Organic groups (5.x-7.3) - en to vi translation catalogue (358 entries)

en: Home
vi: Trang chủ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Các trang

en: enabled
vi: bật

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Private
vi: Riêng tư

en: Groups
vi: Nhóm

en: Admin specifies whether or not a group appears in the public listings.
vi: Quản trị chỉ định nhóm có hiển thị trong danh mục hay không.

en: Display links to any groups that are affiliated with a post.
vi: HIển thị liên kết đến các nhóm có liên quan đến việc đăng bài.

en: Posts are filtered to groups that current user is a member of.
vi: Các bài viết được lọc theo tên nhóm của người dùng hiện tại.

en: OG: type
vi: OG: loại

en: Is
vi: Là

en: Shows all activity in subscribed groups.
vi: Hiện tất cả các hoạt động trong các nhóm đã đăng ký.

en: Recent posts in my groups
vi: Các bài gửi gần đây trong các nhóm của tôi

en: There are no posts in your subscribed groups.
vi: Không có bài gửi nào trong các nhóm đã đăng ký.

en: My recent
vi: Các bài gần đây của tôi

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Replies
vi: Phản hồi

en: Shows unread posts in subscribed groups.
vi: Hiện các bải gửi chưa đọc trong các nhóm đã đăng ký.

en: Unread posts in my groups
vi: Các bài chưa đọc trong nhóm của tôi

en: There are no new posts in your subscribed groups.
vi: Không có bài gửi mới nào trong các nhóm đã đăng ký của bạn.

en: My unread
vi: Các bài chưa đọc của tôi

en: Closed
vi: Đóng

en: Invite only
vi: Chỉ mời

en: yes
vi: có

en: Wrong username or password.
vi: Tên đăng nhập hoặc mật khẩu bị sai.

en: Group specific blocks are only visible on group pages and not on systemwide pages like the home page or admin pages.
vi: Các khối dành riêng cho nhóm sẽ chỉ hiển thị ở các trang nhóm, không hiển thị ở trang chủ hoặc trang quản trị.

en: In order to let group admins determine their own group theme, you must enable multiple themes using !page.
vi: Để các quản trị nhóm xác định được theme riêng của mình,  bạn cần phải dùng !page để bật chức năng đa theme.

en: theme configuration page
vi: trang cấu hình giao diện

en: Create group administrator
vi: Tạo quản trị nhóm

en: Delete group administrator
vi: Xoá quản trị nhóm

en: Send invitation
vi: Gửi thư mời

en: Group activity
vi: Hoạt động của nhóm

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Organic groups configuration
vi: Cấu hình nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Faces
vi: Khuôn mặt

en: Send email to %group
vi: Gửi thư điện tử đến %group

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Enter a subject for your email.
vi: Nhập chủ đề cho thư điện tử của bạn.

en: Enter a body for your email.
vi: Nhập phần thân cho thư điện tử của bạn.

en: Send email
vi: Gửi thư điện tử

en: closed
vi: đã kết thúc

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: disabled
vi: tắt

en: Do you want to receive an email each time a message is posted to this group?
vi: Bạn có muốn nhận thư điện tử mỗi lần một thông điệp được gửi tới nhóm này?

en: Are you sure you want to make %name a group administrator for the group %title?
vi: Bạn có chắc muốn chuyển %name thành người quản lý nhóm của nhóm %title?

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: group administrator
vi: người quản lý nhóm

en: Are you sure you want to remove %name as a group administrator for the group %title?
vi: Bạn có chắc muốn xóa quản lý nhóm %name khỏi nhóm %title?

en: Remove
vi: Xoá

en: Email addresses or usernames
vi: Địa chỉ email hoặc tên đăng nhập

en: Enter up to %max email addresses or usernames. Separate multiple addresses by commas or new lines. Each person will receive an invitation message from you.
vi: Điền tối đa %max địa chỉ email hoặc tên đăng nhập, cách nhau bởi dấu phẩy hoặc xúong dòng. Mỗi người sẽ nhận được lời mời của bạn.

en: Personal message
vi: Thông điệp riêng

en: Optional. Enter a message which will become part of the invitation email.
vi: Tùy chọn. Nhập thông điệp gửi kèm trong thư mời.

