Listing (6.x-1.0-beta6) - en to ta translation catalogue (269 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: view
ta: பார்

en: register
ta: பதிவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Country
ta: நாடு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: General
ta: பொது

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Order
ta: வரிசை

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்த்

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்ட்டர்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Micronesia
ta: மைக்ரோனேஷியா

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Reunion
ta: ரீயூனியன்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு ஜோர்ஜியா மற்றும் தெற்கு சாண்ட்விட்ச் தீவுகள்

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சுவால்பாத் மற்றும்  மேயன்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: டர்க்ஸ் மற்றும் கய்கோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: United States Minor Outlying Islands
ta: யுனைடட் ஸ்டேட்ஸ் மைனர் அவுட்லயிங் தீவுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Aland Islands
ta: அலந்து தீவுகள்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கீட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: French Southern Territories
ta: பிரஞ்சு தென் பகுதிகள்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: U.S. Virgin Islands
ta: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Pitcairn
ta: பிட்கேய்ம்

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: Palestinian Territory
ta: பாலஸ்தீன மண்டலம்

en: Vatican
ta: வாடிகன்

en: Congo (Kinshasa)
ta: காங்கோ (கிங்ஷஸா)

en: Congo (Brazzaville)
ta: காங்கோ (பிராசுவில்)

en: Ivory Coast
ta: ஐவோரி கோஸ்ட்

en: Hong Kong S.A.R., China
ta: ஆங்க்காங்கு (சிறப்பாட்சிப் பகுதி), சீனா

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆப் மேன்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Macao S.A.R., China
ta: மக்காவோ S.A.R., சீனா

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியரி மற்றும் மிக்குயிலான்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Form mode
ta: படிவம் முறை
