Brainstorm profile (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (249 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: optional
ta: ஏதாவது

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: core
ta: மையக்கூறு

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Core
ta: கருவம்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Theme
ta: தீம்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site
ta: தளம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Button
ta: விசை

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Relationship
ta: உறவு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: Sizes
ta: அளவுகள்

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Context
ta: சூழல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: About
ta: பற்றி

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Dots
ta: புள்ளிகள்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: Recent comments.
ta: அண்மைய கருத்துக்கள்.

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ta: ஒரு பட்டியல் தளத்தில் உள்ள புதிய பயனர் கணக்குகளைக் காட்டுகிறது.

en: Who's online block
ta: ஆன்லைனில் யார் தொகுதி

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது

en: A list of new users
ta: புதிய பயனர்கள் பட்டியல்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்