en: You may not specify more than %max email addresses or usernames.
vi: Bạn chỉ được phép nhập tối đa %max địa chỉ và tên đăng nhập.

en: You may not invite yourself - @self
vi: Bạn không thể mời chính bạn - @self

en: Additional details
vi: Thông tin thêm

en: Are you sure you want to join the group %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn tham gia nhóm %title?

en: 
    
    Personal message from @name:
    ------------------
    
    @request
vi: 
    
    Thông điệp cá nhân từ @name:
    ------------------
    
    @request

en: List of users
vi: Danh sách người dùng

en: Add one or more usernames in order to associate users with this group. Multiple usernames should be separated by a comma.
vi: Thêm thành viên vào nhóm. Các tên thành viên được phân cách bằng dấu phẩy.

en: (approval needed)
vi: (cần được chấp thuận)

en: Manager
vi: Người quản lý

en: Age
vi: Tuổi

en: Last comment
vi: Bình luận cuối

en: Description
vi: Mô tả

en: No posts in this group.
vi: Không có bài gửi trong nhóm này.

en: No public posts in this group.
vi: Không có bài gửi công cộng trong nhóm này.

en: A brief description for the group details block and the group directory.
vi: Mô tả ngắn gọn cho block chi tiết nhóm và thư mục nhóm.

en: registration form
vi: biểu mẫu đăng ký

en: list in groups directory
vi: liệt kê trong thư mục nhóm

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Selecting a different theme will change the look and feel of the group.
vi: Chọn sắc thái khác sẽ thay đổi giao diện của nhóm.

en: You must !join before posting on this web site.
vi: Bạn phải !join trước khi gửi bài trên trang web này.

en: join a group
vi: gia nhập một nhóm

en: Create foo
vi: Tạo foo

en: Do nothing.
vi: Không làm gì cả.

en: Delete all group posts which don't also belong to another group.
vi: Xoá mọi bài viết trong nhóm này mà không nằm trong nhóm khác.

en: Move all group posts to the group listed below.
vi: Chuyển tất cả bài viết nhóm sang nhóm chỉ định bên dưới.

en: Group posts
vi: Bài viết nhóm

en: Target group
vi: Nhóm đích

en: Delete group
vi: Xóa nhóm

en: Public
vi: Công cộng

en: Audience
vi: Độc giả

en: You must !join before posting a %type.
vi: Bạn phải !join trước khi gửi một %type.

en: Read more
vi: Xem thêm

en: View original
vi: Xem nguyên bản

en: @group: '@title' at @site
vi: @group: '@title' tại @site

en: @username, you are now an administrator for the group '@group'.
    
    You can administer this group by logging in here:
     !group_url
vi: @username, bạn bây giờ là người quản lý của nhóm '@group'.
    
    
    Bạn có thể quản lý nhóm này bằng cách đăng nhập vào đây:
    !group_url

en: Always send email notifications
vi: Luôn luôn gửi thư điện tử thông báo

en: Email notifications
vi: Thư điện tử thông báo

en: Group details
vi: Các chi tiết nhóm

en: New groups
vi: Các nhóm mới

en: Group notifications
vi: Các thông báo nhóm

en: This group offers a !groupfeed and an !email.
vi: Nhóm này đưa ra một!groupfeed và một !email.

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: OPML file
vi: Tập tin OPML

en: more
vi: thêm

en: Browse the newest groups.
vi: Duyệt qua các nhóm mới nhất.

en: Recently joined
vi: Đã gia nhập gần đây

en: Invite friend
vi: Mời bạn bè

en: delete request
vi: xóa yêu cầu

en: Create !type
vi: Tạo !type

en: Add a new !s in this group.
vi: Thêm một !s mới vào nhóm này.

en: The node access table has been rebuilt.
vi: Bảng truy cập node đã được dựng lại.

en: New groups don't appear in the groups directory. Administrators control the directory exclusively.
vi: Nhóm mới sẽ không xuất hiện trong danh mục nhóm. Quản trị viên toàn quyền điều khiển danh mục này.

en: New groups always appear in the groups directory.
vi: Nhóm mới sẽ xuất hiện trong danh mục nhóm.

en: in directory
vi: trong thư mục

en: not in directory
vi: ngoài thư mục

en: Groups directory control
vi: Điều khiển danh mục nhóm

en: New groups always appear on the registration form.
vi: Nhóm mới sẽ xuất hiện trong bản đăng kí.

