Organic groups (6.x-1.4) - en to ml translation catalogue (161 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Admin specifies whether or not a group appears in the public listings.
ml: അഡ്മിൻ ഒരു ഗ്രൂപ്പ് പൊതു ലിസ്റ്റിംഗുകളിൽ ദൃശ്യമാകുമോ അതോ ഇല്ലയോ എന്ന് നിർണ്ണയിക്കുന്നു.

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Invite only
ml: ക്ഷണിക്കുന്നവർക്ക് മാത്രം

en: Wrong username or password.
ml: തെറ്റായ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കിൽ പാസ്വേഡ്

en: Group specific blocks are only visible on group pages and not on systemwide pages like the home page or admin pages.
ml: ഗ്രൂപ്പ് പ്രത്യേക ബ്ലോക്കുകൾ ഹോം പേജ് അല്ലെങ്കിൽ അഡ്മിൻ പേജുകൾ പോലുള്ള സിസ്റ്റംവൈഡ് പേജുകളിൽ ദൃശ്യമാകില്ല, അവ ഗ്രൂപ്പ് പേജുകളിൽ മാത്രമേ ദൃശ്യമാകൂ.

en: In order to let group admins determine their own group theme, you must enable multiple themes using !page.
ml: ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിൻമാർക്ക് അവരുടെ സ്വന്തം ഗ്രൂപ്പ് തീം നിശ്ചയിക്കാൻ കഴിയുന്നതിന്, നിങ്ങൾ !page ഉപയോഗിച്ച് പലതരം തീമുകൾ സജ്ജമാക്കണം.

en: theme configuration page
ml: തീം കോൺഫിഗറേഷൻ പേജ്

en: Create group administrator
ml: ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററെ സൃഷ്ടിക്കുക

en: Delete group administrator
ml: ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററെ ഇല്ലാതാക്കുക

en: Group feed
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഫീഡ്

en: Send invitation
ml: ക്ഷണം അയയ്ക്കുക

en: Group activity
ml: ഗ്രൂപ്പ് പ്രവർത്തനം

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Administer the suite of Organic groups modules.
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകളുടെ മൊഡ്യൂളുകളുടെ സ്യൂട്ട് നിയന്ത്രിക്കുക.

en: Organic groups configuration
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകളുടെ കോൺഫിഗറേഷൻ

en: Configure the main Organic groups module (og)
ml: പ്രധാന ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകളുടെ മൊഡ്യൂൾ കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക (og)

en: List
ml: പട്ടിക

en: Faces
ml: ഘട്ടങ്ങൾ

en: Send email to %group
ml: %group ലെക് ഇമെയിൽ അയയ്‌ക്കുക

en: Your email will be sent to !count in this group. Please use this feature sparingly.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പിലെ !count ലേക്ക് നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ അയയ്‌ക്കും. ദയവായി ഈ ഫീച്ചർ മിതമായി ഉപയോഗിക്കുക.

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Enter a subject for your email.
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിലിനായി ഒരു വിഷയം നൽകുക.

en: Enter a body for your email.
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിലിനുള്ള ഉള്ളടക്കം നൽകുക.

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: closed
ml: അടച്ചു

en: Email notification
ml: ഇമെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Do you want to receive an email each time a message is posted to this group?
ml: ഓരോ തവണയും ഈ ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് ഒരു സന്ദേശം പോസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഇമെയിൽ ലഭിക്കണോ?

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: group administrator
ml: ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Email addresses or usernames
ml: ഇമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ

en: Enter up to %max email addresses or usernames. Separate multiple addresses by commas or new lines. Each person will receive an invitation message from you.
ml: %max വരെ ഇമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ നൽകുക. ഒന്നിലധികം വിലാസങ്ങൾ കൊമാസ് അല്ലെങ്കിൽ പുതിയ ലൈനുകൾ ഉപയോഗിച്ച് വേർതിരിക്കുക. ഓരോ വ്യക്തിയും നിങ്ങളിൽ നിന്ന് ഒരു ക്ഷണ സന്ദേശം ലഭിക്കും

en: Personal message
ml: സ്വകാര്യ സന്ദേശം

en: Optional. Enter a message which will become part of the invitation email.
ml: ഓപ്ഷണൽ. ക്ഷണ ഇമെയിലിൻ്റെ ഭാഗമാകുന്ന ഒരു സന്ദേശം നൽകുക.

