Open Atrium (6.x-1.7) - en to ta translation catalogue (574 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: CCK
ta: உ.க.க

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Invite only
ta: அழைப்பவர் மட்டும்

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: Create group administrator
ta: குழு நிர்வாகி உருவாக்கவும்

en: Delete group administrator
ta: குழு நிர்வாகி நீக்க

en: Send invitation
ta: அழைப்பிதழ் அனுப்பவும்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Email addresses or usernames
ta: மின்னஞ்சல்கள் (அ) பயனர் பெயர்கள்

en: Personal message
ta: தனிப்பட்ட செய்தி

en: You may not specify more than %max email addresses or usernames.
ta: நீங்கள் %max மின்னஞ்சல் (அ) பயனப்பெயர்களுக்கு அதிகமாக குறிப்பிட முடியாது.

en: Additional details
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

en: Are you sure you want to join the group %title?
ta: நிஜமாகவே நீங்கள் குழுமம் %title ல் இணைய விரும்புகிறீர்களா?

en: List of users
ta: பயனர்கள் பட்டியல்

en: (approval needed)
ta: (அனுமதி தேவை)

en: Age
ta: வயது

en: Last comment
ta: கடைசி கருத்து

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: No posts in this group.
ta: இக்குழுமத்தில் எப்பதிவுகளும் இல்லை.

en: No public posts in this group.
ta: இக்குழுமத்தில் எந்த பொதுப்பதிவுகளும் இல்லை.

en: Language
ta: மொழி

en: Group posts
ta: குழும பதிவுகள்

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Invitation to join the group '@group' at @site
ta: @site ல் குழுமம் '@group' இணைவதற்கான அழைப்பு

en: You are now an administrator for the group '@group'
ta: நீங்கள் இப்போது '@group' குழுமத்தின் நி்ர்வாகி

en: @username, you are now an administrator for the group '@group'.
    
    You can administer this group by logging in here:
     !group_url
ta: @username, நீங்கள் இப்போது '@group' குழுமத்தின் நி்ர்வாகி
    
    இக்குழுமத்தினை இங்கே சென்று நிர்வகிக்கலாம்:
    !group_url

en: Group details
ta: குழும விபரங்கள்

en: New groups
ta: புதிய குழுமங்கள்

en: Group notifications
ta: குழும அறிவிப்புகள்

en: more
ta: மேலும்

en: Create !type
ta: !type உருவாக்க

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: error
ta: பிழை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Core
ta: கருவம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Mission
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll choices
ta: தேர்தல் தெரிவுகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: OPML feed
ta: OPML ஓடை

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Prev
ta: முன்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: access content
ta: உள்ளடக்கத்தினை அணுகுக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: String
ta: சொல்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Text processing
ta: உரை செயலாக்கம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்

en: Show
ta: காட்டு

en: Key
ta: சாவி

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Are you sure you want to delete these items?
ta: இந்த உருப்படிகளை உறுதியாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Browser
ta: உலவி

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Mission statement
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Poll settings
ta: தேர்தல் அமைவுகள்

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Database schema
ta: தரவுத்தள அமைப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: %type settings
ta: %type அமைவுகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Attach new file
ta: புதிய கோப்பை இணை

en: Attach
ta: இணை

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: image
ta: படம்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: comment
ta: கருத்து

en: administer nodes
ta: கணுக்களை மேலாண்மை செய்க

en: SQL
ta: எஸ்க்யூஎல்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Save field settings
ta: சேமிக்கப்பட்ட புல அமைவுகள்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Defines numeric field types.
ta: எண் புல வகைகளை வரையறுக்கிறது.

en: Single on/off checkbox
ta: ஒரே ஆன்/ஆஃப் சரிபெட்டி

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Defines simple text field types.
ta: எளிய உரை புல வகைகளை வரையறுக்கிறது.

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Read/Write
ta: படிக்க/எழுத

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: The directory %directory is not writable
ta: %directory  என்ற அடைவு, எழுதப்படமுடியாது

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ta: சரியான அனுமதித் தொகுப்பு இல்லாததால் %directory அடைவு எழுதப்பட முடியாததாக இருக்கிறது.