en: Registration form control
vi: Điều khiển bảng đăng kí

en: Audience checkboxes
vi: Hộp chọn đối tượng

en: Visibility of posts
vi: Phạm vi hiển thị bài viết

en: optional
vi: tùy chọn

en: required
vi: bắt buộc

en: Audience required
vi: Cần chọn đối tượng

en: Do you require that all (non administrator) posts be affiliated with a group? Note that changing this setting will affect existing posts when they are edited.
vi: Bạn có yêu cầu mọi bài viết phải được gắn với một nhóm? Như vậy, thành viên mới sẽ không thể gửi bài cho đến khi họ gia nhập một nhóm nào đó. Lưu ý rằng thay đổi này sẽ ảnh hưởng để các bài cũ khi chúng được sửa đổi.

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: New content subject
vi: Tiêu đề của nội dung mới

en: New content body
vi: Nội dung bài viết mới

en: Member pictures
vi: Ảnh thành viên

en: User configuration
vi: Cấu hình người dùng

en: (pending approval)
vi: (đang chờ chấp thuận)

en: 1 invitation sent. | @count invitations sent.
vi[0]: đã gửi 1 lời mời.

en: name | names
vi[0]: tên

en: Show this post in this group. | Show this post in these groups.
vi[0]: Hiện bài gửi này trong nhóm này.

en: administer organic groups
vi: quản lí các nhóm

en: Enable users to create and manage their own 'groups'
vi: Cho phép người dùng tạo và quản lý nhóm của họ

en: Your %post has been created.
vi: %post đã được tạo.

en: Comments
vi: Bài bình luận

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Home page
vi: Trang nhà

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Save
vi: Lưu

en: Open
vi: Mở

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Manage
vi: Quản lý

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: All
vi: Tất cả

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Pager ID
vi: ID Trang

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Published
vi: Đã công bố

en: Normal
vi: Bình thường

en: Members
vi: Các thành viên

en: OG: Posts in current group
vi: Nhóm: bài viết trong nhóm

en: OG: Public
vi: OG: Công cộng

en: My groups
vi: Các nhóm của tôi

en: Groups directory
vi: Thư mục nhóm

en: No groups
vi: Không có nhóm nào

en: Search for a group by name
vi: Tìm kiếm một nhóm theo tên

en: Recent posts
vi: Các bài gửi gần đây

en: Current group
vi: Nhóm hiện thời

en: My Network
vi: Mạng lưới của tôi

en: You must <a href="!register">register</a>/<a href="!login">login</a> in order to post into this group.
vi: Bạn phải<a href="%21register">đăng ký</a>/<a href="%21login">đăng nhập</a> để gửi bài vào trong nhóm này.

en: Deny
vi: Từ chối

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Group members
vi: Các thành viên nhóm

en: OG: Group: Description
vi: OG: Nhóm: Mô tả

en: OG: Group: Notification
vi: OG: Nhóm: Thông báo

en: OG: Group: Language
vi: OG: Nhóm: Ngôn ngữ

en: Displays the language selected for a given group.
vi: Hiện ngôn ngữ được chọn cho nhóm

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: OG: Post in specified groups (by name)
vi: OG: Bài gửi trong các nhóm xác định (theo tên)

en: OG: Post in specified group type
vi: OG: Bài gửi trong kiểu nhóm xác định

en: OG: Group names
vi: OG: Tên các nhóm

en: OG: Group name
vi: OG: Tên nhóm

en: All posts
vi: Tất cả các bài gửi

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Mission statement
vi: Tuyên bố sứ mệnh

en: A welcome greeting for your group home page. Consider listing the group objectives and mission.
vi: Thông điệp chào mừng ở trang chủ nhóm của bạn. Có thể viết các mục tiêu và sứ mệnh của nhóm.

en: Group manager
vi: Quản lý nhóm

en: New groups don't appear on the registration form. Administrators control the form exclusively.
vi: Nhóm mới không xuất hiện trong bản đăng kí. Quản trị viên sẽ điều khiển.

en: Title of top group
vi: Tiêu đề nhóm đầu

en: Unfiltered title of top group. WARNING - raw user input.
vi: Tiêu đề không được lọc của nhóm trên cùng. CẢNH BÁO - dữ liệu thô.

