Demo Framework (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (830 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Configure content moderation.
ta: உள்ளடக்க மதிப்பாய்வை கட்டமைத்தல்.

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: Subscribe to group
ta: குழு பதிவு

en: Unsubscribe from group
ta: குழுவில் இருந்து விலக

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Are you sure you want to join the group %title?
ta: நிஜமாகவே நீங்கள் குழுமம் %title ல் இணைய விரும்புகிறீர்களா?

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Post
ta: பதிவு

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Search box
ta: தேடுதல் பெட்டி

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: configure
ta: முறையமை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: next
ta: அடுத்தது

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: access content
ta: உள்ளடக்கத்தினை அணுகுக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Ignore
ta: தவிர்

en: months
ta: மாதங்கள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Show
ta: காட்டு

en: Key
ta: சாவி

en: Arabic
ta: அரேபிக்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Upload picture
ta: படத்தை மேலேற்று

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: any
ta: எதுவும்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Info
ta: தகவல்

en: People
ta: நபர்கள்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Last run !time ago
ta: கடைசி ஓட்டம் !time முன்னால்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: தங்கள் கடவுசொல் மற்றும் ஏனைய விபரங்கள் தங்களின் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Length of trimmed posts
ta: நேர்த்தி செய்யப்பட்ட இடுகையின் நீளம்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: details
ta: விபரம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: comment
ta: கருத்து

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Line break converter
ta: வரி முறிப்பு மாற்றி

en: date
ta: நாள்

en: Site configuration
ta: தள முறைமைகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
ta: தங்கள் கையெழுத்து பொதுவில் தங்கள் கருத்திற்குக் கீழே காட்டப்படும்.

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Update Preview
ta: முன்மாதிரியை புதுப்பி

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: ok
ta: சரி

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: You must specify a valid role name.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக முறையான பாத்திரப்பெயரை குறிப்பட வேண்டும்.

en: The role has been added.
ta: பாத்திரம் சேர்க்கப்பட்டது.

en: - None selected -
ta: - தெரிவு இல்லை -

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Dutch
ta: டச்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Account information
ta: கணக்கு தகவல்கள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்

en: Any
ta: ஏதும்

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Recently posted
ta: அண்மையில் பதிந்தது

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Factor
ta: காரணி

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Default picture
ta: இயல்பான படம்

en: Select the default site time zone.
ta: தளத்தின் இயல்பான நேர மண்டலத்தினைக் தெரிவு செய்க

en: Configuration file
ta: முறையமைப்பு கோப்பு

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: field
ta: புலம்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ta: கோப்பு %filename  படிக்க முடியாததால்  மொழிபெயர்ப்பு  இறக்குமதி  தோல்வியுற்றது

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: anonymous user
ta: பேரிலா பயனர்

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Original text
ta: அசல் உரை

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: original
ta: அசல்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: List, edit, or add user roles.
ta: பயனர் பாத்திரங்களை பட்டியலிடு, சேர்க்க மற்றும் மாற்ற.

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Direction
ta: திசை

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: outdated
ta: நாட்பட்டது

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Translations of %title
ta: %title-ன் மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Edit string
ta: சொல்லை மாற்று

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Enabled, with translation
ta: மொழிபெயர்ப்புடன் செயலிலுள்ளது

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
ta: <a href="@url">%name</a> என்று புதிய பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்டது. மின்னஞ்சல் எதுவும் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Password and further instructions have been e-mailed to the new user <a href="@url">%name</a>.
ta: கடவுசொல் மற்றும் ஏனைய விபரங்கள் புதிய பயனர் <a href="@url">%name</a> மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: form
ta: படிவம்

en: Basic options
ta: அடிப்படை தெரிவுகள்

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Must users preview posts before submitting?
ta: பயனர்கள் இடுகைகளை சமர்ப்பிக்கும் முன் முன்பார்வை செய்யவேண்டுமா?

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Already added languages
ta: ஏற்கெனவே சேர்க்கப்பட்ட மொழிகள்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: String not found.
ta: சொல் காணப்படவில்லை

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: Guarani
ta: குஜராணி

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Allowed HTML tags: @tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள்: @tags

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: Number of posts on main page
ta: முதன்மைப்பக்கத்தில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய இடுகைகளின் எண்ணிக்கை

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type %title has been reverted back to the revision from %revision-date.
ta: %revision-date சீராய்விலிருந்து @type %title முன்நிலைக்கு மாற்றப்பட்டது.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: The name of this website.
ta: இணையத்தளத்தின் பெயர்

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Flag translations as outdated
ta: மொழிபெயர்ப்பை நாள்ப்பட்டது எனக்குறி

en: This translation needs to be updated
ta: இம்மொழிபெயர்ப்பு மாற்றப்பட வேண்டிது அவசியம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Notify user when account is activated.
ta: அங்கத்துவம் செயல்படுத்தப்படும் போது செய்தி அனுப்பு

en: Notify user when account is blocked.
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்படும் போது பயனருக்கு செய்தி அனுப்பு.

en: Picture guidelines
ta: பட வழிகாட்டிவரிகள்

en: The role has been renamed.
ta: பாத்திரம் பெயர் மாற்றப்பட்டது.

en: The role has been deleted.
ta: பாத்திரம் அழிக்கப்பட்டது.

en: Signature settings
ta: கையொப்ப அமைவுகள்

en: Delete picture
ta: படத்தை அழி

en: Check this box to delete your current picture.
ta: தங்கள் தற்சமய படத்தை அழிக்க இப்பெட்டியை தெரிவு செய்யவும்.

en: Determine access to features by selecting permissions for roles.
ta: அனுமதிகளை தெரிவுசெய்து பயன்பாடுகளின் அணுகலை விதிமுறைகளுக்காக கணக்கிட.

en: Edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: %line வரியில் எதிர்பாராத "msgctxt" உள்ளது .

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Fetcher
ta: கொணர்வான்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Required modules
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ்

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
ta: கோப்பு %file இல் @count அனுமதிக்கப்படாத HTML சொற்கள் உள்ளது.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: No Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகளின் மூலம்

en: No Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகளின் மூலம்

en: Display author and date information.
ta: எழுத்தாளர் மற்றும் தேதி தகவல்களை காட்டு

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Time zone for new users
ta: புதிய பயனருக்கான நேர வட்டாரம்

en: Default time zone.
ta: இயலாபான நேர வட்டாரம்.

en: Empty time zone.
ta: காலி நேர வட்டாரம்

en: Put site into maintenance mode
ta: தளத்தை பழுதீர்ப்பு முறைமையில் இடு

en: Maintenance mode message
ta: பழுதீர்ப்பு முறைமை செய்தி

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Maintenance mode
ta: பழுதீர்ப்பு முறை

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Picture directory
ta: பட அடைவு

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Edit the e-mail messages sent to users when they attempt to cancel their accounts.
ta: அங்கத்துவத்தை தடுக்க முற்படும் போது அவர்களுக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Enter your current password to change the %mail or %pass. !request_new.
ta: %mail அல்லது %pass மாற்ற தங்களின் தற்போதைய கடவுச்சொல்லைத் தரவும். !request_new.

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

[ctx: day_name]
en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

[ctx: day_name]
en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
