Content Construction Kit (CCK) (6.x-2.9) - en to vi translation catalogue (305 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: content
vi: nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Types
vi: Các kiểu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Text
vi: Văn bản

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: All
vi: Tất cả

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Poll choices
vi: Lựa chọn bầu chọn

en: Content field
vi: Trường dữ liệu nội dung

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Fields
vi: Các trường

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Contains
vi: Chứa

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Scale
vi: Co dãn

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Code
vi: Mã

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Filtered text (user selects input format)
vi: Văn bản được lọc (người dùng chọn định dạng dữ liệu vào)

en: Text processing
vi: Xử lí văn bản

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: The maximum length of the field in characters. Leave blank for an unlimited size.
vi: Số kí tự tối đa cho trường. Để trống nếu muốn độ dài là vô hạn.

en: Rows
vi: Số dòng

en: Existing Views
vi: Views hiện có

en: Default Views
vi: Views mặc định

en: Empty text
vi: Văn bản trắng

en: Order
vi: Thứ tự

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: File attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: PHP code
vi: Mã PHP

en: Display fields
vi: Trình bày trường

en: Poll settings
vi: Các thiết lập Poll

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: %type settings
vi: Cài đặt cho %type

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: edit
vi: sửa

en: <Hidden>
vi: <Ẩn>

en: Comment settings
vi: Cài đặt bài bình luận

en: Related content
vi: Nội dung liên quan

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: No content types available.
vi: Không có kiểu nội dung hợp lệ.

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Above
vi: Bên trên

en: Number of values
vi: Số giá trị

en: Custom field types are provided by a set of optional modules included with CCK (each module provides a different type). The <a href="@modules">modules page</a> allows you to enable or disable CCK components. A default installation of CCK includes:
vi: Các kiểu trường dữ liệu tùy chỉnh được cung cấp bởi một tập các module tùy chọn, bao gồm với CCK (mỗi module cung cấp một kiểu khác nhau). Trang <a href="@modules">modules page</a> cho phép bạn kích hoạt hoặc ngưng kích hoạt các thành phần CCK. Một bản cài đặt mặc định của CCK bao gồm:

en: For more information, see the online handbook entry for <a href="@handbook-cck">CCK</a> or the <a href="@project-cck">CCK project page</a>.
vi: Để có thêm thông tin, xem sổ tay trực tuyến trang <a href="@handbook-cck">CCK</a> hoặc <a href="@project-cck">Trang dự án CCK</a> .

en: Configure how this content type's fields and field labels should be displayed when it's viewed in teaser and full-page mode.
vi: Cấu hình cách trình bày của các trường của kiểu nội dung này khi chúng được xem ở chế độ bản cắt và đầy đủ.

en: Configure how this content type's fields should be displayed when it's rendered in the following contexts.
vi: Cấu hình cách trình bày các trường dữ liệu của kiểu nội dung này khi nó được sinh ra trong các ngữ cảnh sau.

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: Full node
vi: Node đầy đủ

en: Search Index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Search Result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Updating field type %type with module %module.
vi: Cập nhật kiểu trường nội dung %type với module %module.

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Remove field
vi: Gỡ bỏ trường

en: Allows administrators to define new content types.
vi: Cho phép người quản trị định nghĩa các kiểu nội dung mới.

en: Advanced usage only: PHP code that returns a keyed array of allowed values. Should not include &lt;?php ?&gt; delimiters. If this field is filled out, the array returned by this code will override the allowed values list above.
vi: Chỉ sử dụng nâng cao: Đoạn mã PHP có trả về một mảng, có khoá, các giá trị được phép. Không nên bao gồm các ký tự phân cách &lt;?php ?&gt;. Nếu trường này được điền dữ liệu vào, mảng được trả về bởi đoạn mã này sẽ quá tải lên danh sách các giá trị ở trên.

en: Trimmed
vi: Đã thu gọn

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: No fields have been defined for any content type yet.
vi: Chưa có trường dữ liệu nào được định nghĩa cho bất kỳ kiểu nội dung nào.

en: no styling
vi: không định dạng

en: simple
vi: đơn giản

en: fieldset - collapsible
vi: fieldset - có thể co

en: fieldset - collapsed
vi: fieldset - co

en: Added field %label.
vi: Đã thêm trường %label.

en: There was a problem adding field %label.
vi: Có trở ngại khi thêm trường dữ liệu %label.

en: There was a problem creating field %label.
vi: Có một trở ngại khi tạo trường dữ liệu %label.

en: Are you sure you want to remove the field %field?
vi: Bạn thật sự muốn xóa trường $field?