en: ID of top group
vi: ID của nhóm trên cùng

en: README file
vi: Tập tin README

en: Organic groups group type
vi: Kiểu nhóm OG

en: Organic groups access control
vi: Quản lí truy cập nhóm OG.

en: private
vi: riêng tư

en: Allowed content types
vi: Các kiểu nội dung được phép

en: Other groups
vi: Các nhóm khác

en: public
vi: công cộng

en: Private Groups
vi: Các nhóm riêng tư

en: All users may view this node.
vi: Tất cả người dùng co thể xem node này.

en: Join
vi: Gia nhập

en: Number of members for a group. Excludes memberships which are pending approval.
vi: Số lượng thành viên của một nhóm. Loại trừ các thành viên đang chờ chấp nhận.

en: OG: Group: Join Link
vi: OG: Nhóm: Liên kết Gia nhập

en: Displays a links for joining a group when a user is not already a member.
vi: Hiển thị liên kết để gia nhập nhóm khi người dùng chưa là thành viên.

en: Displays <em>yes</em> if group automatically sends email notifications to members
vi: Hiển thị <em>có</em> nếu nhóm tự động gửi thư điện tử thông báo đến các thành viên.

en: Does member receive email notifications for a group.
vi: Thành viên có nhận các thư điện tử thông báo cho nhóm.

en: OG: Manage membership link
vi: OG: Liên kết quản lý tư cách thành viên

en: OG: Is member an admin in a group
vi: OG: Thành viên là người quản lý một nhóm

en: Groups are filtered to where current user is a member.
vi: Các nhóm được lọc mà người dùng hiện thời là thành viên.

en: my membership
vi: tư cách thành viên của tôi

en: User is not allowed to retrieve membership information for another user.
vi: Người dùng không được phép lấy thông tin thẻ hội viên của người dùng khác.

en: Join group
vi: Gia nhập nhóm

en: Leave group
vi: Rời bỏ nhóm

en: Approve membership request
vi: Chấp nhận yêu cầu tư cách thành viên

en: Deny membership request
vi: Từ chối yêu cầu tư cách thành viên

en: Manage membership
vi: Quản lý tư cách thành viên

en: Add members
vi: Thêm các thành viên

en: You may not leave this group because it is a %closed group. You should request removal from a group administrator.
vi: Bạn không thể rời bỏ nhóm này bởi vì nó là nhóm %closed. Bạn phải yêu cầu xóa bỏ từ một quản lý nhóm.

en: You may not leave this group because you are its owner. A site administrator can assign ownership to another user and then you may leave.
vi: Bạn không thể rời nhóm mà bạn đang làm chủ. Bạn cần chỉ định người khác làm quản trị nhóm trước đã.

en: Leave this group
vi: Rời nhóm này

en: Membership saved.
vi: Đã lưu tư cách thành viên.

en: Membership request approved.
vi: Đã chấp nhận tư cách thành viên.

en: Membership request denied.
vi: Đã từ chối tư cách thành viên.

en: In order to join this group, you must login or register a new account. After you have successfully done so, you will need to request membership again.
vi: Để gia nhập nhóm này, bạn phải đăng nhập hoặc đăng ký một tài khoản mới. Sau khi bạn làm như thế thành công, bạn sẽ cần yêu cầu tư cách thành viên lần nữa.

en: @user is already a member the group @group
vi: @user đã là thành viên của nhóm @group

en: Add any detail which will help an administrator decide whether to approve or deny your membership request.
vi: Thêm bất kỳ chi tiết nào giúp người quản lý quyết định chấp thuận hoặc từ chối yêu cầu tư cách thành viên của bạn.

en: Membership request to the %group group awaits approval by an administrator.
vi: Yêu cầu tư cách thành viên cho nhóm %group đang chờ sự chấp thuận từ người quản lý.

en: Membership request to the @group group was rejected, only group administrators can add users to this group.
vi: Yêu cầu tư cách thành viên tới nhóm @group đã bị từ chối, chỉ người quản lý nhóm mới có thể thêm người dùng vào nhóm này.

en: Are you sure you want to remove !name from the group %title?
vi: Bạn có chắc muốn xóa !name khỏi nhóm %title?

