Drupal core (7.0-alpha7) - en to te translation catalogue (1168 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: approve
te: ఆమోదించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Actions
te: చర్యలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: new
te: కొత్త

en: error
te: సమస్య

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: The title of the block as shown to the user.
te: వాడుకరులకు కనబడే బ్లాకు శీర్షిక

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: Aquamarine
te: ఆక్వామరైన్

en: Belgian Chocolate
te: బెల్జియన్ చాక్లెట్

en: Mercury
te: మెర్క్యురీ

en: Olivia
te: ఒలీవియా

en: Pink Plastic
te: గులాబీ ప్లాస్టిక్

en: Shiny Tomato
te: షైనీ టమోటో

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: root
te: మూలం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: No categories available.
te: వర్గాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Field
te: ఖాళీ

en: Outline
te: ఆకృతి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Top
te: పైన

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: History
te: చరితం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: General discussion
te: సాధారణ చర్చ

en: Forum name
te: వేదిక పేరు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: results
te: ఫలితాలు

en: search
te: వెతుకు

en: The username %name does not exist.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు ఉనికిలో లేదు.

en: mail
te: మెయిల్

en: actions
te: చర్యలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: aggregator
te: సంకలిని

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Add forum
te: వేదిక చేర్చు

en: theme
te: అలంకారం

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Preview comment
te: వ్యాఖ్య మునుజూపు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Unknown
te: తెలియని

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: type
te: రకము

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: file
te: ఫైలు

en: status
te: స్థితి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Save categories
te: వర్గాలని భద్రపరచు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Good
te: మంచి

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Your e-mail address
te: మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Send e-mail
te: ఈ-మెయిల్ పంపించు

en: To
te: ఎవరికి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Explanation
te: వివరణ

en: Role name
te: పాత్ర పేరు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Time zone
te: కాలమండలం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Count
te: లెక్క

en: RSS - blogs
te: RSS - బ్లాగులు

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OPML feed
te: OPML ఫీడు

en: Items
te: అంశాలు

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Next update
te: తర్వాతి తాజాకరణ

en: %time left
te: %time మిగిలివుంది

en: remove items
te: అంశాలని తొలగించు

en: update items
te: అంశాలని తాజాకరించు

en: Categorize
te: వర్గీకరించు

en: %ago ago
te: %ago క్రితం

en: Performance
te: పనితీరు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Details
te: వివరాలు

en: Last reply
te: చివరి స్పందన

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: security
te: భద్రత

en: General
te: సాధారణ

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: Namibia
te: నమీబియా

en: Israel
te: ఇజ్రాయిల్

en: Iran
te: ఇరాన్

en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

en: Tonga
te: టోంగా

en: Cuba
te: క్యూబా

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Chile
te: చిలీ

en: Paraguay
te: పరాగ్వే

en: Jamaica
te: జమైకా

en: Japan
te: జపాన్

en: Libya
te: లిబియా

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Singapore
te: సింగపూర్

en: Turkey
te: టర్కీ

en: Table
te: పట్టిక

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: am
te: తొలి

en: pm
te: మలి

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Role
te: పాత్ర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Add a new comment to this page.
te: ఈ పుటకి కొత్త వ్యాఖ్యని చేర్చండి.

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: access denied
te: అనుమతి నిరాకరణ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Install
te: స్థాపించు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: The comment and all its replies have been deleted.
te: వ్యాఖ్యని మరియు దాని స్పందనలని తొలగించాం.

en: Anonymous users
te: అజ్ఞాత వాడుకరులు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: 1 new | @count new
te[0]: 1 కొత్తది
te[1]: @count కొత్తవి

en: Afghanistan
te: ఆఫ్ఘనిస్తాన్

en: Albania
te: అల్బేనియా

en: Algeria
te: అల్జీరియా

en: Angola
te: అంగోలా

en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

en: Antigua and Barbuda
te: ఆంటిగ్వా మరియు బార్బడా

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Armenia
te: ఆర్మేనియా

en: Aruba
te: అరుబా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Bahamas
te: బహమాస్

en: Bahrain
te: బహరైన్

en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

en: Barbados
te: బార్బడోస్

en: Belarus
te: బెలారస్

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Benin
te: బెనిన్

en: Bermuda
te: బెర్ముడా

en: Bhutan
te: భూటాన్

en: Bolivia
te: బొలీవియా

en: Brunei
te: బ్రూనై

en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

en: Burundi
te: బురూండీ

en: Cambodia
te: కాంబోడియా

en: Cameroon
te: కెమరూన్

en: Canada
te: కెనడా

en: Cayman Islands
te: కేమాన్ ఐలాండ్స్

en: Central African Republic
te: మధ్య ఆఫ్రికా గణతంత్రం

en: China
te: చైనా

en: Colombia
te: కొలంబియా

en: Costa Rica
te: కోస్టా రీకా

en: Cyprus
te: సైప్రస్

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: Dominica
te: డొమినికా

en: East Timor
te: తూర్పు తైమూర్

en: Ecuador
te: ఈక్వెడార్

en: Ethiopia
te: ఇథియోపియా

en: Finland
te: ఫిన్లాండ్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: French Guiana
te: ఫ్రెంచి గయానా

en: Gabon
te: గాబన్

en: Gambia
te: గాంబియా

en: Georgia
te: జార్జియా

en: Ghana
te: ఘనా

en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

en: Greece
te: గ్రీస్

en: Greenland
te: గ్రీన్‌లాండ్

en: Guinea
te: గినియా

en: Guyana
te: గయానా

en: Haiti
te: హైతీ

en: Hungary
te: హంగరీ

en: Iceland
te: ఐస్‌లాండ్

en: India
te: భారతదేశం

en: Indonesia
te: ఇండోనేసియా

en: Iraq
te: ఇరాక్

en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Jordan
te: జోర్డాన్

en: Kazakhstan
te: కజకిస్తాన్

en: Kenya
te: కెన్యా

en: Kuwait
te: కువైట్

en: Kyrgyzstan
te: కిర్గిస్తాన్

en: Laos
te: లావోస్

en: Lebanon
te: లెబనాన్

en: Liberia
te: లైబీరియా

en: Lithuania
te: లిథుయేనియా

en: Madagascar
te: మడగాస్కర్

en: Malaysia
te: మలేషియా

en: Maldives
te: మాల్దీవులు

en: Malta
te: మాల్టా

en: Mauritius
te: మారిషస్

en: Mexico
te: మెక్సికో

en: Micronesia
te: మైక్రోనేషియా

en: Monaco
te: మొనాకో

en: Mongolia
te: మంగోలియా

en: Morocco
te: మొరాకో

en: Mozambique
te: మొజాంబిక్

en: Myanmar
te: మియన్మార్

en: Nauru
te: నౌరూ

en: Nepal
te: నేపాల్

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Nigeria
te: నైజీరియా

en: North Korea
te: ఉత్తర కొరియా

en: Norway
te: నార్వే

en: Oman
te: ఒమన్

en: Pakistan
te: పాకిస్తాన్

en: Panama
te: పనామా

en: Peru
te: పెరూ

en: Philippines
te: ఫిలిప్పీన్స్

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రీకో

en: Qatar
te: ఖతార్

en: Romania
te: రొమేనియా

en: Russia
te: రష్యా

en: Rwanda
te: రువాండా

en: San Marino
te: సాన్ మరీనో

en: Saudi Arabia
te: సౌదీ అరేబియా

en: Senegal
te: సెనెగల్

en: Seychelles
te: సీషెల్స్

en: Slovakia
te: స్లొవేకియా

en: Slovenia
te: స్లొవేనియా

en: Somalia
te: సొమాలియా

en: South Africa
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sri Lanka
te: శ్రీలంక

