Cornerstone (6.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (780 entries)

en: Home
vi: Trang chủ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: delete
vi: xóa

en: Status
vi: Trạng thái

en: Administer
vi: Quản lý

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên truy cập

en: content
vi: nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Block title
vi: Tiêu đề block

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Tag
vi: Thẻ

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Types
vi: Các kiểu

en: Hierarchy
vi: Phân cấp

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Related terms
vi: Các từ liệu liên quan

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất ra

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: settings
vi: các thiết lập

en: Node ID
vi: ID node

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: The configuration options have been reset to their default values.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được trả về giá trị mặc định.

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: forums
vi: Diễn đàn

en: key
vi: khóa

en: Display
vi: Hiển thị

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Teaser
vi: Bản cắt

en: Text
vi: Văn bản

en: read more
vi: xem thêm

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Upload
vi: Tải lên

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Upload image
vi: Tải ảnh lên

en: Mail
vi: Thư

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: action
vi: hành động

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Sent email to %recipient
vi: Gửi email đến %recipient

en: Unable to send email to %recipient
vi: Không thể gửi email đến %recipient

en: The subject of the message.
vi: Chủ đề của thông điệp.

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
vi: Tùy chọn. Trong menu, những phần tử có độ nặng nhỏ hơn sẽ được định vị ở vị trí cao hơn.

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: View type
vi: Kiểu View

en: Page
vi: Trang

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Off
vi: Tắt

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: To
vi: Đến

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Vocabulary name
vi: Tên kho từ

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Content field
vi: Trường dữ liệu nội dung

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Does not contain
vi: Không chứa

en: Is less than
vi: Nhỏ hơn

en: Is less than or equal to
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is greater than or equal to
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Is greater than
vi: Lớn hơn

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: %time ago
vi: %time về trước

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Up
vi: Lên

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Scale
vi: Co dãn

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Month
vi: Tháng

en: Amount
vi: Số lượng

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Current
vi: Hiện thời

en: Code
vi: Mã

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: here
vi: ở đây

en: am
vi: sa

en: pm
vi: ch

en: Forum path settings
vi: Các thiết lập đường dẫn diễn đàn

en: User path settings
vi: Các thiết lập đường dẫn người dùng

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Background color
vi: Màu nền

en: Basic
vi: Cơ bản

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Role
vi: Vai trò

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Both
vi: Cả hai

en: Text processing
vi: Xử lí văn bản

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: The maximum length of the field in characters. Leave blank for an unlimited size.
vi: Số kí tự tối đa cho trường. Để trống nếu muốn độ dài là vô hạn.

en: Rows
vi: Số dòng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: <All>
vi: <Tất cả>

en: access all views
vi: truy cập mọi views

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Override
vi: Ghi đè

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Existing Views
vi: Views hiện có

en: Default Views
vi: Views mặc định

en: Summary, sorted ascending
vi: Tổng kết, sắp xếp tăng dần

en: Summary, sorted descending
vi: Tổng kết, sắp xếp giảm dần

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Empty text
vi: Văn bản trắng

en: Expose
vi: Hiện

en: Down
vi: Xuống

en: Arguments
vi: Tham số

en: Operator
vi: Toán tử

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Order
vi: Thứ tự

en: View name must be alphanumeric or underscores only.
vi: Tên view chỉ có thể là ký tự chữ-số hoặc dấu gạch dưới.

en: administer views
vi: quản lý view

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Position
vi: Vị trí

en: Integer
vi: Số nguyên

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: Basic setup
vi: Thiết lập cơ bản

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: CSS path
vi: Đường dẫn CSS

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: module
vi: môđun

en: filters
vi: bộ lọc

en: Visibility settings
vi: Các thiết lập hiển thị

en: Minimum rows
vi: Số dòng tối thiểu

en: File browser settings
vi: Các thiết lập trình duyệt tập tin.

en: Term description
vi: Mô tả từ liệu

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: fields
vi: các trường

en: reply
vi: phản hồi

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: File attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Root
vi: Gốc

en: minute
vi: phút

en: Show
vi: Hiện

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Other queries
vi: Các truy vấn khác

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Full text
vi: Bản văn đầy đủ

en: Source
vi: Nguồn

en: Replacement value
vi: Giá trị thay thế

en: User's name
vi: Tên người dùng

en: User's ID
vi: ID người dùng

en: User's email address
vi: Địa chỉ email người dùng

en: The current date in the user's timezone
vi: Ngày hiện tại trong múi giờ người dùng

en: hour
vi: giờ

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Second
vi: Giây

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: E-mail subject
vi: Chủ đề thư điện tử

en: Revert
vi: Trở lại

en: Empty
vi: Rỗng

en: Maxlength
vi: Độ dài tối đa

en: Results
vi: Kết quả

en: Poll settings
vi: Các thiết lập Poll

en: revert
vi: trở lại

en: Permissions
vi: Quyền

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Thousands separator
vi: Dấu cách hàng ngàn

en: Unformatted
vi: Chưa định dạng

en: Path to the "convert" binary
vi: Đường dẫn đến "convert" binary

en: New comments
vi: Các bình luận mới

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: relationships
vi: các quan hệ

en: Sort criteria
vi: Các tiêu chuẩn sắp xếp

en: The primary identifier for a node.
vi: Định danh chính cho một node.

