Localizer (5.x-2.1) - en to ta translation catalogue (128 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Free tagging
ta: கட்டற்ற குறிச்சொற்கள்

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: No categories available.
ta: எந்தவொரு பகுப்பும் கிடைக்கவில்லை.

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: configure
ta: முறையமை

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Are you sure you want to delete the menu %item?
ta: %item வகைப்பட்டியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
ta: உண்மையாகவே இந்த விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி உருப்பு %title இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The menu %title has been deleted.
ta: %title வகைப்பட்டி நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Deleted menu %title.
ta: %title வகைப்பட்டி நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: The menu item %title has been deleted.
ta: விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி உருப்பு %title நீக்கப்பட்டது.

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Add menu item
ta: வகைப்பட்டியைச் சேர்க்க

en: Disable menu item
ta: வகைப்பட்டியை செயலிழக்கச் செய்க

en: Delete menu item
ta: வகைப்பட்டி உருப்பினை நீக்குக

en: No menu items defined.
ta: எந்தவொரு வகைப்பட்டு உருப்பும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: The menu item has been disabled.
ta: வகைப்பட்டி உருப்பு நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The block %name has been removed.
ta: %name தொகுதி நீக்கப்பட்டது

en: add terms
ta: சொற்களை இணை

en: Are you sure you want to delete the term %title?
ta: சொல் %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Deleted term %name.
ta: சொல் %name-ஐ அழி.

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: The name to display for this menu link.
ta: இந்த வகைப்பட்டித் தொடுப்பிற்கு காட்டப்படவேண்டிய பெயர்

en: The description displayed when hovering over a menu item.
ta: ஒரு வரைப்பட்டி உருப்பின் மேல் செல்லும்போது காண்பிக்கப்படவேண்டிய விவரணை.

en: Check to delete this menu item.
ta: இந்த வகைப்பட்டி உறுப்பினை நீக்க தெரிவு செய்யவும்.

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: No primary links
ta: முதன்மை தொடுப்புகள் இல்லை

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
ta: எந்த பகுதி தங்கள் பக்க பகுதிபட்டியில் தெரியவேண்டும் என்பதை முறைபடுத்த.

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: The block settings have been updated.
ta: தொகுதித் தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: Block specific settings
ta: தொகுதிக்கு வரையறுக்கப்பட்ட தொகுப்புகள்

en: '%name' block
ta: '%name' தொகுதி

en: User specific visibility settings
ta: பயனருக்கு வரையறுக்கப்பட்ட பார்வையிடு தொகுப்புகள்

en: Users cannot control whether or not they see this block.
ta: பயனர்கள் இத்தொகுதியினைப் பார்க்க முடியுமா இல்லையா என்பதனை கட்டுப்படுத்த முடியாது

en: Show this block by default, but let individual users hide it.
ta: இயல்பாகவே இத்தொகுதியினைக் காட்டு. தனிப்பட்ட பயனர்கள் வேண்டுமானால் மறைக்க முடியும்.

en: Hide this block by default but let individual users show it.
ta: இயல்பாகவே இத்தொகுதியினைக் மறைக்கவும். தனிப்பட்ட பயனர்கள் வேண்டுமானால் காண்பிக்க முடியும்

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
ta: தனிப்பட்ட பயனர்கள் தங்களது கணக்குத் தொகுப்பிலிருந்து இத் தொகுதியின் காட்சிப்படுத்தலைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்க

en: Show block for specific roles
ta: குறிப்பிட்ட பாத்திரங்களுக்கு மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Show block on specific pages
ta: குறிப்பிட்ட பக்கங்களில் மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: Please ensure that each block description is unique.
ta: தொகுதியின் குறிப்பு தனித்துவமானது என்பதை உறுதி செய்து கொள்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Block configuration
ta: பத்தி முறையாக்கம்

en: Core - required
ta: கருவம் -தேவையானது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Control your site's navigation menu, primary links and secondary links. as well as rename and reorganize menu items.
ta: தங்கள் தளத்தின் பட்டியல், முதன்மை தொடர்புகள், இரண்டாம் தொடர்புகள் இவற்றை கட்டுப்படுத்த. அதே போல பட்டியலை பேர்மாற்ற மற்றும் திருத்தியமைக்க.

en: Primary and secondary links settings
ta: முதல் நிலை மற்றும் இரண்டாம் நிலை தொடுப்புகளுக்கான் அமைவுகள்

en: Menu containing primary links
ta: முதல் நிலை தொடுப்புகளை கொண்டிருக்கும் வகைப்பட்டி

en: Menu containing secondary links
ta: இரண்டாம் நிலை தொடுப்புகளை கொண்டிருக்கும் வகைப்பட்டி

en: Show all menus
ta: அனைத்து வகைப்பட்டிகளையும் காண்பிக்க

en: The name of the menu item.
ta: வகைப்பட்டி உருப்பின் பெயர்

en: Are you sure you want to reset the item %item to its default values?
ta: உண்மையிலேயே %item உருப்பினை இயல்பான மதிப்புகளுக்கு மறுஅமைவு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
ta: அனைத்து விருப்பமைவுகளும் இழக்கப்படும். இச்செயல் மீளப்பெறமுடியாதது.

en: The menu item was reset to its default settings.
ta: இந்த வரைப்பட்டி உருப்பு இயல்பான அமைவுகளுக்கு மறுஅமைவு செய்யப்பட்டது.

en: The menu item %title has been updated.
ta: %title வகைப்பட்டி உருப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: The menu item %title has been added.
ta: %title வகைப்பட்டி உருப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: Added menu item %title.
ta: %title வகைப்பட்டி உருப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: administer menu
ta: வகைப்பட்டியினை மேலாண்மை செய்க

en: Allows administrators to customize the site navigation menu.
ta: மேலாளர்களை வழிநடத்தல் வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Create vocabularies and terms to categorize your content.
ta: உங்களது உள்ளடக்கங்களை பகுப்பதற்கான பிரிவுகளையும் அவற்றிற்குண்டான சொற்களையும் உருவாக்கவும்.

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: The name for this vocabulary. Example: "Topic".
ta: இந்தப் பிரிவிற்கான பெயர். உதா.: "தலைப்பு"

en: Instructions to present to the user when choosing a term.
ta: பயனர்கள் சொற்களைத் தேர்ந்தெடுக்கும் போது காண்பிக்கப்படவேண்டிய வழிகாட்டல்கள்.

en: Are you sure you want to delete the vocabulary %title?
ta: சொற்றொகுதி %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Deleted vocabulary %name.
ta: சொற்றொகுதி %name அழிக்கப்பட்டது.

en: A description of the term.
ta: இந்தச் சொல்லினைப் பற்றிய குறிப்பு