en: Sudan
te: సూడాన్

en: Swaziland
te: స్వాజిలాండ్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: Syria
te: సిరియా

en: Taiwan
te: తైవాన్

en: Tajikistan
te: తజకిస్తాన్

en: Tanzania
te: టాంజానియా

en: Thailand
te: థాయిలాండ్

en: Togo
te: టోగో

en: Turkmenistan
te: టుర్కుమెనిస్తాన్

en: Uganda
te: ఉగాండా

en: Ukraine
te: ఉక్రెయిన్

en: United Arab Emirates
te: యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Uruguay
te: ఉరూగ్వే

en: Uzbekistan
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

en: Venezuela
te: వెనిజులా

en: Yemen
te: యెమెన్

en: Zambia
te: జాంబియా

en: Zimbabwe
te: జింబాబ్వే

en: Table prefix
te: టేబుల్ పూర్వపదం (ప్రిఫిక్స్)

en: Database username
te: డాటాబేసు వాడుకరి పేరు

en: Database password
te: డాటాబేసు సంకేతపదం

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Show
te: చూపించు

en: Arabic
te: అరబిక్

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Korean
te: కొరియన్

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: Remove items
te: అంశాలను తొలగించు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Sources
te: మూలాలు

en: !title category latest items
te: !title వర్గం లోని సరికొత్త అంశాలు

en: The category %category has been updated.
te: %category వర్గాన్ని తాజాకరించాం.

en: Category %category deleted.
te: %category వర్గాన్ని తొలగించాం.

en: The category %category has been deleted.
te: %category అనే వర్గాన్ని తొలగించాం.

en: The category %category has been added.
te: %category  అనే వర్గాన్ని చేర్చాం.

en: aggregator - @title
te: సంకలిని - @title

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Browser
te: విహారిణి

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Titles only
te: శీర్షికలు మాత్రమే

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Language file
te: భాషా ఫైలు

en: published
te: ప్రచురితం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Today
te: ఈరోజు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Locale settings
te: స్థానిక అమరికలు

en: Jan
te: జన

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: Mar
te: మార్చి

en: Apr
te: ఏప్రి

en: Jun
te: జూన్

en: Jul
te: జూలై

en: Aug
te: ఆగ

en: Sep
te: సెప్టె

en: Oct
te: అక్టో

en: Nov
te: నవ

en: Dec
te: డిసె

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Posts
te: టపాలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Su
te: ఆ

en: Mo
te: సో

en: Tu
te: మం

en: We
te: బు

en: Th
te: గు

en: Fr
te: శు

en: Sa
te: శ

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Send yourself a copy.
te: మీక్కూడా ఓ కాపీ

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: role
te: పాత్ర

en: People
te: ప్రజలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: No statistics available.
te: గణాంకాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: critical
te: విశమం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Older polls
te: పాత పోల్స్

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: Track
te: గమనించు

en: No forums defined
te: చర్చావేదికలేవీ లేవు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: permission
te: అనుమతి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Fiji
te: ఫిజీ

en: South Korea
te: దక్షిణ కొరియా

en: Saint Lucia
te: సెయింట్ లూసియా

en: Vietnam
te: వియెత్నాం

en: Jersey
te: జెర్సీ

en: %type settings
te: %type అమరికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: details
te: వివరాలు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Action '%action' added.
te: '%action' అనే చర్యని చేర్చాం.

en: Remove orphaned actions
te: అనాథ చర్యలను తీసివెయ్యి

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: JPEG quality
te: JPEG నాణ్యత

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Contact settings
te: సంప్రదింపు అమరికలు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం

en: date
te: తేదీ

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: The specified date is invalid.
te: ఇచ్చిన తేదీ సరైనది కాదు.

en: Password strength:
te: సంకేతపదపు బలం:

en: Passwords match:
te: సంకేతపదాలు సరిపోయాయి:

en: Slogan
te: నినాదం

en: The name used to indicate anonymous users.
te: అజ్ఞాత వాడుకరులను సూచించడానికి ఉపయోగించే పేరు.

en: Get help
te: సహాయాన్ని పొందండి

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Basic configuration
te: ప్రాధమిక స్వరూపణం

en: Croatia
te: క్రొయేషియా

en: Macedonia
te: మాసిడోనియా

en: Western Sahara
te: పశ్చిమ సహారా

en: English name
te: ఇంగ్లీషు పేరు

en: Native name
te: దేశీయ పేరు

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: Permission
te: అనుమతి

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: My blog
te: నా బ్లాగు

en: Hide
te: దాచు

en: The content of this field is kept private and will not be shown publicly.
te: ఈ వివరాలు గోప్యంగా ఉంచుతాం. సైటులో చూపించం.

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
te: మీరు వ్రాసే వ్యాఖ్యల చివర మీ సంతకం జతచేయబడుతుంది. (అందరికీ కనబడుతుంది.)

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: 1 new comment | @count new comments
te[0]: 1 కొత్త వ్యాఖ్య
te[1]: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: debug
te: డీబగ్

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: The menu already exists.
te: ఆ మెనూ ఇప్పటికే ఉంది.

en: Number of users to display
te: చూపించాల్సిన వాడుకరుల సంఖ్య

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: KB
te: కిబై

en: New forum topics
te: కొత్త చర్చలు

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: The name %name is already taken.
te: %name అనే పేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు.

en: info
te: సమాచారం

en: OpenID Login
te: ఓపెన్ఐడీ ప్రవేశం

en: Log in using OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ ఉపయోగించి ప్రవేశించండి

en: What is OpenID?
te: ఓపెన్ఐడీ అంటే ఏమిటి?