en: If you have any content left in this field, it will be lost. This action cannot be undone.
vi: Các dữ liệu hiện có của trường này sẽ bị mất. Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Removed field %field from %type.
vi: Đã xóa trường %field khỏi %type

en: There was a problem deleting %field from %type.
vi: Có trở ngại khi xóa %field từ %type.

en: These settings apply only to the %field field as it appears in the %type content type.
vi: Những thiết lập chỉ áp dụng cho trường %field khi nó hiển thị ở kiểu nội dung %type.

en: These settings apply to the %field field in every content type in which it appears.
vi: Các thiết lập này áp dụng vào trường %field trong mỗi kiểu nội dung mà nó xuất hiện.

en: Save field settings
vi: Lưu thiết lập trường

en: The default value is invalid.
vi: Giá trị mặc định không hợp lệ.

en: Saved field %label.
vi: Đã lưu trường %label.

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: The database has been altered and data has been migrated or deleted.
vi: Cơ sở dữ liệu đã được sửa đổi và dữ liệu đã được di chuyển hoặc xóa.

en: An error occurred and database alteration did not complete.
vi: Một lỗi đã xảy ra và việc sửa đổi cơ sở dữ liệu không hoàn thành.

en: Processing %title
vi: Đang xử lý %title

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: Content fields table %old_name has been renamed to %new_name and field instances have been updated.
vi: Bảng các trường nội dung %old_name đã được đổi tên thành %new_name và các thực thể trường đã được cập nhật.

en: The content fields table %name has been deleted.
vi: Bảng các trường nội dung %name đã được xóa.

en: Referenced node ID
vi: ID node được tham chiếu

en: Referenced node title
vi: Tiêu đề node được tham chiếu

en: Raw number value
vi: Số dạng thô

en: Formatted number value
vi: Giá trị số đã được định dạng

en: Raw, unfiltered text
vi: Thô, bản văn chưa lọc

en: Formatted and filtered text
vi: Bản văn đã được định dạng và lọc.

en: Referenced user ID
vi: ID người dùng được tham chiếu

en: Referenced user name
vi: Tên người dùng được tham chiếu

en: Group multiple values
vi: Nhóm nhiều giá trị

en: Select the content type to export.
vi: Chọn kiểu nội dung để xuất ra.

en: Export data
vi: Xuất dữ liệu

en: Copy the export text and paste it into another content type using the import function.
vi: Sao chép bản văn xuất ra và dán nó vào kiểu nội dung khác sử dụng chức năng nhập vào.

en: <Create>
vi: <Tạo>

en: Import data
vi: Nhập dữ liệu

en: Paste the text created by a content export into this field.
vi: Dán văn bản, tạo bởi chức năng xuất nội dung, vào trong trường này.

en: The import data is not valid import text.
vi: Dữ liệu nhập vào không phải là bản văn nhập vào hợp lệ.

en: The following modules must be enabled for this import to work: %modules.
vi: Những module sau phải được kích hoạt để chức năng nhập vào hoạt động: %modules.

en: The content type %type already exists in this database.
vi: Kiểu nội dung %type đã tồn tại trong cơ sở dữ liệu này.

en: Exiting. No import performed.
vi: Thoát. Không thực hiện việc nhập vào.

en: An error has occurred adding the content type %type.<br/>Please check the errors displayed for more details.
vi: Một lỗi xảy ra khi thêm kiểu nội dung %type.<br/>Vui lòng kiểm tra các lỗi được trình bày để có thêm thông tin chi tiết.

en: The imported field %field_label (%field_name) was not added to %type because that field already exists in %type.
vi: Không thể thêm %field_label (%field_name) vào %type vì đã tồn tại.

en: The field %field_label (%field_name) was added to the content type %type.
vi: Trường dữ liệu %field_label (%field_name) đã được thêm vào kiểu nội dung %type.

en: Enables ability to import/export field definitions.
vi: Cung cấp khả năng nhập vào/xuất ra các định nghĩa trường dữ liệu.

en: view
vi: xem

en: Please <a href="!url">configure your field permissions</a> immediately. All fields are inaccessible by default.
vi: Vui lòng <a href="!url">cấu hình quyền hạn trên trường dữ liệu của bạn</a> ngay. Tất cả các trường dữ liệu mặc định được thiết lập là không thể truy cập.

en: Content Permissions
vi: Các quyền hạn trên nội dung

en: Set field-level permissions for CCK fields.
vi: Thiết lập các quyền hạn, trên cấp độ trường dữ liệu, cho các trường dữ liệu CCK.

