧኃላ ይህ መልዕክት ይጠፋል።

en: administer content types
am: የይዞታ ዓይነቶችን አስተዳድር

en: View, edit, and delete your site's content.
am: የድረ ገጽህን ይዞታ ተመልከት፣ አርትእ እንዲሁም አጥፋ።

en: Post settings
am: የሕትመት ቅንብሮች

en: Control posting behavior, such as teaser length, requiring previews before posting, and the number of posts on the front page.
am: የሕትመት ፀባዮችን እንደ የቅንጭብ እርዝመት፣ ከሕትመት በፊት ቅድመ እይታ ማስገደድ እና በፊትለፊት ገጽ ላይ የሚወጡትን ሕትመቶች ብዛት ተቆጣጠር።

en: Manage posts by content type, including default status, front page promotion, etc.
am: ሕትመቶችን በይዞታ ዓይነት፤ ነባራዊ ሁኔታን፣ ወደ ፊትለፊት ገጽ መተላለፍን እንዲሁም ሌሎችን ጨምሮ አስተዳድር።

en: Add content type
am: የይዞታ ዓይነት ጨምር

en: User pictures in posts
am: የተጠቃሚ ምስሎች በተለጣፊዎች

en: User pictures in comments
am: የተጠቃሚ ምስሎች በአስተያየቶች

en: Shortcut icon
am: አማራጭ ኣዶ

en: Display post information on
am: ስለሕትመት መረጃ በነዚህ ውስጥ አሳይ

en: Enable or disable the <em>submitted by Username on date</em> text when displaying posts of the following type.
am: <em>የገባው በተጥቃሚ ስም በዚህ ቀን</em> የሚለውን ጽሑፍ በሚከተሉት የሕትመት ዓይነቶች ላይ እንዲታይ አንቃ ወይም አቦዝን።

en: Logo image settings
am: የአርማ ምስል ቅንብሮች

en: If toggled on, the following logo will be displayed.
am: ጭረት ከተደረገበት ቀጥሎ ያለው አርማ ይታያል።

en: Use the default logo
am: ነባሪውን አርማ ተጠቀም

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
am: ገጽታውአብሮት የመጣውን አርማ እንዲጠቀም ከፈለክ እዚህ ጋር ጠቅ አድርግ።

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
am: ነባራዊ አርማውን ወደ ሚተካልህ አዲስ አርማ ፋይል የሚወስደው ዱካ።

en: Upload logo image
am: የአርማ ምስል ስቀል

en: Shortcut icon settings
am: የአማራጭ ኣዶ ቅንብሮች

en: Use the default shortcut icon.
am: ነባሪውን አማራጭ ኣዶ ተጠቀም።

en: Check here if you want the theme to use the default shortcut icon.
am: ገጽታው ነባራዊውን የአማራጭ ኣዶ እንዲጠቀም ከፈለክ እዚህ ጋር ጠቅ አድርግ።

en: The path to the image file you would like to use as your custom shortcut icon.
am: ወደ ተበጀው የአማራጭ ኣዶህ የምስል ፋይል የሚወስደው ዱካ።

en: Upload icon image
am: የአማራጭ ኣዶ ምስል ስቀል

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your shortcut icon.
am: ቀጥተኛ የፋይል መድረሻ ወደ አገልጋዩ ከሌለህ፤ ይህን መስክ በመጠቀም የአማራጭ ኣዶህ መስቀል ትችላለህ።

en: Titles plus teaser
am: አርእስቶች እና ቅንጭብ

en: Welcome to the administration section. Here you may control how your site functions.
am: ወደ አስተዳደር ከፍል እኳን ደህና መጣህ። የድረ ገጽህን ተግባሮች ከዝህ መቆጣጠር ትችላለህ።

en: These options control the display settings for the <code>%template</code> theme. When your site is displayed using this theme, these settings will be used. By clicking "Reset to defaults," you can choose to use the <a href="@global">global settings</a> for this theme.
am: እነዚህ አማራጮች  የ<code>%template</code> ገጽታ የእይታ ቅንብሮችን ይቆጣጠራሉ።  "ወደ ነባሪዎች መልስ" የሚለውን ጠቅ በማድረግ የዚህን ገጽታ <a href="@global">አጠቃላይ  ቅንብሮች</a> መምረጥ ትችላለህ።

en: These options control the default display settings for your entire site, across all themes. Unless they have been overridden by a specific theme, these settings will be used.
am: እነዚህ አማራጮች  ለሁሉም ገጽታዎች  ነባራዊውን  የእይታ ቅንብሮችን፤ ለድረ ገጽህ በጠቅላላ ይቆጣጠራሉ።  በሌላ በተወሰነ ገጽታ ምክንያት ካልተሸፈኑ በስተቀር፤ እነዚህ ቅንበሮች ጥቅም ላይ ይውላሉ።

en: Selecting a different theme will change the look and feel of the site.
am: የተለየ ገጽታ መምረጥ የድረ ገጹን መልክ እና ስሜት ይለውጠዋል።

en: select different theme
am: የተለየ እይታ ምረጥ

en: Compact mode
am: በአጭር ሁኔታ

en: By task
am: በክንውን

en: Settings for how your administrative pages should look.
am: የአስተዳዳሪ ገጾች ምን መምሰል እንዳለባቸው የሚቆጣጠሩ  አቀናባሪዎች።

en: Change which theme your site uses or allows users to set.
am: ድረ ገጽህ የሚጠቀመውን ወይም ተጠቃሚዎች መምረጥ ይሚችሉትን ገጽታ ለውጥ

