Ubercart (5.x-1.11) - en to vi translation catalogue (940 entries)

en: Home
vi: Trang chủ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Next
vi: Tiếp

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: enabled
vi: bật

en: enable
vi: bật

en: delete
vi: xóa

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Gross
vi: Lãi gộp

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Age
vi: Tuổi

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Default currency
vi: Tiền tệ mặc định

en: Action
vi: Thao tác

en: Cost
vi: Trị giá

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Purchased
vi: Đã mua

en: random
vi: ngẫu nhiên

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Variable
vi: Biến

en: Image
vi: Ảnh

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất ra

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Back
vi: Trở lại

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Changes
vi: Thay đổi

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Update
vi: Cập nhật

en: Catalog
vi: Danh mục

en: view catalog
vi: xem danh mục

en: administer catalog
vi: quản lý danh mục

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: The configuration options have been reset to their default values.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được trả về giá trị mặc định.

en: hidden
vi: ẩn

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: link
vi: liên kết

en: Display
vi: Hiển thị

en: never
vi: chưa bao giờ

en: The username %name does not exist.
vi: Tên người dùng %name không tồn tại.

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Unknown
vi: Không rõ

en: n/a
vi: không có

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Files
vi: Các tập tin

en: Remove file
vi: Xóa tập tin

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Submit changes
vi: Đệ trình các thay đổi

en: Header
vi: Tiêu đề

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Average
vi: Trung bình

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: Mode
vi: Chế độ

en: blocked
vi: khóa

en: active
vi: hoạt động

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: using
vi: đang dùng

en: Card Type
vi: Loại thẻ

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Month
vi: Tháng

en: Add line
vi: Thêm dòng

en: Qty
vi: SL

en: Price
vi: Giá

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Model
vi: Mô hình

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Amount
vi: Số lượng

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Invoice
vi: Hóa đơn

en: Code
vi: Mã

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment settings
vi: Thiết lập thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Store
vi: Gian hàng

en: Company
vi: Công ty

en: directory
vi: thư mục

en: Directory
vi: Thư mục

en: Method
vi: Phương thức

en: Day
vi: Ngày

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Order
vi: Thứ tự

en: Class name
vi: Tên lớp

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: Close
vi: Đóng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Fax number
vi: Số fax

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Labels
vi: Nhãn

en: Pending
vi: Đang treo

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: List price
vi: Bảng giá

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Features
vi: Các đặc điểm

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: (disabled)
vi: (tắt)

en: List order
vi: Liệt kê đơn hàng

en: None.
vi: Không có.

en: The settings have not been saved because of the errors.
vi: Các thiết lập không lưu được vì lỗi.

en: Left
vi: Trái

en: Select one...
vi: Chọn một...

en: may
vi: có thể

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Shipping method:
vi: Phương thức chuyển hàng:

en: Taxes
vi: Thuế

en: Search options
vi: Các tùy chọn tìm kiếm

en: options
vi: tuỳ chọn

en: Shopping cart
vi: Giỏ hàng

en: Your item(s) have been updated.
vi: Hàng hóa của bạn đã được cập nhật.

en: Qty.
vi: SL.

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Transaction key
vi: Chìa khóa giao dịch

en: Credit card details
vi: Các chi tiết thẻ tín dụng

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Shipping
vi: Chuyển hàng

en: Order history
vi: Lịch sử giao dịch

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: administer store
vi: quản lý gian hàng

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Ship to:
vi: Chuyển hàng đến:

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Balance
vi: Số dư

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Payment details
vi: Chi tiết thanh toán

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Product: SKU
vi: Sản phẩm: SKU

en: administer products
vi: quản lý sản phẩm

en: Product settings
vi: Các thiết lập sản phẩm

en: Street address
vi: Địa chỉ đường phố

en: shipping
vi: chuyển hàng

en: Total:
vi: Tổng cộng:

en: Transaction ID:
vi: ID giao dịch:

en: Pounds
vi: Bảng

en: Grams
vi: Gram

en: Kilograms
vi: Kilogram

en: Ounces
vi: Ounce

en: Inches
vi: Inch

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Print invoice
vi: In đơn hàng

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Default weight
vi: Trọng lượng mặc định

en: hour(s)
vi: giờ

en: day(s)
vi: ngày

en: week(s)
vi: tuần

en: month(s)
vi: tháng

en: Contact settings
vi: Cài đặt liên hệ

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: Percentage (%)
vi: Tỷ lệ (%)

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Copy
vi: Sao chép

en:  for
vi:  cho

en: Uploaded file is not a valid image
vi: Tập tin đã tải lên không phải là ảnh hợp lệ

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Grid
vi: Lưới

en: View user details.
vi: Xem các chi tiết người dùng.

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: A payment has been accepted.
vi: Thanh toán đã được chấp nhận

en: Type:
vi: Kiểu:

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Ubercart - core (optional)
vi: Ubercart - lõi (tùy chọn)

en: Purchase date
vi: Ngày mua

en: Please contact an administrator to solve the issue.
vi: Vui lòng liên hệ người quản lý để giải quyết vấn đề này

en: <Any>
vi: <Bất kỳ>

en: year(s)
vi: năm

en: product
vi: sản phẩm

en: Saved addresses
vi: Các địa chỉ đã lưu

en: You must enter a number.
vi: Bạn phải nhập một số.

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Attribute settings
vi: Các thiết lập thuộc tính

en: Order #
vi: Đơn hàng #

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: import
vi: nhập vào

en: Any
vi: Bất kỳ

en: daily
vi: hằng ngày

en: weekly
vi: hằng tuần

en: Stock settings
vi: Các thiết lập kho

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Only in the category(s)
vi: Chỉ ở trong phân loại

en: Only of the type(s)
vi: Chỉ thuộc kiểu

en: Billing information
vi: Thông tin hóa đơn

en: Company name
vi: Tên công ty

en: Transaction mode
vi: Chế độ giao dịch

en: Search returned no results.
vi: Tìm kiếm trả về không có gì.

en: copy
vi: sao chép

en: Report settings
vi: Các thiết lập báo cáo

en: Revenue
vi: Doanh thu

en: Payment method title
vi: Tiêu đề phương thức thanh toán

en: Submit Order
vi: Đệ trình Đơn hàng

en: Order created through website.
vi: Đơn hàng đã được tạo thông qua website.

en: Product information
vi: Thông tin sản phẩm

en: Sell price
vi: Giá bán

en: View cart
vi: Xem giỏ hàng

en: Invalid e-mail address.
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Click to view.
vi: Nhấn để xem.

