Wiki installation profile (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (573 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: new
ml: പുതിയത്

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Blue Lagoon (Default)
ml: ബ്ലൂ ലഗൂണ്‍ (ഡിഫാള്‍ട്ട്)

en: Ash
ml: ആഷ്

en: Aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

en: Belgian Chocolate
ml: ബെല്‍ജിയന്‍ ചോക്കളേറ്റ്

en: Bluemarine
ml: ബ്ലൂമറൈന്‍

en: Citrus Blast
ml: സിട്രസ് ബ്ലാസ്റ്റ്

en: Cold Day
ml: കോള്‍ഡ് ഡേ

en: Greenbeam
ml: ഗ്രീന്‍ബീം

en: Mediterrano
ml: മെഡിറ്ററാനോ

en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

en: Olivia
ml: ഒളിവിയ

en: Pink Plastic
ml: പിങ്ക് പ്ലാസ്റ്റിക്ക്

en: Shiny Tomato
ml: ഷൈനി ടുമാറ്റൊ

en: Teal Top
ml: ടീല്‍ ടോപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: mail
ml: കത്ത്

en: actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

en: read more
ml: കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ

en: Update interval
ml: പുതുക്കല്‍ ഇടവേള

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: file
ml: ഫയൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: പര്‍വ്വം

en: Save categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: php
ml: പി.എച്ച്.പി

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Out of date
ml: പഴയത്

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: %age old
ml: %age വയസ്സ്

en: %ago ago
ml: %ago മുന്‍പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: The feed %feed has been updated.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് പുതുക്കി.

en: Feed %feed deleted.
ml: %feed ഫീഡ് നീക്കം ചെയ്തു.

en: The feed %feed has been deleted.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് നീക്കം ചെയ്തു.

en: Feed %feed added.
ml: %feed ഫീഡ് പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: The feed %feed has been added.
ml: %feed എന്ന ഫീഡ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Navajo
ml: നവജോ

en: Day
ml: ദിവസം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Color
ml: നിറം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: access denied
ml: പ്രവേശനം തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Server settings
ml: സെര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

en: Nauru
ml: നവോറു

en: Table prefix
ml: ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്

en: Database username
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ പ്രവേശന വാക്ക്

en: Database name
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ പേര്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Syslog
ml: സിസ്‌ലോഗ്

en: Arabic
ml: അറബി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Japanese
ml: ജപ്പാനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: The category %category has been updated.
ml: %category വിഭാഗം പുതുക്കി.

en: Category %category deleted.
ml: %category വിഭാഗം നീക്കം ചെയ്തു.

en: The category %category has been deleted.
ml: %category വിഭാഗം നീക്കം ചെയ്തു.

en: Category %category added.
ml: %category വിഭാഗം പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: The category %category has been added.
ml: %category വിഭാഗം പുതിയതായി ചേര്‍ത്തു.

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: menu
ml: മെനു

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Language file
ml: ഭാഷാ ഫയല്‍

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Info
ml: വിവരം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: critical
ml: അടിയന്തിരം

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Track
ml: ചരണപഥം

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: image
ml: ചിത്രം

en: Action '%action' added.
ml: '%action' എന്ന പ്രവര്‍ത്തി ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

en: Remove orphaned actions
ml: അനാഥമായ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ നീക്കം ചെയ്യൂ

en: JPEG quality
ml: JPEG നിലവാരം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ml: ഫയല്‍ അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയല്‍ നീക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The specified date is invalid.
ml: എഴുതിയ തീയ്യതി സാധുവല്ല.

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: English name
ml: ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native name
ml: സ്വത്വമായ പേര്

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Date - newest first
ml: തീയ്യതി - പുതിയവ ആദ്യം

en: Date - oldest first
ml: തീയ്യതി - പഴയവ ആദ്യം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: debug
ml: ഡീബഗ്

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: KB
ml: കെ.ബി.