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: !name field is required.
vi: !name là trường dữ liệu bắt buộc.

en: Comment settings
vi: Cài đặt bài bình luận

en: day(s)
vi: ngày

en: Read only
vi: Chỉ được đọc

en: users
vi: người dùng

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Line break converter
vi: Bộ chuyển dòng

en: Role precedence
vi: Trình tự vai trò

en: Go to form
vi: Đi đến biểu mẫu

en: View this form.
vi: Xem biểu mẫu này

en: Webform Settings
vi: Các thiết lập Webform

en: Confirmation message or redirect URL
vi: Thông điệp xác nhận hoặc URL chuyển hướng

en: E-mail to address
vi: Thư điện tử tới địa chỉ

en: E-mail from name
vi: Tên gửi thư điện tử

en: E-mail from address
vi: Địa chỉ gửi thư điện tử

en: every hour
vi: hằng giờ

en: every day
vi: hằng ngày

en: every week
vi: hằng tuần

en: No Components, add a component below.
vi: Chưa có thành phần nào, thêm một thành phần ở phía dưới.

en: Edit component: @name (@type)
vi: Sửa thành phần: @name (@type)

en: Check this option if the user must enter a value.
vi: Nhấp chọn vào tùy chọn này nếu muốn người dùng phải nhập vào một giá trị.

en: Submitted by !name
vi: Đệ trình bởi !name

en: Next Page >
vi: Trang sau >

en: < Previous Page
vi: < Trang trước

en: The webform component @type is not able to be displayed
vi: Thành phần webform @type không thể được hiển thị

en: Illegal information. Data not submitted.
vi: Thông tin không hợp lệ. Dữ liệu không được đệ trình.

en: Go back to the form
vi: Quay trở về biểu mẫu

en: create webforms
vi: tạo webform

en: edit webforms
vi: sửa webform

en: access webform results
vi: truy cập kết quả webform

en: clear webform results
vi: xóa kết quả webform

en: select...
vi: chọn...

en: Height of the textfield.
vi: Độ cảo của trường văn bản.

en: Maxlength of the textfield.
vi: Độ dài tối đa của trường văn bản.

en: Basic textfield type.
vi: Kiểu trường văn bản cơ bản.

en: Time Format
vi: Định dạng Thời gian

en: Comment title
vi: Tiêu đề bài bình luận

en: Enable custom alternate text
vi: Bật văn bản thay thế tùy chỉnh

en: Enable custom title text
vi: Bật văn bản tiêu đề tùy chỉnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Enter the terms you wish to search for.
vi: Nhập điều kiện tìm kiếm.

en: Information
vi: Thông tin

en: PHP Code
vi: Mã PHP

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Translation status
vi: Tình trạng dịch thuật

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Grid
vi: Lưới

en: Hide
vi: Ẩn

en: Read/Write
vi: Đọc/Viết

en: Global
vi: Chung

en: Examples:
vi: Thí dụ:

en: Thread
vi: Luồng

en: You must include at least one positive keyword with @count characters or more.
vi: Bạn phải kèm ít nhất một từ khóa có @count ký tự hoặc nhiều hơn.

en: From name
vi: Từ tên

en: From address
vi: Từ địa chỉ

en: Distinct
vi: Khác biệt

en: ImageMagick is a standalone program used to manipulate images. To use it, it must be installed on your server and you need to know where it is located. If you are unsure of the exact path consult your ISP or server administrator.
vi: ImageMagick là một chương trình độc lập dùng để thao tác ảnh. Để dùng nó, phải cài đặt trên máy chủ của bạn và bạn phải biết nó được đặt ở đâu. Nếu bạn không chắc chắn về đường dẫn chính xác, hãy tham khảo ISP hoặc người quản lý máy chủ của bạn.

en: Specify the complete path to the ImageMagic <kbd>convert</kbd> binary. For example: <kbd>/usr/bin/convert</kbd> or <kbd>C:\Program Files\ImageMagick-6.3.4-Q16\convert.exe</kbd>
vi: Chỉ ra đường dẫn đầy đủ đến ImageMagic <kbd>convert</kbd> binary. Vì dụ: <kbd>/usr/bin/convert</kbd> or <kbd>C:\Program Files\ImageMagick-6.3.4-Q16\convert.exe</kbd>

en: Display debugging information
vi: Hiển thị thông tin gỡ lỗi

en: ImageMagick command: @command
vi: Lệnh ImageMagick: @command

en: ImageMagick output: @output
vi: Đầu ra ImageMagick: @output

en: ImageMagick reported an error: %error
vi: ImageMagick báo cáo một lỗi: %error

en: <None>
vi: <none></none>

en: Double quotes "
vi: Dấu nháy kép "

en: Single quotes (apostrophe) '
vi: Dấu nháy đơn '

en: Comma ,
vi: Dấu phẩy ,

en: Period .
vi: Dấu chấm .