en: Order #:
vi: Đơn hàng #:

en: Model:
vi: Kiểu:

en: Ship order !order_id packages.
vi: Gửi tàu các sản phẩm đơn hàng !order_id

en: Ship
vi: Gửi tàu

en: Product reports
vi: Các báo cáo sản phẩm

en: Total revenue
vi: Tổng lợi nhuận

en: Update report
vi: Cập nhật báo cáo

en: Sold
vi: Đã bán

en: No products found
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào

en: Number of orders
vi: Số lượng đơn hàng

en: Average order
vi: Bình quân đơn hàng

en: Total @year
vi: Tổng cộng @year

en: Sales summary
vi: Tổng kết doanh số

en: Sales data
vi: Dữ liệu bán hàng

en: Today, !date
vi: Hôm nay, !date

en: Yesterday, !date
vi: Hôm qua, !date

en: Daily average for @month
vi: Bình quân hàng ngày trong @month

en: Projected totals for @date
vi: Tổng cộng theo kế hoạch cho @date

en: Grand total sales
vi: Tổng doanh thu

en: Package ID
vi: ID kiện hàng

en: Package type
vi: Loại kiện hàng

en: Order @order_id does not exist.
vi: Đơn hàng @order_id không tồn tại.

en: Are you sure you want to delete this package?
vi: Bạn có chắc muốn xóa kiện hàng này?

en: Ship date
vi: Ngày gửi tàu

en: Are you sure you want to cancel the shipment of this package?
vi: Bạn có chắc muốn hủy việc gửi tàu của kiện hàng này?

en: Currency code
vi: Mã tiền tệ

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Order complete
vi: Đơn hàng hoàn thành

en: Payment methods
vi: Các phương thức thanh toán

en: Credit card
vi: Thẻ tín dụng

en: Current balance:
vi: Số dư hiện thời

en: Vendor account number
vi: Số tài khoản nhà cung cấp

en: Notification settings
vi: Các thiết lập thông báo

en: Unknown status
vi: Trạng thái không rõ

en: Editable
vi: Có thể sửa

en: Subtotal:
vi: Tổng phụ:

en: Address book
vi: Sổ địa chỉ

en: Product: Add to cart link
vi: Sản phẩm: liên kết thêm vào giỏ

en: Base price
vi: Giá gốc

en: Edit attribute
vi: Sửa thuộc tính

en: Are you sure you want to delete the attribute %name?
vi: Bạn có chắc muốn xóa thuộc tính %name?

en: Tax
vi: Thuế

en: Customer messages
vi: Thông điệp khách hàng

en: Default price
vi: Giá mặc định

en: Return to order view screen.
vi: Quay về màn hình xem đơn hàng

en: Invalid order ID.  Unable to process payment.
vi: ID đơn hàng không hợp lệ. Không thể xử lý thanh toán.

en: yearly
vi: hằng năm

en: monthly
vi: hằng tháng

en: Watermark Text
vi: Văn bản Thủy ấn

en: Add Watermark
vi: Thêm thủy ấn

en: Empty Line
vi: Dòng trống

en: Package order !order_id products.
vi: Đóng kiện các sản phẩm đơn hàng !order_id

en: Credit card on a secure server:
vi: Thẻ tín dụng trên máy chủ bảo mật:

en: Credit card/eCheck
vi: Thẻ tín dụng/eCheck

en: Select your payment type:
vi: Chọn kiểu thanh toán của bạn:

en: Online check
vi: Kiểm tra trực tuyến

en: Your 2Checkout vendor account number.
vi: Số tài khoản nhà cung cấp 2Checkout của bạn.

en: Secret word for order verification
vi: Từ bí mật để xác minh đơn hàng

en: Allow customers to choose to pay by credit card or online check.
vi: Cho phép khách hàng chọn thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc séc

en: Show credit card icons beside the payment method title.
vi: Hiện biểu tượng thẻ tín dụng bên cạnh tiêu đề phương thức thanh toán.

en: 2Checkout.com checkout type
vi: kiểu tính tiền 2Checkout.com

en: Multi-page checkout
vi: Tính tiền nhiều trang

en: Single page checkout
vi: Tính tiền một trang

en: Paid by !type, 2Checkout.com order #!order.
vi: Thanh toán bởi !type, 2Checkout.com đơn hàng #!order.

en: credit card
vi: thẻ tín dụng

en: !type payment is pending approval at 2Checkout.com.
vi: Thanh toán !type đang chờ sự chấp thuận tại 2Checkout.com.

en: AIM settings
vi: Các thiết lập AIM

en: Order @order_id
vi: Đơn hàng @order_id

en: CVV information
vi: Thông tin CVV

en: Credit card:
vi: Thẻ tín dụng:

en: Pay by credit card.
vi: Thanh toán bằng thẻ tín dụng.

en: You have entered an invalid credit card number.
vi: Bạn đã nhập số thẻ tín dụng không hợp lệ.

en: The start date you entered is invalid.
vi: Ngày bắt đầu bạn đã nhập không hợp lệ.

en: The credit card you entered has expired.
vi: Thẻ tín dụng bạn nhập vào đã hết hạn.

en: The issue number you entered is invalid.
vi: Số phát hành bạn đã nhập không hợp lệ.

en: You have entered an invalid CVV number.
vi: Bạn đã nhập số CVV không hợp lệ.

en: You must enter the issuing bank for that card.
vi: Bạn phải nhập ngân hàng phát hành thẻ này.

en: Card Owner
vi: Chủ thẻ

en: Issue Number
vi: Số phát hành

en: Issuing Bank
vi: Ngân hàng phát hành

en: View card details.
vi: Xem chi tiết thẻ.

en: Card Type:
vi: Loại thẻ:

en: Card Owner:
vi: Chủ thẻ:

en: Card Number:
vi: Số thẻ:

en: Start Date:
vi: Ngày bắt đầu:

en: Issue Number:
vi: Số phát hành:

en: Issuing Bank:
vi: Ngân hàng phát hành:

en: Not configured, see below.
vi: Chưa cấu hình, xem bên dưới.

en: Unit of time
vi: Đơn vị thời gian

en: Credit card payment policy
vi: Chính sách thanh toán bằng thẻ tín dụng

en: Card processing failure message
vi: Thông điệp xử lý thẻ thất bại

en: Card type
vi: Loại thẻ

en: Card owner
vi: Chủ thẻ

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Start Month
vi: Tháng bắt đầu

en: Start Year
vi: Năm bắt đầu

en: Expiration Month
vi: Tháng hết hạn:

en: Expiration Year
vi: Năm hết hạn:

en: Issuing bank
vi: Ngân hàng phát hành

en: (if present)
vi: (nếu có)

en: Expiration Date:
vi: Ngày hết hạn:

en: What's the CVV?
vi: CVV là gì?

en: Process card
vi: Xử lý thẻ

en: What is the CVV?
vi: CVV là gì?

