Conference Organizing Distribution (6.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (321 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: context
te: సందర్భం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: PayPal
te: పేపాల్

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Gross
te: మొత్తం

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Log
te: చిట్టా

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Cost
te: ధర

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: register
te: నమోదు చెయ్యండి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: week
te: వారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Average
te: సగటు

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: security
te: భద్రత

en: General
te: సాధారణ

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Other
te: ఇతర

en: List type
te: జాబితా రకం

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Position
te: స్థానం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Duration
te: నిడివి

en: City
te: నగరం

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: minute
te: నిమిషం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: Source
te: మూలం

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: day
te: రోజు

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: Hour
te: గంట

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Send yourself a copy.
te: మీక్కూడా ఓ కాపీ

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Style
te: శైలి

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Track
te: గమనించు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: %type settings
te: %type అమరికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: JPEG quality
te: JPEG నాణ్యత

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Contact settings
te: సంప్రదింపు అమరికలు

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Information
te: సమాచారం

en: Translation
te: అనువాదం

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: A description of the group.
te: గుంపు యొక్క వివరణ.

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: The directory %directory is not writable
te: %directory డైరెక్టరీ రాసేందుకు వీలుగా లేదు

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
te: %directory డైరెక్టరీ రాయవీలుగా లేదు. దానికి సరైన అనుమతులు లేవు.

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: Account
te: ఖాతా

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
te: మూల్యాంకనాలోపం -మళ్ళీ ప్రయత్నించండి. ఈ లోపం మళ్ళీ తలెత్తితే, సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: and
te: మరియు

en: Display a message to the user
te: వాడుకరికి ఓ సందేశాన్ని చూపించు

en: All comments
te: అన్ని వ్యాఖ్యలు

en: Week @week
te: వారం @week

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Dates
te: తేదీలు

en: @label (!name) - Allowed values
te: @label (!name) - అనుమతించే విలువలు

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
te: భద్రతాహెచ్చరిక: .htaccess ఫైలును రాయలేకపోయాం. కింది లైన్లను కలిగి ఉండేవిధంగా .htaccess ఫైలును మీ %directory డైరెక్టరీలో సృష్టించండి: <code>!htaccess</code>

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
te: ఈ ఫైలు %filesize ఉంది. మీ డిస్కు కేటాయింపు %quota ను మించిపోతుంది.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
te: %dimensions పిక్సెళ్ళ గరిష్ఠ పరిమితికి లోబడి ఉండేలా బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చాం.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ పెద్దది; గరిష్ఠ కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ చిన్నది; కనీస కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: (Unpublished)
te: (అప్రచురితం)

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
te: ఎంచుకున్న బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె %toolkit, %function ను సరిగ్గా ప్రాసెస్ చెయ్యలేకపోతోంది

en: '@column' => value for @column
te: '@column' => @column యొక్క విలువ

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Type of link
te: లంకె రకం

en: Unknown group
te: తెలియని గుంపు

en: Unknown language
te: తెలియని భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: Translation option
te: అనువాదపు ఎంపికలు

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు

en: theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Theming information (style)
te: అలంకారపు సమాచారం (శైలి)

en: Theming information (row style)
te: అలంకారపు సమాచారం (వరుస శైలి)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: RSS description
te: RSS వివరణ

en: Title: @title
te: శీర్షిక: @title

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: The permissions of directory %directory have been changed to make it writable.
te: %directory డైరెక్టరీ అనుమతులను రాసేందుకు అనుకూలంగా మార్చాం.

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: Upload progress
te: ఎక్కింపు ప్రగతి

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Type of group.
te: గుంపు యొక్క రకం.

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: %type basic information
te: %type ప్రాధమిక సమాచారం

en: %name must be an integer.
te: %name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: You need to provide a group name.
te: మీరు ఒక గుంపు పేరుని ఇవ్వాలి.

en: %name: invalid user.
te: %name: చెల్లని వాడుకరి.

en: New group
te: కొత్త గుంపు

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Hide the "Go" button.
te: "వెళ్ళు" బొత్తాన్ని దాచు.

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: !description year (four digit)
te: !description సంవత్సరం (నాలుగు అంకెలు)

en: !description year (two digit)
te: !description సంవత్సరం (రెండు అంకెలు)

en: !description month (full word)
te: !description నెల (పూర్తి పేరు)

en: !description day (full word)
te: !description రోజు (పూర్తి పేరు)

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.
