Drupal (7.0-alpha1) - en to kn translation catalogue (830 entries)

en: Home
kn: ನೆಲೆ

en: User interface
kn: ಬಳೆಕೆದಾರರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Body
kn: ವಿವರಣೆ , ವಿಷಯ ,ಮಾಹಿತಿ

en: user
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Pages
kn: ಪುಟಗಳು(_e):

en: Save configuration
kn: ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Reset to defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದದ್ದಕ್ಕೆ  ಮರಳಿಸು

en: delete
kn: ಡಿಲೀಟ್ ಮಾಡಿ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Administer
kn: ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Create a new user account.
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Request new password via e-mail.
kn: ಇಮೈಲ್ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Prefix
kn: ಪೂರ್ವದಲ್ಲಿ ಜೊಡಿಸು

en: Suffix
kn: ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಜೊಡಿಸು

en: approve
kn: ಮಂಜೂರುಮಾಡು

en: E-mail
kn: ಈ ಮೈಲ್

en: Approve
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Email address
kn: ಮಿಂಚಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: content
kn: ವಿಷಯ

en: Development
kn: ಅಭಿವೃದ್ಧಿ

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Replies
kn: ಮಾರುತ್ತರಗಳು

en: Closed
kn: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: yes
kn: ಹೌದು

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: closed
kn: ಮುಚ್ಚಿದೆ

en: Actions
kn: ಕಾರ್ಯಗಳು

en: disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Confirm
kn: ದೃಢೀಕರಣೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: administrator
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Read more
kn: ಮುಂದೆ ಓದಿ

en: Enable
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Article
kn: ಬರಹ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Administration
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: More
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: not verified
kn: ಪ್ರಮಾಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ.

en: new
kn: ಹೊಸ

en: error
kn: ದೋಷ

en: Taxonomy
kn: ವರ್ಗೀಕರಣ

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: cron
kn: ಕ್ರಾನ್

en: Ash
kn: ಆಶ್

en: Mercury
kn: ಮರ್ಕುರಿ

en: Nocturnal
kn: ನಾಕ್ಟರ್ನಲ್

en: Olivia
kn: ಒಲಿವಿಯಾ

en: Pink Plastic
kn: ಪಿಂಕ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್

en: Shiny Tomato
kn: ಶೈನಿ ಟೊಮೇಟೊ

en: Teal Top
kn: ಟೀಲ್ ಟಾಪ್

en: Homepage
kn: ನೆಲೆಯ ಪುಟ

en: Home page
kn: ನೆಲೆ ಪುಟ

en: Categories
kn: ವರ್ಗಗಳು

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Overview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: File
kn: ಕಡತ

en: Advanced options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಶೇಖರಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: This action cannot be undone.
kn: ಈ ಕ್ರಿಯೆ ಶಾಶ್ವತ

en: Test
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Required
kn: ಕಡ್ಡಾಯ

en: root
kn: ಮೂಲ

en: Parent
kn: ಮೂಲ

en: none
kn: ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Add category
kn: ಹೊಸ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: edit container
kn: ಕಂಟೇಯ್ನರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Go to previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: up
kn: ಮೇಲೆ

en: Go to parent page
kn: ಮೂಲ ಬರಹ

en: Go to next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Book
kn: ಪುಸ್ತಕ

en: Export
kn: ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Session opened for %name.
kn: ಸೆಶನ್ %name ಹೆಸರಿಗೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Summary
kn: ಸಾರಾಂಶ

en: Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Top
kn: ಮೇಲಿನ/ಮೊದಲ

en: Sunday
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: View
kn: ನೋಡು

en: Format
kn: ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್

en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Filename
kn: ಕಡತದಹೆಸರು

en: edit forum
kn: ಫಾರಮ್ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Forum name
kn: ಫಾರಮ್ ಹೆಸರು

en: forum
kn: ಫಾರಮ್

en: Are you sure you want to delete the forum %name?
kn: %name ಹೆಸರಿನ ಫಾರಮ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಖಚಿತಪಡಿಸಿ.

en: Anchor
kn: ಲಂಗರು(Anchor)

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Menu
kn: ಮೆನು

en: results
kn: ಫಲಿತಾಂಶ

en: search
kn: ಹುಡುಕು

en: never
kn: ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ

en: The username %name does not exist.
kn: %name ಅನ್ನುವ ಸದಸ್ಯರ ಹೆಸರು ಅಸ್ಥಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: read more
kn: ಮುಂದೆ ಓದಿ

en: Update interval
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್‌ನ ನಡುವಿನ ಅಂತರ

en: Keywords
kn: ಮುಖ್ಯಶಬ್ಧಗಳು

en: Preview comment
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಮುನ್ನೋಟ

en: <none>
kn: <ಏನೂ ಇಲ್ಲ>

en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: You are not authorized to access this page.
kn: ನಿಮಗೆ ಈ ಪುಟ ನೋಡಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: n/a
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Upload
kn: ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Picture
kn: ಚಿತ್ರ

en: Database type
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Content type
kn: ವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: Configure
kn: ಸ್ವರೂಪಿಸು

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: file
kn: ಕಡತ

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಐಡಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Options
kn: <b>ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Create
kn: ಸೃಜಿಸು

en: Question
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ

en: Update options
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Done
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

en: Last post
kn: ಕೊನೆಯ ಲೇಖನ

en: Access denied
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Block
kn: ಖಂಡ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Bottom
kn: ಕೆಳ

en: 1 hour | @count hours
kn[0]: ೧ ಗಂಟೆ
kn[1]: @count ಗಂಟೆಗಳು

en: 1 day | @count days
kn[0]: ೧ ದಿನ
kn[1]: @count ದಿನಗಳು

en: Logo
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Site name
kn: ಸೖಟಿನ ಹೆಸರು

en: Good
kn: ಉತ್ತಮ

en: php
kn: ಪಿ ಹೆಚ್ ಪಿ

en: Drupal
kn: ಡ್ರುಪಾಲ್

en: Not found
kn: ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Host
kn: ಅತಿಥೇಯ

