Hostmaster (Aegir) (6.x-2.0-rc1) - en to is translation catalogue (443 entries)

en: Home
is: Forsíða

en: Title
is: Titill

en: Body
is: Meginmál

en: Next
is: Næsta

en: user
is: notandi

en: Pages
is: Síður

en: delete
is: eyða

en: Status
is: Staða

en: Prefix
is: Forskeyti

en: Suffix
is: Viðskeyti

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Efni

en: Value
is: Gildi

en: Username
is: Notandanafn

en: Email address
is: Netfang

en: Groups
is: Hópar

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: Closed
is: Lokuð

en: List
is: Listi

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Description
is: Lýsing

en: Language
is: Tungumál

en: RSS feed
is: RSS veita

en: Enable
is: Virkja

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Comments
is: Ummæli

en: More
is: Meira

en: not verified
is: óstaðfest

en: Last updated
is: Síðast uppfært

en: error
is: villa

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Version
is: Útgáfa

en: updated
is: uppfært

en: File
is: Skrá

en: Advanced options
is: Ítarlegri möguleikar

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Search
is: Leit

en: Daily
is: Einu sinni á dag

en: Weekly
is: Einu sinni í viku

en: None
is: Engin

en: default
is: sjálfgefið

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Message
is: Skilaboð

en: Password
is: Lykilorð

en: - None -
is: - Ekkert -

en: Weight
is: Vægi

en: Image
is: Mynd

en: Help text
is: Hjálpartexti

en: Synonyms
is: Samheiti

en: Required
is: Nauðsynleg(t)

en: none
is: engin

en: Settings
is: Stillingar

en: Name
is: Nafn

en: edit
is: breyta

en: Go to previous page
is: Fara á fyrri síðu

en: up
is: upp

en: Go to next page
is: Fara á næstu síðu

en: Import
is: Flytja inn

en: Book
is: Bók

en: Export
is: Flytja út

en: Preview
is: Forskoða

en: Save
is: Vista

en: Help
is: Hjálp

en: username
is: notandanafn

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Update
is: Uppfæra

en: Sunday
is: Sunnudagur

en: Monday
is: Mánudagur

en: Tuesday
is: Þriðjudagur

en: Wednesday
is: Miðvikudagur

en: Thursday
is: Fimmtudagur

en: Friday
is: Föstudagur

en: Saturday
is: Laugardagur

en: Time
is: Tími

en: Add
is: Bæta við

en: History
is: Saga

en: Path
is: Slóð

en: Region
is: Svæði

en: Display
is: Sýna

en: Menu
is: Valmynd

en: results
is: niðurstöður

en: search
is: leita

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: never
is: aldrei

en: mail
is: póstur

en: actions
is: aðgerðir

en: Theme
is: Þema

en: read more
is: lesa meira

en: no screenshot
is: engin skjámynd

en: Preview comment
is: Forskoða ummæli

en: Statistics
is: Tölfræði

en: You are not authorized to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa síðu.

en: Attachment
is: Viðhengi

en: n/a
is: á ekki við

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Before
is: Fyrir

en: After
is: Eftir

en: Database type
is: Tegund gagnagrunns

en: User
is: Notandi

en: action
is: aðgerð

en: Continue
is: Halda áfram

en: Files
is: Skrár

en: file
is: skrá

en: status
is: staða

en: Error
is: Villa

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Question
is: Spurning

en: Printer-friendly version
is: Prentvæn útgáfa

en: Update options
is: Uppfærsluvalkostir

en: Post
is: Færsla

en: Last post
is: Síðasta færsla

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Year
is: Ár

en: Date format
is: Dagsetningarsnið

en: Block
is: Blokk

en: Page
is: Síða

en: 1 hour | @count hours
is[0]: 1 klukkutími
is[1]: @count klukkutímar

en: 1 day | @count days
is[0]: 1 dagur
is[1]: @count dagar

en: Logo
is: Táknmynd

en: Search box
is: Leitarkassi

en: Site slogan
is: Slagorð vefs

en: Only site administrators can create new user accounts.
is: Aðeins kerfisstjórar geta búið til nýja notendur.

en: Url
is: Vefslóð

en: Off
is: Af

en: Available updates
is: Uppfærslur í boði

en: Never
is: Aldrei

en: Check manually
is: Athuga handvirkt

en: Drupal core update status
is: Uppfærslustaða Drupal kjarna

en: Header
is: Haus

en: Footer
is: Fótur

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: Selected
is: Valið

en: Send e-mail
is: Senda tölvupóst

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Comment
is: Ummæli

en: Published
is: Birt

en: Signature
is: Undirskrift

en: Location
is: Staðsetning

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Explanation
is: Útskýring

en: E-mail address
is: Netfang

en: Time zone
is: Tímabelti

en: Is less than
is: Er minna en

en: Is less than or equal to
is: Er minna en eða jafnt og

en: Is equal to
is: Er jafnt

en: Is greater than or equal to
is: Er stærra en eða jafnt og

en: Is greater than
is: Er stærra en

en: Is not equal to
is: Er ekki jafnt

en: Warning
is: Viðvörun

en: OPML feed
is: OPML veita

en: Next update
is: Næsta uppfærsla

en: %time ago
is: %time síðan

en: %ago ago
is: %ago síðan

en: Feed %feed deleted.
is: Veitu %feed eytt.

en: The feed %feed has been deleted.
is: Veitunni %feed hefur verið eytt.

en: Delete all
is: Eyða öllu

en: Up
is: Upp

en: Performance
is: Afköst

en: This field is required.
is: Nauðsynlegt er að fylla út þennan reit.

en: Month
is: Mánuður

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Send
is: Senda

en: Code
is: Kóði

en: security
is: öryggi

en: Day
is: Dagur

en: Table
is: Tafla

en: Now
is: Núna

en: Color
is: Litur

en: String
is: Strengur

en: Users
is: Notendur

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
is: @site er lokað vegna viðhalds. Við þökkum þolinmæðina.

en: Default front page
is: Sjálfgefin forsíða

en: Both
is: Bæði

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Anonymous
is: Ónafngreindur

en: Optional
is: Valkvætt

en: Recent comments
is: Nýleg ummæli

en: Votes
is: Atkvæði

en: Save settings
is: Vista stillingar

en: reply
is: svara

en: Sort by
is: Raða eftir

en: Table prefix
is: Forskeyti gagnagrunnstaflna

en: Database username
is: Notandanafn gagnagrunns

en: Database password
is: Lykilorð gagnagrunns

en: Database name
is: Nafn gagnagrunns

en: Authoring information
is: Upplýsingar um höfund

en: Arabic
is: Arabíska

en: English
is: Enska

en: French
is: Franska

en: Italian
is: Ítalska

en: Spanish
is: Spænska

en: Japanese
is: Japanska

en: Korean
is: Kóreska

en: 1 item | @count items
is[0]: 1 færsla
is[1]: @count færslur

en: ‹ previous
is: ‹ fyrri

en: next ›
is: næsta ›

en: The update has been performed.
is: Uppfærslan hefur verið framkvæmd.

en: Message:
is: Skilaboð:

en: Language file
is: Þýðingarskrá

en: Hour
is: Klukkustund

en: Minute
is: Mínúta

en: AND
is: og

en: None.
is: Ekkert.

en: Send yourself a copy.
is: Senda afrit á sjálfa(n) þig.

en: Your message has been sent.
is: Skilaboð þín hafa verið send.

en: warning
is: viðvörun

en: critical
is: alvarleg

en: Cancel your vote
is: Draga atkvæði þitt til baka

en: Books
is: Bækur

en: The specified passwords do not match.
is: Lykilorðin eru ekki eins.

en: Allows your site to capture votes on different topics in the form of multiple choice questions.
is: Leyfir uppsetningu kannana á vefnum þínum í formi krossaspurninga.

en: New comments
is: Ný ummæli

en: details
is: nánar

en: Action '%action' added.
is: Aðgerð '%action' bætt við.

en: Remove orphaned actions
is: Eyða munaðarlausum aðgerðum

en: JPEG quality
is: JPEG gæði

en: Delete comments
is: Eyða ummælum

en: !name field is required.
is: Nauðsynlegt er að fylla út !name reitinn.

en: Contact settings
is: Hafa samband stillingar

en: Processing
is: Í vinnslu

en: Finished
is: Lokið

en: Temporary directory
is: Mappa fyrir tímabundnar skrár

en: The specified date is invalid.
is: Þessi tiltekna dagsetning er ekki leyfileg.

en: Slogan
is: Slagorð

en: Go to first page
is: Fara á fremstu síðu

en: Go to page @number
is: Fara á síðu @number

en: Go to previous forum topic
is: Fara á fyrri umræðu

en: English name
is: Enskt heiti

en: Native name
is: Á frummáli

en: Block description
is: Lýsing á blokk

en: Translation
is: Þýðing

en: @min and @max
is: @min og @max

en: Default time zone
is: Sjálfgefið tímabelti

en: 1 comment | @count comments
is[0]: 1 ummæli
is[1]: @count ummæli

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: debug
is: villuleit

en: file system
is: skráarkerfi

en: Page not found
is: Síðan fannst ekki

en: info
is: upplýsingar

en: « first
is: « fremsta

en: last »
is: aftasta »

en: The directory %directory does not exist.
is: Mappan %directory er ekki til.

en: - Please choose -
is: - Vinsamlegast veljið -

en: 1 year | @count years
is[0]: 1 ár
is[1]: @count ár

en: 1 week | @count weeks
is[0]: 1 vika
is[1]: @count vikur

en: 1 min | @count min
is[0]: 1 mín
is[1]: @count mín

en: 1 sec | @count sec
is[0]: 1 sek
is[1]: @count sek

en: Bulgarian
is: Búlgarska

en: Croatian
is: Króatíska

en: Czech
is: Tékkneska

en: Danish
is: Danska

en: Dutch
is: Hollenska

en: Finnish
is: Finnska

en: German
is: Þýska

en: Greek
is: Gríska

en: Hebrew
is: Hebreska

en: Hungarian
is: Ungverska

en: Romanian
is: Rúmenska

en: Russian
is: Rússneska

en: Swedish
is: Sænska

en: Turkish
is: Tyrkneska

en: The file could not be created.
is: Ekki tókst að búa til skránna.

en: Containing any of the words
is: Inniheldur eitthvert af orðunum

en: Containing none of the words
is: Inniheldur ekki orðin

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
is: Ekki tókst að hlaða upp skjalinu %file vegna þess að mappan %directory er ekki rétt upp sett.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
is: Ekki tókst að afrita skránna %file, vegna þess að engin skrá með þessu nafni er til. Vinsamlegast kannið hvort nafnið sé rétt.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
is: Ekki tókst að afrita skránna %file, vegna þess að önnur skrá með sama nafni er nú þegar til.

en: Database host
is: Gagnagrunnsþjónn

en: and
is: og

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
is: Stack overflow: of margar aðgerðir í actions_do(). Aðgerð stöðvuð til að hún keyrir ekki út í það óendanlega.

en: Action %action saved.
is: Aðgerð %action vistuð.

en: Action type
is: Tegund aðgerðar

en: Are you sure you want to delete the action %action?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða aðgerðinni %action?

en: Action %action was deleted
is: Aðgerðinni %action var eytt

en: Path prefix
is: Forskeyti slóða

en: Delete contact
is: Eyða tengilið

en: Auto-reply
is: Sjálfvirk svörun

en: Optional auto-reply. Leave empty if you do not want to send the user an auto-reply message.
is: Valkvæð sjálfvirk svörun. Skiljið eftir tómt ef ekki á að senda notanda sjálfvirk skilaboð.

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
is: Ekki var hægt að flytja inn þýðinguna vegna þess að ekki var hægt að lesa skrána %filename .