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: ok
te: సరే

en: - Please choose -
te: - దయచేసి ఎంచుకోండి -

en: @site_name - aggregated feeds
te: @site_name - సంకలిత ఫీడులు

en: @site_name aggregator
te: @site_name సంకలిని

en: !title feed
te: !title ఫీడు

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Feed aggregator
te: ఫీడుల సంకలిని

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: Clean URLs
te: శుభ్రమైన లంకెలు

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Active forum topics
te: క్రియాశీల చర్చలు

en: Read the latest forum topics.
te: కొత్త చర్చావిషయాలను చదవండి.

en: User activity
te: వాడుకరి కలాపం

en: The user must enter a value.
te: వాడుకరి తప్పనిసరిగా ఓ విలువని ఇవ్వాలి.

en: Visible in user registration form.
te: వాడుకరి నమోదు పారంలో కనిపిస్తుంది.

en: ajax
te: అజాక్స్

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: Vatican
te: వాటికన్

en: Bulgarian
te: బల్గేరియన్

en: Croatian
te: క్రొయేషియన్

en: Czech
te: చెక్

en: Danish
te: డానిష్

en: Dutch
te: డచ్

en: Finnish
te: ఫీనిష్

en: German
te: జర్మన్

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: Indonesian
te: ఇండోనేసియన్

en: Polish
te: పోలిష్

en: Romanian
te: రొమేనియన్

en: Russian
te: రష్యన్

en: Slovak
te: స్లోవాక్

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: The file could not be created.
te: ఫైలుని సృష్టించలేకపోయాం.

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: Account
te: ఖాతా

en: authenticated user
te: అధీకృత వాడుకరి

en: %email is not a valid e-mail address.
te: %email అనేది సరైన ఈ-మెయిలు చిరునామా కాదు.

en: %emails are not valid e-mail addresses.
te: %emails అన్నవి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాలు కావు.

en: (version @version available)
te: (సంచిక@version అందుబాటులో ఉంది)

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Created new @type %term.
te: కొత్త @type %term సృష్టించాం.

en: Recently posted
te: ఇటీవల టపాచేసినవి

en: Number of comments
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Number of views
te: వీక్షణల సంఖ్య

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Or
te: లేదా

en: About
te: గురించి

en: Database host
te: డాటాబేసు అతిథేయి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
te: క్షమించండి, గుర్తుతెలియని వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం. <a href="@password">మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?</a>

en: and
te: మరియు

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
te: స్టాక్ ఓవర్‌ఫ్లో: actions_do() కు మరీ ఎక్కువ పిలుపులొచ్చాయి. అనంతమైన్ రికర్షన్ను నివారించడం కోసం ఆపేస్తున్నాం.

en: Action %action saved.
te: %action చర్య భద్రమయ్యింది.

en: Action type
te: చర్య కరం

en: Display a message to the user
te: వాడుకరికి ఓ సందేశాన్ని చూపించు

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: After a user has logged out
te: ఒక వాడుకరి నిష్క్రమించిన తర్వాత

en: Lithuanian
te: లిథుయేనియన్

en: Translate
te: అనువదించు

en: Save translations
te: అనువాదాలని భద్రపరచండి

en: anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
te: @module (<span class="admin-disabled">అచేతనం</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
te: @module (<span class="admin-enabled">చేతనంగావుంది</span>)

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Original text
te: అసలు పాఠ్యం

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
te: భద్రతా కారణాల రీత్యా, మీ ఎక్కింపుని %filenameగా మార్చాం.

en: Installed version
te: స్థాపిత సంచిక

en: notice
te: గమనిక

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: original
te: అసలు

en: Dates
te: తేదీలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: Direction
te: దిశ

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Ivory Coast
te: ఐవరీ కోస్ట్

en: Hong Kong S.A.R., China
te: హాంకాంగ్, చైనా

en: Serbia
te: సెర్బియా

en: Somali
te: సొమాలి

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
te: భద్రతాహెచ్చరిక: .htaccess ఫైలును రాయలేకపోయాం. కింది లైన్లను కలిగి ఉండేవిధంగా .htaccess ఫైలును మీ %directory డైరెక్టరీలో సృష్టించండి: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
te: గరిష్ట అప్‍లోడు సైజు అయిన %maxsize ను దాటిపోవడం చేత %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
te: అప్‍లోడు పూర్తి కానందున %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
te: %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం. ఏదో తెలియని లోపం దొర్లింది.

en: The specified file %name could not be uploaded.
te: %name అను ఫైలు ని అప్లోడ్ చేయుట వీలుపడలేదు

en: The file's name is empty. Please give a name to the file.
te: దస్త్రం యొక్క పేరు ఖాళీగా ఉంది. దయచేసి దస్త్రానికి ఒక పేరు ఇవ్వండి.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
te: ఈ ఫైలు %filesize ఉంది. మీ డిస్కు కేటాయింపు %quota ను మించిపోతుంది.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
te: JPEG, PNG మరియు GIF బొమ్మలను మాత్రమే అనుమతిస్తాం.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
te: %dimensions పిక్సెళ్ళ గరిష్ఠ పరిమితికి లోబడి ఉండేలా బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చాం.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ పెద్దది; గరిష్ఠ కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ చిన్నది; కనీస కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
te: ఎక్కింపు లోపం. ఎక్కించిన ఫైలు %file ను గమ్యస్థానం %directory కు తరలించలేకపోయాం.

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: Translations of %title
te: %title యొక్క అనువాదాలు

en: Database port
te: డాటాబేసు పోర్టు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
te: ఈ వికల్పాలు కొన్ని సైట్లకు మాత్రమే అవసరం. ఇక్కడ ఏమి రాయాలో మీకు తెలియకపోతే, డిఫాల్టు అమరికలను అలాగే ఉంచెయ్యండి. లేదా మీ హోస్టింగు సేవాసమర్పకుడిని సంప్రదించండి.

en: If your database is located on a different server, change this.
te: ఒక వేళ మీ డాటాబేసు వేరే సర్వరులో ఉంటే దీన్ని మార్చండి.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
te: ఒకవేళ మీ డేటాబేస్ సర్వర్ ప్రామాణికం కాని పోర్టును వాడుతుంటే ఆ నంబరును ఇక్కడ ఇవ్వండి.

en: Database port must be a number.
te: డాటాబేసు పోర్టు ఖచ్చితంగా ఒక సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
te: స్పేసులకు అనుమతి ఉంది; చుక్కలు, హైఫన్లు, అండర్‌స్కోర్లు తప్ప మరే వ్యాకరణ సంజ్ఞలకు అనుమతి లేదు.

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
te: ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపికను గమనించాం. సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Illegal choice %choice in !name element.
te: !name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Status report
te: పరిస్ధితి నివేదిక

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Notify user of new account
te: వాడుకరికి కొత్త ఖాతా గురించి తెలియజేయి

en: Comma
te: కామా

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: The comment you are replying to does not exist.
te: మీరు స్పందిస్తున్న వ్యాఖ్య ఉనికిలో లేదు.

en: You are not authorized to view comments.
te: వ్యాఖ్యలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: (No subject)
te: (విషయం లేదు)

en: File system
te: దస్త్ర వ్యవస్థ

en: @name's blog
te: @name యొక్క బ్లాగు

en: Enter your @s username.
te: మీ @s వాడుకరి పేరుని టైపు చెయ్యండి.

en: !name's blog
te: !name యొక్క బ్లాగు

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు

en: @module administration pages
te: @module పరిపాలన పుటలు

en: Add language
te: భాషని చేర్చండి

en: Are you sure you want to delete the language %name?
te: మీరు ఖచ్చితంగా %name భాష తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: The language %locale has been removed.
te: %locale అనబడే భాష తొలగించబడింది.