en: Hyphen -
vi: Dấu nối -

en: Underscore _
vi: Dấu gạch dưới _

en: Colon :
vi: Dấu hai châm :

en: Semicolon ;
vi: Dấu chấm phẩy ;

en: Pipe |
vi: Dấu gạch đứng |

en: Left square bracket [
vi: Dấu ngoặc vuông trái [

en: Right square bracket ]
vi: Dấu ngoặc vuông phải ]

en: Plus +
vi: Dấu cộng +

en: Equal =
vi: Dấu bằng =

en: Asterisk *
vi: Dấu sao *

en: Percent %
vi: Dấu phần trăm %

en: Dollar $
vi: Dấu đôla $

en: Exclamation !
vi: Dấu than !

en: Question mark ?
vi: Dấu hỏi ?

en: Less than <
vi: Dấu nhỏ hơn <

en: Greater than >
vi: Dấu lớn hơn >

en: user blogs
vi: Blog của người dùng

en: user trackers
vi: Theo dõi hoạt động của user

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Node type (user-friendly version)
vi: Kiểu node (phiên bản cho người dùng)

en: Node author's user id
vi: ID người dùng của tác giả node

en: Node author's user name
vi: Tên người dùng của tác giả node

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: An edit widget for image files, including a preview of the image.
vi: Công cụ chỉnh sửa tập tin ảnh, bao gồm cả ảnh xem trước.

en: Displays image files in their original size.
vi: Hiển thị các tập tin ảnh ở kích cỡ mặc định.

en: The GD library for PHP is missing or outdated. Please check the <a href="@url">PHP image documentation</a> for information on how to correct this.
vi: Thư viện GD cho PHP bị thiếu hoặc đã quá cũ. Vui lòng xem &lt;a href="@url"&gt;Tài liệu về hình ảnh PHP&lt;/a&gt; để biết thêm thông tin về cách sửa lỗi này.

en: GD library
vi: Thư viện GD

en: Argument type
vi: Kiểu tham số

en: Attached files
vi: Các tập tin đã đính kèm

en: Remove this item
vi: Xóa mục này

en: No title
vi: Không tiêu đề

en: Module name
vi: Tên module

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Items to display
vi: Số mục trình bày

en: More link
vi: Liên kết thêm

en: Edit this view
vi: Sửa view này

en: contains
vi: chứa

en: Allow Upscaling
vi: Cho phép Phóng to

en: Let scale make images larger than their original size
vi: Cho giãn ảnh lớn hơn kích thước gốc.

en: imagecache_scale_image failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_scale_image thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: imagecache_scale_and_crop failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_scale_and_crop thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: Scale to fit
vi: Co giãn cho vừa

en: Inside dimensions
vi: Kích thước bên trong

en: Outside dimensions
vi: Kích thước bên ngoài

en: Enter a width in pixels or as a percentage. i.e. 500 or 80%.
vi: Nhập vào độ rộng bằng điểm ảnh hoặc tỷ lệ phần trăm. v.d. 500 hoặc 80%.

en: Enter a height in pixels or as a percentage. i.e. 500 or 80%.
vi: Nhập vào chiều cao theo số điểm ảnh hoặc tỷ lệ phần trăm. v.d. 500 hoặc 80%.

en: imagecache_deprecated_scale failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_deprecated_scale thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: imagecache_crop failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_crop thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: imagecache_desaturate failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_desaturate thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: Rotation angle
vi: Góc xoay

en: imagecache_rotate_image failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_rotate_image thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: imagecache_sharpen_image failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_sharpen_image thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: Failed to create imagecache directory: %dir
vi: Thất bại khi tạo thư mục imagecache: %dir

en: imagecache_resize_image failed. image: %image, data: %data.
vi: imagecache_resize_image thất bại. ảnh: %image, dữ liệu: %data.

en: administer imagecache
vi: quản trị imagecache

en: view imagecache
vi: xem imagecache

en: Add !action
vi: Thêm !action

en: Update Action
vi: Cập nhật thao tác

en: The action has been deleted.
vi: Tháo tác đã được xóa

en: The primary identifier for an imagecache_preset.
vi: Định danh chính cho một imagecache_preset.

en: The primary identifier for an imagecache_action.
vi: Định danh chính cho một imagecache_action.

en: The configuration data for the action.
vi: Dữ liệu cấu hình cho một hành động.

en: ImageCache Directory
vi: Thư mục ImageCache

en: %p is not writeable by the webserver.
vi: %p không thể ghi bởi máy chủ web.

en: An unknown error occured.
vi: Xảy ra lỗi không rõ.

en: An unknown error occured trying to verify %p is a directory and is writable.
vi: Lỗi không rõ xảy ra khi thử xác nhận %p là một thư mục và có thể ghi.

en: ImageCache Temp Directory
vi: Thư mục tạm của ImageCache

en: Dynamic image manipulator and cache.
vi: Trình thao tác ảnh động và bộ đệm.