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: ok
ta: சரி

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: User activity
ta: பயனர் நடவடிக்கைகள்

en: GD library
ta: ஜிடி நூலகம்

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: -n/a-
ta: -இ/ல-

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Rotation angle
ta: திருப்பும் கோணம்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ta: சரிபார்த்தல் பிழை, மீண்டும் முயற்சி செய்யவும். இப்பிழை தொடர்ந்தால் உங்களது தள மேலாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Or
ta: அல்லது

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
ta: %directory என்ற செல்லிட அடைவு சரியான முறையில் அமைக்கப்படாததால், தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பினை பதிவேற்றமுடியவில்லை.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பினை நகலெடுக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து நீங்கள் வழங்கிய கோப்பின் பெயர் சரியானதா என்று சரிபார்க்கவும்.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %file கோப்பின் பெயரில் இன்னொரு கோப்பு செல்லிடத்தில் இருப்பதால் இக்கோப்பினை நகலெடுக்க முடியாது.

en: The selected file %file could not be copied.
ta: தெரிவு செய்த கோப்பு %file நகலெடுக்க முடியாது.

en: The removal of the original file %file has failed.
ta: தெரிவு செய்த கோப்பை %ஃfile நீக்கும் முயற்ச்சி தேல்வி அடைந்தது

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: field
ta: புலம்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ta: கோப்பு %filename  படிக்க முடியாததால்  மொழிபெயர்ப்பு  இறக்குமதி  தோல்வியுற்றது

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: %name: illegal value.
ta: %name: முறையற்ற மதிப்பு.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுத இயலவில்லை. தயவு செய்து ஒரு .htaccess கோப்பை தங்களது %directory அடைவில் கீழ்காணும் வரிகளுடன் உருவாக்கவும்: <code>!htaccess</code>

en: No test results to display.
ta: எந்த சோதனை முடிவுகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: Queue
ta: வரிசை

en: Row
ta: வரிசை

en: Language negotiation
ta: மொழி பேரம்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Join summary
ta: குறுக்க உரையினை இணைக்கவும்

en: Split summary at cursor
ta: நிலைகாட்டி இருக்குமிடத்தில் குறுக்க உரையினைப் பிளக்கவும்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: No help is available for module %module.
ta: %module இந்த மட்டிற்கான உதவிப்பக்க்கங்கள் இல்லை.

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %toolkit படக் கருவிப்பெட்டி %function செயலினை சரியான முறையில் நிறைவேற்ற முடியவில்லை.

en: Created permissions: @perms
ta: உருவாக்கப்பட்ட அனுமதிகள்: @perms

en: Invalid permission %permission.
ta: சரியில்லாத அனுமதி %permission.

en: Username field found.
ta: பயனர் பெயர் புலம் கிடைக்கிறது.

en: Password field found.
ta: கடவுச்சொல் புலம் கிடைக்கிறது.

en: !method @url returned @status (!length).
ta: !method @url தந்தது @status (!length).

en: Tests
ta: சோதனைகள்

en: Run tests
ta: சோதனைகளை ஓடவிடு

en: No tests to display.
ta: எந்த சோதனைகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: @pass, @fail, and @exception
ta: @pass, @fail, மற்றும் @exception

en: No test(s) selected.
ta: எந்த சோதனைகளும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: 1 pass | @count passes
ta[0]: 1 வெற்றி
ta[1]: @count வெற்றிகள்

en: 1 fail | @count fails
ta[0]: 1 தோல்வி
ta[1]: @count தோல்விகள்

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: upload
ta: மேலேற்றி

en: contact
ta: தொடர்பு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: The requested page could not be found.
ta: நீங்கள் விண்ணப்பித்த பக்கம் கிடைக்கவில்லை.

en: The permissions of directory %directory have been changed to make it writable.
ta: %directory  என்ற அடைவின் அனுமதி எழுதப்படக்கூடியதாக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: One translation string was skipped because it contains disallowed HTML. | @count translation strings were skipped because they contain disallowed HTML.
ta[0]: ஒரு மொழிபெயர்ப்பு சரம் தவிர்க்கப்பட்டது, ஏனெனில் அதில்  அனுமதிக்க இயலாத HTML உள்ளது.
    @count மொழிபெயர்ப்பு சரங்கள்  தவிர்க்கப்பட்டன , ஏனெனில் அதில்  அனுமதிக்க இயலாத HTML உள்ளது.