en: User removed from group.
vi: Đã xóa người dùng khỏi nhóm.

en: You must <a href="!register">register</a> or <a href="!login">login</a> and become a member in order to post messages, and view any private posts.
vi: Bạn phải <a href="%21register">đăng ký</a> hoặc <a href="%21login">đăng nhập</a> và trở thành một thành viên để gửi các thông điệp, và xem bất kỳ bài gửi riêng tư nào.

en: Consider <a href="!url">joining this group</a> in order to view its posts.
vi: Xem xét <a href="!url">việc gia nhập nhóm này</a> để xem các bài gửi của nhóm.

en: Membership requests
vi: Yêu cầu tư cách thành viên

en: open - membership requests are accepted immediately.
vi: mở - yêu cầu tư cách thành viên được chấp nhận ngay lập tức.

en: moderated - membership requests must be approved.
vi: vừa phải - yêu cầu tư cách thành viên phải chờ chấp nhận.

en: invite only - membership must be created by an administrator.
vi: chỉ mời - yêu cầu tư cách thành viên phải được tạo bởi người quản lý.

en: How should membership requests be handled in this group? When you select <em>closed</em>, users will not be able to join <strong>or</strong> leave.
vi: Yêu cầu tư cách thành viên sẽ được xử lý như thế nào trong nhóm này? Khi bạn chọn <em>đóng</em>, người dùng sẽ không thể gia nhập <strong>or</strong> hoặc rời bỏ.

en: Show this post to everyone, or only to members of the groups checked above. Posts without any groups are always <em>Public</em>.
vi: Hiện bài gửi này tới tất cả mọi người, hoặc chỉ tới các thành viên của các nhóm đã đánh dấu phía trên. Bài gửi không có nhóm nào luôn luôn là <em>Công cộng</em>.

en: Membership request approved for '@title'
vi: Yêu cầu tư cách thành viên đã được chấp nhận cho '@title'

en: Sorry, your membership request was denied.
vi: Xin lỗi, yêu cầu tư cách thành viên của bạn đã bị từ chối.

en: Hi. I'm a member of '@group' and I welcome you to join this group as well. Please see the link and message below.
    
    @group
    @description
    Join: !group_url
    @body
vi: Chào. Tôi là một thành viên của '@group' và tôi cũng hoan nghênh bạn gia nhập nhóm này. Vui lòng xem liên kết và thông điệp bên dưới.
    
    @group
    @description
    Gia nhập: !group_url
    @body

en: To instantly approve this request, visit !approve_url.
    You may deny this request or manage members at !group_url.
vi: Để chấp thuận yêu cầu này ngay lập tức, thăm !approve_url.
    Bạn có thể từ chối yêu cầu này hoặc quản lý các thành viên tại !group_url.

en: When posts are submitted into your groups, you may be notified via email.
vi: Khi bài viết được đệ trình đến nhóm của bạn, bạn có thể được thông báo qua thư điện từ.

en: Maximum number of members to show
vi: Số lượng thành viên tối đa để trình bày

en: Group roles
vi: Các vai trò của nhóm

en: Standard members
vi: Thành viên chuẩn

en: Administrators
vi: Người quản lý

en: You may specify which types of group members appear in the listing.
vi: Bạn có thể định rõ các kiểu thành viên nhóm xuất hiện khi liệt kê.

en: Maximum number of groups to show
vi: Số lượng nhóm tối đa để trình bày

en: View all members.
vi: Xem tất cả các thành viên

en: My membership
vi: Tư cách hội viên của tôi

en: Your membership request awaits approval.
vi: Yêu cầu tư cách hội viên của bạn đang chờ sự chấp thuận.

en: This is a @closed group. The group administrators add/remove members as needed.
vi: Đây là một nhóm @closed. Người quản lý nhóm thêm/xóa các thành viên khi cần thiết.

en: Request membership
vi: Yêu cầu tư cách thành viên

en: All members for a given group.
vi: Tất các các thành viên của một nhóm đã cho.

en: Retrieve the group memberships for a given user.
vi: Truy cập tư cách thành viên nhóm của người dùng đã cho.