en: CVV stands for Card Verification Value. This number is used as a security feature to protect you from credit card fraud.  Finding the number on your card is a very simple process.  Just follow the directions below.
vi: CVV đại diện cho Card Verification Value. Con số này được dùng như yếu tố an ninh bảo vệ bạn khỏi gian lận thẻ tín dụng. Tìm số này trên thẻ của bạn rât dễ dàng. Chỉ việc theo hướng dẫn sau:

en: Close this window
vi: Đóng cửa sổ này

en: Balance: @balance
vi: Số dư: @balance

en: You must enter a positive number for the amount.
vi: Bạn phải nhập một số dương cho số lượng.

en: This action may not be repeated.
vi: Thao tác này không thể lặp lại

en: Your existing credit card data has been encrypted.
vi: Dữ liệu thẻ tín dụng hiện thời của bạn đã được mã hóa.

en: Payment server
vi: Máy chủ thanh toán

en: Could not figure out cc type: @number / @type
vi: Không thể xác định kiểu cc: @number / @type

en: No response returned from CyberSource.
vi: Không có trả lời từ CyberSource.

en: Successful transaction.
vi: Giao dịch thành công

en: AVS data is invalid, or AVS is not allowed for this card type.
vi: Dự liệu AVS không hợp lệ, hoặc loại thẻ này không chấp nhận AVS

en: Select a payment method from the following options.
vi: Chọn phương thức thanh toán từ các tùy chọn sau.

en: Paying by
vi: Thanh toán bởi

en: Method: @payment_method
vi: Phương thức: @payment_method

en: Balance is less than !zero.
vi: Số dư nhỏ hơn !zero.

en: Balance is less than or equal to !zero.
vi: Số dư nhỏ hơn hoặc bằng !zero.

en: Balance is equal to !zero.
vi: Số dư bằng !zero.

en: Balance is greater than !zero.
vi: Số dư lớn hơn !zero.

en: Configure the payment settings.
vi: Cấu hình các thiết lập thanh toán.

en: View the payment settings.
vi: Xem các thiết lập thanh toán.

en: Edit the payment settings.
vi: Sửa các thiết lập thanh toán.

en: Edit the basic payment settings.
vi: Sửa các thiết lập thanh toán cơ bản.

en: may not
vi: không thể

en: Payment information:
vi: Thông tin thanh toán

en: Are you sure you want to delete this payment?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa thanh toán này?

en: view payments
vi: xem thanh toán

en: delete payments
vi: xóa thanh toán

en: Delivery Date
vi: Ngày giao hàng

en: Order !order_id does not exist.
vi: Đơn hàng !order_id không tồn tại.

en: Submit order
vi: Đệ trình đơn hàng

en: API server
vi: Máy chủ API

en: API username
vi: Tên người dùng API

en: API password
vi: Mật khẩu API

en: PayPal server
vi: Máy chủ PayPal

en: PayPal transaction ID: @txn_id
vi: ID giao dịch PayPal: @txn_id

en: Checkout with PayPal.
vi: Tính tiền với PayPal.

en: Service not supported
vi: Dịch vụ không được hỗ trợ

en: Unkown error
vi: Lỗi không rõ

en: this product
vi: sản phẩm này

en: product @model
vi: sản phẩm @model

en: !num times
vi: !num lần

en: Return a failed message and do not complete checkout.
vi: Trả về thông báo thất bại và không hoàn thành tính tiền.

en: Show no message and complete checkout.
vi: Không hiện thông báo và hoàn thành tính tiền.

en: Back to the full list.
vi: Quay lại danh sách đầy đủ

en: Fee ID
vi: ID phí

en: order !order_id
vi: đơn hàng !order_id

en: Order: Product
vi: Đơn hàng: Sản phẩm

en: Calculate
vi: Tính toán

en: Make packages
vi: Tạo các kiện hàng

en: Create one package
vi: Tạo một kiện hàng

en: Packages should have at least one product in them.
vi: Kiện hàng phải có ít nhất một sản phẩm ở trong.

en: Package %id:
vi: Kiện hàng %id:

en: Contents:
vi: Nội dung:

en: Package type:
vi: Loại kiện hàng:

en: Dimensions:
vi: Kích thước:

en: Insured value:
vi: Giá trị bảo hiểm:

en: Label:
vi: Nhãn:

en: Pickup Address:
vi: Địa chỉ bốc hàng:

en: Delivery Address:
vi: Địa chỉ giao hàng:

en: Schedule:
vi: Lịch trình:

en: Ship date:
vi: Ngày gửi tàu:

en: Carrier:
vi: Hãng vận tải:

en: Services:
vi: Các dịch vụ:

en: Cost:
vi: Chi phí:

en: Package @id
vi: Kiện hàng @id

en: Units of measurement
vi: Đon vị đo

en: Centimeters
vi: cm

en: Millimeters
vi: mm

en: Declared value
vi: Giá trị khai báo

en: Carrier
vi: Hãng vận tải

en: Package @id has been deleted.
vi: Kiện hàng @id đã được xóa.

en: Origin address
vi: Địa chỉ gốc

en: Destination Address
vi: Địa chỉ nơi đến

en: UPS services
vi: Các dịch vụ UPS

en: Wholesale
vi: Bán sỉ

en: Retail
vi: Bán lẻ

en: Password field is required.
vi: Bắt buộc phải nhập mật khẩu.

en: Package !id
vi: Kiện hàng !id

en: UPS service
vi: dịch vụ UPS

en: Request Pickup
vi: Yêu cầu bốc hàng

en: Ship from:
vi: Gửi tàu từ:

en: Could not find or create the directory "ups_labels" in the file system path.
vi: Không thể tìm hay tạo thư mục "ups_labels trong đường dẫn hệ thống tập tin.

en: USPS user ID
vi: ID người dùng USPS

en: USPS services
vi: Các dịch vụ USPS

en: USPS international services
vi: Các dịch vụ USPS quốc tế

en: U.S.P.S. Library
vi: Thư viện U.S.P.S.

en: Manage attributes
vi: Quản lý các thuộc tính

en: Create and edit attributes and options.
vi: Tạo và sửa các thuộc tính và tùy chọn.

en: Add an attribute
vi: Thêm một thuộc tính

en: Configure the attribute settings
vi: Cấu hình các thiết lập thuộc tính

en: Add an option
vi: Thêm tùy chọn

en: Edit option
vi: Sửa tùy chọn

en: Delete option
vi: Xóa tùy chọn

en: Adjustments
vi: Các điều chỉnh

en: Option price format
vi: Định dạng giá tùy chọn

en: Display price adjustment
vi: Hiện điều chỉnh giá

en: Display total price
vi: Hiện giá tổng cộng

en: Number of options
vi: Số tùy chọn

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Edit attribute: %name
vi: Sửa thuộc tính: %name

en: Product attribute deleted.
vi: Đã xóa thuộc tính sản phẩm.