en: ImageCache User Interface.
vi: Giao diện Người dùng ImageCache

en: Print
vi: In

en: No name
vi: Không tên

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Case sensitive
vi: Phân biệt chữ hoa chữ thường

en: Link class
vi: Class liên kết

en: Create new profile
vi: Tạo hồ sơ mới

en: Column
vi: Cột

en: sort by @s
vi: sắp xếp theo @s

en: and
vi: và

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: The new webform %title has been created. Add new fields to your webform with the form below.
vi: Webform mới %title đã được tạo. Thêm các trường mới vào webform của bạn bằng biểu mẫu bên dưới.

en: View settings
vi: Các thiết lập view

en: Week @week
vi: Tuần @week

en: Delete view
vi: Xóa view

en: GD !format Support
vi: Hỗ trợ GD !format

en: Title only
vi: Chỉ tiêu đề

en: Maximum resolution for Images
vi: Độ phân giải tối đa cho ảnh

en: Defines an image field type.
vi: Định nghĩa một kiểu trường ảnh.

en: Use default
vi: Sử dụng mặc định

en: In the form of WW (01 - 53).
vi: Ở dạng WW (01-53)

en: Do not use a relationship
vi: Không dùng quan hệ

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: The cache has been cleared.
vi: Bộ đệm đã được dọn dẹp.

en: No link
vi: Không liên kết

en: Path: !path
vi: Đường dẫn: !path

en: Is not one of
vi: Không là một trong

en: Analyze
vi: Phân tích

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: A file readable by Microsoft Excel.
vi: Tập tin có thể đọc bởi Microsoft Excel.

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Show All
vi: Hiện tất cả

en: Users who have created accounts on your site.
vi: Các người dùng đã tạo tài khoản trên site của bạn.

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: not empty
vi: không rỗng

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: Use default image
vi: Dùng ảnh mặc định

en: Choose a image that will be used as default.
vi: Chọn ảnh dùng làm mặc định.

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height.
vi: Kích cỡ ảnh tối đa được phép thể hiện ở dạng WIDTHxHEIGHT (v.d. 640x480). Đặt về 0 để không hạn chế. Nếu một ảnh cỡ lớn hơn được tải lên, nó sẽ được đổi kích thước nhưng vẫn giữ tỷ lệ rộng và cao đã cho.

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: Double quotes are not allowed in CSS path.
vi: Dấu nháy đôi không được chấp nhận trong đường dẫn CSS.

en: Enter valid path, do not surround it with quotes.
vi: Nhập đường dẫn hợp lệ, không bao quanh bởi dấu nháy.

en: Double quotes are not allowed in path.
vi: Dấu nháy đôi không được phép trong đường dẫn

en: Path to uploaded files is required.
vi: Bắt buộc phải có đường dẫn đến các tập tin tải lên.

en: Absolute path to uploaded files is required.
vi: Đường dẫn tuyệt đối cho tập tin tải lên là bắt buộc

en: Switch to plain text editor
vi: Chuyển sang chế độ văn bản thuần

en: Switch to rich text editor
vi: Chuyển sang chế độ văn bản trù phú

en: Auto-detect language
vi: Ngôn ngữ tự-động-dò-tìm

en: Enter mode
vi: Chế độ nhập

en: Path to uploaded files
vi: Đường dẫn tới các tập tin đã tải lên.

en: Absolute path to uploaded files
vi: Đường dẫn tuyệt đối tới các tập tin đã tải lên.

en: Join summary
vi: Gộp bảng tóm tắt

en: Split summary at cursor
vi: Chia bản giản lược tại vị trí con trỏ

en: Open rich text editor
vi: Mở bộ soạn thảo văn bản trù phú

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Link this field to its user
vi: Liên kết trường này tới người dùng của nó

en: Front page feed
vi: Nguồn tin trang nhất

en: View link
vi: Xem liên kết

en: The size of the file.
vi: Kích thước của tập tin

en: Link this field
vi: Liên kết trường này

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Configure ImageAPI.
vi: Cấu hình ImageAPI.

en: There are no image toolkit modules enabled. Toolkit modules can be enabled from the <a href="!admin-build-modules">module configuration page</a>.
vi: Không có mô đun bộ công cụ ảnh nào được bật. Mô đun bộ công cụ có thể được bật từ <a href="%21admin-build-modules">trang cấu hình mô đun</a>.

en: The %toolkit module is the only enabled image toolkit. Drupal will use it for resizing, cropping and other image manipulations.
vi: Mô đun %toolkit là bộ công cụ ảnh duy nhất được bật. Drupal sẽ dùng nó để cho việc đổi kích thước, cắt và các thao tác ảnh khác.

en: Select a default image processing toolkit
vi: Chọn một bộ công cụ xử lý ảnh mặc định

en: This setting lets you choose which toolkit Drupal uses resizing, cropping and other image manipulations.
vi: Mục này cho phép bạn chọn bộ công cụ mà Drupal dùng cho việc đổi kích thước, cắt và các thao tác ảnh khác.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality, but bigger files.
vi: Định nghĩa chất lượng ảnh cho các thao tác JPEG. Thay đổi từ 0 đến 100. Giá trị cao hơn có nghĩa là chất lượng ảnh tốt hơn, nhưng tập tin sẽ lớn hơn.