en: the sole member | all @count members
vi[0]: thành viên duy nhất

en: 1 member | @count members
vi[0]: 1 thành viên

en: Edit page
vi: Sửa trang

en: Add new page
vi: Thêm trang mới

en: @name at @site
vi: @name tại @site

en: Show blocks
vi: Hiện các khối

en: If unchecked, this page is only accessible by group or site administrators. Thats useful while you are configuring the page.
vi: Nếu bỏ đánh dấu, trang này chỉ có thể truy cập bởi người quản lý nhóm hoặc trang. Điều này có ích khi bạn đang cấu hình một trang.

en: Update page
vi: Cập nhật trang

en: Create page
vi: Tạo mới trang

en: Group page updated.
vi: Đã cập nhật trang của nhóm.

en: Group page created.
vi: Đã tạo trang của nhóm.

en: OG mission
vi: Nhiệm vụ OG

en: OG description
vi: Ghi chú OG

en: Group search
vi: Tìm nhóm

en: Group from node
vi: Nhóm từ node

en: Welcome message
vi: Thông điệp chào mừng

en: Group description
vi: Ghi chú nhóm

en: The group description as specified on the group edit form.
vi: Ghi chú nhóm như đã định rõ trong biểu mẫu chỉnh sửa nhóm.

en: Search this group.
vi: Tìm nhóm này.

en: Show a grid of user pictures.
vi: Hiện lưới các ảnh người dùng.

en: Welcome statement goes here.
vi: Phát biểu chào mừng tại đây.

en: Description goes here.
vi: Ghi chú tại đây.

en: Group Members
vi: Các thành viên của nhóm

en: Member list goes here.
vi: Danh sách thành viên tại đây.

en: Group Search
vi: Tìm kiếm Nhóm

en: Search form goes here.
vi: Biểu mẫu tìm kiếm tại đây.

en: Number of pictures per row
vi: Số ảnh trên mỗi dòng

en: Maximum number of rows per page
vi: Số dòng tối đa trên mỗi trang

en: Number of members
vi: Số lượng thành viên

en: Show more link
vi: Hiện thêm liên kết

en: Show pictures
vi: Hiện ảnh

en: Should member pictures be shown in addition to member names.
vi: Ảnh thành viên sẽ được hiển thị bên cạnh tên thành viên.

en: Number of members must be an integer.
vi: Số thành viên phải là một số nguyên.

en: Number of pictures per row must be an integer.
vi: Số ảnh trên mỗi dòng phải là một số nguyên.

en: Maximum number of rows per page must be an integer.
vi: Số dòng tối đa trên mỗi trang phải là một số nguyên.

en: Currently set to "%title"
vi: Hiện thời đặt về "%title"

en: You must select a node.
vi: Bạn phải chọn một node.

en: Invalid group selected.
vi: Nhóm đã chọn không hợp lệ.

en: No posts found.
vi: Không tìm thấy bài gửi nào.

en: Search results for %1
vi: Kết quả tìm kiếm cho %1

en: Enter keyword
vi: Nhập từ khóa

en: User joins group
vi: Người dùng gia nhập nhóm

en: User approved to group by admin
vi: Thành viên đã được quản trị chấp nhận vào nhóm

en: User leaves group
vi: Người dùng rời bỏ nhóm

en: User, who joins group
vi: Người dùng gia nhập nhóm

en: Unrecognized user ID: %uid.
vi: không thấy thành viên có ID: %uid

en: User is not a member of the specified group.
vi: Người dùng không phải thành viên của nhóm chỉ định

en: User approval failed, user no longer available on website.
vi: Việc chấp thuận người dùng bị thất bại, người dùng không còn có sẵn trên website.

en: !name already approved to group %group.
vi: !name đã được chấp thuận vào nhóm %group rồi.

en: %name was promoted to %ga.
vi: %name đã được đề bạt thành %ga.

en: %name is no longer a %ga.
vi: %name không còn là %ga.

en: Invalid email address or username:
vi: Địa chỉ thư điện tử hoặc tên người dùng không hợp lệ

en: You are now a member of the %group.
vi: Bạn bây giờ là thành viên của %group.