en: Options for %name
vi: Các tùy chọn cho %name

en: Default cost
vi: Phí mặc định

en: Edit option: %name
vi: Sửa tùy chọn: %name

en: Default adjustments
vi: Các điều chỉnh mặc định

en: There is no option with that ID.
vi: Không có tùy chọn cho ID đó.

en: Are you sure you want to delete the option %name?
vi: Bạn có chắc muốn xóa tùy chọn: %name?

en: No attributes left to add.
vi: Không còn thuộc tính nào để thêm.

en: Add attributes
vi: Thêm thuộc tính

en: Product adjustments have been saved.
vi: Các điều chỉnh sản phẩm đã được lưu.

en: Option ID
vi: ID tùy chọn

en: Please select
vi: Vui lòng chọn

en: <b>E-mail address:</b> @email (<a href="!url">edit</a>)
vi: <b>Địa chỉ thư điện tử:</b> @email (<a href="!url">sửa</a>)

en: Confirm e-mail address
vi: Xác nhận địa chỉ thư điện tử

en: Confirm password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: New account details
vi: Chi tiết tài khoản mới

en: The passwords you entered did not match. Please try again.
vi: Mật khẩu bạn đã nhập không phù hợp. Vui lòng nhập lại.

en: Cart settings
vi: Các thiết lập giỏ hàng

en: Configure the cart settings.
vi: Cấu hình các thiết lập giỏ hàng.

en: View the cart settings.
vi: Xem các thiết lập giỏ hàng.

en: Edit the cart settings.
vi: Sửa các thiết lập giỏ hàng.

en: Edit the basic cart settings.
vi: Sửa các thiết lập giỏ hàng cơ bản.

en: Checkout settings
vi: Các thiết lập tính tiền

en: Configure the checkout settings.
vi: Cấu hình các thiết lập tính tiền.

en: View the checkout settings.
vi: Xem các thiết lập tính tiền

en: Edit the basic checkout settings.
vi: Sửa cấu hình các thiết lập tính tiền cơ bản.

en: Checkout messages
vi: Các thông điệp tính tiền

en: Address fields
vi: Trường địa chỉ

en: Edit the address field settings.
vi: Sửa các thiết lập trường địa chỉ.

en: Cart name
vi: Tên giỏ hàng

en: Click title to display cart contents.
vi: Nhấn vào tiêu đề để hiện nội dung giỏ hàng.

en: There are no products in your shopping cart.
vi: Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn.

en: Display information on products in a customer's cart.
vi: Hiện thông tin các sản phẩm trong giỏ hàng của khách hàng.

en: Your order is complete! Your order number is [order-id].
vi: Đơn hàng của bạn đã hoàn thành. Số hiệu đơn hàng của bạn là [order-id].

en: <p><strong>Username:</strong> !new_username<br /><strong>Password:</strong> !new_password
vi: <p><strong>Tên người dùng:</strong> !new_username<br /><strong>Mật khẩu:</strong> !new_password

en: Cart contents
vi: Nội dung giỏ hàng

en: Customer information
vi: Thông tin khách hàng

en: Delivery information
vi: Thông tin giao hàng

en: General cart settings
vi: Các thiết lập giỏ hàng tổng quát.

en: Minute(s)
vi: phút

en: Hour(s)
vi: giờ

en: always shown
vi: luôn hiện

en: expanded by default
vi: mở rộng theo mặc định

en: collapse
vi: thu gọn

en: not collapse
vi: không thu gọn

en: New customers !option.
vi: Khách hàng mới !option.

en: New customer account status will be !status.
vi: Tình trạng tài khoản khách hàng mới sẽ là !status.

en: will be the default page.
vi: sẽ là trang mặc định

en: has been set to !url
vi: đã được đặt về !url

en: Checkout instructions are
vi: Chỉ dẫn Tính tiền là

en: Review instructions are
vi: Chỉ dẫn Xem lại là

en: Completion message is
vi: Thông điệp hoàn thành là

en: General checkout settings
vi: Các thiết lập tính tiền chung

en: !pane settings
vi: các thiết lập !pane

en: Checkout instructions
vi: Các hướng dẫn tính tiền

en: Continue shopping message
vi: Thông điệp tiếp tục mua hàng

en: Update cart
vi: Cập nhật giỏ hàng

en: Your cart has been updated.
vi: Giỏ hàng của bạn đã được cập nhật.

en: You must login before you can proceed to checkout.
vi: Bạn phải đăng nhập trước khi tiếp tục tính tiền.

en: If you do not have an account, you can <a href="!url">click here</a> to create one.
vi: Nếu bạn không có tài khoản, bạn có thể <a href="!url">nhấn vào đây</a> để tạo một cái.

en: Customer cancelled this order from the checkout form.
vi: Khách hàng đã hủy đơn hàng này từ mẫu biểu tính tiền.

en: We're sorry.  An error occurred while processing your order that prevents us from completing it at this time. Please contact us and we will resolve the issue as soon as possible.
vi: Chúng tôi rất tiếc.  Một lỗi xuất hiện trong khi xử lý đơn hàng của bạn cản trở chúng tôi hoàn thành nó vào lúc này. Xin liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ giải quyết vấn đề sớm nhất có thể.

en: Ubercart - core
vi: Ubercart - phần lõi

en: Empties the customer's cart.
vi: Làm rỗng giỏ hàng của khách.

en: A message ID.
vi: ID thông điệp

en: Adds a product to the cart.
vi: Thêm một sản phẩm vài giỏ hàng.

en: Catalog settings
vi: Các thiết lập danh mục

en: Configure the catalog settings.
vi: Cấu hình các thiết lập danh mục.

en: Find orphaned products
vi: Tìm các sản phẩm mồ côi

en: Find products that have not been categorized.
vi: Tìm các sản phẩm chưa được phân loại.

en: Move products
vi: Di chuyển sản phẩm

en: Catalog path settings
vi: Các thiết lập đường dẫn danh mục

en: Pattern for catalog pages
vi: Kiểu mẫu cho các trang danh mục

en: catalog pages
vi: các trang danh mục

en: Find orphaned products here.
vi: Tìm các sản phẩm mồ côi tại đây.

en: Unlisted products
vi: Các sản phẩm không được liệt kê

en: The base URL pointing to the catalog is !url.
vi: URL gốc chỉ tới danh mục là !url.

en: Products grid settings
vi: Các thiết lập lưới sản phẩm

en: The catalog will be displayed on a grid.
vi: Danh mục sẽ được trình bày trên một lưới.

en: The catalog will be displayed on a table list.
vi: Danh mục sẽ được trình bày trên một bảng danh sách.

en: Every cell on the grid will display the Product Title.
vi: Mọi ô trên lưới sẽ hiển thị Tên Sản phẩm.