en: You may not specify more than %max email addresses or usernames.
ml: നിങ്ങൾ %max ഇമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾക്കാൾ കൂടുതൽ നിർവചിക്കാൻ കഴിയില്ല

en: You may not invite yourself - @self
ml: നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളേയ്ക്ക് തന്നെ ക്ഷണിക്കാൻ കഴിയില്ല - @self

en: Additional details
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ

en: Are you sure you want to join the group %title?
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഗ്രൂപ്പ് %title ചേരാൻ ഉറപ്പാണ് എങ്കിൽ?

en: 
    
    Personal message from @name:
    ------------------
    
    @request
ml: 
    
    @name നിന്നുള്ള വ്യക്തിഗത സന്ദേശം:
    @request

en: List of users
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: Add one or more usernames in order to associate users with this group. Multiple usernames should be separated by a comma.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പുമായി ഉപയോക്താക്കളെ ബന്ധപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഒന്നോ അതിലധികമോ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ ചേർക്കുക. ഒന്നിലധികം ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ കോമയാൽ വേർതിരിക്കേണ്ടതാണ്.

en: (approval needed)
ml: (അംഗീകാരം ആവശ്യമാണ്)

en: admin
ml: അഡ്മിൻ

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Last comment
ml: അവസാനത്തെ അഭിപ്രായം

en: Description
ml: വിവരണം

en: No posts in this group.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പിൽ ഒരു പോസ്റ്റും ഇല്ല.

en: No public posts in this group.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പിൽ പൊതു പോസ്റ്റുകളൊന്നുമില്ല.

en: A brief description for the group details block and the group directory.
ml: ഗ്രൂപ്പ് വിശദാംശ ബ്ലോക്കിനും ഗ്രൂപ്പ് ഡയറക്‌ടറിക്കുമുള്ള ഒരു ഹ്രസ്വ വിവരണം.

en: registration form
ml: രജിസ്ട്രേഷൻ ഫോം

en: list in groups directory
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഡയറക്ടറിയിലെ ലിസ്റ്റ്

en: list of groups page
ml: ഗ്രൂപ്പ് പേജുകളുടെ പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Selecting a different locale will change the interface language of the group. Users who have chosen a preferred language always see their chosen language.
ml: വ്യത്യസ്ത ലോക്കേലുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഇന്റർഫേസ് ഭാഷയെ മാറ്റും. മുൻഗണനാ ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കൾ എപ്പോഴും തങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷയിൽ കാണും.

en: Selecting a different theme will change the look and feel of the group.
ml: മറ്റൊരു തീം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് ഗ്രൂപ്പിൻ്റെ രൂപവും ഭാവവും മാറ്റും.

en: You must !join before posting on this web site.
ml: ഈ വെബ്‌സൈറ്റിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, നിങ്ങൾക്ക് !join ചെയ്യണം.

en: join a group
ml: ഒരു ഗ്രൂപ്പിൽ ചേരുക

en: Do nothing.
ml: ഒന്നും ചെയ്യരുത്.

en: Delete all group posts which don't also belong to another group.
ml: മറ്റൊരു ഗ്രൂപ്പിൽ ഉൾപ്പെടാത്ത എല്ലാ ഗ്രൂപ്പ് പോസ്റ്റുകളും ഇല്ലാതാക്കുക.

en: Move all group posts to the group listed below.
ml: എല്ലാ ഗ്രൂപ്പ് പോസ്റ്റുകളും താഴെ ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് നീക്കുക.

en: Group posts
ml: ഗ്രൂപ്പ് പോസ്റ്റുകൾ

en: In addition to deleting this group, you may choose how to disposition the posts within it.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനു പുറമേ, അതിനുള്ളിലെ പോസ്റ്റുകൾ എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യണമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം

en: Target group
ml: ടാർഗെറ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: You must !join before posting a %type.
ml: %type പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, നിങ്ങൾക്ക് !join ചെയ്യണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: View original
ml: ഒറിജിനൽ കാണുക

en: Invitation to join the group '@group' at @site
ml: @site ലെ '@group' ഗ്രൂപ്പിൽ ചേരുന്നതിനുള്ള ക്ഷണം

en: You are now an administrator for the group '@group'
ml: നിങ്ങളിപ്പോൾ '@group' ഗ്രൂപ്പിൻ്റെ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററാണ്

en: @username, you are now an administrator for the group '@group'.
    