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Admin: Remove
vi: Quản trị: thu hồi

en: Admin: Create
vi: Quản trị: cấp quyền

en: closed - membership is exclusively managed by an administrator.
vi: đóng - yêu cầu tư cách thành viên được quản lý riêng biệt bởi người quản lý.

en: Organic groups usage
vi: Cách sử dụng Organic group

en: Specify how organic groups should treat nodes of this type. Nodes may behave as a group, as group posts, or may not participate in organic groups at all.
vi: Chọn cách OG đối xử với các node kiểu này. Node có thể được chọn là nhóm, bài viết của nhóm hoặc không liên quan gì đến nhóm.

en: The node access table was rebuilt for %type posts.
vi: Bảng truy cập node đã được tạo lại cho các bài gửi %type.

en: @type '@subject' by @username
    
    @node_teaser
    
    !read_more: !content_url
    Post reply: !reply_url
    
    --
    You are subscribed from the group '@group' at @site.
    To manage your subscription, visit !group_url.
vi: @type '@subject' bởi @username
    
    @node_teaser
    
    !read_more: !content_url
    Gửi trả lời: !reply_url
    
    --
    Bạn đã được đăng ký vào nhóm '@group' tại @site.
    Để quản lý việc đăng ký của bạn, đến !group_url.

en: Membership request denied for '@title'.
vi: Đã từ chối yêu cầu tư cách thành viên cho '@title'.

en: Invitation to join the group '@group' at @site.
vi: Mời gia nhập nhóm '@group' tại @site.

en: Membership request for '@group' from '@username'.
vi: Yêu cầu tư cách thành viên cho '@group' từ '@username'.

en: You are now an administrator for the group '@group'.
vi: Bạn bây giờ là người quản lý của nhóm '@group'.

en: Join %name.
vi: Gia nhập %name.

en: Group node
vi: Node nhóm

en: May not be posted into a group.
vi: Có thể không được gửi vào trong một nhóm.

en: Group network
vi: Mạng lưới nhóm

en: Or subscribe to these personalized, sitewide feeds:
vi: Hoặc đăng kí vào các nguồn tin cá nhân hoá toàn site dưới đây:

en: This is an @invite group. The group administrators add/remove members as needed.
vi: Đây là một nhóm @invite. Người quản lý nhóm thêm/xóa các thành viên khi cần thiết.

en: invite only
vi: chỉ mời

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Add a user to a group.
vi: Thêm người dùng vào nhóm.

en: modules page
vi: trang các module

en: 1 user added to the group. | @count users added to the group.
vi[0]: 1 thành viên được thêm vào nhóm.
vi[1]: @count thành viên được thêm vào nhóm.

en: Organic groups access configuration
vi: Cấu hình truy cập nhóm

en: Choose whether new groups should be private or public
vi: Lựa chọn nhóm mới phải là riêng tư hay công cộng

en: Visible only within the targeted groups.
vi: Chỉ nhìn thấy trong các nhóm đích.

en: Visible within the targeted groups and on other pages.
vi: Hiện trong các nhóm chỉ định và các trang khác

en: Private group
vi: Nhóm riêng

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Delete page
vi: Xóa trang

en: OG members
vi: Các thanh viên OG

en: The welcome message for the group. Specified on group edit form.
vi: Thông điệp chào mừng cho nhóm. Được định rõ trong mẫu biểu chỉnh sửa nhóm.

en: Maximum number of members that should appear on the list.
vi: Số lượng tối đa thành viên xuất hiện trong danh sách.

en: Group subscriptions
vi: Đăng kí vào nhóm

en: Autosubscribe users to any groups that they join.
vi: Tự động đăng ký người dùng vào bất kỳ nhóm nào họ gia nhập.

en: Group: %name
vi: Nhóm: %name

en: Content type in group
vi: Kiểu nội dung trong nhóm

en: Group Type
vi: Loại nhóm

en: Send interval
vi: Khoảng cách gửi

en: Send method
vi: Phương thức gửi

en: %type posts in this group
vi: Các bài gửi %type trong nhóm này

en: There are no active group subscriptions available.
vi: Không có đăng kí vào nhóm nào.

en: Posts in group %name
vi: Các bài gửi trong nhóm %name

en: subscribe to content in groups
vi: đăng ký tới nội dung trong nhóm

en: Organic Groups Notifications
vi: Thông báo của nhóm

en: Allows users to subscribe to content in groups.
vi: Cho phép người dùng đăng ký tới nội dung trong nhóm.