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: info
ml: വിവരം

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -

en: !title feed
ml: !title ഫീഡ്

en: Clean URLs
ml: ക്ലീന്‍ യു.ആര്‍.എല്ലുകള്‍

en: ajax
ml: അജാക്സ്

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: Bulgarian
ml: ബള്‍ഗേറിയന്‍

en: Croatian
ml: ക്രോഷ്യന്‍

en: Czech
ml: ചെക്ക്

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Finnish
ml: ഫിന്നിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml: ഹീബ്ര്യു

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Indonesian
ml: ഇന്‍ഡോനേഷ്യന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Romanian
ml: റൊമാനിയന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Slovak
ml: സ്ലോവക്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Turkish
ml: ടര്‍ക്കിഷ്

en: The file could not be created.
ml: ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
ml: സ്റ്റാക്ക് ഓവര്‍ഫ്ലോ: actions_do() എന്നതിലേക്ക് ധാരാളം വിളികള്‍. അനന്തമായ ആവര്‍ത്തനം ഒഴിവാക്കാന്‍ വേണ്ടി ഉപേക്ഷിക്കുന്നു.

en: Action %action saved.
ml: ആക്ഷന്‍ %action സേവ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Path prefix
ml: മര്‍ഗ്ഗ-പൂര്‍വ്വപ്രത്യയം

en: Lithuanian
ml: ലിതുവാനിയന്‍

en: File to import not found.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനുള്ള ഫയല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ml: പരിഭാഷ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്നില്ല; കാരണം %filename വായിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷപ്പെടുത്തിയ ഫയല്‍ %filename എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ട്‌:  "msgstr" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചതെങ്കിലും പക്ഷെ വരി %line ല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgid_plural" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചത്. പക്ഷേ %line ല്‍ അത് കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename വരി %line ല്‍ ഒരു സിന്റാക്സ് പ്രശ്നമുണ്ട്‌.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌.  "msgid" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr[]" അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ അവസാനിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Export template
ml: ഫലകം കയറ്റുമതി

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല

en: Original text
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പാഠം

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ml: സുരക്ഷാപ്രശ്നത്താല്‍ താങ്കള്‍ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയലിന്റെ പേര് %filename എന്നാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: notice
ml: അറിയിപ്പ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: Direction
ml: ദിശ

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Afar
ml: അഫാര്‍

en: Somali
ml: സോമാലി

en: Komi
ml: കോമി

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ml: സുരക്ഷാ മുന്നറിയിപ്പ്: എഴുതാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല. ദയവായി താങ്കളുടെ ഡയറക്റ്ററിയില്‍ %directory ഈ വരികളുള്ള <code>!htaccess</code> ഒരു .htaccess ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കൂ.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ml: അനുവദിക്കപ്പെട്ട പരമാവധി ഫയല്‍ വലുപ്പമായ  %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടിയിരിക്കുന്നു എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ml: അപ്‌ലോഡ് മുഴുവനായിട്ടില്ല എന്ന കാരണത്താല്‍ ഫയല്‍ %file സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ml: പരമാവധി ഫയല്‍ വലിപ്പം %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വലിപ്പം (%filesize) ഉള്ള ഫയല്‍ .

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ml: ഫയലിന്റെ സൈസ് %filesize ഡിസ്ക് ക്വാട്ട %quota യെ അധികരിച്ചേക്കാം.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
ml: JPEG, PNG, GIF എന്നീ ചിത്രങ്ങള്‍ മാത്രമേ സാധ്യമാകൂ.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവുകളില്‍ %dimensions ഒതുങ്ങാന്‍ വേണ്ടി അളവ് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ചിത്രം പരമാവധി അനുവദനീയമായ അളവ്‌ %dimensions പിക്സലുകളില്‍ കവിഞ്ഞതാണ്.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ml: ഇമേജ് വളരെ ചെറുതായി പോയി; മിനിമം അളവ് %dimensions പിക്സലുകള്‍ ആണ്.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ml: അപ്‌ലോഡ് പ്രശ്നം. അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഫയല്‍ %file ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് %destination മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ml: ഈ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ അഥവാ ഓപ്ഷന്‍സ് ചില സൈറ്റുകള്‍ക്കേ അത്യാവശ്യമുള്ളൂ. താങ്കള്‍ക്ക് ഇവിടെ എന്തു തെരഞ്ഞെടുക്കണമെന്നറിയില്ല എങ്കില്‍ പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുകയോ, താങ്കളുടെ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറുമായി അന്വേഷിക്കുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