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
te: "%source" వాక్యాన్ని మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: PHP extensions
te: PHP పొడగింతలు

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
te: ఎంచుకున్న బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె %toolkit, %function ను సరిగ్గా ప్రాసెస్ చెయ్యలేకపోతోంది

en: Administration pages
te: పరిపాలన పేజీలు

en: Currently using !item !version
te: ప్రస్తుతం వాడుతున్నది !item !version

en: @pass, @fail, and @exception
te: @pass, @fail, మరియు @exception

en: 1 fail | @count fails
te[0]: 1 వైఫల్యం
te[1]: @count వైఫల్యాలు

en: Hindi
te: హిందీ

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
te: వాడుకరి %name ఒక్కమాటు ప్రవేశపు లంకెని %timestampకి ఉపయోగించారు.

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: New book
te: కొత్త పుస్తకం

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: <em>and</em> where <strong>%property</strong> is <strong>%value</strong>
te: <em>మరియు</em> <strong>%property</strong> అనేది <strong>%value</strong>గా ఉన్నప్పుడు

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
te: <a href="@error_url">లోపం పేజీకి </a> కి పదండి

en: HTTP POST is required.
te: HTTP POST అవసరం

en: 0 sec
te: 0 క్షణ

en: form
te: ఫారమ్

en: alert
te: హెచ్చరిక

en: emergency
te: అత్యవసరం

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: This login can be used only once.
te: ఈ ప్రవేశాన్ని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు.

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
te: ఓ వంక క్రోన్ నడుస్తూ ఉండగానే మళ్ళీ నడిపే ప్రయత్నం చెయ్యబడుతోంది.

en: Cron run completed.
te: క్రాన్ పరిగెత్తడం పూర్తయింది

en: HTTP request status
te: HTTP అభ్యర్థన స్థితి

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Already added languages
te: ఇప్పటికే చేర్చిన భాషలు

en: Recent blog posts
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలు

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Catalan
te: కాటలన్

en: The requested page could not be found.
te: మీరు అభ్యర్థించిన పేజీ కనబడలేదు.

en: The user account %id does not exist.
te: %id అనే వాడుకరి థాకా లేనే లేదు.

en: Requirements problem
te: ఆవశ్యకాల సమస్య

en: Database configuration
te: డాటాబేసు స్వరూపణం

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
te: @drupal సమాచారం నిల్వ ఉండే డాటాబేసు యొక్క రకం.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
te: మీ @drupal డేటాను దాచి ఉంచే డేటాబేసు పేరు. @drupal ను స్థాపించకముందే అది మీ సర్వరులో ఉండాలి.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
te: ఈ డేటాబేసును ఒకటి కంటే ఎక్కువ అప్లికేషన్లు వాడుతున్నట్లైతే, మీ @drupal సైటు కోసం %prefix లాంటి ఒక టేబుల్ పూర్వపదాన్ని ఇవ్వండి.

en: Select an installation profile
te: స్థాపక ప్రవర (ప్రొఫైలు)ను ఎంచుకోండి

en: Choose language
te: భాషను ఎంచుకోండి

en: With the addition of an appropriate translation package, this installer is capable of proceeding in another language of your choice. To install and use Drupal in a language other than English:
te: సముచితమైన అనువాద ప్యాకేజీని చేర్చడంతో, ఈ స్థాపకానికి  మీరు కోరిన మరో భాషలో కొనసాగే స్తోమతు చేకూరింది. ఇంగ్లీషు కాకుండా మరో భాషలో Drupal ను స్థాపించేందుకు:

en: Determine if <a href="@translations" target="_blank">a translation of this Drupal version</a> is available in your language of choice. A translation is provided via a translation package; each translation package enables the display of a specific version of Drupal in a specific language. Not all languages are available for every version of Drupal.
te: మీరు కోరిన భాషలో <a href="@translations" target="_blank">ఈ Drupal కూర్పు యొక్క అనువాదం</a> ఉందో లేదో నిర్ధారించుకోండి. అనువాదం ఒక అనువాద ప్యాకేజీ ద్వారా లభ్యమౌతుంది; ఒక్కో Drupal అనువాద ప్యాకేజీ ఏదో ఒక కూర్పును ఏదో ఒక ప్రత్యేక భాషను చూపేలా సశక్తమై ఉంటుంది. ప్రతీ Drupal కూర్పులోనూ అన్ని భాషలూ అందుబాటులో లేవు

en: If an alternative translation package of your choice is available, download and extract its contents to your Drupal root directory.
te: మీరు కోరిన ప్రత్యామ్నాయ ప్యాకేజీ అందుబాటులో ఉంటే, దాన్ని దించుకొని, మీ Drupal రూట్ డైరెక్టరీలోకి వెలికి తీయండి.

en: Return to choose language using the second link below and select your desired language from the displayed list. Reloading the page allows the list to automatically adjust to the presence of new translation packages.
te: కింద ఉన్న రెండో లింకును వాడి, ఉన్న భాషల జాబితాలోంచి మీరు కోరిన భాషను ఎంచుకొనేందుకు తిరిగి వెళ్ళండి. పేజీని తాజాకరిస్తే, కొత్త అనువాద ప్యాకేజీలకు అనుకూలించేలా జాబితా మారేందుకు అనుమతిస్తుంది.

en: Alternatively, to install and use Drupal in English, or to defer the selection of an alternative language until after installation, select the first link below.
te: లేదంటే, Drupal ను ఇంగ్లీషులో స్థాపించదలిస్తే, లేదా స్థాపన పూర్తయ్యేదాకా ప్రత్యామ్నాయ భాషను ఎంచుకోవద్దనుకుంటే, కింద ఉన్న మొదటి లింకును ఎంచుకోండి.

en: How should the installation continue?
te: స్థాపన ఎలా కొనసాగించాలి ?

en: Continue installation in English
te: ఆంగ్లంలో ఇన్‌స్టలేషన్ ను కొనసాగించండి

en: Return to choose a language
te: భాష ఎంపికకి తిరిగి వెళ్ళండి

en: Learn how to install Drupal in other languages
te: డ్రూపల్‌ని ఇతర భాషలలో ఎలా స్థాపించాలో తెలుసుకోండి

en: (built-in)
te: (అంతర్నిర్మితం)

en: No profiles available
te: ప్రవరలేమీ లేవు

en: Drupal already installed
te: డ్రూపల్ ఇప్పటికే స్థాపితమైవుంది

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
te: <ul><li>మొదలుపెట్టే ముందు, మీ ప్రస్తుత డేటాబేసును ఖాళీ చెయ్యాలి.
    </li><li>వేరే డేటాబేసుకు స్థాపించాలంటే, <em>sites</em> లోని సంబంధిత <em>settings.php</em> ఫైలును సరిదిద్దండి. 
    </li><li>ఈసరికే ఉన్న వ్యవస్థను ఉన్నతీకరించేందుకు <a href="@base-url/update.php">అప్‌డేట్ స్క్రిప్ట్‌</a>కు వెళ్ళండి. 
    </li><li>మీ <a href="@base-url">ప్రస్తుత సైటు</a>ను చూడండి.
    </li></ul>

en: Installing @drupal
te: @drupalని స్థాపిస్తున్నాం

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Configure site
te: సైటుని స్వరూపించు

en: All necessary changes to %dir and %file have been made. They have been set to read-only for security.
te: %dir, %file లలో చెయ్యవలసిన మార్పుచేర్పులన్నీ చేసాం. భద్రత కోసం, వాటిని రీడ్-ఓన్లీ గా మార్చాం.

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Choose profile
te: ప్రొఫైల్ ఎంచుకోండి

en: Verify requirements
te: ఆవశ్యకాలను సరిచూడు

en: Set up database
te: డేటాబేసు అమర్పు

en: Set up translations
te: అనువాదాల అమర్పు

en: Install site
te: సైటుని స్థాపించు

en: Finish translations
te: అనువాదాలను పూర్తిచెయ్యి

en: Site e-mail address
te: సైటు ఈమెయిలు చిరునామా

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
te: నమోదు చేసుకొనేటపుడు, కొత్త సంకేతపదం కావాలని కోరినపుడు పంపే ఆటోమాటిక్ ఈమెయిళ్ళలో <em>From</em> చిరునామా. (ఈ ఈమెయిలును స్పాములోకి వెళ్ళకుండా ఉండేందుకుగాను, మీ సైటు డొమెయిను పేరుతో ఉండే ఈమెయిలైడీని ఎంచుకోండి)

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
te: ఈ సైటులో తేదీలు, డిఫాల్టుగా, ఎంచుకున్న టైము జోను ప్రకారం చూపించబడతాయి.

en: Update notifications
te: కబురులను తాజాకరించు

en: Check for updates automatically
te: తాజాకరణల కోసం ఆటోమేటిగ్గా తనిఖీ చెయ్యి

en: Removed orphaned action '%action' from database.
te: అనాథ చర్య '%action' ను డేటాబేసు నుంచి తీసేసాం.

en: One orphaned action (%orphans) exists in the actions table. !link | @count orphaned actions (%orphans) exist in the actions table. !link
te[0]: చర్యల టేబుల్లో ఒక అనాథ చర్య (%orphans) ఉంది. !link
te[1]: చర్యల టేబుల్లో @count అనాథ చర్యలు (%orphans) ఉన్నాయి. !link

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
te: క్రోన్ రన్ సమయపరిమితిని మించిపోయింది. అందుచేత భంగపరచబడింది.

en: 1 byte | @count bytes
te[0]: 1 బైటు
te[1]: @count బైట్లు

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
te: !name, %max కారెక్టర్ల కంటే పొడవుగా ఉండకూడదు, కానీ ప్రస్తుతం అది %length కారెక్టర్ల పొడవుంది.

en: Illegal choice %choice in %name element.
te: %name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
te: GD2 బొమ్మ మార్పుచేర్పుల పనిముట్ల పెట్టె

en: The GD toolkit is installed and working properly.
te: GD బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె స్థాపించబడింది. అది బాగానే పనిచేస్తోంది.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
te: మార్పుచేర్పుల కొరకు JPEG బొమ్మ నాణ్యతను నిర్వచించండి. 0 నుండి 100 వరకు ఉండాలి. విలువ ఎంత పెద్దదైతే బొమ్మ నాణ్యత అంత బాగుంటుంది. కానీ ఫైలు పెద్దదౌతుంది.

en: The GD image toolkit requires that the GD module for PHP be installed and configured properly. For more information see <a href="@url">PHP's image documentation</a>.
te: GD బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె కోసం ముందు PHP కోసం GD మాడ్యూలు స్థాపించి, స్వరూపించుకోవాలి. మరింత సమాచారం కోసం <a href="@url">PHP యొక్క బొమ్మ డాక్యుమెంటేషన్</a> చూడండి.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
te: JPEG నాణ్యత 0, 100 ల మధ్య ఏదైనా సంఖ్య ఉండాలి.

en: Right to left
te: కుడి నుండి ఎడమ

en: Left to right
te: ఎడమ నుండ కుడి

en: Predefined language
te: నిర్దేశించబడిన భాష

en: Custom language
te: అభిమత భాష

en: Save language
te: భాషని భద్రపరచు

en: Language name in English
te: ఇంగ్లీషులో భాష పేరు

en: Name of the language in English. Will be available for translation in all languages.
te: ఆంగ్లంలోభాష పేరు. అనువాదానికి ఇతర భాషలలో కూడా లభ్యమవుతుంది.

en: Native language name
te: దేశీయ భాష పేరు

en: Name of the language in the language being added.
te: జతచేయబడే భాషలో భాష పేరు

en: Language domain
te: భాషా క్షేత్రం

en: Direction that text in this language is presented.
te: ఈ భాషలో పాఠం కనబరచే దిశ

en: The language %language (%code) already exists.
te: %language (%code) అనే భాష ఇప్పటికే ఉంది.

en: Invalid language code.
te: తప్పుడు భాషా సంకేతం

en: The domain (%domain) is already tied to a language (%language).
te: (%domain) డొమెయిను ఇప్పటికే  (%language) భాషతో కట్టుబడి ఉంది.

en: The English language cannot be deleted.
te: ఆంగ్ల భాష తొలగించుట కుదరదు.

en: The default language cannot be deleted.
te: అప్రమేయ భాష తొలగించుట కుదరదు

en: English (built-in)
te: ఆంగ్లం (అంతర్నిర్మితం)

en: String contains
te: వాక్యంలో ఇదుంటే

en: English (provided by Drupal)
te: ఇంగ్లీషు (డ్రూపల్ అందిస్తుంది)

en: Search in
te: ఇందులో వెతుకు

en: Only translated strings
te: అనువాదమైన పదబంధాలు మాత్రమే

en: Only untranslated strings
te: అనువాదం కాని పదబంధాలు మాత్రమే

en: All text groups
te: అన్ని పాఠ్య సమూహాలు

en: Languages not yet added
te: ఇంకా జతచేయబడని భాషలు

en: Text group
te: పాఠ్య సమూహం

en: The language %language has been created.
te: %language అనే భాష సృష్టించబడింది.

en: Export translation
te: అనువాదాన్ని ఎగుమతించు

en: String not found.
te: పదబంధం దొరకలేదు.

en: The string has been saved.
te: వాక్యం దాచబడింది.

en: The string has been removed.
te: వాక్యం తొలగించబడింది

en: The language selected for import is not supported.
te: దిగుమతికి ఎంచుకున్న భాషకి సహకారం లేదు.

en: Starting import
te: దిగుమతి ఆరంభమవుతుంది.