en: Compression Quality
vi: Chất lượng nén

en: Checking this option will display the ImageMagick commands and output to users with the <em>administer site configuration</em> permission.
vi: Việc đánh dấu tùy chọn này sẽ hiển thị các lệnh ImageMagick và đầu ra tới người dùng có quyền <em>quản trị cấu hình site</em>.

en: Version information
vi: Thông tin phiên bản

en: The ImageMagick <kbd>convert</kbd> binary was located and return this version information.
vi: ImageMagick <kbd>convert</kbd> binary đã được định vị và trả thông tin phiên bản này.

en: The specified ImageMagick path %file does not exist.
vi: Đường dẫn ImageMagik được chỉ định %file không tồn tại.

en: The specified ImageMagick path %file is not executable.
vi: Đường dẫn ImageMagik được chỉ định %file là không thực thi.

en: PHP's <a href="!open-basedir">open_basedir</a> security restriction is set to %open-basedir, which may be interfering with attempts to locate ImageMagick.
vi: Hạn chế bảo mật <a href="%21open-basedir">open_basedir</a> của PHP được đặt về %open-basedir, điều này có thể ảnh hưởng đến các cố gắng để định vị ImageMagick.

en: ImageAPI Toolkit
vi: Bộ công cụ ImageAPI

en: PHP GD was not compiled with %format support.
vi: PHP GD không được biên dịch với hỗ trợ %format.

en: GD Image Rotation
vi: Xoay GD Image

en: Low Quality / Poor Performance
vi: Chất lượng thấp/Hiệu năng kém

en: The installed version of PHP GD does not support image rotations. It was probably compiled using the official GD libraries from http://www.libgd.org instead of the GD library bundled with PHP. You should recompile PHP --with-gd using the bundled GD library. See: @url. An implementation of imagerotate in PHP will used in the interim.
vi: Phiên bản đã cài đặt của PHP GD không hỗ trợ việc xoay ảnh. Nó có thể được biên dịch dùng thư viện GD chính thức từ http://www.libgd.org thay vì thư viện GD đóng gói sẵn trong PHP. Bạn nên biên dịch lại PHP --với-gd dùng thư viện GD đóng gói. Xem: @url.Việc thực hiện xoay ảnh trong PHP sẽ được dùng tạm thời.

en: GD Image Filtering
vi: Lọc GD Image

en: The installed version of PHP GD does not support image filtering(desaturate, blur, negate, etc). It was probably compiled using the official GD libraries from http://www.libgd.org instead of the GD library bundled with PHP. You should recompile PHP --with-gd using the bundled GD library. See @url. An implementation of imagefilter in PHP will be used in the interim.
vi: Phiên bản đã cài đặt của PHP GD không hỗ trợ việc lọc ảnh(khử muối, làm mờ, âm bản, v.v). Nó có thể được biên dịch dùng thư viện GD chính thức từ http://www.libgd.org thay vì thư viện GD đóng gói sẵn trong PHP. Bạn nên biên dịch lại PHP --với-gd dùng thư viện GD đóng gói. Xem: @url.Việc thực hiện xoay ảnh trong PHP sẽ được dùng tạm thời.

en: ImageAPI supporting multiple toolkits.
vi: ImageAPI hỗ trợ nhiều bộ công cụ.

en: Uses PHP's built-in GD2 image processing support.
vi: Dùng hỗ trợ xử lý ảnh GD2 dựng sẵn của PHP.

en: Capitalize first letter
vi: Đổi kí tự đầu tiên thành chữ hoa

en: No fields available.
vi: Không có sẵn trường nào.

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Comment's node ID
vi: ID bình luận của node

en: Comment body
vi: Phần thân bài bình luận

en: Comment author's user id
vi: ID người dùng của tác giả bài bình luận

en: Comment author's user name
vi: Tên người dùng của tác giả bài bình luận

en: Node author's e-mail.
vi: Thư điện tử của tác giả node.

en: The message that should be sent.
vi: Thông điệp sẽ được gửi đi.

en: Submitted on @date
vi: Đã đệ trình vào @date

en: New component name
vi: Tên thành phần mới

en: Your webform has been published.
vi: Webform của bạn đã được xuất bản.

en: The component positions and mandatory values have been updated.
vi: Vị trí và giá trị ủy nhiệm của thành phần đã được cập nhật

en: Component %name cloned.
vi: Thành phần %name đã được nhân bản.

en: Component %name updated.
vi: Thành phần %name đã được cập nhật

en: New component %name added.
vi: Thành phần %name mới đã được thêm vào

en: Delete the %name component?
vi: Có muốn xóa thành phần %name?

en: This will immediately delete the %name component from the %webform webform. This cannot be undone.
vi: Việc này sẽ xóa thành phần %name khỏi webform %webform. Việc này không thể hủy.

en: Component %name deleted.
vi: Đã xóa thành phần %name.

en: Webform mail settings
vi: Các thiết lập thư Webform

en: Webform advanced settings
vi: Các thiết lập Webform cao cấp

en: No components yet in this webform.
vi: Chưa có thành phần nào trong webform này.

en: You have already submitted this form.
vi: Bạn đã đệ trình mẫu biểu này rồi.