en: These settings apply to the group in the node editing form.
vi: Các thiết lập này áp dụng cho nhóm trong biểu mẫu soạn thảo node.

en: always open
vi: luôn mở

en: collapsible
vi: có thể co

en: collapsed
vi: co

en: Instructions to present to the user on the editing form.
vi: Phần hướng dẫn cho người dùng được trình bày ở trang soạn thảo.

en: These settings apply to the group on node display.
vi: Những thiết lập này áp dụng cho nhóm khi trình bày node.

en: A description of the group.
vi: Phần mô tả của nhóm.

en: Are you sure you want to remove the group %label?
vi: Bạn có chắc muốn xóa nhóm %label?

en: The group %group_name has been removed.
vi: Nhóm %group_name đã được xóa.

en: Fieldgroup
vi: Nhóm trường dữ liệu

en: Node reference
vi: Tham chiếu node

en: Store the ID of a related node as an integer value.
vi: Lưu trữ ID của các node liên quan dưới dạng một giá trị nguyên.

en: Content types that can be referenced
vi: Những kiểu nội dung có thể được tham khảo đến

en: Advanced - Nodes that can be referenced (View)
vi: Nâng cao - Các node có thể được tham chiếu (View)

en: Provide a comma separated list of arguments to pass to the view.
vi: Cung cấp danh sách, phân cách với dấu phẩy, các tham số truyền vào view.

en: Title (link)
vi: Tiêu đề (liên kết)

en: Title (no link)
vi: Tiêu đề (không liên kết)

en: Autocomplete text field
vi: Trường dữ liệu autocomplete

en: Nodereference autocomplete
vi: Tự động hoàn thành tham chiếu node

en: Node Reference
vi: Tham Chiếu Node

en: Defines a field type for referencing one node from another.
vi: Định nghĩa kiểu trường dữ liệu để tham chiếu một node từ một node khác.

en: Store a number in the database as an integer.
vi: Lưu trữ một con số vào cơ sở dữ liệu ở dạng một số nguyên.

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Float
vi: Số thực

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: The character users will input to mark the decimal point in forms.
vi: Ký tự do người dùng nhập để đánh dấu ngăn cách giữa phần nguyên và phần thập phân.

en: Define a string that should be prefixed to the value, like $ or €. Leave blank for none. Separate singular and plural values with a pipe (pound|pounds).
vi: Định nghĩa một chuỗi làm tiền tố cho giá trị, như $ hoặc €. Để trống nếu không muốn. Ngăn cách các giá trị số ít và số nhiều với dấu | (pound|pounds).

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: unformatted
vi: không định dạng

en: Defines numeric field types.
vi: Định nghĩa một kiểu trường chứa giá trị số.

en: For a 'single on/off checkbox' widget, define the 'off' value first, then the 'on' value in the <strong>Allowed values</strong> section. Note that the checkbox will be labeled with the label of the 'on' value.
vi: Nhập giá trị 'tắt' trước, sau đó nhập giá trị 'bật' vào trong ô <strong>Các giá trị được phép</strong> cho widget 'Một hộp kiểm bật/tắt'. Lưu ý là hộp kiểm sẽ dùng giá trị 'bật' để làm nhãn.

en: Check boxes/radio buttons
vi: Các hộp kiểm/hộp chọn

en: Single on/off checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Option Widgets
vi: Công cụ Chọn lựa

en: Defines selection, check box and radio button widgets for text and numeric fields.
vi: Khai báo danh sách chọn, hộp kiểm hay hộp chọn cho các trường văn bản và số.

en: Store text in the database.
vi: Lưu trữ bản văn vào trong cơ sở dữ liệu.

en: Text area (multiple rows)
vi: Hộp văn bản (nhiều dòng)

en: Defines simple text field types.
vi: Khai báo các trường kiểu văn bản đơn giản.

en: User reference
vi: Tham chiếu người dùng

en: Store the ID of a related user as an integer value.
vi: Lưu trữ ID của người dùng được tham chiếu dưới dạng một giá trị số nguyên.

en: User roles that can be referenced
vi: Những vai trò người dùng có thể được tham chiếu.

en: User status that can be referenced
vi: Tình trạng người dùng có thể được tham chiếu

en: Reverse link
vi: Liên kết ngược

en: User Reference
vi: Tham chiếu người dùng

en: Defines a field type for referencing a user from a node.
vi: Địng nghĩa một kiểu trường để tham chiếu đến người dùng từ một node.