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: Amharic
te: అమ్హారిక్

en: Assamese
te: అస్సామీస్

en: Belarusian
te: బెలారూసియన్

en: Bihari
te: బీహారీ

en: Bengali
te: బెంగాలీ

en: Tibetan
te: టిబెటన్

en: Breton
te: బ్రెటన్

en: Bosnian
te: బోస్నియన్

en: Chechen
te: చెచెన్

en: Cree
te: క్రీ

en: Welsh
te: వెల్ష్

en: Maldivian
te: మాల్దీవియన్

en: Bhutani
te: భూటాని

en: Esperanto
te: ఎస్పరాంతో

en: Persian
te: పెర్షియన్

en: Irish
te: ఐరిష్

en: Gujarati
te: గుజరాతీ

en: Armenian
te: ఆర్మేనియన్

en: Icelandic
te: ఐస్‌లాండిక్

en: Javanese
te: జావనీస్

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Kazakh
te: కజక్

en: Greenlandic
te: గ్రీన్‌లాండిక్

en: Cambodian
te: కంబోడియన్

en: Kannada
te: కన్నడ

en: Kashmiri
te: కాష్మీరీ

en: Kurdish
te: కుర్తిష్

en: Latin
te: లాటిన్

en: Lingala
te: లింగాల

en: Laothian
te: లావోథియన్

en: Latvian
te: లాత్వియన్

en: Marshallese
te: మార్షలీ

en: Macedonian
te: మాసిడోనియన్

en: Malayalam
te: మలయాళం

en: Mongolian
te: మంగోలియన్

en: Moldavian
te: మాల్డోవియన్

en: Marathi
te: మరాఠీ

en: Malay
te: మలే

en: Maltese
te: మాల్టీస్

en: Burmese
te: బర్మీస్

en: Nepali
te: నేపాలీ

en: Oriya
te: ఒరియా

en: Punjabi
te: పంజాబీ

en: Portuguese, Portugal
te: పోర్చుగీస్, పోర్చుగల్

en: Portuguese, Brazil
te: పోర్చుగీస్, బ్రెజిల్

en: Sanskrit
te: సంస్కృతం

en: Sindhi
te: సింధీ

en: Sinhala
te: సింహళం

en: Slovenian
te: స్లొవేనియన్

en: Albanian
te: అల్బేనియన్

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Sudanese
te: సూడానీస్

en: Swahili
te: స్వాహిలి

en: Tamil
te: తమిళం

en: Telugu
te: తెలుగు

en: Thai
te: థాయి

en: Ukrainian
te: ఉక్రేనియన్

en: Urdu
te: ఉర్దూ

en: Uzbek
te: ఉజ్బెక్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Chinese, Simplified
te: సరళ చైనీస్

en: Chinese, Traditional
te: సాంప్రదాయ చైనీస్

en: Zulu
te: జులూ

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Standard PHP
te: ప్రామాణిక PHP

en: PHP Mbstring Extension
te: PHP Mbstring పొడగింత

en: Unicode library
te: యూనికోడ్ లైబ్రరీ

en: You have not created any blog entries.
te: మీరు ఇంకా బ్లాగు టపాలు వ్రాయలేదు.

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: View recent blog entries
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలను చూడండి

en: Read !username's latest blog entries.
te: !username  యొక్క కొత్త బ్లాగు టపాలను చదవండి.

en: !username's blog
te: !username యొక్క బ్లాగు

en: Book page
te: పుస్తక పేజీ

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: Lines and paragraphs break automatically.
te: లైన్లు మరియు పారాగ్రాఫులు వాటికవే వస్తాయి.

en: Web page addresses and e-mail addresses turn into links automatically.
te: వెబ్ పేజీ మరియు ఈ-మెయిల్ చిరునామాలు వాటికవే లింకులుగా మారిపోతాయి.

en: Forum topic
te: చర్చావిషయం

en: language
te: భాష

en: Add alias
te: మారుపేరు చేర్చు

en: Notes:
te: గమనికలు:

en: Total votes: @votes
te: మొత్త వోట్లు: @votes

en: The specified title is already in use.
te: పేర్కొన్న శీర్షిక ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: The specified name is already in use.
te: పేర్కొన్న పేరు ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: User list
te: వాడుకరుల జాబితా

en: Author information
te: రచయిత సమాచారం

en: About %name
te: %name గురించి

en: Top search phrases
te: మేటి వెతుకుడు పదబంధాలు

en: View most popular search phrases.
te: ఎక్కువగా వెతికిన పదబంధాలు

en: User pictures in posts
te: టపాలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User pictures in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: Logo image settings
te: చిహ్నపు బొమ్మ అమరికలు

en: Feed content
te: ఫీడు విషయం

en: Titles plus teaser
te: శీర్షిక మరియు సంగ్రహం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: -1 (Unlimited)
te: -1 (అపరిమితం)

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
te: మరింత సమాచారం కోసం <a href="@url">డ్రూపల్ ఆవశ్యకాల</a>ని చూడండి.

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: This translation needs to be updated
te: ఈ అనువాదాన్ని తాజాకరించాలి

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: E-mail new password
te: కొత్త సంకేతపదం ఈ-మెయిల్ చెయ్యి

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
te: క్షమించండి, %name ని వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు చిరునామాగా గుర్తించలేకపోయాం.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: You must enter a username.
te: వాడుకరి పేరుని తప్పనిసరిగా ఇవ్వాలి.

en: The username cannot begin with a space.
te: వాడుకరి పేరు ఖాళీతో మొదలవకూడదు.

en: The username cannot end with a space.
te: వాడుకరి పేరు ఖాళీతో అంతమవకూడదు.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
te: వాడుకరి పేరులో వరుసగా పలు ఖాళీలు ఉండకూడదు.

en: The username contains an illegal character.
te: వాడుకరి పేరులో తప్పుడు అక్షరం ఉంది.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు మరీ పొడుగ్గా ఉంది: %max లేదా అంతకంటే తక్కువ అక్షరాలుండాలి.

en: You must enter an e-mail address.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక ఈ-మెయిలు చిరునామాని ఇవ్వాలి.

en: Enter the password that accompanies your username.
te: మీ వాడుకరి పేరుకి సంబంధించిన సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: Signature settings
te: సంతకాల అమరికలు

en: Block the selected users
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులని నిరోధించు

en: Deleted user: %name %email.
te: తొలగించిన వాడుకరి: %name %email.

en: page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: Upload progress
te: ఎక్కింపు ప్రగతి

en: @size KB
te: @size కిబై

en: @size MB
te: @size మెబై

en: @size GB
te: @size గిబై

en: @size TB
te: @size టెబై

en: @size PB
te: @size పెబై

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: (empty)
te: (ఖాళీ)

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: %name must be an integer.
te: %name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Hello <strong>@username</strong>
te: హలో <strong>@username</strong>

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: "@text" not found
te: "@text" దొరకలేదు

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
te: @pass, @fail, @exception, మరియు @debug

en: Comment permalink
te: వ్యాఖ్య స్థిరలంకె

en: !site_name blogs
te: !site_name బ్లాగులు

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: @number comments per page
te: పుటకి @number వ్యాఖ్యలు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: New comment count
te: కొత్త వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: The date the user account was created.
te: వాడుకరి ఖాతా సృష్టించిన తేదీ.

en: You are not allowed to access this page.
te: ఈ పేజీని చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Authorize file system changes
te: దస్త్ర వ్యవస్థ మార్పులను అధీకరించు

en: It appears you have reached this page in error.
te: ఈ పేజీకి మీరు పొరపాటున వచ్చినట్లు అనిపిస్తుంది.

en: Cron could not run because an invalid key was used.
te: ఒక చెల్లని 'కీ' ని వాడటం వల్ల క్రాన్ విఫలమైనది.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
te: సైటు మెయింటనెన్స్ యందు ఉండటం వాల్ల క్రాన్ విఫలమైనది

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Sorry, you must select a language to continue the installation.
te: క్షమించండి, స్థాపనని కొనసాగించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా ఒక భాషని ఎంచుకోవాలి.

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.

en: Settings file
te: అమరికల దస్త్రం

en: The settings file does not exist.
te: అమరికల దస్త్రం లేనే లేదు.

en: The %file file exists.
te: %file అనే ఫైలు ఉంది.

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా

en: No default country
te: అప్రమేయ దేశం లేదు

en: No pending updates.
te: వేచియున్న తాజాకరణలేమీ లేవు

en: 1 pending update | @count pending updates
te[0]: 1 వేచివున్న తాజాకరణ
te[1]: @count వేచివున్న తాజాకరణలు

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
te: హెచ్చరిక: మీరు నిగూహిత అనుసంధానాన్ని ఉపయోగించడంలేదు, కనుక మీ సంకేతపదం సాదా పాఠ్యం వలె పంపించబడుతుంది. <a href="@https-link">మరింత తెలుసుకోండి</a>.

en: To continue, provide your server connection details
te: కొనసాగించడానికి, మీ సేవకి యొక్క అనుసంధాన వివరాలను ఇవ్వండి

en: Connection method
te: అనుసంధానపు పద్ధతి

en: Enter connection settings
te: అనుసంధాన అమరికలను ఇవ్వండి

en: @backend connection settings
te: @backend అనుసంధాన అమరికలు

en: Change connection type
te: అనుసంధాన రకాన్ని మార్చు

en: Error, this type of connection protocol (%backend) does not exist.
te: పొరపాటు, ఇటువంటి అనుసంధాన ప్రొటోకాల్ (%backend) లేనే లేదు.

en: Site under maintenance
te: సైటు మరమ్మత్తులో ఉంది

en: The file's name exceeds the 240 characters limit. Please rename the file and try again.
te: పైలు పేరు 240 అంకెల పరిమితిని దాటుతుంది, ఫైలు పేరు మార్చి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Completed @current of @total.
te: @total లో @current పూర్తయినవి

en: Required modules
te: తప్పనిసరి మాడ్యూళ్ళు

en: system
te: వ్యవస్థ

en: Use the default site language (@language_name).
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష (@language_name) ని ఉపయోగించు.

en: No strings available.
te: పదబంధాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: File Transfer failed, reason: !reason
te: దస్త్రపు బదిలీ విఫలమైంది, కారణం: !reason

en: No feeds available. <a href="@link">Add feed</a>.
te: ఫీడులేమీ అందుబాటులో లేవు. <a href="@link">ఫీడుని చేర్చండి</a>.

en: No categories available. <a href="@link">Add category</a>.
te: వర్గాలేమీ లేవు. <a href="@link">ఒక వర్గాన్ని చేర్చండి</a>.

en: A feed with the URL %url already exists.
te: %url చిరునామాతో ఫీడు ఇప్పటికే ఉంది.

en: A category named %category already exists. Enter a unique title.
te: %category అనే వర్గం ఇప్పటికే ఉంది. ఇప్పటివరకూ లేని శీర్షికని ఇవ్వండి.

en: Deleted @count comments.
te: @count వ్యాఖ్యాలని తొలగించాం.

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments (@count)
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు (@count)

en: Users cannot post comments, but existing comments will be displayed.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు, కానీ అప్పటికే ఉన్న వ్యాఖ్యలు కనిపిస్తాయి.

en: Users cannot post comments.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు.

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">నమోదవ్వండి</a>

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Required field
te: తప్పనిసరి ఖాళీ

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం

en: <a href="@login">Log in</a> to post new content in the forum.
te: చర్చావేదికలో కొత్త విషయం వ్రాయడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>.

en: !name must be an integer.
te: !name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: !name must be a positive integer.
te: !name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణసంఖ్య అయివుండాలి.

[ctx: Long month name]
en: January
te: జనవరి

[ctx: Long month name]
en: February
te: ఫిబ్రవరి

[ctx: Long month name]
en: March
te: మార్చి

[ctx: Long month name]
en: April
te: ఏప్రిల్

[ctx: Long month name]
en: May
te: మే

[ctx: Long month name]
en: June
te: జూన్

[ctx: Long month name]
en: July
te: జూలై

[ctx: Long month name]
en: August
te: ఆగస్ట్

[ctx: Long month name]
en: September
te: సెప్టెంబర్

[ctx: Long month name]
en: October
te: అక్టోబర్

[ctx: Long month name]
en: November
te: నవంబర్

[ctx: Long month name]
en: December
te: డిసెంబర్

en: <em>and</em> where <strong>%type</strong> is <strong>%value</strong>
te: <em>మరియు</em> <strong>%type</strong> అనేది <strong>%value</strong>గా ఉన్నప్పుడు

en: User permissions
te: వాడుకరి అనుమతులు

en: Welcome to @site-name
te: @site-nameకి స్వాగతం

en: User information pages
te: వాడుకరి సమాచార పుటలు

en: The %theme theme was not found.
te: %theme అన్న అలంకారం కనబడలేదు.

en: User verification status in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరి నిర్ధారణ స్థితి

en: You may not block your own IP address.
te: మీ ఐపీ చిరునామాని మీరే నిరోధించుకోలేరు.

en: How this is used depends on your site's theme.
te: దీన్ని ఎలా ఉపయోగిస్తారనేది మీ సైటు అలంకారంపై ఆధారపడివుంటుంది.

