Drupal.org Testing (6.x-1.0-alpha6) - en to gu translation catalogue (163 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાઓ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: Remove
gu: લોપ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: error
gu: ભુલ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: cron
gu: ક્રોન

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Release notes
gu: પ્રકાશન નોંધ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: actions
gu: ક્રિયા

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Error
gu: ભુલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: php
gu: પીએચપી

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: Up to date
gu: અધતિત

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: security
gu: સલામતી

en: Online
gu: ઉપલબ્ધ

en: Top pages
gu: તાજેતરની પૃષ્ઠ મુલાકાતો

en: Uninstall
gu: દૂર કરો

en: <All>
gu: <બધું>

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Votes
gu: મત

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Server settings
gu: સર્વર ની ગોઠણીઓ

en: Table prefix
gu: સારણી પૂર્વાગ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: warning
gu: ચેતવણી

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: critical
gu: ગંભીર

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: User management
gu: ઉપયોગકર્તા સંચાલન

en: MB
gu: મેગા બાઈટ

en: <a href="@link" title="@title">more</a>
gu: <a href="@link" title="@title">વધુ</a>

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Action '%action' added.
gu: '%action' ક્રિયા ઉમેરવામા આવી.

en: Remove orphaned actions
gu: નિરાશ્રિત ક્રિયાઓ કાઢી નાખો

en: Finished
gu: પૂર્ણ થયું

en: The specified date is invalid.
gu: તમે આપેલી તારીખ માન્ય નથી

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: KB
gu: કીલો બાઈટ

en: New forum topics
gu: નવા સામુદાયિક મુદ્દઓ

en: Page not found
gu: પ્રુષ્ઠ મળ્યું નહિ

en: info
gu: માહિતી

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: Edit comment
gu: ટિપ્પણી સંપાદિત કરો

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Delete contact
gu: સંપર્ક કાઢી નાખો

en: notice
gu: ખુલાસો

en: Drupal core
gu: દ્રુપલ મુખ્ય

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
gu: આ વિકલ્પો થોડી સાઈટ્સ માટે જ જરૂરી છે. અહિં શું માહિતી આપવી એ વિશે જો તમને ખાતરી ન હોય તો તમે સર્વ સામાન્ય ગોઠવણો રાખો અથવા તમારા હોસ્ટિંગ સેવા પ્રદાતા ને પૂછો.

en: If your database is located on a different server, change this.
gu: જો તમારુ સંગ્રહ સ્થાન બીજા કોઈ સર્વર પર હોઈ, તો આને બદલો.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
gu: જો તમારું સંગ્રહ સ્થાન સર્વર કોઈ અન્ય પોર્ટ પર કામ કરતુ હોય તો નો ક્રમાંક જણાવો.

en: Database port must be a number.
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ એ પૂર્ણાંક સંખ્યા હોવી જોઈએ

en: Currently using !item !version
gu: તમે અત્યારે !item !version નો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: 0 sec
gu: 0 સેકન્ડ્સ

en: Basic options
gu: પ્રથમિક વિક્લ્પો

en: alert
gu: ચેતવણી

en: emergency
gu: કટોકટી

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ

en: Cron run completed.
gu: ક્રોન કાર્ય પૂર્ણ થયું

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: The requested page could not be found.
gu: વિનંતી કરવામા આવેલું પ્રુષ્ઠ મળ્યુ નહિ

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: Database configuration
gu: સંગ્રહ સ્થાન સમાયોજક

en: Your web server does not appear to support any common database types. Check with your hosting provider to see if they offer any databases that <a href="@drupal-databases">Drupal supports</a>.
gu: તમારુ વેબ સર્વર કોઈ પણ સર્વસામાન્ય પ્રકારના સંગ્રહ સ્થાનો ને આધાર આપતુ નથી. તમારા હોસ્ટિગ સેવા પ્રદાતા નો સંપર્ક કરી ને જાણો કે તેઓ એવા કોઈ પ્રકારના સંગ્રહ સ્થાનો ની સેવા આપે છે કે જેને <a href="@drupal-databases">દ્રુપલ આધાર આપે છે.</a>

en: To set up your @drupal database, enter the following information.
gu: તમારા દ્રુપલ સંગ્રહ સ્થાન નો ઉપયોગ કરવા માટે નીચે પૂરતી માહિતી આપો.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર કે જેમા તમારી દ્રુપલ માહિતી નો સંચય થશે.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ કે જેમા તમારી દ્રુપલ માહિતી નો સંચય થશે. દ્રુપલ સ્થાપિત કરવા માટે આ સંગ્રહ સ્થાન પહેલેથી જ સર્વર પર બનેલુ હોવુ જોઈએ.