en: If your database is located on a different server, change this.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റാബേസ്‌ മറ്റൊരു സെര്‍വറിലാണെങ്കില്‍, ഇതു മാറ്റൂ.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റബേസ് ഒരു സാധാരണമല്ലാത്തെ പോര്‍ട്ട് ആണ് ഉപയോഗിക്കുന്നെങ്കില്‍, ആ പോര്‍ട്ട് നമ്പര്‍ ഇവിടെ നല്‍കൂ.

en: Database port must be a number.
ml: ഡാറ്റാബേസിന്റെ പോര്‍ട്ട് ഒരു സംഖ്യ തന്നെ ആയിരിക്കണം.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ml: സ്പേസ്, കുത്ത്,ഹൈഫന്‍,അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ എന്നീ ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ml: !name എലമെന്റിന്റെ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത ചോയ്സ് %choice.

en: All languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: Add language
ml: ഭാഷകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കൂ

en: Are you sure you want to delete the language %name?
ml: ഭാഷ %name നീക്കം ചെയ്യപ്പെടണമെന്ന് താങ്കള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: The language %locale has been removed.
ml: %locale എന്ന ഭാഷ നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടു.

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
ml: "%source" പദം എടുത്തു കളയട്ടെ ?

en: Deleting the string will remove all translations of this string in all languages. This action cannot be undone.
ml: ഈ പദം കളയുക ആണെങ്കില്‍ എല്ലാ ഭാഷയിലെ പദങ്ങളും പോകും . ഈ പ്രക്രിയ പിന്നീടു തിരുത്താന്‍ പറ്റുനതല്ല

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ml: ചിത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ വേണ്ടി തെരെഞ്ഞെടുത്ത %toolkit എന്ന പണിസഞ്ചിക്ക്  %function  എന്ന പ്രക്രിയ കൃത്യമായി ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The directory %file is not protected from modifications and poses a security risk. You must change the directory's permissions to be non-writable.
ml: ഫയൽ %file ഡിറക്റ്ററി മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തന്നതിന് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതൊരു സുരക്ഷാപ്രശ്നമാണ്. പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി, അത്യാവശ്യമായി നോൺ-റൈറ്റബിൾ പെർമിഷൻ ആക്കി മാറ്റേണ്ടിയിരിക്കുന്നു.

en: Administration pages
ml: കാര്യനിര്‍വാഹക താള്‍

en: Currently using !item !version
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉപയോഗത്തിലിരിക്കുന്നത് !item !version

en: Hindi
ml: ഹിന്ദി

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
ml: ദയവായി <a href="@error_url"> എന്ന പിശകു താളിലേക്ക് പോവുക</a>

en: HTTP POST is required.
ml: HTTP POST ആവശ്യമാണ്.

en: 0 sec
ml: പൂജ്യം സെക്കന്റ്

en: form
ml: ഫോം

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: emergency
ml: അടിയന്തരാവസ്ഥ

en: The translation import of %filename failed.
ml: പരിഭാഷ ചെയ്ത ഫയല്‍ %filename ഇറക്കുമതി വിജയിച്ചില്ല.

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ml: ക്രോണ്‍ തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍  തന്നെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പികുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.

en: Cron run completed.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനം പൂര്‍ത്തിയായി.

en: HTTP request status
ml: എച്ച്.ടിടിപി റിക്വസ്റ്റ് സ്റ്റാറ്റസ്

en: Already added languages
ml: നിലവില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഭാഷകള്‍