en: Blog entry
ta: வலைதள உள்ளீடு

en: Book page
ta: நூல் பக்கம்

en: A <em>book page</em> is a page of content, organized into a collection of related entries collectively known as a <em>book</em>. A <em>book page</em> automatically displays links to adjacent pages, providing a simple navigation system for organizing and reviewing structured content.
ta: ஓரு <em>நூல் பக்கம்</em> என்பது ஓரே சார்புடைய உள்ளடக்கம் நிறைந்த பக்கங்கள் உள்ளீடு செய்யப்பட்டு ஒழுங்குப்படுத்தப்பட்ட தொகுதியில் இருப்பது <em>நூல்</em>. ஒரு <em>நூல் பக்கம்</em> தானாகவே அடுத்தடுத்த பக்கங்களின் தொடர்புகளை காட்டி, கட்டமைப்பு உள்ளடக்கத்தை ஒழுங்குபடுத்தவும் மற்றும் மீள்பார்வை செய்யவும் வகையில் அமைப்பை கொண்டிருக்கும்.

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Short date format
ta: குறு நாள் படிமம்

en: Medium date format
ta: தகுந்த நாள் படிமம்

en: Long date format
ta: நீள் நாள் படிமம்

en: Date and time lookup
ta: நாள் நேரம் பார்வையிடல்

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: Starting upload...
ta: தரவேற்றத்தை தொடங்குகிறது...

en: Uploading... (@current of @total)
ta: தரவேற்றுகிறது... (@total ல் @current)

en: Upload progress
ta: தரவேற்ற செயல்நிலை

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: !month-name |January|February|March|April|May|June|July|August|September|October|November|December
ta: !month-name |ஐனவரி|பிப்ரவரி|மார்ச்|ஏப்ரல்|மேய்|ஜூன்|ஜூலை|ஆகஸ்ட்|செப்டம்பர்|அக்டோபர்|நவம்பர்|டிசம்பர்

en: !month-abbreviation |Jan|Feb|Mar|Apr|May|Jun|Jul|Aug|Sep|Oct|Nov|Dec
ta: !month-abbreviation |ஐன|பிப்|மார்|ஏப்|மே|ஜூன்|ஜூலை|ஆக|செப்|அக்|நவ|டிச

en: Add format
ta: வடிவத்தை சேர்த்தல்

en: Delete date format
ta: நாள் வடிவத்தை நீக்கவும்

en: Allow users to delete a configured date format.
ta: உருவமைக்கப்பட்ட நாள் வடிவத்தை நீக்க  பயனர்களுக்கு அனுமதி அளிக்க

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: - Select a widget -
ta: - ஒரு விட்ஜெட் தேர்ந்தெடு -

en: Field name (a-z, 0-9, _)
ta: புலம் பெயர் (a-z, 0-9, _)

en: Type of data to store.
ta: சேமிக்க வேண்டிய தரவு வகை

en: - Select an existing field -
ta: - ஏற்கனவே உள்ள புலம் தேர்ந்தெடு -

en: Field to share
ta: பங்கிடவேண்டிய புலம்

en: Maximum number of values users can enter for this field.
ta: இப்புலத்திற்கு பயனர் உள்ளீடு செய்யமுடிகிற அதிகளவு  மதிப்புகள்.

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Only numbers are allowed in %field.
ta: %field-ல் எண்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: width @width
ta: அகலம் @width

en: height @height
ta: உயரம் @height

en: User %name successfully logged in.
ta: பயனர் %name வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்தார்.

en: "@text" found
ta: "@text" கிடைத்தது

en: "@text" not found
ta: "@text" கிடைக்கவில்லை

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
ta: @pass, @fail, @exception, மற்றும் @debug

en: Removed 1 test result. | Removed @count test results.
ta[0]: 1 சோதனை முடிவு நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count சோதனை முடிவுகள் நீக்கப்பட்டன.

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: View result of tests.
ta: சோதனைகளின் முடிவுகளை காண்க

en: Fetcher
ta: கொணர்வான்

en: Other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகள்

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The URL of the account edit page.
ta: அங்கத்துவ திருத்தி பக்கத்திற்கான URI.

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்