en: Cells on the grid will not display Product Titles.
vi: Các ô trên lưới sẽ không hiển thị Tên Sản phẩm.

en: Every cell on the grid will display the Product SKU.
vi: Mọi ô trên lưới sẽ hiển thị SKU Sản phẩm.

en: Cells on the grid will not display Product SKU.
vi: Các ô trên lưới sẽ không hiển thị SKU Sản phẩm.

en: Every cell on the grid will display the Product Selling Price.
vi: Mọi ô trên lưới sẽ hiển thị Giá bán Sản phẩm.

en: Cells on the grid will not display Product Selling Prices.
vi: Các ô trên lưới sẽ không hiển thị Giá bán Sản phẩm.

en: Every cell on the grid will display the Add to Cart button.
vi: Mọi ô trên lưới sẽ hiển thị nút Thêm vào Giỏ.

en: Cells on the grid will not display Add to Cart buttons.
vi: Các ô trên lưới sẽ không hiển thị nút Thêm vào Giỏ.

en: Every cell on the grid will display Product Attibutes.
vi: Mọi ô trên lưới sẽ hiển thị Đặc điểm Sản phẩm.

en: Cells on the grid will not display Product Attibutes.
vi: Các ô trên lưới sẽ không hiển thị Đặc điểm Sản phẩm.

en: Catalog block settings
vi: Các thiết lập khối danh mục

en: The number of nodes in a category will be shown in the catalog block.
vi: Số lượng node trong một thể loại sẽ được hiện trong khối danh mục.

en: The number of nodes in a category will not be shown in the catalog block.
vi: Số lượng node trong một thể loại sẽ không được hiện trong khối danh mục.

en: Categories in the catalog block will always be expanded.
vi: Các thể loại trong khối danh mục sẽ luôn được mở rộng.

en: Categories in the catalog block will be expanded only when selected.
vi: Các thể loại trong khối danh mục sẽ được mở rộng chỉ khi được chọn.

en: View the catalog here.
vi: Xem danh mục ở đây.

en: New category
vi: Thể loại mới

en: More...
vi: Thêm...

en: No products are available in this category.
vi: Không có sẵn sản phẩm nào trong thể loại này.

en: Catalog top level
vi: Danh mục mức cao nhất

en: Display subcategories in the catalog view
vi: Trình bày các thể loại con trong view danh mục

en: Display attributes
vi: Trình bày các thuộc tính

en: View file downloads
vi: Xem các tập tin tải xuống

en: File downloads
vi: Các tập tin tải xuống

en: Click here to view your file downloads.
vi: Nhấn vào đây để xem các tập tin tải xuống.

en: User can now download files in the directory %dir.
vi: Người dùng có thể tải về các tập tin vào thư mục %dir.

en: User can now download the file %file.
vi: Người dùng bây giờ có thể tải về tập tin %file.

en: <strong>Shippable:</strong> Yes
vi: <strong>Có thể gửi hàng:</strong> Có

en: <strong>Shippable:</strong> No
vi: <strong>Có thể gửi hàng:</strong> Không

en: Files path
vi: Đường dẫn các tập tin

en: Download limits
vi: Các giới hạn tải về

en: IP addresses
vi: Các địa chỉ IP

en: %dir is not a valid file or directory
vi: %dir không là tập tin hoặc thư mục hợp lệ

en: Delete file(s)
vi: Xóa tập tin

en: File options
vi: Tùy chọn tập tin

en: Perform action
vi: Thực hiện thao tác

en: Delete selected directories and their sub directories
vi: Xóa các thư mục đã chọn và các thư mục con của chúng.

en: Delete the following file(s)?
vi: Xóa các tập tin sau?

en: An error occurred while uploading the file
vi: Lỗi xảy ra khi đang tải tập tin lên

en: The select file(s) have been deleted.
vi: Các tập tin được chọn đã được xóa.

en: The %file has been uploaded to %dir
vi: %file đã được tải lên vào %dir

en: An error occurred while copying the file to %dir
vi: Lỗi xảy ra khi đang sao chép tập tin vào thư mục %dir

en: Can not move file to %dir
vi: Không thể chuyển tập tin vào %dir

en: Message subject
vi: Chủ đề thông điệp

en: expires on @date
vi: hết hạn vào @date

en: The user %username
vi: Người dùng %username

en: The IP address %ip
vi: Địa chỉ IP %ip

en: The following URL is not a valid download link.
vi: URL sau không là liên kết tải về hợp lệ.

en: You have downloaded this file too many times.
vi: Bạn đã tải về tập tin này quá nhiều lần.

en: %username has started download of the file %filename.
vi: %username đã bắt đầu tải về tập tin %filename.

en: The file %filename could not be found. Please contact the site administrator.
vi: Không thể tìm thấy tập tin %filename. Vui lòng liên hệ người quản lý site.

en: download file
vi: tải tập tin xuống

en: view all downloads
vi: xem tất cả các bản tải về

en: No category
vi: Không có thể loại nào.

en: Export products
vi: Xuất sản phẩm ra

en: Import products
vi: Nhập sản phẩm vào

en: Do not save the new item.
vi: Không lưu mục mới.

en: Overwrite the existing item.
vi: Ghi đè mục đang có.

en: Hold "Ctrl" to select multiple items.
vi: Giữ "Ctrl" để chọn nhiều mục

en: Import XML File
vi: Nhập vào tập tin XML

en: Directory containing XML files
vi: Thư mục chứa các tập tin XML

en: File uploaded successfully.
vi: Tập tin tải lên thành công

en: Error: File failed to upload.
vi: Lỗi: tập tin tải lên thất bại

en: Imported product from XML.
vi: Nhập sản phẩm vào từ XML.

en: export
vi: xuất ra

en: Configure the notification settings.
vi: Cấu hình các thiết lập thông báo.

en: View the notification settings.
vi: Xem các thiết lập thông báo.

en: Edit the notification settings.
vi: Sửa các thiết lập thông báo.

en: Edit the general notification settings.
vi: Sửa các thiết lập thông báo chung.

en: Edit the checkout notification settings.
vi: Sửa các thiết lập thông báo tính tiền.

en: Click to review your current settings.
vi: Nhấn để xem lại các thiết lập hiện thời của bạn.

en: New Order at [store-name]
vi: Đơn hàng mới ở [store-name]

en: Customer number
vi: Số hiệu khách hàng

en: Search for an existing customer.
vi: Tìm kiếm một khách hàng đang tồn tại.

en: Create a new customer.
vi: Tạo khách hàng mới

en: Add product
vi: Thêm sản phẩm

en: Add blank line
vi: Thêm dòng trắng

en: Select a type
vi: Chọn một loại

en: This order contains no products.
vi: Đơn hàng này không chứa sản phẩm nào.

en: Notified
vi: Đã thông báo

en: Updated order
vi: Đơn hàng đã cập nhật

en: Check the order status
vi: Kiểm tra tình trạng đơn hàng

en: Check the order total
vi: Kiểm tra tổng cộng đơn hàng

en: Check an order's products
vi: Kiểm tra các sản phẩm trong đơn hàng

en: Check an order's total weight
vi: Kiểm tra tổng trọng lượng đơn hàng

en: Update the order status
vi: Cập nhật tình trạng đơn hàng

en: Order total value
vi: Tổng giá trị đơn hàng

en: Total is less than specified value.
vi: Tổng nhỏ hơn giá trị xác định

en: Total is less than or equal to specified value.
vi: Tổng nhỏ hơn hoặc bằng giá trị xác định

en: Total is equal to specified value.
vi: Tổng bằng giá trị xác định

en: Total is greater than or equal to specified value.
vi: Tổng lớn hơn hoặc bằng giá trị xác định

en: Total is greater than specified value.
vi: Tổng lớn hơn giá trị xác định

en: <All products>
vi: <Tất cả các sản phẩm>

en: Unit of measurement
vi: Đơn vị đo

en: Order settings
vi: Các thiết lập đơn hàng

en: Configure the order settings.
vi: Cấu hình các thiết lập đơn hàng

en: View the order settings.
vi: Xem các thiết lập đơn hàng.

en: Edit the order settings.
vi: Sửa các thiết lập đơn hàng.

en: Edit the basic order settings.
vi: Sửa các thiết lập đơn hàng cơ bản.

en: View and process orders.
vi: Xem và xử lý các đơn hàng

en: View orders
vi: Xem các đơn hàng

en: Create order
vi: Tạo đơn hàng

en: Create an empty new order.
vi: Tạo đơn hàng trắng mới

en: Search orders
vi: Tìm các đơn hàng

en: Select address
vi: Chọn địa chỉ

en: Select customer
vi: Chọn khách hàng

en: View order @order_id.
vi: Xem đơn hàng @order_id

en: View invoice
vi: Xem hóa đơn

en: View order @order_id invoice.
vi: Xem hóa đơn của đơn hàng @order_id

en: Create an order for a customer.
vi: Tạo một đơn hàng cho một khách hàng

en: View order
vi: Xem đơn hàng

en: Delete order @order_id?
vi: Xóa đơn hàng @order_id?

en: Delete order @order_id.
vi: Xóa đơn hàng @order_id.

en: <i>No comments left.</i>
vi: <i>Không còn ghi chú nào.</i>

en: <i>No comment found.</i>
vi: <i>Không tìm thấy ghi chú nào.</i>

en: The order ID.
vi: ID đơn hàng.

en: The user ID of the order.
vi: ID người dùng của đơn hàng.

en: The URL to the order
vi: URL dẫn đến đơn hàng

en: The order total.
vi: Tổng cộng đơn hàng.

en: The current order status.
vi: Trạng thái đơn hàng hiện thời.

en: The date and time when the order was created.
vi: Ngày giờ tạo đơn hàng.

en: The date and time when the order was last modified.
vi: Ngày giờ sửa đơn hàng mới nhất.

en: Click here to view your order history.
vi: Nhấn vào đây để xem lịch sử đặt hàng của bạn.

en: Ship to
vi: Chuyển hàng đến

en: Manage the order's shipping address and contact information.
vi: Quản lý địa chỉ gửi hàng và thông tin liên hệ của đơn hàng.

en: Bill to
vi: Gửi hóa đơn đến

en: Customer info
vi: Thông tin khách hàng

en: Manage the products an order contains.
vi: Quản lý các sản phẩm chứa trong một đơn hàng.

en: Admin comments
vi: Ghi chú của người quản lý

en: Update order
vi: Cập nhật đơn hàng

en: Update an order's status or add comments to an order.
vi: Cập nhật tình trạng đơn hàng hoặc thêm bình luận cho một đơn hàng.

en: In checkout
vi: Vào tính tiền

en: Post checkout
vi: Gửi tính tiền

en: Empty line
vi: Dòng trắng

en: not using
vi: đang không dùng

en: Admin settings
vi: Thiết lập của người quản lý

en: Customer settings
vi: Các thiết lập khách hàng

en: Order states
vi: Các trạng thái đơn hàng

en: Create new status
vi: Tạo trạng thái mới

en: Default order status
vi: Trạng thái đơn hàng mặc định

en: Order state
vi: Trạng thái đơn hàng

en: User: none
vi: Người dùng: trống

en: User: !name
vi: Người dùng: !name

en: All orders
vi: Tất cả các đơn hàng

en: View by status
vi: Xem theo trạng thái

en: Search using date range.
vi: Tìm kiếm trong khoảng thời gian

en: Click to open a window with a printable invoice.
vi: Nhấn để mở cửa sổ với hóa đơn có thể in được.

en: Order changes saved.
vi: Đã lưu các thay đổi đơn hàng

en: Remove this product.
vi: Xóa sản phẩm này

en: Remove product from order?
vi: Xóa sản phẩm khỏi đơn hàng?

en: No products found.
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào.

en: Select a product
vi: Chọn một sản phẩm

en: Add to order
vi: Thêm vào đơn hàng

en: Your Order Invoice
vi: Hóa đơn cho đơn hàng của bạn

en: E-mail failed.
vi: E-mail thất bại.

en: It is not possible to delete order @id.
vi: Không thể xóa đơn hàng @id.

en: Are you sure you want to delete order @order_id?
vi: Bạn có chắc muốn xóa đơn hàng @order_id?

en: Order @order_id completely removed from the database.
vi: Đơn hàng đã được xóa hẳn khỏi cơ sở dữ liệu.

en: No addresses found for customer.
vi: Không tìm thấy địa chỉ nào cho khách hàng

en: Select an address
vi: Chọn một địa chỉ

en: Search returned the following:
vi: Tìm kiếm trả về như sau:

en: An account already exists for that e-mail.
vi: Một tài khoản đã có dùng thư điện tử đó.

en: Use this account now?
vi: Dùng tài khoản này ngay bây giờ?

en: User !uid - !mail
vi: Người dùng !uid - !mail

en: Select a customer
vi: Chọn một khách hàng

en: @key changed from %old to %new.
vi: @key thay đổi từ %old thành %new.

en: Edit order @order_id.
vi: Sửa đơn hàng @order_id.

en: view all orders
vi: xem tất cả các đơn hàng

en: create orders
vi: tạo đơn hàng

en: edit orders
vi: sửa đơn hàng

en: delete orders
vi: xóa đơn hàng

en: delete any order
vi: xóa đơn hàng bất kỳ

en: Order number:
vi: Số đơn hàng:

en: Customer:
vi: Khách hàng:

en: Products:
vi: Sản phẩm:

en: Order comments:
vi: Ghi chú đơn hàng:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: E-mail Address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: Payment Method:
vi: Phương thức Thanh toán:

en: Products on order:
vi: Các sản phẩm trên đơn hàng:

en: View products
vi: Xem các sản phẩm

en: Product features
vi: Các đặc điểm sản phẩm

en: Name of the product.
vi: Tên sản phẩm

en: Package quantity
vi: Số lượng kiện hàng

en: Default quantity to add to cart
vi: Số lượng mặc định để thêm vào giỏ hàng

en: List position
vi: Vị trí danh sách

en: The product's list price.
vi: Giá niêm yết sản phẩm.

en: The product's cost.
vi: Giá thành sản phẩm.

en: The product's sell price.
vi: Giá bán sản phẩm.

en: The numerical value of the product's weight.
vi: Giá trị bằng số của trọng lượng sản phẩm.

en: The unit of measurement for the product's length, width, and height.
vi: Đon vị đo độ dài, độ rộng và độ cao sản phẩm.

en: The numerical value of the product's length.
vi: Giá trị bằng số của độ dài sản phẩm.

en: Model number
vi: Số hiệu kiểu

en: Product: List price
vi: Sản phẩm: giá niêm yết

en: Product: Cost
vi: Sản phẩm: chi phí

en: Product: Sell price
vi: Sản phẩm: giá bán

en: Product: Weight
vi: Sản phẩm: Trọng lượng

en: Product: List Order
vi: Sản phẩm: Danh sách Đơn hàng

en: Product: Is a product
vi: Sản phẩm: Là một sản phẩm

en: Product: List Price
vi: Sản phẩm: giá niêm yết

en: Product: Sell Price
vi: Sản phẩm: Giá bán

en: products
vi: các sản phẩm

en: Selected products:
vi: Các sản phẩm đã chọn:

en: Create list
vi: Tạo danh sách

en: Display price
vi: Hiển thị giá

en: Product field
vi: Trường sản phẩm

en: Class ID
vi: ID lớp

en: No product classes have been defined yet.
vi: Chưa có lớp sản phẩm nào được định nghĩa.

en: Add a class
vi: Thêm một lớp

en: Product class %type deleted.
vi: Đã xóa lớp sản phẩm %type.

en: You have entered an invalid quantity.
vi: Bạn đã nhập số lượng không hợp lệ.

en: List Price: !price
vi: Giá kê khai: !price

en: Cost: !price
vi: Chi phí: !price

en: Price: !price
vi: Giá: !price

en: Weight: !weight
vi: Trọng lượng: !weight

en: Dimensions: !length × !width × !height
vi: Kích thước: !length × !width × !height

en: No product features found.
vi: Không tìm thấy đặc điểm sản phẩm.

en: !feature settings
vi: Các thiết lập !feature

en: The product feature has been deleted.
vi: Đặc điểm sản phẩm đã được xóa bỏ.

en: Are you sure you wish to delete this %feature?
vi: Bạn có chắc muốn xóa %feature này?

en: That product feature doesn't exist.
vi: Đặc điểm sản phẩm đó không tồn tại.

en: Error: Attempted to add a non-existent product feature type.
vi: Lỗi: cố gắng thêm một loại đặc điểm sản phẩm không tồn tại.

en: No features found for this product.
vi: Không tìm thấy đặc điểm nào cho sản phẩm này.

en: Add a new feature
vi: Thêm một đặc điểm mới

en: Save feature
vi: Lưu đặc điểm

en: The product feature has been added.
vi: Đặc điểm sản phẩm đã được thêm vào.

en: The product feature has been updated.
vi: Đặc điểm sản phẩm đã được cập nhật.

en: There is @count node of this type. | There are @count nodes of this type.
vi[0]: Có @count node loại này.

en: administer product classes
vi: quản lý các lớp sản phẩm

en: administer product features
vi: quản lý các đặc điểm sản phẩm

en: Product Information
vi: Thông tin sản phẩm

en: Ordering
vi: Đang đặt hàng

en: Click to add to cart.
vi: Nhấn vào để thêm vào giỏ hàng.

en: Export to other sites
vi: Xuất ra các site khác

en: Slave sites
vi: Các site phụ

en: Master sites
vi: Các site chính

en: View the report settings.
vi: Xem các thiết lập báo cáo

en: Customer reports
vi: Các báo cáo khách hàng

en: Sales reports
vi: Các báo cáo bán hàng

en: No customers found
vi: Không tìm thấy khách hàng

en: Export to CSV file.
vi: Xuất ra tập tin CSV.

en: Show all records
vi: Hiện tất cả các bản ghi

en: New customers today
vi: Các khách hàng mới hôm nay

en: Online customers
vi: Các khách hàng trực tuyến

en: view reports
vi: xem báo cáo

en: Multiply by quantity
vi: Nhân với số lượng

en: <strong>Multiply by Quantity:</strong> Yes
vi: <strong>Nhân với số lượng:</strong> Có

en: <strong>Multiply by Quantity:</strong> No
vi: <strong>Nhân với số lượng:</strong> Không

en: Expiration message
vi: Thông điệp hết hạn

en: Renewal message
vi: Thông điệp thay mới

en: Stock reports
vi: Các báo cáo kho

en: View the stock settings.
vi: Xem các thiết lập kho

en: Stock settings saved.
vi: Đã lưu các thiết lập kho.

en: Export to CSV file
vi: Xuất ra tập tin CSV

en: Store administration
vi: Quản lý kho

en: Administer store settings, products, orders, and more.
vi: Quản lý các thiết lập kho, sản phẩm, đơn hàng và nhiều hơn nữa.

en: View and modify customer information and orders.
vi: Xem và sửa thông tin và các đơn hàng của khách hàng.

en: View customers
vi: Xem khách hàng

en: Search customers
vi: Tìm khách hàng

en: Search through your customer list.
vi: Tìm kiếm trong danh sách khách hàng.

en: Adjust configuration settings for Ubercart.
vi: Điều chỉnh các thiết lập cấu hình cho Ubercart.

en: Links to get help!
vi: Liên kết để nhận trợ giúp!

en: Country settings
vi: Các thiết lập quốc gia

en: Configure country specific settings.
vi: Cấu hình các thiết lập quốc gia đặc thù.

en: View the country settings.
vi: Xem các thiết lập quốc gia.

en: Edit the country settings.
vi: Sửa các thiết lập quốc gia.

en: Country formats
vi: Định dạng quốc gia

en: Store settings
vi: Các thiết lập kho hàng

en: Configure the main store settings.
vi: Cấu hình các thiết lập kho hàng chính.