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: The requested page could not be found.
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട താള്‍ കണ്ടെത്തുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Requirements problem
ml: അവശ്യവസ്തുക്കളുടെ പ്രശ്നങ്ങള്‍

en: Database configuration
ml: വിവരശേഖര ക്രമീകരണം

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ml: താങ്കളുടെ @drupal ഡാറ്റകള്‍ ശേഖരിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസ് തരം.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ml: താങ്കളുടെ @drupal വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസിന്റെ പേര്. പ്രസ്തുത ഡാറ്റാബേസ് താങ്കളുടെ വെബ് സെര്‍വറില്‍  @drupal സജ്ജീകരിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് നിലവിലില്‍ ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടതാണ്.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
ml: ഒന്നിലധികം അപ്ലിക്കേഷനുക‌ള്‍ പ്രസ്തുത ഡാറ്റാബേസ് ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കില്‍, താങ്കളുടെ @drupal സൈറ്റിന്റെ ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്  %prefix തുടങ്ങിയവ നല്‍കൂ.

en: Select an installation profile
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റാലേഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ.

en: Choose language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Learn how to install Drupal in other languages
ml: മറ്റു ഭാഷകളില്‍ ഡ്ര്യൂപല്‍ സ്ഥാപിക്കേണ്ട വിധം പഠിക്കൂ

en: (built-in)
ml: (സാധാരണമായി ഉള്‍പെട്ട)

en: No profiles available
ml: ഒരു പ്രൊഫൈലും ലഭ്യമല്ല

en: Drupal already installed
ml: ഡ്ര്യൂപല്‍ മുമ്പുതന്നെ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
ml: <ul><li>ആദ്യം മുതല്‍ തുടരണമെങ്കില്‍ നിലവിലുള്ള ഡാറ്റബേസ് കാലിയാക്കണം.</li><li> മറ്റൊരു ഡാറ്റാബേസിലേക്ക് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ <em>sites</em>എന്ന ഫോൾഡറില്‍ ഉള്ള ഉചിതമായ <em>settings.php</em> ഫയൽ എഡിറ്റ് ചെയ്യൂ.</li><li>നിലവിലുള്ളവ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ <a href="@base-url/update.php">അപ്ഡേട് സ്ക്രിപ്റ്റ്</a>പ്രവർത്തിപ്പിക്കൂ. </li><li>താങ്കളുടെ <a href="@base-url">നിലവിലുള്ള സൈറ്റ് കാണൂ</a>.</li></ul>

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Configure site
ml: സൈറ്റ് ക്രമീകരിക്കു

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.

en: Choose profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Verify requirements
ml: ആവശ്യകതകള്‍ പരിശോധിക്കൂ

en: Set up database
ml: വിവരശേഖര സജ്ജീകരണം

en: Set up translations
ml: പരിഭാഷകള്‍ ക്രമീകരിക്കു

en: Install site
ml: സൈറ്റ് സ്ഥാപിക്കു

en: Finish translations
ml: പരിഭാഷ മുഴുവനാക്കൂ

en: Site e-mail address
ml: സൈറ്റിന്റെ ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
ml: റെജിസ്റ്റ്രേഷന്‍, പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യപ്പെടല്‍, തുടങ്ങിയ ഉപയോഗങ്ങള്‍ക്കായി ഉള്ള യാന്ത്രികമായ ഇ-മെയിലുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായ <em>ഫ്രം</em> ഇ-മെയില്‍ വിലാസം. (താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേരില്‍ അവസാനിക്കുന്ന ഡോമൈന്‍ നാമം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പ്രസ്തുത മെയിലുകള്‍ സ്പാം മെയിലായി തരം തിരിക്കാതിരിക്കാന്‍ സഹായകമാകും.)

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ml: തീയ്യതികള്‍ ഡിഫാള്‍ട്ടായി പ്രസ്തുത സമയമേഖലയനുസരിച്ച് കാണിക്കുന്നതാണ്.

en: Update notifications
ml: നവീകരണ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Check for updates automatically
ml: നവീകരണങ്ങള്‍ യാന്ത്രികമായി പരിശോധിക്കൂ.

en: Removed orphaned action '%action' from database.
ml: '%action'  എന്ന അനാഥമായ പ്രവര്‍ത്തി വിവരശേഖരത്തില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തന സമയ പരിധി കഴിഞ്ഞതിനാല്‍ ഉപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: 1 byte | @count bytes
ml[0]: 1 ബൈറ്റ്