en: Time zones
te: కాల మండలాలు

en: Available actions:
te: అందుబాటులో ఉన్న చర్యలు:

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు

en: Temporary files
te: తాత్కాలిక దస్త్రాలు

en: System help
te: వ్యవస్థ సహాయం

en: Media tools.
te: మాధ్యమ పనిముట్లు.

en: Regional and language
te: ప్రాంతీయం మరియు భాష

en: Regional settings, localization and translation.
te: ప్రాంతీయ అమరికలు, స్థానికీకరణ మరియు అనువాదం.

en: more information
te: మరింత సమాచారం

en: There is already a translation in this language.
te: ఈ భాషలో అనువాదం ఇప్పటికే ఉంది.

en: (Theme)
te: (అలంకారం)

en: (Security update)
te: (భద్రతా తాజాకరణ)

en: For example: %url
te: ఉదాహరణకి: %url

en: %project is already installed.
te: %project ఇప్పటికే స్థాపితమైవుంది.

en: Registration and cancellation
te: నమోదు మరియు రద్దు

en: Who can register accounts?
te: ఖాతాలను ఎవరు నమోదుచేయగరు?

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Visitors, but administrator approval is required
te: సందర్శకులు, కానీ నిర్వాహకుని అనుమతి తప్పనిసరి

en: Welcome (new user created by administrator)
te: స్వాగతం (నిర్వాహకులు కొత్త వాడుకరిని సృష్టించారు)

en: Welcome (awaiting approval)
te: స్వాగతం (అనుమతి కోసం వేచి ఉన్నారు)

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Account canceled
te: ఖాతాని రద్దుచేసారు

en: You are logged in as %user. <a href="!user_edit">Change your password.</a>
te: మీరు %user గా ప్రవేశించారు. <a href="!user_edit">మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుకోండి.</a>

en: The one-time login link you clicked is invalid.
te: మీరు నొక్కిన ఒక్కసారి ప్రవేశ లంకె సరైనది కాదు.

en: Are you sure you want to cancel your account?
te: మీరు నిజంగానే మీ ఖాతాని రద్దుచేయాలనుకుంటున్నారా?

en: User roles and permissions
te: వాడుకరి పాత్రలు మరియు అనుమతులు

en: By default, Drupal comes with two user roles:
te: అప్రమేయంగా, డ్రూపల్ రెండు రకాల వాడుకరి పాత్రలతో వస్తుంది:

en: Anonymous user: this role is used for users that don't have a user account or that are not authenticated.
te: అజ్ఞాత వాడుకరి: ఈ పాత్రని ఖాతాలు లేని లేదా ప్రవేశించని వాడుకరులకు ఉపయోగిస్తారు.

en: Authenticated user: this role is automatically granted to all logged in users.
te: ప్రవేశిత వాడుకరి: ప్రవేశించిన వాడుకర్లందరికీ ఈ పాత్ర ఇవ్వడబడుతుంది.

en: Account details for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Account details for [user:name] at [site:name] (pending admin approval)
te: [site:name] సైటులో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు (నిర్వాహకుల అనుమతికై వేచివుంది)

en: [user:name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another e-mail containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో నమోదుచేసుకున్నందుకు కృతజ్ఞతలు. ఖాతా కొరకు మీ దరఖాస్తు అనుమతి కోసం వేచివుంది. దాన్ని అనుమతించగానే, ఎలా ప్రవేశించాలి, సంకేతపదాన్ని అమర్చుకోవాలి మరియు ఇతర వివరాలను తెలిపే మరొక ఈ-మెయిలుని మీరు అందుకుంటారు.
    
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
te: [user:name] ఖాతా కొరకు దరఖాస్తు చేసారు.
    
    [user:edit-url]

en: Account cancellation request for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా రద్దుకై అభ్యర్థన

en: The user account %name cannot be cancelled.
te: %name వాడుకరి ఖాతాని రద్దుచేయలేరు.

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
te: మీరు నిజంగానే ఈ వాడుకరి ఖాతాలను రద్దుచేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Cancel accounts
te: ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: To make your password stronger:
te: మీ సంకేతపదాన్ని మరింత బలపరచడానికి:

en: Make it at least 6 characters
te: కనీసం 6 అక్షరాలుండేలా చూడండి

en: Add lowercase letters
te: చిన్నబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add uppercase letters
te: పెద్దబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add numbers
te: అంకెలను చేర్చండి

en: Add punctuation
te: విరామచిహ్నాలని చేర్చండి

en: Weak
te: బలహీనం

en: Fair
te: పర్లేదు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు

en: Hello !recipient-name,
te: నమస్తే !recipient-name,

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
te: సూచనలతో కూడిన స్వాగత సందేశాన్ని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: Table %name already exists.
te: %name అన్న పట్టిక ఇప్పటికే ఉంది.

en: @node_type comment
te: @node_type వ్యాఖ్య

en: @required_name (Missing)
te: @required_name (కనబడట్లేదు)

en: Site details
te: సైటు వివరాలు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం

en: [user:name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో నమోదైనందుకు కృతజ్ఞతలు. ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించడం ద్వారా గానీ మీరు ఇప్పుడు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు, తర్వాత వెంటనే మీరు సంకేతపదం అమర్చుకునే పేజీకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీ సంకేదపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో క్రింది వివరాలతో ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name] నిర్వాహకులు మీ కోసం ఆసైటులో ఒక ఖాతాని సృష్టించారు. ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా కానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించిగానీ ఇప్పుడు మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ప్రవేశించడానికి ఉపయోగించగలరు, తర్వాత వెంటనే మీ సంకేతపదం అమర్చుకునే పేజీకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీ సంకేతపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో ఈ క్రింది వివరాలను అపయోగించి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతా యొక్క సంకేతపదాన్ని మార్చివేయమని అభ్యర్థించారు.
    
    ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికిచండం ద్వారా గానీ మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ప్రవేశించడానికి ఉపయోగించవచ్చు ఆ తర్వాత అది మిమ్మల్ని సంకేతపదం మార్చుకునే పుటకి తీసుకువెళ్తుంది. ఒక రోజు గడచిన తర్వాత దీనికి కాలం చెల్లిపోతుంది మరియు మీరు దీన్ని ఉపయోగించకపోతే ఏమీ జరగదు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been blocked.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతాని నిరోధించారు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been canceled.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name] సైటులో మీ ఖాతాని రద్దు చేసారు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: Thousand marker
te: వేల గుర్తు

en: [user:name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతా చేతనమయ్యింది.
    
    ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించడం ద్వారా గానీ మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ప్రవేశించడానికి ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు తర్వాత అది మిమ్మల్ని సంకేతపదం అమర్చుకునే పుటకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీరు సంకేతపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో ఈ క్రింది వివరాలతో ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు
