Profiler Example (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (334 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: CCK
ta: உ.க.க

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: error
ta: பிழை

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll choices
ta: தேர்தல் தெரிவுகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: Method
ta: முறை

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Text processing
ta: உரை செயலாக்கம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Poll settings
ta: தேர்தல் அமைவுகள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: %type settings
ta: %type அமைவுகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு மேலேற்றம் பிழை. மேலேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த இயலவில்லை.

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Above
ta: மேலே

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Save field settings
ta: சேமிக்கப்பட்ட புல அமைவுகள்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Defines numeric field types.
ta: எண் புல வகைகளை வரையறுக்கிறது.

en: Single on/off checkbox
ta: ஒரே ஆன்/ஆஃப் சரிபெட்டி

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Defines simple text field types.
ta: எளிய உரை புல வகைகளை வரையறுக்கிறது.

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Read/Write
ta: படிக்க/எழுத

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: The directory %directory is not writable
ta: %directory  என்ற அடைவு, எழுதப்படமுடியாது

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ta: சரியான அனுமதித் தொகுப்பு இல்லாததால் %directory அடைவு எழுதப்பட முடியாததாக இருக்கிறது.

en: Defines a file field type.
ta: ஒரு கோப்பு புலத்தை வரையறுக்கும்.

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: GD library
ta: ஜிடி நூலகம்

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Rotation angle
ta: திருப்பும் கோணம்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: The selected file %name could not be uploaded.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்ற இயலவில்லை.

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ta: சரிபார்த்தல் பிழை, மீண்டும் முயற்சி செய்யவும். இப்பிழை தொடர்ந்தால் உங்களது தள மேலாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: field
ta: புலம்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: %name: illegal value.
ta: %name: முறையற்ற மதிப்பு.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize உங்களுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட வட்டு அளவினை %quota விட அதிகமாக உள்ளது.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ta: இந்தப் படம் அனுமதிக்கபட்ட %dimensions பிக்சல்கள் அளவிற்குள் அடங்குவதற்காக அளவை மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகப்பெரிதாக உள்ளது; அதிகபட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகச் சிறியதாக உள்ளது; குறைந்த பட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %toolkit படக் கருவிப்பெட்டி %function செயலினை சரியான முறையில் நிறைவேற்ற முடியவில்லை.

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: upload
ta: மேலேற்றி

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Installing @drupal
ta: @drupal நிறுவப்படுகிறது

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Date and time lookup
ta: நாள் நேரம் பார்வையிடல்

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: The file upload failed. %upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம் தோல்வி. %upload

en: Starting upload...
ta: தரவேற்றத்தை தொடங்குகிறது...

en: Uploading... (@current of @total)
ta: தரவேற்றுகிறது... (@total ல் @current)

en: Upload progress
ta: தரவேற்ற செயல்நிலை

en: !month-name |January|February|March|April|May|June|July|August|September|October|November|December
ta: !month-name |ஐனவரி|பிப்ரவரி|மார்ச்|ஏப்ரல்|மேய்|ஜூன்|ஜூலை|ஆகஸ்ட்|செப்டம்பர்|அக்டோபர்|நவம்பர்|டிசம்பர்

en: !month-abbreviation |Jan|Feb|Mar|Apr|May|Jun|Jul|Aug|Sep|Oct|Nov|Dec
ta: !month-abbreviation |ஐன|பிப்|மார்|ஏப்|மே|ஜூன்|ஜூலை|ஆக|செப்|அக்|நவ|டிச

en: Add format
ta: வடிவத்தை சேர்த்தல்

en: Delete date format
ta: நாள் வடிவத்தை நீக்கவும்

en: Allow users to delete a configured date format.
ta: உருவமைக்கப்பட்ட நாள் வடிவத்தை நீக்க  பயனர்களுக்கு அனுமதி அளிக்க

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: - Select a widget -
ta: - ஒரு விட்ஜெட் தேர்ந்தெடு -

en: Field name (a-z, 0-9, _)
ta: புலம் பெயர் (a-z, 0-9, _)

en: Type of data to store.
ta: சேமிக்க வேண்டிய தரவு வகை

en: - Select an existing field -
ta: - ஏற்கனவே உள்ள புலம் தேர்ந்தெடு -

en: Field to share
ta: பங்கிடவேண்டிய புலம்

en: Maximum number of values users can enter for this field.
ta: இப்புலத்திற்கு பயனர் உள்ளீடு செய்யமுடிகிற அதிகளவு  மதிப்புகள்.

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Only numbers are allowed in %field.
ta: %field-ல் எண்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: width @width
ta: அகலம் @width

en: height @height
ta: உயரம் @height