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: Default e-mail values
vi: Các giá trị thư điện tử mặc định.

en: Default subject
vi: Chủ đề mặc định

en: Form submission from: %title
vi: Đệ trình biểu mẫu từ: %title

en: Default export format
vi: Định dạng xuất ra mặc định

en: Default export delimiter
vi: Dấu phân cách xuất ra mặc định

en: Form: !form
vi: Biểu mẫu: !form

en: Website timezone
vi: Múi giờ website

en: User timezone
vi: Múi giờ người dùng

en: Start year
vi: Năm bắt đầu

en: End year
vi: Năm kết thúc

en: %field field is required.
vi: Trường %field là bắt buộc.

en: Filesize (KB)
vi: Kích cỡ tập tin (KB)

en: Examples: $, #, -.
vi: Ví dụ: $, #, -.

en: Examples: lb, kg, %.
vi: Ví dụ: lb, kg, %.

en: Skipping broken view @view
vi: Đang bỏ qua view bị hỏng @view

en: Convert view
vi: Biến đổi view

en: Display all values
vi: Trình bày tất cả các giá trị

en: Display empty text
vi: Trình bày chuỗi trắng

en: Provide default argument
vi: Cung cấp tham số mặc định

en: Default argument type
vi: Kiểu tham số mặc định

en: Current date
vi: Ngày hiện thời

en: If selected, users can enter multiple arguments in the form of 1+2+3 (for OR) or 1,2,3 (for AND).
vi: Nếu được chọn, người dùng có thể nhập nhiều tham số dưới dạng 1+2+3 (cho OR) hay 1,2,3 (cho AND).

en: Invalid input
vi: Nhập vào không hợp lệ

en: No transform
vi: Không biến đổi

en: Upper case
vi: Chữ hoa

en: Lower case
vi: Chữ thường

en: If checked, true will be displayed as false.
vi: Nếu đánh dấu, đúng sẽ được trình bày như sai.

en: If checked, the number will be rounded.
vi: Nếu đánh dấu, số sẽ được làm tròn

en: Specify how many digits to print after the decimal point.
vi: Xác định bao nhiêu chữ số phía sau dấu chấm thập phân.

en: What single character to use as a decimal point.
vi: Ký tự dùng làm dấu chấm thập phân.

en: What single character to use as the thousands separator.
vi: Ký tự dùng làm dấu ngăn cách phần nghìn.

en: Text to put before the number, such as currency symbol.
vi: Ký hiệu tiền tệ đặt trước số

en: Text to put after the number, such as currency symbol.
vi: Ký hiệu tiền tệ đặt sau số

en: Display as link
vi: Trình bày như liên kết

en: This item is currently not exposed. If you <strong>expose</strong> it, users will be able to change the filter as they view it.
vi: Mục này hiện không được trình bày. Nếu bạn <strong>trình bày</strong> nó, người dùng sẽ có thể thay đổi bộ lọc khi họ thấy nó.

en: Force this exposed filter to accept only one option.
vi: Bắt buộc bộ lọc được trình bày này chấp nhận chỉ một tùy chọn.

en: Remember
vi: Ghi nhớ

en: Remember the last setting the user gave this filter.
vi: Ghi nhớ thiết lập gần nhất của người dùng cho bộ lọc này.

en: This identifier is not allowed.
vi: Định danh này không được phép

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
vi: Ngày ở bất kỳ định dạng máy có thể đọc nào. Thường dùng CCYY-MM-DD HH:MM:SS.

en: Invalid date format.
vi: Định dạng ngày không hợp lệ

en: Limit list to selected items
vi: Giới hạn danh sách trong các mục đã chọn

en: Is all of
vi: Là tất cả của

en: Is between
vi: Nằm trong

en: between
vi: nằm ngoài

en: Is not between
vi: nằm ngoài

en: not between
vi: nằm ngoài

en: Min
vi: Tối thiểu

en: And max
vi: Và tối đa

en: And
vi: Và

en: Contains any word
vi: Chứa bất kỳ từ nào

en: has word
vi: có từ

en: Contains all words
vi: Chứa tất cả các từ

en: has all
vi: có tất cả

en: begins
vi: bắt đầu

en: ends
vi: kết thúc

en: asc
vi: tăng

en: desc
vi: giảm

en: Warning! Broken view!
vi: Cảnh báo! View bị hỏng!

en: Broken
vi: Bị hỏng

en: Not sure what to do? Try the "!getting-started" page.
vi: Không chắc chắn cần làm gì? Hãy thử trang "!getting-started"

en: Query build time
vi: Thời gian xây dựng truy vấn

en: Query execute time
vi: Thời gian thực thi truy vấn

en: No query was run
vi: Không có truy vấn nào được chạy

en: View name
vi: Tên View

en: View description
vi: Mô tả View

en: View tag
vi: Thẻ View

en: Are you sure you want to delete the view %name?
vi: Bạn có chắc muốn xóa view %name?

en: The view has been deleted.
vi: View đã được xóa.