en: The name of the %db_type database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
gu: %db_type સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ કે જેમા તમારી દ્રુપલ માહિતી નો સંચય થશે. દ્રુપલ સ્થાપિત કરવા માટે આ સંગ્રહ સ્થાન પહેલેથી જ સર્વર પર બનેલુ હોવુ જોઈએ.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
gu: જો એક કરતા વધારે પ્રણાલીઓ એક જ સંગ્રહ સ્થાન નો ઉપયોગ કરતી હોય, તો તમારે તમારી @drupal સાઈટ માટે અહિં કોઈ સારણી પૂર્વાગ જેમ કે %prefix નો ઉપયોગ કરવો પડશે.

en: Select an installation profile
gu: કોઈ એક સ્થાપન પ્રકાર પસંદ કરો

en: Choose language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો

en: How should the installation continue?
gu: સ્થાપન કેવી રીતે ચાલુ રાખવુ?

en: Continue installation in English
gu: અંગ્રેજી ભાષા માં સ્થાપન ચાલુ રાખો

en: Return to choose a language
gu: ભાષા પસંદ કરવા માટે પાછા ફરો

en: Install Drupal in English
gu: અંગ્રેજી ભાષા માં દ્રુપલ નું સ્થાપન કરો

en: Learn how to install Drupal in other languages
gu: બીજી ભાષાઓ માં દ્રુપલ નું સ્થાપન કેવી રીતે કરવું તે શીખો

en: (built-in)
gu: (પૂર્વ સ્થાપિત)

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Drupal already installed
gu: દ્રુપલ પહેલેથી જ સ્થાપિત છે

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Your server has been successfully tested to support this feature.
gu: આ સેવા માટે તમારા સર્વરની ચકાસણી સફળ થઈ છે

en: Testing clean URLs...
gu: સુરેખ URLs માટે ચકસી રહ્યું છે

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: You may now visit <a href="@url">your new site</a>.
gu: હવે તમે <a href="@url">તમારી નવી સાઈટ</a> ની મુલાકાત લઈ શકો છો.

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.

en: Verify requirements
gu: જરૂરિયતો ચકાસો

en: Set up database
gu: સંગ્રહ સ્થાન બનાવો અને ગોઠવો

en: Set up translations
gu: ભાષાંતર ગોઠવો

en: Install site
gu: સાઈટની સ્થાપના કરો

en: Finish translations
gu: બાકી રહેલ ભાષાંતર પૂર્ણ કરો

en: Site e-mail address
gu: સાઈટ નું ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Administrator account
gu: વ્યવસ્થાપક ખાતુ

en: Update notifications
gu: અદ્યતનો ની ઘોષણાઓ

en: Check for updates automatically
gu: અદ્યતનો માટે આપમેળે ચકાસો

en: 1 byte | @count bytes
gu[0]: ૧ બાઈટ
    @count બાઈટ્સ

en: Forum topic
gu: સામુદાયિક વિષય

en: The content access permissions need to be rebuilt. Please visit <a href="@node_access_rebuild">this page</a>.
gu: માહિતી ઉપયોગની પરવાનગી ને પુનર્ગઠીત કરવાની જરૂર છે. મહેરબાની કરીને <a href="@node_access_rebuild">આ પૃષ્ઠ</a> ની મુલાકાત લો.

en: Read the rest of !title.
gu: !title નો બાકીનો ભાગ વાંચો

en: Total votes: @votes
gu: કુલ મતોઃ @votes

en: Polls
gu: મતદાનો

en: User list
gu: ઉપયોગકર્તા સૂચિ

en: Today's:
gu: આજે

en: All time:
gu: સદાકાળ

en: Last viewed:
gu: છેલ્લે જોયેલું

en: Top visitors
gu: તાજેતરના મુલાકાતીઓ

en: Top referrers
gu: તાજેતર ના સંદર્ભો

en: View top referrers.
gu: તાજેતર ના સંદર્ભો જુઓ.

en: Track page visits
gu: મુલાકાત લીધેલા પૃષ્ઠો ની યાદિ

en: Get a status report about available updates for your installed modules and themes.
gu: તમારા સ્થપાયેલા મોડ્યુલ અને થીમના ઉપલબ્ધ અધતનો નો સ્થિતિ એહવાલ મેળવો

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Online users
gu: ઉપલબ્ધ સદસ્યો