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಅಲ್ಲ

en: Up to date
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್

en: Header
kn: ಹೆಡರ್

en: Recipients
kn: ಪಡೆಯುವವರು

en: Selected
kn: ಆರಿಸಲಾದ

en: You must enter a category.
kn: ವಿಭಾಗವನ್ನು ಆರಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Your name
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು

en: To
kn: ಗೆ

en: Custom
kn: ಇಚ್ಛೆಯ

en: Roles
kn: ಪಾತ್ರಗಳು

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Hostname
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: Published
kn: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Signature
kn: ಸಹಿ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ(Filter)

en: Location
kn: ತಾಣ

en: Locale
kn: ಲೊಕ್ಯಾಲ್

en: Poll duration
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಅವಧಿ

en: E-mail address
kn: ಇ-ಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Vote
kn: ಮತ

en: Count
kn: ಲೆಕ್ಕ

en: Heading
kn: ಹೆಡಿಂಗ್

en: Mode
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ

en: active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Authored by
kn: ಲೇಖಕರು

en: Performance
kn: ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Line
kn: ಸಾಲು

en: Scale
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮ

en: Details
kn: ವಿವರಣೆಗಳು

en: Last reply
kn: ಕೊನೆಯ ಉತ್ತರ

en: System
kn: ಗಣಕ

en: Domain
kn: ಡೊಮೈನ್

en: Unlimited
kn: ಮಿತಿ ಇಲ್ಲದ

en: Send
kn: ಕಳುಹಿಸು

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: General
kn: ಜನರಲ್

en: Egypt
kn: ಈಜಿಪ್ಟ್‍

en: Namibia
kn: ನಮೀಬಿಯಾ

en: Israel
kn: ಇಸ್ರೇಲ್

en: Iran
kn: ಇರಾನ್

en: New Zealand
kn: ನ್ಯೂಝಿಲ್ಯಾಂಡ್

en: Tonga
kn: ಟೊಂಗಾ

en: Cuba
kn: ಕ್ಯೂಬಾ

en: Brazil
kn: ಬ್ರಝಿಲ್

en: Chile
kn: ಚಿಲಿ

en: Paraguay
kn: ಪರುಗ್ವೆ

en: Jamaica
kn: ಜಮೈಕಾ

en: Japan
kn: ಜಪಾನ್

en: Libya
kn: ಲಿಬಿಯಾ

en: Poland
kn: ಪೊಲ್ಯಾಂಡ್

en: Portugal
kn: ಪೋರ್ಚುಗಲ್

en: Singapore
kn: ಸಿಂಗಪೂರ್

en: Turkey
kn: ಟರ್ಕಿ

en: Table
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Mon
kn: ಸೋಮ

en: Tue
kn: ಮಂಗಳ

en: Wed
kn: ಧ

en: Thu
kn: ಗುರು

en: Fri
kn: ಶುಕ್ರ

en: Sat
kn: ಶನಿ

en: Sun
kn: ಭಾನು

en: May
kn: ಮೇ

en: Forum
kn: ಫಾರಮ್

en: Configuration
kn: ಸಂರಚನೆ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Text color
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣ

en: Navigation
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Appearance
kn: ಗೋಚರಿಕೆ(_A):

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: User login
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್

en: Log in
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Blog
kn: ಬ್ಲಾಗ್

en: Jump to the first comment of this posting.
kn: ಈ ಬರಹದ ಮೊದಲ ಹೊಸ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Jump to the first new comment of this posting.
kn: ಈ ಬರಹದ ಮೊದಲ ಹೊಸ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Add a new comment to this page.
kn: ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಕಮೆಂಟು ಸೇರಿಸಿ

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
kn: ಈ ಪುಟದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

en: String
kn: ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: access denied
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Optional
kn: ಐಚ್ಛಿಕ

en: Recent comments
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Integer
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ

en: IP Address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: Profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌

en: text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Operation
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ

en: reply
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿ

en: Function
kn: ಕಾರ್ಯಭಾರ

en: Session closed for %name.
kn: %name ಹೆಸರಿಗೆ ಸೆಶನ್ ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: You have to specify a valid date.
kn: ಸರಿಯಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Server settings
kn: ಸರ್ವರ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

en: Germany
kn: ಜರ್ಮನಿ

en: Afghanistan
kn: ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ

en: Albania
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯ

en: Algeria
kn: ಅಲ್ಜೀರಿಯ

en: American Samoa
kn: ಅಮೆರಿಕನ್ ಸಮೊವ

en: Andorra
kn: ಅಂಡೊರಾ

en: Angola
kn: ಅಂಗೋಲಾ

en: Anguilla
kn: ಆಂಗ್ವಿಲಾ

en: Antigua and Barbuda
kn: ಆಂಟಿಗುವಾ ಹಾಗು ಬಾರ್ಬುಡ

en: Argentina
kn: ಅರ್ಜಂಟೀನಾ

en: Armenia
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯಾ

en: Aruba
kn: ಅರುಬಾ

en: Australia
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

en: Austria
kn: ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ

en: Azerbaijan
kn: ಅಝರ್ಬೈಜಾನ್

en: Bahamas
kn: ಬಹಮಾಸ್

en: Bahrain
kn: ಬಹರೈನ್

en: Bangladesh
kn: ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್

en: Barbados
kn: ಬಾರ್ಬಡೋಸ್

en: Belarus
kn: ಬೆಲಾರಿಸ್

en: Belgium
kn: ಬೆಲ್ಜಿಯಮ್

en: Belize
kn: ಬುಲೀಝ್

en: Benin
kn: ಬೆನಿನ್

en: Bermuda
kn: ಬರ್ಮುಡಾ

en: Bhutan
kn: ಭೂತಾನ್

en: Bolivia
kn: ಬೊಲಿವಿಯಾ

en: Bosnia and Herzegovina
kn: ಬೋಸ್ನಿಯಾ ಹಾಗು ಹರ್ಝೆಗೋವಿನಾ

en: Botswana
kn: ಬೋಟ್ಸ್‍ವಾನಾ

en: Brunei
kn: ಬ್ರೂನೈ

en: Bulgaria
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ

en: Burkina Faso
kn: ಬರ್ಕಿನಾ ಫಾಸೊ

en: Burundi
kn: ಬುರುಂಡಿ

en: Cambodia
kn: ಕಾಂಬೋಡಿಯಾ

en: Cameroon
kn: ಕೆಮರೂನ್

en: Canada
kn: ಕೆನಡಾ

en: Cape Verde
kn: ಕೇಪ್ ವರ್ಡ್

en: Cayman Islands
kn: ಕೇಮ್ಯಾನ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Central African Republic
kn: ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಆಫ್ರಿಕನ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್

en: Chad
kn: ಚಾಡ್

en: China
kn: ಚೀನಾ

en: Christmas Island
kn: ಕ್ರಿಸ್‍ಮಸ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್