en: Paste view code here
vi: Dán mã view ở đây

en: Unknown or missing table name
vi: Tên bảng không rõ hoặc bị mất

en: Export this view
vi: Xuất view này ra

en: Create a copy of this view
vi: Tạo một bản sao của view này

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: View analysis
vi: Phân tích view

en: View details
vi: Chi tiết view

en: Configure @type
vi: Cấu hình @type

en: Rearrange @type
vi: Sắp xếp lại @type

en: There are no @types available to add.
vi: Không có sẵn @types nào để thêm.

en: Error: missing @component
vi: Lỗi: thiếu @component

en: Converted
vi: Đã biến đổi

en: Unable to find view.
vi: Không thể tìm view

en: Unable to convert view.
vi: Không thể biến đổi view

en: The view has been deleted
vi: View đã được xóa

en: Reduce duplicates
vi: Giảm các bản sao

en: Default settings for this view.
vi: Các thiết lập mặc định cho view này

en: Display the view as a block.
vi: Trình bày view như một block

en: Display the view as a feed, such as an RSS feed.
vi: Trình bày view như một nguồn tin, chẳng hạn một nguồn tin RSS.

en: Displays rows as an HTML list.
vi: Trình bày các dòng như một danh sách HTML.

en: Displays rows in a grid.
vi: Trình bày các dòng trong một lưới.

en: Displays rows in a table.
vi: Trình bày các dòng trong một bảng.

en: Generates an RSS feed from a view.
vi: Tạo một nguồn tin RSS từ một view.

en: Will be available to all users.
vi: Sẽ có sẵn cho tất cả người dùng.

en: sort criteria
vi: các tiêu chuẩn sắp xếp

en: Sort criterion
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: sort criterion
vi: tiêu chuẩn sắp xếp

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Date and time of when the comment was posted.
vi: Ngày và giờ bài bình luận được gửi.

en: Comment count
vi: Số bình luận

en: Comment status
vi: Trạng thái bình luận

en: In the form of CCYYMMDD.
vi: Ở dạng CCYYMMDD.

en: In the form of YYYYMM.
vi: Ở dạng YYYYMM.

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: In the form of YYYY.
vi: Ở dạng YYYY

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: In the form of MM (01 - 12).
vi: Ở dạng MM (01 - 12).

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: In the form of DD (01 - 31).
vi: Ở dạng DD (01 - 31).

en: Created week
vi: Tuần tạo ra

en: Has new content
vi: Có nội dung mới

en: Poll
vi: Bảng thăm dò

en: Links from
vi: Các liên kết từ

en: Links to
vi: Các liên kết đến

en: Node statistics
vi: Thống kê node

en: Total views
vi: Tổng số lần xem

en: The total number of times the node has been viewed.
vi: Tổng số lần node này đã được xem.

en: Views today
vi: Số lần xem hôm nay

en: The total number of times the node has been viewed today.
vi: Tổng số lần node này đã được xem hôm nay.

en: Most recent view
vi: Lần xem gần nhất

en: The most recent time the node has been viewed.
vi: Thời gian gần nhất node này được xem.

en: Browser session ID of user that visited page.
vi: ID của phiên truy cập của người dùng đã truy cập trang nội dung.

en: Title of page visited.
vi: Tiêu đề của trang được xem.

en: Internal path to page visited (relative to Drupal root.)
vi: Đường dẫn bên trong của trang được xem (đường dẫn tương đối với gốc của Drupal)

en: Referrer URI.
vi: URL dẫn đến.

en: Hostname of user that visited the page.
vi: Hostname của người dùng đã truy cập trang nội dung.

en: The user who visited the site.
vi: Người dùng đã thăm site

en: Time in milliseconds that the page took to load.
vi: Thời gian tải trang nộ dung (tính bằng mili giây).

en: Timestamp of when the page was visited.
vi: Thời gian khi trang nội dung được truy cập.

en: The ID of the file.
vi: ID của tập tin

en: The name of the file.
vi: Tên của tập tin

en: The path of the file.
vi: Đường dẫn của tập tin

en: The status of the file.
vi: Tình trạng của tập tin

en: The date the file was uploaded.
vi: Ngày tập tin được tải lên.

en: All terms
vi: Tất cả các từ liệu

en: The description of the uploaded file.
vi: Mô tả của tập tin được tải lên.

en: All files attached to a node with upload.module.
vi: Tất cả các tập tin đính kèm tới một node với upload.module.

en: Has attached files
vi: Có các tập tin đã đính kèm

en: The user ID
vi: ID người dùng

en: The user or author name.
vi: Tên người dùng hoặc tác giả.

en: The user's picture, if allowed.
vi: Ảnh người dùng, nếu được phép.

en: The date the user was created.
vi: Ngày người dùng được tạo ra.

en: The user's last access date.
vi: Ngày truy cập cuối của người dùng

en: The user's last login date.
vi: Ngày đăng nhập cuối của người dùng

en: Whether a user is active or blocked.
vi: Người dùng đang được kích hoạt hay bị chặn.

en: The user's signature.
vi: Chữ ký người dùng

en: Provide a simple link to delete the user.
vi: Cung cấp một liên kết đơn giản để xóa người dùng.