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ml: !name, %max നേക്കാള്‍ കൂടാന്‍ പാടില്ല. ഇപ്പോള്‍ %length ഇത്രയും അക്ഷരങ്ങള്‍ നീളമുണ്ട്‌.

en: Illegal choice %choice in %name element.
ml: %name എലമെന്റ് നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
ml: ജിഡി2 ഇമേജ് മാനിപ്പുലേഷന്‍ ടൂള്‍കിറ്റ്

en: The GD toolkit is installed and working properly.
ml: ജിഡി ടൂള്‍കിറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു എന്നുമാത്രമല്ല പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമവുമാണ്.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ml: ജെപെഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യാന്‍ ആവശ്യമായ ചിത്ര ഗൂണമേന്മകള്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുന്നു. പൂജ്യം മുതൽ നൂറ്‌ വരെയാണ് പരിധി. നൂറിലധികം വരുന്ന പരിധിക്കര്‍ത്ഥം കൂടുതല്‍ നല്ല ചിത്രങ്ങള്‍ ആയിരിക്കുമെങ്കിലും വലിയ ഫയല്‍ വലിപ്പം ആയിരിക്കും.

en: The GD image toolkit requires that the GD module for PHP be installed and configured properly. For more information see <a href="@url">PHP's image documentation</a>.
ml: ജിഡി ഇമേജ് ടൂള്‍കിറ്റിന് പി.എച്.പി ജിഡി മൊഡ്യൂള്‍  ഇൻസ്റ്റാള്‍ ചെയ്യെണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് <a href="@url">പി.എച്.പിയുടെ ചിത്രങ്ങളുടെ ഡോക്യുമന്റേഷന്‍</a> സന്ദർശിക്കൂ.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
ml: ജെപെഗ് നിലവാരം പൂജ്യം മുതല്‍ നൂറുവരെയുള്ള ഏതെങ്കിലും സംഖ്യയായിരിക്കണം.

en: Right to left
ml: വലത്തുനിന്നും ഇടത്തോട്ട്

en: Left to right
ml: ഇടത്തുനിന്നും വലത്തോട്ട്

en: Predefined language
ml: മുന്‍കൂട്ടി തീരുമാനിക്കപ്പെട്ട ഭാഷ

en: Custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ

en: Add custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ കൂട്ടി ചേര്‍ക്കു

en: Save language
ml: ഭാഷ സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Language name in English
ml: ഭാഷയുടെ ഇംഗ്ലീഷ് പേര്

en: Native language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര് (ആ ഭാഷയില്‍ തന്നെ)

en: Name of the language in the language being added.
ml: ഭാഷയുടെ പേര് ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Language domain
ml: ഭാഷയുടെ മണ്ഡലം

en: Direction that text in this language is presented.
ml: ഭാഷയിലെ എഴുതുന്ന ദിശ.

en: The language %language (%code) already exists.
ml: %language (%code) എന്ന ഭാഷ നിലവിലുണ്ട്‌.

en: Invalid language code.
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ് നിലവിലില്ല.

en: The English language cannot be deleted.
ml: ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷ നീക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: English (built-in)
ml: ഇംഗ്ലീഷ്  (സ്വതവേ-ഉള്ളത്)

en: English (provided by Drupal)
ml: ഇംഗ്ലീഷ് (ഡ്ര്യൂപല്‍ തരുന്നത്)

en: Search in
ml: ഇവിടെ തിരയു

en: Limit search to
ml: തിരയല്‍ ഇതിലേക്ക് പരിമിതപെടുത്തു

en: All text groups
ml: എല്ലാ ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പുകളും

en: Languages not yet added
ml: ഇതുവരെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടാത്ത ഭാഷകള്‍

en: Import translation
ml: വിവര്‍ത്തന ഇറക്കുമതി

en: Import into
ml: ഇതിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യൂ

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
ml: സ്ട്രിങ്ങുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടേണ്ട ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ. സെറ്റപ്പ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത ഭാഷയാണ് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്തെങ്കില്‍ ആ ഭാഷ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടും.