en: Cocos (Keeling) Islands
kn: ಕೊಕೋಸ್ (ಕೀಲಿಂಗ್) ಐಲ್ಯಾಂಡ್

en: Colombia
kn: ಕೊಲೊಂಬೋ

en: Comoros
kn: ಕೊಮೊರೋಸ್

en: Cook Islands
kn: ಕುಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Costa Rica
kn: ಕೋಸ್ಟಾ ರಿಕಾ

en: Cyprus
kn: ಸೈಪ್ರಸ್

en: Czech Republic
kn: ಚೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್

en: Denmark
kn: ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ

en: Dominica
kn: ಡೊಮಿನಿಕಾ

en: Dominican Republic
kn: ಡೊಮಿನಿಕನ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್

en: Ecuador
kn: ಈಕ್ವೆಡಾರ್

en: El Salvador
kn: ಎಲ್ ಸಾಲ್ವೆಡಾರ್

en: Equatorial Guinea
kn: ಈಕ್ವೆಟೋರಿಯಲ್ ಗಿನಿ

en: Eritrea
kn: ಎರಿಟ್ರಿಯಾ

en: Estonia
kn: ಎಸ್ತೋನಿಯಾ

en: Ethiopia
kn: ಇಥಿಯೋಪಿಯಾ

en: Faroe Islands
kn: ಫರೋಯ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್

en: Finland
kn: ಫಿನ್-ಲ್ಯಾಂಡ್

en: France
kn: ಫ್ರಾನ್ಸ್

en: French Guiana
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಗಿಯಾನ

en: French Polynesia
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಪಾಲಿನೆಶಿಯಾ

en: Gabon
kn: ಗೆಬಾನ್

en: Gambia
kn: ಗ್ಯಾಂಬಿಯಾ

en: Ghana
kn: ಘಾನಾ

en: Greece
kn: ಗ್ರೀಸ್

en: Greenland
kn: ಗ್ರೀನ್‍ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Grenada
kn: ಗ್ರೆನೆಡಾ

en: Guadeloupe
kn: ಗ್ವಾಡ್‍ಲೂಪ್

en: Guam
kn: ಗುವಾಮ್

en: Guinea
kn: ಗಿನಿ

en: Guinea-Bissau
kn: ಗಿನಿ-ಬಿಸ್ಸಾವು

en: Guyana
kn: ಗಯಾನ

en: Haiti
kn: ಹೈತಿ

en: Honduras
kn: ಹೊಂಡುರಾಸ್

en: Hungary
kn: ಹಂಗೆರಿ

en: Iceland
kn: ಐಸ್-ಲ್ಯಾಂಡ್

en: India
kn: ಭಾರತ

en: Indonesia
kn: ಇಂಡೋನೇಶಿಯಾ

en: Iraq
kn: ಇರಾಕ್

en: Ireland
kn: ಐರ್-ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Italy
kn: ಇಟಲಿ

en: Kazakhstan
kn: ಕಝಕಿಸ್ತಾನ್

en: Kenya
kn: ಕೀನ್ಯಾ

en: Kiribati
kn: ಕಿರಿಬಾತಿ

en: Kyrgyzstan
kn: ಕಿರ್ಗಿಸ್ತಾನ್

en: Laos
kn: ಲಾವೋಸ್

en: Latvia
kn: ಲ್ಯಾಟ್ವಿಯಾ

en: Lesotho
kn: ಲೆಸೋತೊ

en: Liechtenstein
kn: ಲೈಕ್ಟೆನ್-ಸ್ಟಿನ್

en: Lithuania
kn: ಲಿತುಯಾನ

en: Luxembourg
kn: ಲಕ್ಸಂಬರ್ಗ್

en: Madagascar
kn: ಮಡಗಾಸ್ಕರ್

en: Malawi
kn: ಮಲಾವಿ

en: Malaysia
kn: ಮಲೇಶಿಯಾ

en: Maldives
kn: ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‍

en: Mali
kn: ಮಾಲಿ

en: Malta
kn: ಮಾಲ್ಟಾ

en: Marshall Islands
kn: ಮಾರ್ಶಲ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Martinique
kn: ಮಾರ್ಟಿನಿಕ್

en: Mauritania
kn: ಮಾರುಟೇನಿಯಾ

en: Mauritius
kn: ಮಾರಿಶಸ್

en: Mayotte
kn: ಮಯೊಟ್

en: Mexico
kn: ಮೆಕ್ಸಿಕೊ

en: Moldova
kn: ಮೊಲ್ಡೊವ

en: Monaco
kn: ಮೊನ್ಯಾಕೊ

en: Mongolia
kn: ಮಂಗೋಲಿಯಾ

en: Montserrat
kn: ಮೊಂಟ್ಸೆರಾಟ್

en: Morocco
kn: ಮೊರೊಕ್ಕೊ

en: Mozambique
kn: ಮೊಝಾಂಬಿಕ್

en: Myanmar
kn: ಮ್ಯಾನ್ಮಾರ್

en: Nauru
kn: ನೌವ್ರು

en: Nepal
kn: ನೇಪಾಲ್

en: Netherlands
kn: ನೆದರ್-ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್

en: Netherlands Antilles
kn: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍ ಆಂಟಿಲ್ಸ್‍

en: New Caledonia
kn: ನ್ಯೂ ಕೆಲಡೋನಿಯಾ

en: Nicaragua
kn: ನಿಕಾರಾಗುವಾ

en: Niger
kn: ನೈಗರ್

en: Nigeria
kn: ನೈಜೀರಿಯಾ

en: Niue
kn: ನಿವುಯೆ

en: Norfolk Island
kn: ನೋರ್ಫೋಲ್ಕ್‍ ಐಲ್ಯಾಂಡ್

en: North Korea
kn: ನಾರ್ತ್ ಕೊರಿಯಾ

en: Northern Mariana Islands
kn: ನಾರ್ತರ್ನ್ ಮಾರಿಯಾನ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Norway
kn: ನಾರ್ವೆ

en: Oman
kn: ಒಮಾನ್

en: Pakistan
kn: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ್

en: Palau
kn: ಪಲಾವು

en: Panama
kn: ಪನಾಮ

en: Papua New Guinea
kn: ಪಪುವಾ ನ್ಯೂ ಗಿನಿ

en: Philippines
kn: ಫಿಲಿಫೈನ್ಸ್

en: Puerto Rico
kn: ಪೋರ್ಟೊ ರಿಕೊ

en: Qatar
kn: ಕತಾರ್

en: Romania
kn: ರೊಮೇನಿಯಾ

en: Russia
kn: ರಷ್ಯಾ

en: Rwanda
kn: ರುವಾಂಡಾ

en: Samoa
kn: ಸಮೋವಾ

en: Saudi Arabia
kn: ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ

en: Senegal
kn: ಸೆನೆಗಲ್

en: Seychelles
kn: ಸಿಶೆಲ್ಸ್‍

en: Sierra Leone
kn: ಸಿಯರಾ ಲಿಯೋನ್

en: Slovakia
kn: ಸ್ಲೊವೋಕಿಯಾ

en: Slovenia
kn: ಸ್ಲೊವೇನಿಯಾ

en: Solomon Islands
kn: ಸೊಲೊಮನ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Somalia
kn: ಸೊಮಾಲಿಯಾ

en: South Africa
kn: ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕಾ

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
kn: ಸೌತ್ ಜಾರ್ಜಿಯಾ ಆಂಡ್ ಸೌತ್‌ ಸ್ಯಾಂಡ್‌ವಿಚ್‌ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Spain
kn: ಸ್ಪೇನ್

en: Sri Lanka
kn: ಶ್ರೀಲಂಕಾ

en: Sudan
kn: ಸುಡಾನ್

en: Suriname
kn: ಸರೀನೇಮ್

en: Svalbard and Jan Mayen
kn: ಸ್ವಾಲ್ಬಾರ್ಡ್ ಹಾಗು ಜಾನ್ ಮೇಯನ್

en: Swaziland
kn: ಸ್ವಾಝಿಲ್ಯಾಂಡ್

en: Sweden
kn: ಸ್ವೀಡನ್

en: Switzerland
kn: ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Syria
kn: ಸಿರಿಯಾ

en: Taiwan
kn: ತೈವಾನ್

en: Tajikistan
kn: ತಜಿಕಿಸ್ತಾನ್

en: Tanzania
kn: ಟಾಂಝಾನಿಯಾ

en: Thailand
kn: ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್

en: Togo
kn: ಟೊಗೊ

en: Tokelau
kn: ಟೊಕೆಲಾವ್

en: Trinidad and Tobago
kn: ಟ್ರಿನಿಡಾಡ್ ಆಂಡ್ ಟೊಬಾಗೊ

en: Tunisia
kn: ಟುನಿಶಿಯಾ

en: Turkmenistan
kn: ಟರ್ಕ್‍ಮೆನಿಸ್ತಾನ್

en: Turks and Caicos Islands
kn: ಟರ್ಕ್ಸ್‍ ಹಾಗು ಕೈಕೋಸ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Tuvalu
kn: ಟುವಾಲು

en: Uganda
kn: ಉಗಾಂಡಾ

en: Ukraine
kn: ಉಕ್ರೇನ್

en: United Arab Emirates
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೈಟ್ಸ್‍

en: United Kingdom
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್

en: United States
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್

en: United States Minor Outlying Islands
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್  ಮೈನರ್ ಔಟ್‍ಲೈಯಿಂಗ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Uruguay
kn: ಉರುಗ್ವೆ

en: Uzbekistan
kn: ಉಝ್ಬೆಕಿಸ್ತಾನ್

en: Vanuatu
kn: ವನೌಟು

en: Venezuela
kn: ವೆನಿಝುವಲಾ

en: Wallis and Futuna
kn: ವಾಲಿಸ್ ಹಾಗು ಫುಟುನಾ

en: Yemen
kn: ಯೆಮನ್

en: Zambia
kn: ಝಾಂಬಿಯಾ

en: Zimbabwe
kn: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ

en: Table prefix
kn: ಟೇಬಲ್ ಉಪಸರ್ಗ (ಪ್ರಿಫಿಕ್ಷ್)

en: Database username
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Database password
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: Database name
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೆಸರು

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ಥಾನ

en: Authored on
kn: ಬರೆದ ದಿನ

en: Hidden
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ

en: Show
kn: ತೋರಿಸು(_w):

en: Syslog
kn: ಸಿಸ್ಲೋಗ್ Syslog

en: Key
kn: ಕೀಲಿ

en: Arabic
kn: ಅರಬಿಕ್

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Spanish
kn: ಸ್ಪಾನಿಶ್

en: Japanese
kn: ಜಪಾನಿ

en: Korean
kn: ಕೋರಿಯನ್

en: Sources
kn: ಆಕರಗಳು

en: menu
kn: ಮೆನು

en: ‹ previous
kn: ‹ ಹಿಂದಿನ

en: next ›
kn: ಮುಂದಿನ ›

en: The update has been performed.
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Browser
kn: ವೀಕ್ಷಕ

en: View user profile.
kn: ಸದಸ್ಯರ ಪರಿಚಯವನ್ನು ನೋಡಿ

en: This cannot be undone.
kn: ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ಅನ್‍ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

en: Upload picture
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Message:
kn: ಸಂದೇಶ:

en: Undo
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Member for
kn: ಸದಸ್ಯರು

en: Search results
kn: ಶೋಧನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Your search yielded no results
kn: ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶ ಬರಲಿಲ್ಲ

en: Front page
kn: ಮುಖ ಪುಟ

en: Request new password
kn: ಹೊಸ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆ ಕೋರಿಕೆ

en: Deleted
kn: ಅಳಿಸಲಾದ

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Topics
kn: ವಿಷಯಗಳು

en: Topic
kn: ವಿಷಯ

en: Short
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: Posts
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು

en: Revert
kn: ಮರಳಿಸು

en: Empty
kn: ಖಾಲಿ

en: Log out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: profile
kn: ಪರಿಚಯ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Create new account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: People
kn: ಜನರು

en: warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Site information
kn: ಸೖಟಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ

en: critical
kn: ಗಂಭೀರ ಪರಿಸ್ಥಿಸ್ತಿ

en: View the list of polls on this site.
kn: ಈ ಸೈಟಿನ ಎಲ್ಲ ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: You must fill in at least two choices.
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲೇಬೇಕು

en: open
kn: ತೆರೆ

en: View the current poll results.
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಸಧ್ಯದ ಫಲಿತಾಂಶ

en: Blogs
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ಗಳು

en: Books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Revision
kn: ಪುನರಾವಲೋಕನ:

en: The specified passwords do not match.
kn: ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಗಳು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Session
kn: ಉಪಆವೃತ್ತಿ