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
is: þýðingar skráin %filename inniheldur villu: Búist var við "msgstr" en fannst ekki í línu %line.

en: Save translations
is: Vista þýðingar

en: Time ago
is: Síðan

en: Not enabled
is: Ekki virkjað

en: Original text
is: Upprunalegur texti

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
is: Af öryggisástæðum hefur skjalið sem þú hlóðst upp verið endurnefnt %filename.

en: notice
is: tilkynning

en: Use default
is: Nota sjálfgefið

en: Password field is required.
is: Það verður að velja lykilorð.

en: Confirm password
is: Staðfesta lykilorð

en: Run cron
is: Keyra cron

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
is: Öryggisaðvörun: Gat ekki skrifað í .htaccess skránna. Vinsamlegast búið til .htaccess skrá í %directory möppunni með eftirfarandi línum: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
is: Ekki tókst að vista skránna %file sökum þess að upphleðslan náði ekki að klára.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
is: Ekki tókst að vista skránna %file. Óþekkt villa kom upp.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
is: Aðeins skrár með eftirfarandi endingar eru leyfðar: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
is: Stærð skráarinnar %filesize fer umfram leyfilega stærð skráa %maxsize.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
is: Stærð skráarinnar %filesize fer umfram leyfilegan diskakvóta %quota.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
is: Aðeins JPEG, PNG og GIF myndir eru leyfilegar.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
is: Myndin er of lítil. Lágmarksstærð mynda er %dimensions pixlar.

en: Database port
is: Gagnagrunnsport

en: Save and continue
is: Vista og halda áfram

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
is: Þessar stillingar eru einungis nauðsynilegar fyrir suma vefi. Ef þú ert ekki viss um hvað þú ættir að skrifa hér er líklega best að notast við upphaflegu stillingarnar, eða hafa samband við hýsingaraðila.

en: If your database is located on a different server, change this.
is: Ef gagnagrunnurinn er hýstur á öðrum vefþjóni skaltu slá inn slóð þjónsins hér.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
is: Ef gagnagrunnsþjónninn hlustar á óstöðluðu porti skaltu slá inn númer portsins hér.

en: Database port must be a number.
is: Gagnagrunnsportið verður að vera tala.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
is: Bil eru leyfð; greinarmerki eru ekki leyfð utan punkta, bandstrika og undirstrika.

en: Revision information
is: Upplýsingar um útgáfur

en: All languages
is: Öll tungumál

en: %message in %file on line %line.
is: %message í %file í línu %line.

en: One or more problems were detected with your Drupal installation. Check the <a href="@status">status report</a> for more information.
is: Eitt eða fleiri vandamál voru uppgötvuð varðandi Drupal uppsetningu hjá þér. Athugaðu <a href="@status">stöðuskýrsluna</a> fyrir nánari upplýsingar.

en: Add language
is: Bæta við tungumáli

en: Are you sure you want to delete the language %name?
is: Ert þú viss um að þú viljir eyða tungumáli %name?

en: The language %locale has been removed.
is: Tungumálið %locale hefur verið fjarlægt.

en: Initializing.
is: Frumstilli.

en: An error has occurred.
is: Villa kom upp.

en: HTTP POST is required.
is: HTTP POST er nauðsynlegt.

en: 0 sec
is: 0 sek.

en: Basic options
is: Grunnstillingar

en: alert
is: aðvörun

en: emergency
is: neyðartilfelli

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
is: Reyni að endurræsa Cron meðan það er enn í gangi.

en: Cron run completed.
is: Cron keyrslu lokið.

en: Already added languages
is: Þegar uppsett tungumál

en: Language name
is: Nafn tungumáls

en: Catalan
is: Katalónska

en: The requested page could not be found.
is: Ekki var hægt að finna vefsíðuna sem beðið var um.

en: Requirements problem
is: Uppsetningarvandamál

en: Database configuration
is: Gagnagrunnsstillingar

en: Your web server does not appear to support any common database types. Check with your hosting provider to see if they offer any databases that <a href="@drupal-databases">Drupal supports</a>.
is: Vefþjónninn þinn virðist ekki vera með stuðning við algengustu tegundir gagnagrunna. Ræddu við hýsingaraðila til að athuga hvort boðið er upp á gagnagrunna sem <a href="@drupal-databases">Drupal styður</a>.

en: To set up your @drupal database, enter the following information.
is: Sláðu inn eftirfarandi upplýsingar til að setja upp @drupal gagnagrunninn þinn.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
is: Tegund gagnagrunns sem nota á til að geyma @drupal gögn.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
is: Nafn gagnagrunnsins sem hýsa á @drupal gögnin þín. Gagnagrunnurinn þarf að vera uppsettur áður en hægt er að setja inn @drupal.

en: The name of the %db_type database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
is: Nafn %db_type gagnagrunnsins sem hýsa á @drupal gögnin þín. Gagnagrunnurinn þarf að vera uppsettur áður en hægt er að setja inn @drupal.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
is: Ef fleiri en eitt kerfi er að nota gagnarunninn skaltu slá inn forskeyti fyrir @drupal töflurnar, til dæmis %prefix.

en: The database table prefix you have entered, %db_prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
is: Forskeytið %db_prefix er ekki leyfilegt. Forskeyti mega aðeins innihalda bókstafi, tölustafi, punkta og undirstrik.

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %db_type server, however your PHP installation currently does not support this database type.
is: Í skjalinu %settings_file hefur verið skráð að nota eigi %db_type gagnagrunn. Hinsvegar stiður núverandi PHP uppsetning vefþjónsins ekki þessa tegund gagnagrunns.

en: In order for Drupal to work, and to continue with the installation process, you must resolve all permission issues reported above. We were able to verify that we have permission for the following commands: %commands. For more help with configuring your database server, see the <a href="http://drupal.org/node/258">Installation and upgrading handbook</a>. If you are unsure what any of this means you should probably contact your hosting provider.
is: Til að Drupal keyri eðlilega og til að halda áfram með uppsetninguna þarftu að leysa öll réttindamálin sem eru birt hér fyrir ofan. Kerfið hefur nú réttindi til að keyra eftirfarandi skipanir: %commands. Skoðaðu <a href="http://drupal.org/node/258">Uppsetningar- og uppfærsluhandbókina</a> til að finna upplýsingar um uppsetningu gagnagrunns. Ef þú finnur ekki þær upplýsingar sem þig vantar skaltu hafa samband við hýsingaraðila.

en: Select an installation profile
is: Veldu uppsetningarprófíl

en: Choose language
is: Veldu tungumál

en: With the addition of an appropriate translation package, this installer is capable of proceeding in another language of your choice. To install and use Drupal in a language other than English:
is: Að viðbættum tungumálapakka er uppsetningarferlið fært um setja upp tungumál að þínu vali. Til að setja upp Drupal í öðru tungumáli en ensku:

en: Determine if <a href="@translations" target="_blank">a translation of this Drupal version</a> is available in your language of choice. A translation is provided via a translation package; each translation package enables the display of a specific version of Drupal in a specific language. Not all languages are available for every version of Drupal.
is: Athugaðu hvort <a href="@translations" target="_blank">þýðing af þessari Drupal útgáfu</a> sé fáanleg á því tungumáli sem þú villt nota. Þýðingar fást í svokölluðum þýðingarpökkum en hver þýðingarpakki gerir Drupal mögulegt að birta upplýsingar á tilteknu tungumáli. Ekki er víst að allir þýðingarpakkar séu fáanlegir fyrir allar útgáfur af Drupal.

en: If an alternative translation package of your choice is available, download and extract its contents to your Drupal root directory.
is: Ef annar þýðingarpakki er fáanlegur, náðu þá í hann og afþjappaðu innihald hans í rótarmöppuna á Drupal uppsetningunni þinni

en: Continue installation in English
is: Halda áfram uppsetningu á ensku

en: Return to choose a language
is: Fara til baka og velja tungumál

en: Install Drupal in English
is: Setja upp Drupal á ensku

en: Learn how to install Drupal in other languages
is: Lærðu að setja upp Drupal á öðrum tungumálum

en: (built-in)
is: (innbyggt)

en: Select language
is: Veldu tungumál

en: No profiles available
is: Engir prófílar aðgengilegir

en: Drupal already installed
is: Drupal er þegar uppsett

en: Installing @drupal
is: Set upp @drupal

en: The installation has encountered an error.
is: Villa kom upp í uppsetningarferlinu

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, please consult the <a href="@handbook_url">on-line handbook</a>.
is: Allar nauðsynlegar breytingar í %dir og %file hafa verið framkvæmdar. Þú ættir að fjarlægja skrifréttindi af þeim til að forðast öryggisholur. Ef þú ert ekki viss um hvernig það er gert, þá er mögulegt að sækja leiðbeiningar í <a href="@handbook_url">handbókina</a>.

en: All necessary changes to %dir and %file have been made. They have been set to read-only for security.
is: Allar nauðsynlegar breytingar í %dir og %file hafa verið framkvæmdar. Skriaðgangur hefur verið fjarlægður af öryggisástæðum.

en: @drupal installation complete
is: Uppsetningaferli @drupal lokið

en: Congratulations, @drupal has been successfully installed.
is: Til hamingju, @drupal hefur verið uppsett

en: Please review the messages above before continuing on to <a href="@url">your new site</a>.
is: Vinsamlegast lesið yfir skilaboðin hér fyrir ofan áður en þú heldur áfram á <a href="@url">nýja vefinn þinn</a>.

en: The @drupal installer requires write permissions to %file during the installation process. If you are unsure how to grant file permissions, please consult the <a href="@handbook_url">on-line handbook</a>.
is: @drupal uppsetningaferlið krefst skrifréttinda á %file meðan uppsetningu stendur. Ef þú ert óviss á því hvernig þú gefur skráarréttindi, leitið þá ráða í <a href="@handbook_url">handbókinni</a>.

en: Set up database
is: Setja upp gagnagrunn

en: Set up translations
is: Setja upp þýðingar

en: Install site
is: Setja upp vef

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
is: <em>Frá</em> netfangið er notað í sjálfvirkum skilaboðum og óskum um ný lykilorð. (Notið netfang sem er með sömu endingu og vefurinn til að koma í veg fyrir að skilaboðin verði merkt sem rusl.)

en: Update notifications
is: Uppfærslutilkynningar

en: Removed orphaned action '%action' from database.
is: Munaðarlaus aðgerð '%action' fjarlægð frá gagnagrunni.

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
is: Cron keyrsla tók lengri tíma en leyfilegt er og var stöðvuð.

en: 1 byte | @count bytes
is[0]: 1 bæti
is[1]: @count bæti

en: MySQL database
is: MySQL gagnagrunnur

en: PostgreSQL database
is: PostgreSQL gagnagrunnur

en: The directory %directory has been created.
is: Mappan %directory hefur verið búin til.

en: The GD toolkit is installed and working properly.
is: GD myndbreytiverkfærið er uppsett og virkar eðlilega.

en: PHP MySQL support not enabled.
is: PHP MySQL stuðningur er ekki virkur.

en: Right to left
is: Hægri til vinstri

en: Left to right
is: Vinstri til hægri

en: Custom language
is: Sérsniðið tungumál

en: Save language
is: Vista tungumál

en: Language name in English
is: Nafn tungumáls á ensku

en: Language domain
is: Lén tungumáls

en: The language %language has been created and can now be used. More information is available on the <a href="@locale-help">help screen</a>.
is: Tungumálið %language hefur verið búið til og er tilbúið til notkunar.  Meiri upplýsingar eru á <a href="@locale-help">hjálpar skjánum</a>.

en: The domain (%domain) is already tied to a language (%language).
is: Lén (%domain) er þegar tengt tungumáli (%language).

en: The English language cannot be deleted.
is: Enska tungumálinu er ekki hægt að eyða.

en: Deleting a language will remove all interface translations associated with it, and posts in this language will be set to be language neutral. This action cannot be undone.
is: Ef þú eyðir tungumálinu munu allar útlits þýðingarnar eyðast og efni með þessu tungumáli verður stillt á hlutlaust tungumál.  Ekki er hægt að hætta við þessa aðgerð.

en: English (built-in)
is: Enska (innbyggð)

en: String contains
is: Strengur inniheldur

en: English (provided by Drupal)
is: Enska (innbyggt í Drupal)

en: Search in
is: Leita í

en: Both translated and untranslated strings
is: Bæði þýddir og óþýddir strengir

en: Only translated strings
is: Aðeins þýddir strengir

en: Only untranslated strings
is: Aðeins óþýddir strengir

en: Limit search to
is: Takmarka leit við

en: All text groups
is: Allir texta hópar

en: Import translation
is: Flytja inn þýðingu

en: Import into
is: Flytja inn í

en: The language %language has been created.
is: Tungumálið %language hefur verið búið til.

en: Export translation
is: Flytja út þýðingu

en: String not found.
is: Strengur fannst ekki.

en: The string has been saved.
is: Strengurinn hefur verið vistaður.

en: The string has been removed.
is: Strengnum hefur verið eytt.

en: Exported %locale translation file: %filename.
is: Flutti út %locale þýðingarskrána: %filename.

en: Exported translation file: %filename.
is: Flutti út þýðingarskrá %filename.

en: Persian
is: Persneska

en: Faeroese
is: Færeyska

en: Irish
is: Írska

en: Icelandic
is: Íslenska

en: Greenlandic
is: Grænlenska

en: Cambodian
is: Kambódíska

en: Latin
is: Latneska

en: Serbian
is: Serbneska

en: Vietnamese
is: Víetnamska

en: Chinese, Simplified
is: Kínverska, einfölduð

en: Chinese, Traditional
is: Kínverska, hefðbundin

en: Error sending e-mail (from %from to %to).
is: Villa við að senda tölvupóst (frá %from til %to).

en: Standard PHP
is: Staðlað PHP

en: PHP Mbstring Extension
is: PHP Mbstring viðbót

en: Add a feed in RSS, RDF or Atom format. A feed may only have one entry.
is: Bæta við veitu á RSS, RDF eða Atom sniði. Veita getur aðeins haft eina færslu.

en: No book selected.
is: Engin bók valin.

en: Personal contact form
is: Hafa samband

en: Database logging
is: Gagnagrunnsskráning

en: Logs and records system events to the database.
is: Loggar og skráir kerfisatburði í gagnagrunninn.

en: This action rebuilds all permissions on site content, and may be a lengthy process. This action cannot be undone.
is: Þessi aðgerð endurbyggir öll réttindi á efni vefsíðunnar, og það getur tekið langan tíma. Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Allows users to log into your site using OpenID.
is: Heimilar notendum skráningu inn á vefinn þinn með OpenID.

en: Vote count
is: Atkvæðatalning

en: The specified title is already in use.
is: Tilgreindur titill er þegar í notkun.

en: The specified name is already in use.
is: Tilgreint nafn er þegar í notkun.

en: User list
is: Listi yfir notendur

en: Top search phrases
is: Vinsælustu leitarorðin

en: View most popular search phrases.
is: Skoða vinsælustu leitarorðin.

en: Popular content
is: Vinsælt efni

en: Logs and records system events to syslog.
is: Loggar og skráir kerfisatburði í syslog.

en: User pictures in posts
is: Myndir af notendum í færslum

en: Default 403 (access denied) page
is: Sjálfgefin 403 (aðgangi hafnað) síða

en: Default 404 (not found) page
is: Sjálfgefin 404 (finnst ekki) síða

en: Cron run failed.
is: Cron keyrsla mistókst

en: Date and time
is: Dag- og tímasetning