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: The language %language has been created.
ml: ഭാഷ %language നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Export translation
ml: വിവര്‍ത്തന കയറ്റുമതി

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: The string has been saved.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് സൂക്ഷിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്നു.

en: The string has been removed.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: The language selected for import is not supported.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Starting import
ml: ഇറക്കുമതി തുടങ്ങുന്നു

en: The %language language (%code) has been created.
ml: ഭാഷ %language കോഡ് (%code) നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Exported %locale translation file: %filename.
ml: പരിഭാഷ %locale ഫയല്‍ %filename കയറ്റുമതി ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Exported translation file: %filename.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename കയറ്റുമതി ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Abkhazian
ml: അബ്ക്ഷാസിയന്‍

en: Avestan
ml: അവെസ്റ്റന്‍

en: Afrikaans
ml: ആഫ്രിക്കന്‍സ്

en: Akan
ml: അകാന്‍

en: Amharic
ml: അംഹാറിക്

en: Assamese
ml: ആസാമീസ്

en: Avar
ml: അവാര്‍

en: Aymara
ml: ഐമാറ

en: Azerbaijani
ml: അസര്‍ബൈജാനി

en: Bashkir
ml: ബഷ്കിര്‍

en: Belarusian
ml: ബേലാറഷ്യന്‍

en: Bihari
ml: ബീഹാറി

en: Bislama
ml: ബിസ്‌ലാമ

en: Bambara
ml: ബമ്പാറ

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Tibetan
ml: ടിബറ്റന്‍

en: Breton
ml: ബ്രെട്ടന്‍

en: Bosnian
ml: ബോസ്നിയന്‍

en: Chechen
ml: ചേച്ചന്‍

en: Chamorro
ml: ചമാറോ

en: Corsican
ml: കോര്‍സിക്കന്‍

en: Cree
ml: ക്രീ

en: Old Slavonic
ml: പഴയ സ്ലാവോനിക്

en: Chuvash
ml: ചുവാഷ്

en: Welsh
ml: വെല്‍ഷ്

en: Maldivian
ml: മാല്‍ഡിവിയന്‍

en: Bhutani
ml: ഭൂട്ടാനി

en: Ewe
ml: ഈവ്

en: Esperanto
ml: എസ്പരാന്റോ

en: Estonian
ml: ഈസ്റ്റോണിയന്‍

en: Basque
ml: ബാസ്ക്

en: Persian
ml: പേര്‍ഷ്യന്‍

en: Fulah
ml: ഫുല

en: Faeroese
ml: ഫയറോസ്

en: Frisian
ml: ഫ്രിഷ്യന്‍

en: Irish
ml: ഐറിഷ്

en: Scots Gaelic
ml: സ്കോട്ട് ഗയലിക്

en: Galician
ml: ഗാലിഷ്യന്‍

en: Guarani
ml: ഗുജറാനി

en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

en: Manx
ml: മാങ്ക്സ്

en: Hausa
ml: ഹൌസ

en: Hiri Motu
ml: ഹിരി മോട്ടു

en: Armenian
ml: അര്‍മീനിയന്‍

en: Herero
ml: ഹെറാരോ

en: Interlingua
ml: ഇനെര്‍ട്ട്‌ലിംഗ്വ

en: Interlingue
ml: ഇന്റെര്‍ലിംഗ്വെ

en: Igbo
ml: ഇഗ്‌ബോ

en: Inupiak
ml: ഇനുപിയാക്

en: Icelandic
ml: ഐസ്ലാന്റിക്ക്

en: Inuktitut
ml: ഇനുക്ടിടുട്ട്

en: Javanese
ml: ജാവാനീസ്

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജിയന്‍

en: Kongo
ml: കോംഗോ

en: Kikuyu
ml: കികുയു

en: Kwanyama
ml: ക്വന്യാമ

en: Kazakh
ml: കസാഖ്

en: Greenlandic
ml: ഗ്രീലാന്റിക്ക്

en: Cambodian
ml: കമ്പോഡിയന്‍

en: Kannada
ml: കന്നഡ

en: Kanuri
ml: കനുറി

en: Kashmiri
ml: കാശ്മീരി

en: Kurdish
ml: കുര്‍ദ്ദിഷ്

en: Cornish
ml: കോര്‍നിഷ്

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Luxembourgish
ml: ലക്സംബര്‍ഗിഷ്