en: Randomize the display order.
vi: Làm ngẫu nhiên thứ tự trình bày.

en: Allow an argument to be ignored. The query will not be altered by this argument.
vi: Cho phép bỏ qua một tham số. Truy vấn sẽ không bị thay đồi bởi tham số này.

en: contact
vi: liên hệ

en: Unknown language
vi: Ngôn ngữ chưa biết

en: No language
vi: Không có ngôn ngữ

en: Unknown node type
vi: Kiểu node không rõ

en: Node IDs separated by , or +
vi: Các ID của node phân cách bởi dấu , hoặc +

en: Display node comments
vi: Trình bày các bình luận của node

en: Show None
vi: Không hiện

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
vi: Sử dụng toán tử OR viết hóa để tìm kiếm một trong hai từ khóa. Ví dụ: <strong>desktop OR laptop</strong>

en: Link this field to download the file
vi: Liên kết trường này để tải về tập tin.

en: To the user
vi: Tới người dùng:

en: Is the logged in user
vi: Là người dùng đã đăng nhập

en: Usernames
vi: Các tên người dùng

en: Unable to find user: @users | Unable to find users: @users
vi[0]: Không thể tìm người dùng: @users

en: Unrestricted
vi: Không khác biệt

en: PHP validate code
vi: Mã xác nhận hợp lệ PHP

en: Broken field
vi: Trường bị hỏng

en: Row style
vi: Kiểu dòng

en: Use AJAX
vi: Dùng AJAX

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Display only distinct items, without duplicates.
vi: Trình bày chỉ các mục khác biệt, không giống nhau.

en: Change settings for this access type.
vi: Thay đổi các thiết lập cho kiểu truy cập này.

en: Unknown/missing format
vi: Định dạng Không rõ/Bị thiếu

en: The title of this view
vi: Tiêu đề của view này

en: Use AJAX when available to load this view
vi: Dùng AJAX khi sẵn có để nạp view này

en: Create more link
vi: Tạo thêm liên kết

en: Access restrictions
vi: Các hạn chế truy cập

en: Access options
vi: Tùy chọn truy cập

en: Display even if view has no result
vi: Trình bày cả khi view không có kết quả

en: Text to display beneath the view. May contain an explanation or links or whatever you like. Optional.
vi: Văn bản trình bày bên dưới view. Có thể gồm giải thích hoặc liên kết hoặc bất kỳ thứ gì. Tùy chọn.

en: Text to display if the view has no results. Optional.
vi: Văn bản trình bày khi view không có kết quả. Tùy chọn.

en: Style options
vi: Các tùy chọn kiểu

en: Field @field (ID: @id)
vi: Trường @field (ID: @id)

en: Back to !info.
vi: Quay về !info.

en: File found in folder @template-path
vi: Tập tin được tìm thấy trong thư mục @template-path

en: (File not found, in folder @template-path)
vi: (Tập tin không được tìm thấy, trong thư mục @template-path)

en: Update default display
vi: Cập nhật hiển thị mặc định

en: Already exists
vi: Đã tồn tại

en: "%" may not be used for the first segment of a path.
vi: "%" không thể dùng cho phần đầu tiên của đường dẫn

en: This will appear in the RSS feed itself.
vi: Cái này sẽ xuất hiện trong bản thân nguồn tin RSS.

en: New view
vi: View mới

en: Changed view
vi: View đã sửa

en: Title: @title
vi: Tiêu đề: @title

en: ‹‹
vi: <<

en: ››
vi: >>

en: @current of @max
vi: @current trên @max

en: Show only these tags
vi: Chỉ hiện những thẻ này

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.

en: Translation settings
vi: Thiết lập bản dịch

en: Minimum resolution for Images
vi: Độ phân giải tối thiểu cho ảnh

en: The minimum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction. If an image that is smaller than these dimensions is uploaded it will be rejected.
vi: Kích cỡ ảnh tối thiểu biểu diễn ở dạng WIDTHxHEIGHT (v.d. 640x480). Đặt về 0 để không hạn chế. Nếu tải lên một ảnh nhỏ hơn kích thước này sẽ bị từ chối.

en: ALT text settings
vi: Thiết lập văn bản thay thế

en: Enable user input alternate text for images.
vi: Bật văn bản thay thế người dùng nhập cho ảnh.

en: Default ALT text
vi: Văn bản thay thế mặc định

en: This value will be used for alternate text by default.
vi: Giá trị sẽ được dùng là văn bản thay thế theo mặc định.

en: Title text settings
vi: Thiết lập văn bản tiêu đề

en: Enable user input title text for images.
vi: Bật văn bản tiêu đề người dùng nhập cho ảnh.

en: Default Title text
vi: Văn bản tiêu đề mặc định

en: This value will be used as the image title by default.
vi: Giá trị sẽ được dùng như tiêu đề ảnh theo mặc định.

en: Alternate Text
vi: Văn bản thay thế

en: Image linked to node
vi: Ảnh liên kết tới node

en: Image linked to file
vi: Ảnh liên kết tới tập tin

en: %name: invalid user.
vi: %name: người dùng không hợp lệ.

en: New group
vi: Nhóm mới