en: Print
vi: In

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Instructions to present to the user below this field on the editing form.<br />Allowed HTML tags: @tags
vi: Các hướng dẫn cần hiển thị lên cho người dùng bên dưới trường này trong các form.<br />Các thẻ HTML được sử dụng: @tags

en: &lt;none&gt;
vi: &lt;rỗng&gt;

en: You're not allowed to input PHP code.
vi: Bạn không được phép nhập mã PHP.

en: This PHP code was set by an administrator and will override any value specified above.
vi: Đoạn mã PHP đã được thiết lập bởi người quản trị sẽ quá tải lên giá trị ở trên.

en: Use PHP input for field settings (dangerous - grant with care)
vi: Sử dụng PHP cho các thiết lập trường dữ liệu (nguy hiểm - rất cẩn thận khi gán quyền)

en: Content fieldgroup
vi: Nhóm trường nội dung

en: Node reference field
vi: Trường dữ liệu tham chiếu node

en: This PHP code was set by an administrator and will override the allowed values list above.
vi: Đoạn mã PHP này được thiết lập bởi người quản trị và sẽ quá tải lên danh sách các giá trị có thể, ở trên.

en: User from reference
vi: Người dùng từ tham chiếu

en: User reference field
vi: Trường dữ liệu tham chiếu người dùng

en: Show @count value(s)
vi: Trình bày @count giá trị

en: starting from @count
vi: bắt đầu từ @count

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.

en: %name: the value may not be longer than %max characters.
vi: %name: giá trị không thể dài hơn %max ký tự.

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Content containing the node reference field
vi: Nội dung chứ trường dữ liệu tham chiếu node

en: Referenced content
vi: Nội dung được tham chiếu

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: View used to select the nodes
vi: View được sử dụng để chọn các node.

en: %name: this post can't be referenced.
vi: %name: bài viết này không thể được tham chiếu.

en: Node module form.
vi: Biểu mẫu module node.

en: Locale module form.
vi: Biểu mẫu module locale.

en: Taxonomy module form.
vi: Biểu mẫu module taxonomy.

en: %name: this field cannot hold more than @count values.
vi: %name: trường này không được phép chứa nhiều hơn @count giá trị.

en: '@column' => value for @column
vi: '@column' => giá trị cho @column

en: You need to specify the 'allowed values' for this field.
vi: Bạn cần xác định 'các giá trị được phép' cho trường dữ liệu này.

en: Change basic information
vi: Thay đổi thông tin cơ bản

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Translation settings
vi: Thiết lập bản dịch

en: %name: title mismatch. Please check your selection.
vi: %name: tiêu đề không trùng khớp. Vui lòng kiểm tra lại chọn lựa của bạn.

en: Path settings
vi: Thiết lập đường dẫn

en: %name: the value may be no smaller than %min.
vi: %name:giá trị không thể nhỏ hơn %min.

en: %name: the value may be no larger than %max.
vi: %name: giá trị không thể lớn hơn %max.

en: Form settings
vi: Các thiết lập mẫu biểu

en: Menu module form.
vi: Biểu mẫu module menu.

en: Upload module form.
vi: Biểu mẫu module upload.

en: CCK - No Views integration
vi: CCK - Không tích hợp Views

en: CCK integration with Views module requires Views 6.x-2.0-rc2 or greater.
vi: CCK tích hợp với module Views đòi buộc Views từ phiên bản 6.x-2.0-rc2 trở lên.

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: » Add a new content type
vi: » Tạo một kiểu nội dung mới

en: @field_name (Locked)
vi: @field_name (Bị khóa)

en: - Select a field type -
vi: - Chọn một kiểu trường -

en: - Select a widget -
vi: - Chọn một widget -

en: Field name (a-z, 0-9, _)
vi: Tên trường (a-z, 0-9, _)

en: Type of data to store.
vi: Kiểu dữ liệu sẽ lưu trữ.

en: Form element to edit the data.
vi: Đối tượng form để chỉnh sửa dữ liệu.

en: - Select an existing field -
vi: - Chọn một trường đã khai báo -

en: Field to share
vi: Chia sẻ trường

en: Group name (a-z, 0-9, _)
vi: Tên nhóm (a-z, 0-9, _)

en: Add new field: you need to provide a label.
vi: Thêm trường mới: bạn phải nhập nhãn của trường.

en: Add new field: you need to provide a field name.
vi: Thêm trường mới: bạn phải nhập tên trường.