en: Luganda
ml: ലുഗാണ്ട

en: Lingala
ml: ലിംഗാല

en: Laothian
ml: ലഓതിയന്‍

en: Latvian
ml: ലാറ്റ്വിയന്‍

en: Malagasy
ml: മലഗാസി

en: Marshallese
ml: മാര്‍ഷല്ലെസ്സി

en: Macedonian
ml: മാസിഡോണിയന്‍

en: Malayalam
ml: മലയാളം

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: Moldavian
ml: മോള്‍ഡിവിയന്‍

en: Marathi
ml: മറാഠി

en: Malay
ml: മലയ്

en: Maltese
ml: മാള്‍ട്ടീസ്

en: Burmese
ml: ബര്‍മീസ്

en: North Ndebele
ml: നോര്‍ത്ത് ഡെബെലെ

en: Nepali
ml: നേപ്പാളി

en: Ndonga
ml: ഡോംഗ

en: Norwegian Bokmål
ml: നോര്‍വീജ്യന്‍ ബൊകമാല്‍

en: Norwegian Nynorsk
ml: നോര്‍വീജിയന്‍ നോര്‍സ്ക്

en: South Ndebele
ml: സൌത്ത് ഡെബെലെ

en: Chichewa
ml: ചിചിവെ

en: Occitan
ml: ഓസിട്ടന്‍

en: Oromo
ml: ഒറോമൊ

en: Oriya
ml: ഒറിയ

en: Ossetian
ml: ഒസ്സേഷ്യന്‍

en: Punjabi
ml: പഞ്ചാബി

en: Pali
ml: പാലി

en: Pashto
ml: പഷ്ത്തു

en: Portuguese, Portugal
ml: പോര്‍ചുഗീസ്, പോര്‍ച്ചുഗല്‍

en: Portuguese, Brazil
ml: പോര്‍ച്ചുഗീസ്, ബ്രസീല്‍

en: Quechua
ml: ക്വ്‌വെച്ച്വ

en: Rhaeto-Romance
ml: റിയട്ടോ-റൊമാന്‍സ്

en: Kirundi
ml: കിറുണ്ടി

en: Kinyarwanda
ml: കിന്യാര്‍വണ്ട

en: Sanskrit
ml: സംസ്കൃതം

en: Sardinian
ml: സാര്‍ഡിനിയന്‍

en: Sindhi
ml: സിന്ധി

en: Northern Sami
ml: നോര്‍ത്തേണ്‍ സാമി

en: Sango
ml: സാംഗോ

en: Serbo-Croatian
ml: സെര്‍ബോ-ക്രോഷ്യന്‍

en: Sinhala
ml: സിംഹള

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Samoan
ml: സമവോന്‍

en: Shona
ml: ഷോണ

en: Albanian
ml: അല്‍ബേനിയന്‍

en: Serbian
ml: സെര്‍ബിയന്‍

en: Siswati
ml: സിസ്വതി

en: Sesotho
ml: സെസോതോ

en: Sudanese
ml: സുഡാനീസ്

en: Swahili
ml: സ്വഹീലി

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Telugu
ml: തെലുങ്ക്

en: Tajik
ml: താജിക്

en: Thai
ml: തായ്

en: Tigrinya
ml: ടിഗ്രിനിയ

en: Turkmen
ml: ടര്‍ക്ക്മെന്‍

en: Tagalog
ml: ടഗലോഗ്

en: Setswana
ml: സെറ്റ്സ്വാന

en: Tsonga
ml: സോംഗ

en: Tatar
ml: ടാട്ടാര്‍

en: Twi
ml: ത്വി

en: Tahitian
ml: താഹിഷ്യന്‍

en: Uighur
ml: ഉയ്ഘുര്‍

en: Ukrainian
ml: ഉക്രേനിയന്‍

en: Urdu
ml: ഉര്‍ദ്ദു

en: Uzbek
ml: ഉസ്‌ബെക്ക്

en: Venda
ml: വെണ്ട

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Wolof
ml: വോളോഫ്

en: Xhosa
ml: സോസ

en: Yiddish
ml: യിദ്ദിഷ്

en: Yoruba
ml: യോറുബ

en: Zhuang
ml: സ്വാങ്

en: Chinese, Simplified
ml: ചൈനീസ് ലളിതം

en: Chinese, Traditional
ml: ചൈനീസ് പരമ്പരാഗതം

en: Zulu
ml: സുളു

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Unicode library
ml: യൂണിക്കോഡ് ലൈബ്രറി

en: Could not convert XML encoding %s to UTF-8.
ml: XML എന്‍കോഡിങ്ങ് %s UTF-8ലേക്ക് മാറ്റാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: Enables the use of both personal and site-wide contact forms.