en: Select the default theme.
am: ነባሪውን ገጽታ ምረጥ።

en: Enable or disable add-on modules for your site.
am: ለድረ ገጽህ መጨመር የሚችሉ ሞዱሎችን  አንቃ ወይም አቦዝን

en: Change basic site information, such as the site name, slogan, e-mail address, mission, front page and more.
am: መሰረታዊ የድረ ገጽ መረጃዎችን ለውጥ። ለምሳሌ የድረ ገጹን ስም፣ መፈክር፣ የኢሜል አድራሻ፣ ተልዕኮ፣ የፊተኛው ገጽ እና የመሳሰሉትን።

en: Control how Drupal deals with errors including 403/404 errors as well as PHP error reporting.
am: ድሩፓል ስህተቶችን (ስህተት 403/404 ጭምር) እንዲሁም የፒኤችፒ ስህተት ሪፖርትን እንዴት እንደሚመረምር ተቆጣጠር።

en: Tell Drupal where to store uploaded files and how they are accessed.
am: የተጫኑ ፋይሎች የት እንሚቀመጡ እና እንዴት እንደሚደረስባቸው ለድሩፓል ንገረው።

en: Image toolkit
am: የምስል መሳሪያ

en: Choose which image toolkit to use if you have installed optional toolkits.
am: ተጨማሪ  የምስል መሳሪያ ከጫንክ መጠቀም የምትፈልገውን ምረጥ።

en: RSS publishing
am: አር ኤስ ኤስ ሕትመት

en: Configure the number of items per feed and whether feeds should be titles/teasers/full-text.
am: በየሕትመቱ ስንት ነገሮች እንደሚካተቱ እና የሕትሙ ይዞታ ዓርስቶች/ቅንጭቦች/ሙሉ-ጽሁፍ መሆን እንደሚችል ውቀር።

en: Date and time
am: ቀን እና ሰዓት

en: Settings for how Drupal displays date and time, as well as the system's default timezone.
am: ድሩፓል እንዴት ቀንና ሰዓትን እንደሚያሳይ የሚቆጣጠሩ አቀናባሪዎች፤ እንዲሁም የስርዓቱን ሰዓት ሰቅ የሚቆጣጠሩ።

en: Take the site off-line for maintenance or bring it back online.
am: ድረገጹን ለጥገና ከመስመር ውጭ አድርግ ወይም እንደገና ወደ መስመር ላይ መልስ።

en: Enable or disable clean URLs for your site.
am: የድረ ገጽህን የነፁ ዩ አር ኤሎችን አንቃ ወይም አቦዝን

en: Get a status report about your site's operation and any detected problems.
am: ስለድረገ ጽህ ክወናዎች እና ስለተገኙ ችግሮች ያሉትን ሪፖርቶች ተመልከት።

en: PHP register globals
am: ፒኤችፒ ሬጅስተር ግሎባልስ

en: Not protected
am: አልተጠበቀም

en: The file %file is not protected from modifications and poses a security risk. You must change the file's permissions to be non-writable.
am: %file ፋይል ከለውጦች አለተጠበቀም እና ይጥበቃ ክፍተት ይፈጥራል። የፋይሉን ፈቃዶች በማስተካከል እንዳይጻፍበት መከልከል አለብህ።

en: Cron maintenance tasks
am: የክሮን ጥገና ክንውኖች

en: You can <a href="@cron">run cron manually</a>.
am: <a href="@cron">ክሮንን ማሮጥ</a> ትችላለህ።

en: The directory %directory is not writable.
am: %directory የተስኘው ማውጫ መጻፍ አያስችልም።

en: Writable (<em>public</em> download method)
am: መጻፍ የሚያስችል (<em>የሕዝብ</em> የማውረጃ መንገድ)

en: User registration guidelines
am: የተጠቃሚ ምዝገባ መመሪያ

en: Picture support
am: የምስል እገዛ

en: Picture maximum dimensions
am: የምስሉ ከፍተኛ ልኬት

en: Picture maximum file size
am: የምስሉ ከፍተኛ የፋይል መጥን

en: Picture guidelines
am: የምስል መመሪያዎች

en: There are currently no access rules.
am: ለግዜው ምንም ዓይነት የመድረሻ መመሪያዎች የሉም።

en: Who's online
am: ማን ነው መስመር ላይ

en: Block the selected users
am: የተመረጡትን ተጠቃሚዎች አግድ

en: administer users
am: ተጠቃሚዎችን አስተዳድር

en: access user profiles
am: የተጠቃሚዎችን መገለጫዎች ተመልከት

en: change own username
am: የራስህን የተጠቃሚ ስም ለውጥ

en: Configure default behavior of users, including registration requirements, e-mails, and user pictures.
am: የተጠቃሚዎች ነባራዊ ባሕርይ እንዲሁም ለመመዝገብ የሚያስፈልጉትን መረጃዎች፣ ኢ-ሜሎች እና የተጠቃሚ ምስሎችን ውቀር።

en: Determine access to features by selecting permissions for roles.
am: ለሚናዎች ፍቃዶችን በመምረጥ ሊደረስባቸው የሚችሉትን ባህሪዎች ወስን።

en: Edit role
am: ሚና አርትእ

en: Access rules
am: የመድረሻ ህጎች

en: List and create rules to disallow usernames, e-mail addresses, and IP addresses.
am: የተጠቃሚ ስሞችን፣ ኢ-ሜል አድራሻዎችን እና አይ ፒ አድራሻዎችን ለመከልከል መመሪያዎችን ዘርዝር እና ፍጠር።

en: Check rules
am: መመሪያዎችን ፈትሽ

en: page not found
am: ገልፁ አልተገኘም