en: View the store settings.
vi: Xem các thiết lập kho hàng.

en: Edit the store settings.
vi: Sửa các thiết lập kho hàng.

en: Edit the contact settings.
vi: Sửa các thiết lập liên hệ.

en: Edit the display settings.
vi: Sửa các thiết lập trình bày.

en: Format settings
vi: Các thiết lập định dạng

en: Edit the format settings.
vi: Sửa các thiết lập định dạng.

en: Reporting settings
vi: Các thiết lập báo cáo

en: Table display settings
vi: Các thiết lập trình bày bảng

en: JS utilities
vi: các tiện ích JS

en: View a list of orders placed by this customer.
vi: Xem danh sách các đơn hàng được đặt bởi khách hàng này.

en: Disable a country
vi: Tắt một quốc gia

en: Disable a country from use.
vi: Tắt một quốc gia đang sử dụng

en: Enable a country
vi: Bật một quốc gia

en: Enable a disabled country.
vi: Bật một quốc gia đã bị tắt.

en: Remove a country
vi: Xóa một quốc gia

en: Remove an installed country.
vi: Xóa một quốc gia đã cài đặt.

en: Update a country
vi: Cập nhật một quốc gia

en: Update an installed country.
vi: Cập nhật một quốc gia đã cài đặt.

en: - Show links -
vi: - Hiện liên kết -

en: - Hide links -
vi: - Ẩn liên kết -

en: View customer's order.
vi: Xem đơn hàng của khách hàng.

en: No orders found.
vi: Không tìm thấy đơn hàng nào.

en: View order !order_id.
vi: Xem đơn hàng !order_id.

en: Edit order !order_id.
vi: Sửa đơn hàng !order_id.

en: Create an order for this customer.
vi: Tạo một đơn hàng cho khách hàng này.

en: Various reports generated by Ubercart modules can be found here. Click the links below to view the reports.
vi: Rất nhiều báo cáo được tạo ra bởi mô-đun Ubercart có thể tìm thấy ở đây. Nhấn chuột vào các liên kết phía dưới để xem các báo cáo này.

en: Ubercart User's Guide
vi: Hướng dẫn người dùng Ubercart

en: Support Forums
vi: Các diễn đàn hỗ trợ

en: Drupal Handbook
vi: Sổ tay Drupal

en: !country version !version is !status.
vi: !country phiên bản !version là !status.

en: Country specific formats
vi: Các định dạng đặc thù của quốc gia

en: -None available-
vi: -Không sẵn có -

en: !country disabled.
vi: đã tắt !country

en: !country is already disabled.
vi: !country đã được tắt rồi

en: !country removed.
vi: đã xóa !country.

en: City name
vi: Tên thành phố

en: Name of the country
vi: Tên quốc gia

en: Address format
vi: Định dạng địa chỉ

en: Country settings saved.
vi: Đã lưu các thiết lập quốc gia.

en: Default currency: !code
vi: Tiền tệ mặc định: !code

en: Currency format: !value
vi: Định dạng tiền tệ: !value

en: Weight format: !value
vi: Định dạng trọng lượng: !value

en: Date format: !value
vi: Định dạng ngày: !value

en: <a href="!url">Powered by Ubercart</a>
vi: <a href="%21url">Cung cấp bởi Ubercart</a>

en: <a href="!url">Drupal e-commerce</a> provided by Ubercart.
vi: <a href="%21url">Drupal e-commerce</a> cung cấp bởi Ubercart.

en: (Do not display a message in the footer.)
vi: (Không hiện thông điệp ở phần chân.)

en: Currency format
vi: Định dạng tiền tệ

en: Current format
vi: Định dạng hiện thời

en: Currency Sign
vi: Ký hiệu tiền tệ

en: Display currency sign after amount.
vi: Hiện ký hiệu tiền tệ sau tổng số

en: Number of decimal places
vi: Số chữ số thập phân

en: Weight format
vi: Định dạng trọng lượng

en: Default unit of measurement
vi: Đơn vị đo mặc định

en: @unit format string
vi: chuỗi định dạng @unit

en: Length format
vi: Định dạng độ dài

en: Supply a format string using !link syntax.
vi: Cung cấp chuỗi định dạng sử dụng cú pháp !link.

en: PHP date
vi: Ngày PHP

en: Default format string
vi: Chuỗi định dạng mặc định

en: Street address 1
vi: Địa chỉ đường phố 1

en: Street address 2
vi: Địa chỉ đường phố 2

en: Report preview
vi: Xem trước báo cáo

en: No countries found.
vi: Không tìm thấy quốc gia nào

en: 01 - January
vi: 01 - Tháng một

en: 02 - February
vi: 02 - Tháng hai

en: 03 - March
vi: 03 - Tháng ba

en: 04 - April
vi: 04 -Tháng tư

en: 05 - May
vi: 05 - Tháng năm

en: 06 - June
vi: 06 - Tháng sáu

en: 07 - July
vi: 07 - Tháng bảy

en: 08 - August
vi: 08 - Tháng tám

en: 09 - September
vi: 09 -Tháng chín

en: 10 - October
vi: 10 -Tháng mười

en: 11 - November
vi: 11 - Tháng mười một

en: 12 - December
vi: 12 - Tháng mười hai

en: No settings found.
vi: Không tìm thấy thiết lập nào.

en: You must enter a negative number.
vi: Bạn phải nhập một số âm.

en: You must enter a positive number.
vi: Bạn phải nhập một số dương.

en: Source string contains an invalid character (!char)
vi: Chuỗi nguồn chứa một ký tự không hợp lệ (!char)

en: Encryption failed. !messages
vi: Mã hóa thất bại. !messages

en: Could not find JS file %path.
vi: Không thể tìm thấy tập tin JS %path.

en: encryption
vi: mã hóa

en: view customers
vi: xem các khách hàng

en: view store reports
vi: xem các báo cáo kho

en: Calculate @name
vi: Tính toán @name

en: Apply @tax
vi: Áp dụng @tax

en: Tax rates and settings
vi: Thuế suất và các thiết lập

en: Removed %title.
vi: Đã xóa %title.

en: Added %amount for %title.
vi: Đã thêm %amount cho %title.

en: The tax rate as a percent or decimal. Examples: 6%, .06
vi: Thuế suất ở dạng phần trăm hoặc thập phân. Ví dụ: 6%, .06.

en: Apply taxes to specific product types.
vi: Áp thuế cho các loại sản phẩm đặc trưng.

en: %name settings have been saved.
vi: Các thiết lập %name đã được lưu.

en: Copy of @rule
vi: Bảo sao của @rule

en: Delete !rule?
vi: Xóa !rule?

en: configure taxes
vi: cấu hình thuế

en: Is in @zone
vi: ở trong @zone

en: Is in @country
vi: ở trong @country