en: Track
kn: ಹಾಡು

en: No forums defined
kn: ಫಾರಮ್ ಗಳು ಯಾವೂ ಇಲ್ಲ,

en: This topic has been moved
kn: ಈ ವಿಷಯ ಬೇರೆಡೆಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ

en: Your vote was recorded.
kn: ನಿಮ್ಮ ಮತ ದಾಖಲಾಗಿದೆ

en: Link color
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Your password and further instructions have been sent to your e-mail address.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Standard
kn: ಶಿಷ್ಟ

en: Fiji
kn: ಫಿಜಿ

en: Saint Kitts and Nevis
kn: ಸೈಂಟ್ ಕಿಟ್ಸ್‍ ಆಂಡ್ ನೆವಿಸ್

en: South Korea
kn: ಸೌತ್ ಕೊರಿಯಾ

en: Saint Lucia
kn: ಸೈಂಟ್ ಲೂಸಿಯಾ

en: Saint Helena
kn: ಸೈಂಟ್ ಹೆಲೆನಾ

en: Sao Tome and Principe
kn: ಸಾವೋ ಟೋಮ್ ಹಾಗು ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಿ

en: French Southern Territories
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಸೌತರ್ನ್ ಟೆರಿಟರಿಗಳು

en: Saint Vincent and the Grenadines
kn: ಸೈಂಟ್ ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಆಂಡ್ ದಿ ಗ್ರೆನೆಡೈನ್ಸ್‍

en: British Virgin Islands
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ವರ್ಜಿನ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Vietnam
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮ್

en: Guernsey
kn: ಗರ್ನ್ಸಿ

en: Jersey
kn: ಜರ್ಸಿ

en: details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Login attempt failed for %user.
kn: %user ರವರ ಲಾಗಿನ್ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Themes
kn: ಥೀಮುಗಳು

en: JPEG quality
kn: JPEG ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Loading...
kn: ಓದುತ್ತಿದೆ...

en: Protected
kn: ಸಂರಕ್ಷಿತ

en: sticky
kn: ಅಂಟಿಸಲಾದ

en: Default options
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Processing
kn: ಸಂಸ್ಕರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Finished
kn: ಮುಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Shortcuts
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)ಗಳು

en: Shortcut
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: The specified date is invalid.
kn: ಆರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ ಸೂಕ್ತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Go to first page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to last page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Underlined
kn: ಅಡಿಗೆರೆ ಎಳೆಯಲಾದ

en: British Indian Ocean Territory
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಓಶಿಯನ್ ಟೆರಿಟರಿ

en: Croatia
kn: ಕ್ರೊಯೇಶಿಯಾ

en: Macedonia
kn: ಮೆಸೆಡೋನಿಯಾ

en: Pitcairn
kn: ಪಿಟ್‍ಕೈರ್ನ್

en: Western Sahara
kn: ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಸಹಾರ

en: English name
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಹೆಸರು

en: Native name
kn: ಸ್ವಭಾವಸಿದ್ದ ಹೆಸರು

en: Blocks
kn: ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು

en: Menus
kn: ಮೆನುಗಳು

en: Above
kn: ಮೇಲಿನ

en: Default time zone
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಮಯ ವಲಯ

en: Decimal
kn: ದಶಾಂಶ

en: Float
kn: ತೇಲಿಸು

en: Debug
kn: ದೋಷದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Permission
kn: ಅನುಮತಿ

en: My blog
kn: ನನ್ನ ಬ್ಲಾಗ್

en: Hide
kn: ಅಡಗಿಸು(_H)

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಹಿಯು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ತುದಿಗೆ ಸೇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Date - newest first
kn: ದಿನಾಂಕ - ಹೊಸದು ಮೊದಲು

en: Date - oldest first
kn: ದಿನಾಂಕ - ಹಳೆಯದು ಮೊದಲು

en: Language code
kn: ಭಾಷಾ ಸಂಕೇತ

en: Save role
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: debug
kn: ದೋಷನಿವಾರಣೆ

en: file system
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Profiles
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Hot topic threshold
kn: ಹಾಟ್ ಟಾಪಿಕ್ ಮಿತಿ

en: Topics per page
kn: ಪುಟವೊಂದಕ್ಕೆ ವಿಷಯಗಳು

en: Posts - most active first
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು - ಚಟುವಟಿಕೆಯುಳ್ಳದ್ದು ಮೊದಲಿಗೆ

en: Posts - least active first
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳು - ಚಟುವಟಿಕೆಯುಳ್ಳದ್ದು ಮೊದಲಿಗೆ

en: New forum topics
kn: ಹೊಸ ಫಾರಮ್ ವಿಷಯಗಳು

en: Page not found
kn: ಪುಟವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: The name %name is already taken.
kn: %name ಹೆಸರು ಆಗಲೇ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

en: info
kn: ಸೂಚನೆ

en: « first
kn: « ಮೊದಲ

en: last »
kn: ಕೊನೆಯ »

en: The directory %directory does not exist.
kn: %directory ಡಿರೆಕ್ಟೊರಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: ok
kn: ಸರಿ

en: Clean URLs
kn: ಸ್ವಚ್ಚ ಯು ಅರ ಎಲ್ ಗಳು

en: Number of topics
kn: ಒಟ್ಟು ವಿಷಯಗಳು

en: Active forum topics
kn: ಚಟುವಟಿಕೆಯುಳ್ಳ ಫಾರಮ್ ವಿಷಯಗಳು

en: Read the latest forum topics.
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗಿನ ಫಾರಮ್ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಓದಿ.

en: User activity
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಚಟುವಟಿಕೆ

en: The user must enter a value.
kn: ಸದಸ್ಯರು ಇದನ್ನು ತುಂಬಲೇ ಬೇಕು

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
kn: ಒಂದು ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿದ ಬಳಿಕ ಒಬ್ಬರನ್ನು ಇಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿನ ತನಕವೂ ಅವರು ಆನ್ಲೈನ್ ಇದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗುವುದು.

en: Maximum number of currently online users to display.
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ಇರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ - ಎಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕು.

en: Context
kn: ಸಂದರ್ಭ

en: Book navigation
kn: ಪುಸ್ತಕ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ

en: 1 year | @count years
kn[0]: ೧ ವರ್ಷ
kn[1]: @count ವರ್ಷಗಳು

en: 1 week | @count weeks
kn[0]: ೧ ವಾರ
kn[1]: @count ವಾರಗಳು

en: 1 min | @count min
kn[0]: ೧ ನಿಮಿಷ
kn[1]: @count ನಿಮಿಷಗಳು

en: 1 sec | @count sec
kn[0]: ೧ ಸೆಕೆಂಡ್
kn[1]: @count ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು

en: Palestinian Territory
kn: ಪ್ಯಾಲಿಸ್ಟೀನಿಯನ್ ಟೆರಿಟರಿ

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Croatian
kn: ಕ್ರೊಯೇಶಿಯಾ

en: Czech
kn: ಜೆಕ್

en: Danish
kn: ಡಾನಿಶ್

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Hebrew
kn: ಹೆಬ್ರೀವ್

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನೇಶಿಯನ್

en: Polish
kn: ಪೋಲಿಶ್

en: Romanian
kn: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Russian
kn: ರಶಿಯನ್

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೊವಾಕ್

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಶ್

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಷ್

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)...

en: The file could not be created.
kn: ಕಡತವನ್ನ ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ.

en: Locked
kn: ಲಾಕ್‌ ಮಾಡಲಾದ

en: Account information
kn: ಖಾತೆ ಮಾಹಿತಿ

en: The e-mail address %mail is not valid.
kn: ನೀವು ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಇ-ಮೇಯ್ಲ್ ವಿಳಾಸ ಸರಿಯಿಲ್ಲ.

en: Account
kn: ಖಾತೆ

en: Any
kn: ಯಾವುದಾದರೂ

en: Default order
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಕ್ರಮ

en: Leave shadow copy
kn: ನೆರಳಿನ ಕಾಪಿಯೊಂದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿ.

en: Container name
kn: ಕಂಟೇಯ್ನರ್

en: Recently posted
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಕಟವಾದದ್ದು

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Database host
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೋಸ್ಟ್

en: Default picture
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಚಿತ್ರ

en: Install profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ

en: Web server
kn: ಜಾಲ ಪರಿಚಾರ

en: Lithuanian
kn: ಲಿತುವಾನಿಯನ್

en: Save permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: The e-mail address %email is already taken.
kn: %email ಎಂಬ ವಿಳಾಸವು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ.

en: Error message
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶ

en: Installed version
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡ ಆವೃತ್ತಿ

en: notice
kn: ಸೂಚನೆ

en: Acronym
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತರೂಪ

en: Post new comment
kn: ಹೊಸ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸೇರಿಸಿ

en: The field has been updated.
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: edit role
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Custom format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ನಮೂನೆ

en: Direction
kn: ಧಿಕ್ಕು

en: Password field is required.
kn: ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಕೊಡಲೇಬೇಕು

en: Isle of Man
kn: ಐಲ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್

en: Montenegro
kn: ಮೊಂಟೆನೆಗ್ರೊ

en: Saint Pierre and Miquelon
kn: ಸೈಂಟ್ ಪಿಯರೆ ಆಂಡ್ ಮಿಕ್ಯುಲಾನ್

en: Serbia
kn: ಸರ್ಬಿಯಾ

en: Warning message
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ

en: Database port
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪೋರ್ಟ್

en: Pass
kn: ಪಾಸ್

en: Save and continue
kn: ಉಳಿಸಿ ಮುಂದುವರಿಸು

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಕೆಲವು ತಾಣಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಆವಶ್ಯಕ. ಇಲ್ಲಿ ಏನು ಹಾಕಬೇಕೆಂದು ನಿಮಗ ತಿಳಿಯದಿದ್ದರೆ ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟೇ ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ಲೇಷನ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟು ಎದುರಾದಲ್ಲಿ, ಈ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಏನು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್ ಅಗತ್ಯ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ದಾರರನ್ನು ಕೇಳಿ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ

en: If your database is located on a different server, change this.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬೇರೆ ಸರ್ವರ್ರಿನಲ್ಲಿ ಹೋಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಇದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಅಸಮಾನ್ಯ ಪೋರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಿರುವುದಾದರೆ, ಆ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ

en: Database port must be a number.
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: Boolean
kn: ಬೂಲಿಯನ್

en: You are not authorized to post comments.
kn: ನೀವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: This discussion is closed: you can't post new comments.
kn: ಹೊಸ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಲು ಆಗದು.

en: Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: !name's blog
kn: !name ರವರ ಬ್ಲಾಗ್

en: All languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Add language
kn: ಭಾಷೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Currently using !item !version
kn: !item !version ಈಗ ಬಳಕೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: An error has occurred.
kn: ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: 0 sec
kn: ೦ ಸೆಕೆಂಡ್

en: form
kn: ಫಾರ್ಮ್

en: alert
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: emergency
kn: ತುರ್ತು ಪರಿಸ್ಥಿತಿ

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್ ವರ್ಡನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಹೊಸ ಪಾಸ್ ವರ್ಡನ್ನು  ಎರಡೂ ಚೌಕಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಿ.

en: Abbreviation
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ

en: Poll
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
kn: ಕ್ರೋನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಓಡುತ್ಹಿದ್ದರೂ ಪುನಃ ಓಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮದಲಗುತ್ಹಿದೆ

en: Who's new
kn: ಹೊಸಬರು

en: Language name
kn: ಭಾಷೆಯ ಹೆಸರು

en: Edit category
kn: ವರ್ಗವನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: Catalan
kn: ಕೆಟಲಾನ್

en: The requested page could not be found.
kn: ವಿನತಿಸಿದ ಪುಟ ಸಿಗಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Requirements problem
kn: ಆವಶ್ಯಕತೆಗಳ ಕೊರತೆ

en: Database configuration
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸಂರೂಪಣೆ

en: Your web server does not appear to support any common database types. Check with your hosting provider to see if they offer any databases that <a href="@drupal-databases">Drupal supports</a>.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಸರ್ವರ್ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಬಳಸುವ ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಿಲ್ಲ. <a href="@drupal-databases">ಡ್ರೂಪಾಲ್ ಒಪ್ಪುವ</a> ಯಾವುದಾದರೂ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟ್ ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತಾರಾ ಕೇಳಿ.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
kn: ನಿಮ್ಮ @drupal ಸಂಗ್ರಹ ಕೂರುವ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧ

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
kn: ನಿಮ್ಮ @drupal ಸಂಗ್ರಹ ಕೂರುವ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವರ್ರಿನಲ್ಲಿ ಆಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬೇಕು

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಳು ಈ ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ @drupal ತಾಣಕ್ಕೆ  %prefix ನಂಥ ಒಂದು ಟೇಬಲ್ ಉಪಸರ್ಗವನ್ನು ಕೊಡಿ

en: The database table prefix you have entered, %db_prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
kn: ನೀವು ಕೊಟ್ಟ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಟೇಬಲ್ ಉಪಸರ್ಗ, %db_prefix ಮಾನ್ಯವಲ್ಲ. ಟೇಬಲ್ ಉಪಸರ್ಗಗಳು ಬರಿಯೆ ಆಲ್ಫಾನ್ಯೂಮೆರಿಕ್ ಒರೆಗಳು, ಡಾಟ್ ಗಳು ಹಾಗೂ ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: Select an installation profile
kn: ಇನ್ಸ್ಟಾಲೇಷನ್ ವಿಧವೊಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: With the addition of an appropriate translation package, this installer is capable of proceeding in another language of your choice. To install and use Drupal in a language other than English:
kn: ಸೂಕ್ತವಾದ ಅನುವಾದ-ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮೂಲಕ ಈ ಇನ್ಸ್ಟಾಲರ್ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ. ಡ್ರೂಪಾಲನ್ನು ಇಂಗ್ಲೀಷೇತರ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿ ಉಪಯೋಗಿಸಲು:

en: Determine if <a href="@translations" target="_blank">a translation of this Drupal version</a> is available in your language of choice. A translation is provided via a translation package; each translation package enables the display of a specific version of Drupal in a specific language. Not all languages are available for every version of Drupal.
kn: ಈ ಡ್ರೂಪಾಲ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಭಾಷೆಯ <a href="@translations" target="_blank">ಅನುವಾದ</a> ಇದೆಯೇ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಌ
    ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಅನುವಾದ-ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಗಳ ಮೂಲಕ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ; ಪ್ರತಿ ಅನುವಾದ-ಪ್ಯಾಕೇಜೂ ಆಯಾ ಡ್ರೂಪಾಲ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು  ಅದರ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲ ಭಾಷೆಗಳೂ ಡ್ರೂಪಾಲ್ ನ ಎಲ್ಲ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೂ ದೊರೆಯುವುದಿಲ್ಲ

en: If an alternative translation package of your choice is available, download and extract its contents to your Drupal root directory.
kn: ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಪರ್ಯಾಯ ಅನುವಾದ-ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಅದನ್ನು ಇಳಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಡ್ರೂಪಾಲ್ ಬುಡದ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗೆ ಅಪಕರ್ಷಿಸಿ.

en: Return to choose language using the second link below and select your desired language from the displayed list. Reloading the page allows the list to automatically adjust to the presence of new translation packages.
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎರಡನೆಯ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸೆ ಹಿಂದೆ ತೆರಳಿ, ತೋರುವ ಭಾಷೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಪುಟವನ್ನು ರೀ-ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪಟ್ಟಿಯು ತಾನಾಗಿ ಹೊಸ ಅನುವಾದ ಕಂತೆಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವುದು.

en: Alternatively, to install and use Drupal in English, or to defer the selection of an alternative language until after installation, select the first link below.
kn: ಬದಲಾಗಿ, ದ್ರುಪಾಲ್ ಅನ್ನು ಆಂಗ್ಲದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಹಾಗು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಅಥವಾ ಬೇರೆ ಭಾಷೆಯನ್ನು ದ್ರುಪಾಲ್ ಸ್ಥಾಪನೆಯ ನಂತರ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಳಗಿರುವ ಮೊದಲ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

en: How should the installation continue?
kn: ಇನ್ಸ್ಟಾಲೇಷನ್ ಹೇಗೆ ಮುಂದುವರಿಯ ಬೇಕು?

en: Continue installation in English
kn: ಆಂಗ್ಲದಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Return to choose a language
kn: ಭಾಷೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ವಾಪಾಸು ಹೋಗಿ

en: Learn how to install Drupal in other languages
kn: ದ್ರುಪಾಲನ್ನು ಬೇರೆ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಹೇಗೆ ಮಾಡುವುದೆಂದು ಕಲಿಯಿರಿ

en: No profiles available
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಇಲ್ಲ

en: Drupal already installed
kn: ದ್ರುಪಾಲ್ ಈಗಾಗಲೇ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಆಗಿದೆ

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
kn: <ul><li>ಮೊದಲಿನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಈರಿರುವ ಡಾಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ.li><li>ಬೇರೆ ಡಾಟಾಬೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, <em>sites</em> ದಿರೆಕ್ಟೊರಿಯಲ್ಲಿರುವ <em>settings.php</em> ಅನ್ನು  ಬದಲಿಸಿ.li><li>ಈಗಿರುವ ದಾಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಆಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು, <a href="@base-url/update.php">ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ತಂತ್ರಾಂಶ</a>ವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.</li><li>ಈಗಿರುವ <a href="@base-url">ನಿಮ್ಮ ತಾಣ</a>ವನ್ನು ನೂಡಿ.</li></ul>

en: Installing @drupal
kn: @drupalನ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ

en: The installation has encountered an error.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ

en: Configure site
kn: ತಾಣವನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: @drupal installation complete
kn: ದ್ರುಪಾಲ್ ಸ್ಥಾಪನೆ(ಇನ್ಸ್ತಲೆಶನ್) ಸಂಪೂರ್ಣವಾಯಿತು .

en: Installed %module module.
kn: %module ಮಾಡ್ಯುಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Choose profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Verify requirements
kn: ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Set up database
kn: ಡೆಟಾಬೇಸ್ ಸಿದ್ಧ ಪಡಿಸು

en: Set up translations
kn: ಅನುವಾದಗಳನ್ನೂ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿ

en: Install site
kn: ತಾಣವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ (ಇನ್ ಸ್ಟಾಲ್ )

en: Finish translations
kn: ಅನುವಾದಗಳನ್ನು ಪೂರ್ತಿ ಮಾಡಿ

en: Site e-mail address
kn: ಸೖಟಿನ ಇ-ಮೇಲ್ ಅಡ್ರೆಸ್

en: 1 byte | @count bytes
kn[0]: ೧ ಬೈಟ್
kn[1]: @count ಬೈಟ್ ಗಳು

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
kn: JPEG ಗುಣಮಟ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೦ ಮತ್ತು ೧೦೦ರ ಮಧ್ಯವಿರಬೀಕು.