ml: സൈറ്റുമുഖേനയും സ്വകാര്യമായും ബന്ധപ്പെടാനുള്ള ഫോം പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.

en: Database logging
ml: വിവരശേഖര പ്രവര്‍ത്തനരേഖ

en: Logs access statistics for your site.
ml: താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ ആക്സസ് സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് രേഖപ്പെടുത്തുന്നു.

en: Your PHP installation is too old. Drupal requires at least PHP %version.
ml: താങ്കളുടെ പി.എച്ഛ്.പി സജ്ജീകരണം വളരെ പഴയതാണ്. ദ്രുപാലിന് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് പി.എച്ഛ്.പി %version എങ്കിലും ആവശ്യമാണ്.

en: PHP memory limit
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ്

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ് കൂട്ടുന്നതിനായി താങ്കളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്റ്റ്രേറ്ററേയോ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറേയോ സമീപിക്കൂ.

en: Not protected
ml: സംരക്ഷിതമല്ല

en: Access to update.php
ml: update.php എന്ന പ്രമാണത്തിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം

en: Manages the user registration and login system.
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ അംഗത്വവും പ്രവേശനവും പരിപാലിക്കുന്നു.

en: Garland
ml: ഗാര്‍ലന്റ്

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Seven
ml: എഴ്

en: openid
ml: ഓപ്പണ്‍ ഐ ഡി

en: You are not allowed to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക്  ഈ താളില്‍ പ്രവേശിക്കുവാന്‍ അനുമതിയില്ല.

en: Authorize file system changes
ml: ഫയലുകളുടെ ഘടന പരിവര്‍ത്തനം അനുവദിക്കുക

en: It appears you have reached this page in error.
ml: ഈ താളില്‍ തെറ്റായി വന്നു ചേര്‍ന്നു എന്നാണ് തോന്നുന്നത്.

en: The %file file exists.
ml: %file എന്ന പ്രമാണം നിലവിലുണ്ട്.

en: No pending updates.
ml: പുതുക്കല്‍ ഒന്നും ബാക്കിയില്ല.

en: 1 pending update | @count pending updates
ml[0]: ഒരു പുതുക്കല്‍ ബാക്കി
ml[1]: @count പുതുക്കലുകള്‍ ബാക്കി

en: Start with only a few modules enabled.
ml: കുറച്ച് മോഡ്യൂള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച് കൊണ്ട് തുടങ്ങുക.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Hot topic, new comments
ml: ചുടുള്ള വിഷയം, പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Hot topic
ml: ചുടുള്ള വിഷയം

en: %property is %value
ml: %property  %value ആണ്

en: Update @title
ml: @title പുതുക്കു

en: English, British
ml: ബ്രിട്ടിഷ് ഇംഗ്ലീഷ്

en: The number of votes that have been cast on a poll.
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ചെയ്യപെട്ട വോട്ടുകളുടെ എണ്ണം.

en: Deleted 1 post. | Deleted @count posts.
ml[0]: ഒരു പോസ്റ്റ് മായ്ച്ചു.
ml[1]: @count പോസ്റ്റുകള്‍ മായ്ച്ചു.