en: Add new field: the field name %field_name is invalid. The name must include only lowercase unaccentuated letters, numbers, and underscores.
vi: Thêm trường mới: Tên %field_name của trường là không hợp lệ. Tên này chỉ được phép bao gồm chữ cái viết thường, chữ số và gạch dưới.

en: Add new field: the field name %field_name is too long. The name is limited to 32 characters, including the 'field_' prefix.
vi: Thêm trường mới: Tên %field_name của trường quá dài. Tên này không được phép dài hơn 32 ký tự, tính cả phần đầu 'field_' được thêm vào.

en: Add new field: the field name %field_name already exists.
vi: Thêm trường mới: Tên %field_name của trường đã được sử dụng.

en: Add new field: you need to select a field type.
vi: Thêm trường mới: bạn phải chọn một loại trường.

en: Add new field: you need to select a widget.
vi: Thêm trường mới: bạn phải chọn một widget.

en: Add new field: invalid widget.
vi: Thêm trường mới: widget không hợp lệ.

en: Add existing field: you need to provide a label.
vi: Thêm trường đã có: bạn phải nhập nhãn của trường.

en: Add existing field: you need to select a field.
vi: Thêm trường đã có: bạn phải chọn một trường.

en: Add existing field: you need to select a widget.
vi: Thêm trường đã có: bạn phải chọn một widget.

en: Add existing field: invalid widget.
vi: Thêm trường đã có: widget không hợp lệ.

en: Edit basic information
vi: Sửa thông tin cơ bản

en: A human-readable name to be used as the label for this field in the %type content type.
vi: Tên người-đọc được sử dụng như một nhãn cho trường dữ liệu này trong kiểu nội dung %type.

en: Updated basic settings for field %label.
vi: Đã cập nhật các thiết lập cơ bản cho trường dữ liệu %label.

en: The field %field is locked and cannot be edited.
vi: Trường %field đang bị khóa nên không thể chỉnh sửa.

en: %type basic information
vi: %type thông tin cơ bản

en: Maximum number of values users can enter for this field.
vi: Số giá trị tối đa mà người dùng được phép nhập vào trường này.

en: 'Unlimited' will provide an 'Add more' button so the users can add as many values as they like.
vi: 'Không giới hạn' sẽ cho một nút 'Thêm nữa' để người dùng thêm vào bao nhiêu giá trị cũng được.

en: The PHP code for 'default value' returned @value, which is invalid.
vi: Đoạn mã PHP cho 'giá trị mặc đinh' đã trả về @value, một giá trị không hợp lệ.

en: %name must be an integer.
vi: %name phải là số nguyên.

en: %name must be a positive integer.
vi: %name phải là số nguyên dương.

en: %name must be a number.
vi: %name phải là số.

en: You have to return the default value in the expected format.
vi: Bạn phải trả về giá trị mặc định trong định dạng định trước.

en: Field has value
vi: Trường dữ liệu có giá trị

en: Field has changed
vi: Trường dữ liệu đã thay đổi

en: Appears in: @types
vi: Trình bày trong: @types

en: <No value>
vi: <Không có giá trị>

en: Custom label
vi: Nhãn tùy chỉnh

en: You need to provide a label.
vi: Bạn phải cung cấp một nhãn.

en: You need to provide a group name.
vi: Bạn cần cung cấp một tên nhóm.

en: The group name %group_name is too long. The name is limited to 32 characters, including the 'group_' prefix.
vi: Tên nhóm %group_name quá dài. Tên nhóm bị giới hạn ở 32 ký tự, tính cả tiền tố 'group_'.

en: The group name %group_name already exists.
vi: Tên nhóm %group_name đã tồn tại.

en: Add new group:
vi: Thêm nhóm mới:

en: Add new group: you need to provide a label.
vi: Thêm nhóm mới: bạn cần cung cấp một nhãn.

en: Add new group: you need to provide a group name.
vi: Thêm nhóm mới: bạn cần cung cấp một tên cho nhóm.

en: Standard group
vi: Nhóm chuẩn

en: Create display groups for CCK fields.
vi: Tạo các nhóm trình bày cho các trường dữ liệu CCK.

en: %name: found no valid post with that title.
vi: %name: không tìm thấy bài gửi hợp lệ cho tiêu đề này.

en: Only numbers are allowed in %field.
vi: Trường %field chỉ chấp nhận các số.

en: View used to select the users
vi: View được sử dụng để chọn ra các người dùng

en: %name: invalid user.
vi: %name: người dùng không hợp lệ.

en: New field
vi: Trường dữ liệu mới

en: Existing field
vi: Trường dữ liệu sẵn có

en: New group
vi: Nhóm mới