en: Right to left
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ

en: Left to right
kn: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ

en: Predefined language
kn: ಮೊದಲೇ  ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ಭಾಷೆ

en: Language name in English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷಿನಲ್ಲಿ ಭಾಷೆಯ ಹೆಸರು

en: Name of the language in English. Will be available for translation in all languages.
kn: ಆಂಗ್ಲದಲ್ಲಿ ಭಾಷೆಯ ಹೆಸರು - ಬೇರೆ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಅನುವಾದ ಮಾಡಲು ಲಭ್ಯವಾಗುವುದು.

en: The English language cannot be deleted.
kn: ಆಂಗ್ಲ ಭಾಷೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Afrikaans
kn: ಆಪ್ರಿಕಾನ್ಸ್

en: Assamese
kn: ಅಸ್ಸಾಮೀಸ್

en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Tibetan
kn: ಟಿಬೆಟಿಯನ್

en: Welsh
kn: ವೆಲ್ಷ್

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: Basque
kn: ಬಾಸ್ಕ್ಯೂ

en: Persian
kn: ಪರ್ಸಿಯನ್

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Icelandic
kn: ಐಸ್‍ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Latin
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Latvian
kn: ಲಾಟ್ವಿಯನ್

en: Macedonian
kn: ಮೆಸಡೋನಿಯನ್

en: Malayalam
kn: ಮಲೆಯಾಳಂ

en: Mongolian
kn: ಮಂಗೋಲಿಯನ್

en: Marathi
kn: ಮರಾಠಿ

en: Malay
kn: ಮಲೇಯ್

en: Nepali
kn: ನೇಪಾಲಿ

en: Oriya
kn: ಒರಿಯ

en: Punjabi
kn: ಪಂಜಾಬಿ

en: Sinhala
kn: ಸಿಂಹಳ

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Serbian
kn: ಸರ್ಬಿಯಾ

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Tajik
kn: ತಾಝಿಕ್

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Tagalog
kn: ಟಗಲೊಗ್

en: Ukrainian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Vietnamese
kn: ವಿಯಟ್ನಾಮೀಸ್

en: Zulu
kn: ಝುಲು

en: Unspecified error
kn: ನಿಖರವಾಗದ ದೋಷ

en: Blog entry
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ಬರಹ

en: Read !username's latest blog entries.
kn: !username ರವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬ್ಲಾಗ್ ಬರಹಗಳು

en: !username's blog
kn: !username ರವರ ಬ್ಲಾಗ್

en: Save book pages
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪುಟಗಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Table header
kn: ಟೇಬಲ್ ಹೆಡರ್

en: Compose tips
kn: ಬರವಣಿಗೆಗೆ ಸೂಚನೆಗಳು

en: Forum topic
kn: ಚರ್ಚೆ

en: Notes:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

en: Most recent poll
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: Poll status
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: When a poll is closed, visitors can no longer vote for it.
kn: ಮುಚ್ಚಲಾದ ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳ ಮೇಲೆ ಸದಸ್ಯರು ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: After this period, the poll will be closed automatically.
kn: ಈ ಅವಧಿಯ ನಂತರ ಸಮೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೇ ಮುಚ್ಚಲಾಗುವುದು

en: Polls
kn: ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳು

en: The specified name is already in use.
kn: ಈ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿ ಇದೆ.

en: User list
kn: ಸದಸ್ಯರ ಪಟ್ಟಿ

en: Date and time
kn: ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕ

en: Picture guidelines
kn: ಚಿತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮರ್ಗದರ್ಶನ

en: E-mail new password
kn: ಹೊಸ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಈಮೇಯ್ಲ್ ಮಾಡಿ

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
kn: ನಿಮ್ಮ ಈ ಮೈಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You must enter a username.
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು.

en: The username cannot begin with a space.
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರು ಸ್ಪೇಸ್ ನಿಂದ ಶುರುವಾಗಕೂಡದು.

en: The username cannot end with a space.
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರು ಸ್ಪೇಸ್ ನಿಂದ ಶುರುವಾಗಕೂಡದು.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಹಲವು ಖಾಲಿ ಸ್ಪೇಸ್ ಗಳಿರಬಾರದು.

en: The username contains an illegal character.
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಅಕ್ಷರವಿದೆ.

en: You must enter an e-mail address.
kn: ಇ-ಮೇಯ್ಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೀಡಬೇಕು.

en: Who's online
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ಇರುವವರು

en: User list length
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ ಉದ್ದಳತೆ

en: Enter the password that accompanies your username.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರೊಡಗೂಡಿರುವ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಎಂಟರ್ ಮಾಡಿ.

en: Delete picture
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Check this box to delete your current picture.
kn: ಚಿತ್ರ ಅಳೆಸಲು ಇಲ್ಲಿರುವ ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ

en: Garland
kn: ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್

en: (empty)
kn: (ಖಾಲಿ)

en: Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸು

en: Page bottom
kn: ಪುಟದ ಕೆಳಗೆ

en: Seven
kn: ಏಳು

en: You are not allowed to access this page.
kn: ಈ ಪುಟ ನೋಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: system
kn: ಗಣಕ

en: Saint Barthélemy
kn: ಸೈಂಟ್ ಬಾರ್ತೆಲಮಿ

en: Change set
kn: ಬದಲಾವಣೆ ಸೆಟ್

en: Temporary files
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತಗಳು

en: Installing updates
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Preparing to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Fair
kn: ಸುಮಾರಾಗಿದೆ

en: Minimal
kn: ಕನಿಷ್ಠ

en: Start with only a few modules enabled.
kn: ಕೆಲವೇ ಮಾಡ್ಯೂಲುಗಳೊಂದಿಗೆ ಶುರು ಮಾಡಿ

en: Basic page
kn: ಮೂಲ ಪುಟ

en: Content width
kn: ವಿಷಯದ ಅಗಲ

en: Fixed width
kn: ಅಗಲವು ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ

en: Specify whether the content will wrap to a fixed width or will fluidly expand to the width of the browser window.
kn: ವಿಷಯ ಸ್ಥಿರವಾದ ಅಗಲಕ್ಕೆ ನಿಲುಕುವುದೋ ಅಥವಾ ಬ್ರೌಸರಿನ ಅಗಲದಷ್ಟು ನಿಲುಕುವುದೋ?
