e-Commerce (5.x-4.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (290 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்த

en: user
ta: பயனர்

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: size
ta: அளவு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Region
ta: பகுதி

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Text
ta: உரை

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: New user: %name %email.
ta: புதிய பயனர்: %name %email.

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Location
ta: இடம்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: month
ta: மாதம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Month(s)
ta: மாதம்(கள்)

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: தங்கள் கடவுசொல் மற்றும் ஏனைய விபரங்கள் தங்களின் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Monthly orders
ta: மாத வரிசைகள்

en: Monthly sales
ta: மாத விற்பனை

en: Aland Islands
ta: அலந்து தீவுகள்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: U.S. Virgin Islands
ta: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி
