GrandFoo Install Profile (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (308 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Create !type
ta: !type உருவாக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Out of date
ta: நாட்பட்டது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Method
ta: முறை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Site off-line message
ta: இயக்கத்தில் இல்லாத போது தளத்தில் காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Message to show visitors when the site is in off-line mode.
ta: பயனர்களுக்கு தளம் இயக்கத்தில் இல்லாத போது காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: Show
ta: காட்டு

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: any
ta: எதுவும்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: image
ta: படம்

en: comment
ta: கருத்து

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Line break converter
ta: வரி முறிப்பு மாற்றி

en: date
ta: நாள்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Hide
ta: மறை

en: Blue
ta: நீலம்

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Comma
ta: கமா

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Basic options
ta: அடிப்படை தெரிவுகள்

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்