    You can administer this group by logging in here:
     !group_url
ml: @username, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ '@group' ഗ്രൂപ്പിന്റെ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററാണ്.
    
    ഈ ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിനിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ, ഇവിടെ ലോഗിൻ ചെയ്യുക:
    !group_url

en: Organic groups settings
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകളുടെ ക്രമീകരണം

en: Never send email notifications. Useful when tracking activity via RSS feed instead.
ml: ഒരിക്കലും ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകൾ അയയ്ക്കരുത്. പകരം RSS ഫീഡ് വഴി പ്രവർത്തനം ട്രാക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ ഉപയോഗപ്രദമാണ്.

en: Always send email notifications
ml: എപ്പോഴും ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകൾ അയയ്ക്കുക

en: Email notifications
ml: ഇ-മെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: Group details
ml: ഗ്രൂപ്പ് വിശദാംശങ്ങൾ

en: New groups
ml: പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Group notifications
ml: ഗ്രൂപ്പ് അറിയിപ്പുകൾ

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: email subscription
ml: ഇമെയിൽ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Browse the newest groups.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകൾ ബ്രൗസ് ചെയ്യുക.

en: Recently joined
ml: അടുത്തിടെ ചേർന്നു

en: Invite friend
ml: സുഹൃത്തിനെ ക്ഷണിക്കുക

en: delete request
ml: അഭ്യർത്ഥന ഇല്ലാതാക്കുക

en: Create !type
ml: !type സൃഷ്ടിക്കുക

en: Add a new !s in this group.
ml: ഈ ഗ്രൂപ്പിൽ ഒരു പുതിയ !s ചേർക്കുക.

en: New groups don't appear in the groups directory. Administrators control the directory exclusively.
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഡയറക്‌ടറിയിൽ പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകൾ ദൃശ്യമാകില്ല. അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർമാർ ഡയറക്‌ടറിയെ പ്രത്യേകമായി നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: New groups always appear in the groups directory.
ml: പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ഗ്രൂപ്പുകളുടെ ഡയറക്ടറിയിൽ ദൃശ്യമാകും.

en: Group creator chooses whether her group appears in the directory. Defaults to %in.
ml: ഗ്രൂപ്പ് സൃഷ്ടിക്കുന്നയാൾ അവരുടെ ഗ്രൂപ്പ് ഡയറക്ടറിയിൽ ദൃശ്യമാകണമോ എന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു.%in-ലേക്ക് ഡിഫോൾട്ടുകൾ.

en: in directory
ml: ഡയറക്ടറിയിൽ

en: Group creator chooses whether her group appears in the directory. Defaults to %out.
ml: ഡയറക്‌ടറിയിൽ അവളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ദൃശ്യമാകണോ എന്ന് ഗ്രൂപ്പ് സ്രഷ്‌ടാവ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ഡിഫോൾട്ടുകൾ %out.

en: not in directory
ml: ഡയറക്ടറിയിൽ ഇല്ല

en: Groups directory control
ml: ഗ്രൂപ്പുകളുടെ ഡയറക്ടറി നിയന്ത്രണം

en: groups directory
ml: ഗ്രൂപ്പുകളുടെ ഡയറക്ടറി

en: New groups always appear on the registration form.
ml: പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും രജിസ്ട്രേഷൻ ഫോമിൽ ദൃശ്യമാകും.

en: Group creator chooses whether her group appears on the registration form. Defaults to %in.
ml: രജിസ്ട്രേഷൻ ഫോമിൽ അവളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ദൃശ്യമാകണോ എന്ന് ഗ്രൂപ്പ് സ്രഷ്ടാവ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. %in -ലേക്ക് ഡിഫോൾട്ടുകൾ.

en: on form
ml: ഫോമിൽ

en: Group creator chooses whether her group appears on the registration form. Defaults to %out.
ml: രജിസ്ട്രേഷൻ ഫോമിൽ അവളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ദൃശ്യമാകണോ എന്ന് ഗ്രൂപ്പ് സ്രഷ്ടാവ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ഡിഫോൾട്ടുകൾ %out.

en: not on form
ml: ഫോമിൽ ഇല്ല

en: Registration form control
ml: രജിസ്ട്രേഷൻ ഫോം നിയന്ത്രണം

en: Group email notifications
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇമെയിൽ അറിയിപ്പുകൾ

en: Audience checkboxes
ml: പ്രേക്ഷകരുടെ ചെക്ക്ബോക്സുകൾ

en: Visibility of posts
ml: പോസ്റ്റുകളുടെ ദൃശ്യപരത

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Audience required
ml: പ്രേക്ഷകർ ആവശ്യമാണ്

en: Do you require that all (non administrator) posts be affiliated with a group? Note that changing this setting will affect existing posts when they are edited.
ml: എല്ലാ (അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ അല്ലാത്ത) പോസ്റ്റുകളും ഒരു ഗ്രൂപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു ഇരിക്കണം എന്നതാണോ നിങ്ങളുടെ ആവശ്യം? ഈ ക്രമീകരണം മാറ്റുമ്പോൾ, നിലവിലുള്ള പോസ്റ്റുകൾ എഡിറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ അത് ബാധിക്കുമെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക.

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: New content subject
ml: പുതിയ ഉള്ളടക്ക വിഷയം

en: New content body
ml: പുതിയ ഉള്ളടക്കം

en: Group admin email body
ml: ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിൻ ഇമെയിൽ ബോഡി

en: User approved email subject
ml: ഉപയോക്താവ് അംഗീകരിച്ച ഇമെയിൽ വിഷയം

en: User approved email body
ml: ഉപയോക്താവ് അംഗീകരിച്ച ഇമെയിൽ ബോഡി

en: User denied email subject
ml: ഉപയോക്താവ് ഇമെയിൽ വിഷയം നിരസിച്ചു

en: User denied email body
ml: ഉപയോക്താവ് ഇമെയിൽ ബോഡി നിരസിച്ചു

en: Invite user email subject
ml: ഉപയോക്തൃ ഇമെയിൽ വിഷയം ക്ഷണിക്കുക

en: Invite user email body
ml: ഉപയോക്തൃ ഇമെയിൽ ബോഡിയെ ക്ഷണിക്കുക

en: Request user email subject
ml: ഉപയോക്തൃ ഇമെയിൽ വിഷയം അഭ്യർത്ഥിക്കുക

en: Request user email body
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ഇമെയിൽ ബോഡി അഭ്യർത്ഥിക്കുക

en: New admin user email subject
ml: പുതിയ അഡ്മിൻ ഉപയോക്താവിന്റെ ഇമെയിൽ വിഷയം

en: New admin user email body
ml: പുതിയ അഡ്മിൻ ഉപയോക്തൃ ഇമെയിൽ ബോഡി

en: Member pictures
ml: അംഗങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ

en: User configuration
ml: ഉപയോക്തൃ കോൺഫിഗറേഷൻ

en: (pending approval)
ml: (തീർച്ചപ്പെടുത്താത്ത അംഗീകാരം)

en: The name of the organic group this post belongs to.
ml: ഈ പോസ്റ്റ് ഉൾപ്പെടുന്ന ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പിൻ്റെ പേര്.

en: administer organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ നിയന്ത്രിക്കുക

en: Enable users to create and manage their own 'groups'
ml: ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ സ്വന്തം 'ഗ്രൂപ്പുകൾ' സൃഷ്‌ടിക്കാനും നിയന്ത്രിക്കാനും പ്രാപ്‌തമാക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക
